mánudagur, 22. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti uppfærður

odinn@eidfaxi.is
19. ágúst 2017 kl. 17:34

Benedikt Þór Kristjánsson, stórknapi er félagsmaður Í Dreyra.

Norðurálsmót Dreyra 19-20.ágúst.

Ráslisti

Fimmgangur F2

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Friðdóra Friðriksdóttir Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt 9 Sörli Ása Dóra Finnbogadóttir Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1

2 1 V Elías Þórhallsson Klemma frá Koltursey Rauður/milli- blesótt 8 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Auður frá Lundum II Salka frá Sauðárkróki

3 2 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður Súsanna Ólafsdóttir, Guðmundur Björgvinsson Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti

4 2 V Jóhannes Magnús Ármannsson Ester frá Eskiholti II Vindóttur/jarp- stjörnótt 9 Sörli Jóhannes Magnús Ármannsson Hnjúkur frá Hesti Háspenna frá Hofsstöðum

5 3 V Benedikt Þór Kristjánsson Kempa frá Garðsá Rauður/milli- skjótt 11 Dreyri Bjarni Guðmundsson Illingur frá Tóftum Krafla frá Garðsá

6 3 V Adolf Snæbjörnsson Klókur frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 11 Sörli Hestamiðstöðin Dalur ehf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Katarína frá Kirkjubæ

7 4 H Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 12 Faxi Bjarni Marinósson Gustur frá Hóli Þóra frá Skáney

8 5 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli Rauður/milli- einlitt 9 Snæfellingur Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir, Maiju Maaria Varis Glymur frá Árgerði Þruma frá Hvoli

9 5 V Elías Þórhallsson Fortíð frá Koltursey Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Fontur frá Feti Elva frá Mosfellsbæ

10 6 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 16 Hörður Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Hylling frá Hvítárholti

Fimmgangur F2

Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Jón Steinar Konráðsson Styrjöld frá Garði Brúnn/milli- skjótt 6 Máni Jón Steinar Konráðsson, Linda Elizondo Hrymur frá Hofi Dama frá Langárfossi

2 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 16 Fákur Sigurlaug Anna Auðunsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Saga frá Reynistað

3 2 V Maria Greve Arabella frá Skagaströnd Rauður/milli- blesótt 7 Dreyri Marie Greve Rasmussen Hnokki frá Fellskoti Sól frá Litla-Kambi

4 2 V Helga Una Björnsdóttir Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt 7 Þytur Helga Una Björnsdóttir, Einar Hermundsson Álfur frá Selfossi Snögg frá Egilsstaðakoti

5 3 H Elisa Englund Berge Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt 7 Faxi Ásta Friðrikka Björnsdóttir Álfur frá Selfossi Spóla frá Syðri-Gegnishólum

6 3 H Leifur George Gunnarssonn Murta frá Skrúð Brúnn/milli- einlitt 5 Dreyri Sigfús Kristinn Jónsson Blær frá Torfunesi Marsibil frá Skrúð

7 4 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 17 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum

8 4 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 16 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ

9 5 V Birta Ólafsdóttir Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnót... 9 Máni Garðar Sigursteinsson, Elín Margrét Hárlaugsdóttir, Róbert Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ópera frá Nýjabæ

10 5 V Ólafur Guðni Sigurðsson Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Sigurður Guðni Sigurðsson Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri-Leirárgörðum

11 6 V Maria Greve Þyrnirós frá Skagaströnd Brúnn/milli- einlitt 6 Dreyri Magnús Rúnar Magnússon Frakkur frá Langholti Sunna frá Akranesi

12 6 V Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 8 Þytur María Þórarinsdóttir, Kristinn Antonsson, Helga Una Björnsd Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Drift frá Bergstöðum

13 7 H Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 14 Sörli Valgerður Sveinsdóttir, Kristín Margrét Ingólfsdóttir Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli

14 7 H Leifur George Gunnarssonn Steinarr frá Skipaskaga Brúnn/milli- einlitt 9 Dreyri Skipaskagi ehf Kvistur frá Skagaströnd Sjöfn frá Akranesi

Fimmgangur F2

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Nn frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Morten Løver Klettur frá Hvammi Hylling frá Hlíð I

2 1 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt 10 Snæfellingur Guðný  Margrét Siguroddsdóttir Hnokki frá Fellskoti Brák frá Mið-Fossum

3 2 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt 9 Hörður Martina Gates, Hrafndís Katla Elíasdóttir Álfur frá Selfossi Elva frá Mosfellsbæ

4 3 H Máni Hilmarsson Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 10 Skuggi Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum

5 3 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Fiðla frá Grundarfirði Jarpur/milli- einlitt 8 Snæfellingur Ólafur Tryggvason Forseti frá Vorsabæ II Sunna frá Grundarfirði

Fimmgangur F2

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Kristrún Ragnhildur Bender Karen frá Árgerði Jörp 11 Hörður Kristrjún R Bender, Hörður Bender Hágangur frá Narfastöðum Kveikja frá Árgerði

2 1 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt 10 Máni Linda Helgadóttir Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni

3 2 V Arna Hrönn Ámundadóttir Brennir frá Votmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 19 Skuggi Ámundi  Sigurðsson Örvar frá Garðabæ Leista frá Kirkjubæ

4 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I

5 3 V Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt 11 Hörður Linda Bragadóttir Hnokki frá Fellskoti Hnota frá Tjörn

6 3 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Sólon frá Skáney Staka frá Kjarnholtum I

Fjórgangur V2

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Adolf Snæbjörnsson Skyggnir frá Skeiðvöllum Rauður/milli- einlitt 8 Sörli Aðalból ehf, Hafdís Jóhannesdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Spyrna frá Holtsmúla 1

2 1 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Fjölnir frá Gamla-Hrauni Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Súsanna Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Fjölvör frá Gamla-Hrauni

3 2 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt 9 Hörður Elías Þórhallsson, Martina Gates Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum

4 2 V Benedikt Þór Kristjánsson Stofn frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 7 Dreyri Benedikt Þór Kristjánsson Asi frá Lundum II Iða frá Vestra-Fíflholti

5 3 V Jóhannes Magnús Ármannsson Líf frá Breiðabólsstað Bleikur/fífil- einlitt 11 Sörli Þórður K Kristjánsson, Elma Cates Sær frá Bakkakoti Díana frá Enni

6 3 V Adolf Snæbjörnsson Dýri frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 10 Sörli Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Dýrð frá Dallandi

7 4 H Haukur Bjarnason Ísar frá Skáney Grár/rauður stjörnótt 8 Faxi Haukur Bjarnason, Randi Holaker Sólon frá Skáney Hríma frá Skáney

8 5 V Friðdóra Friðriksdóttir Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli- stjörnótt 9 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Ösp frá Stóru-Hildisey

9 5 V Adolf Snæbjörnsson Rák frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 7 Sörli Þjórsárbakki ehf Oliver frá Kvistum Flaga frá Hafsteinsstöðum

Fjórgangur V2

Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti

2 1 V Ragnheiður Samúelsdóttir Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt 8 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri

3 2 H Kári Steinsson Hrói frá Skarði Brúnn/milli- skjótt 8 Fákur Óli Svavar Ólafsson Þristur frá Feti Mirra frá Skarði

4 3 V Elisa Englund Berge Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Faxi Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi

5 3 V Ólafur Guðmundsson Eldur frá Borgarnesi Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Dynur frá Hvammi Tíbrá frá Innra-Leiti

6 4 V Ólafur Guðni Sigurðsson Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 9 Fákur Dóra  Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi

7 4 V Maria Greve Óskastund frá Hafsteinsstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Dreyri Marie Greve Rasmussen, Magnús J Matthíasson, Magnús Rúnar M Óskasteinn frá Íbishóli Kólga frá Hafsteinsstöðum

8 5 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur Saga Steinþórsdóttir, Árni Reynir Alfredsson Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum

9 6 V Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti

10 6 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ

11 7 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli- einlitt 7 Máni Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Andri frá Vatnsleysu Natalía frá Vatnsleysu

12 7 V Ragnheiður Samúelsdóttir Sóti frá Hrauni Rauður/sót- einlitt 6 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir, Hraunsós ehf Barði frá Laugarbökkum Sól frá Hvoli

13 8 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu

14 8 H Kári Steinsson Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Fákur Frímann Ólafsson Álfur frá Selfossi Flauta frá Tannstaðabakka

15 9 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Klerkur frá Hólshúsum Brúnn 15 Fákur Hrafn Hlíðdal Þorvaldsson Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund

Fjórgangur V2

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 11 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Dögg frá Hveragerði

2 1 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri

3 2 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Tumi frá Hamarsey Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður Páll Jökull Þorsteinsson Þeyr frá Akranesi Tanja frá Ragnheiðarstöðum

4 2 V Húni Hilmarsson Neisti frá Grindavík Rauður/milli- blesótt 8 Skuggi Helgi Baldursson Auður frá Lundum II Ör frá Síðu

5 3 H Robin Riphagen Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Rammi frá Búlandi Vera frá Kálfholti

6 4 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Snæfellingur Guðný  Margrét Siguroddsdóttir, Siguroddur Pétursson, Ásdís Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum

Fjórgangur V2

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási Brúnn 10 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Tindur frá Varmalæk Vör frá Varmalæk

2 1 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jörp 9 Hörður Hörður Bender Þytur frá Neðra-Seli Dýrð frá Dallandi

3 2 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Mökkur frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður Náttúra og heilsa ehf Tígur frá Álfhólum Mær frá Álfhólum

4 3 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 12 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli

5 3 V Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum Vindóttur/jarp- blesa auk... 11 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Spá frá Hafrafellstungu 2

6 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 9 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki

7 4 V Arna Hrönn Ámundadóttir Spuni frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Skuggi Arna Hrönn Ámundadóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Diljá frá Miklagarði

8 5 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Fákur Hrefna Margrét Karlsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Stjarna frá Efri-Hömrum

9 5 H Viktoría Von Ragnarsdóttir Akkur frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir Ögri frá Akranesi Alda frá Hofsstöðum

10 6 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður Náttúra og heilsa ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum

11 6 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Hermína frá Hofsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Brimfaxi Sylvía Sól Magnúsdóttir Draumur frá Holtsmúla 1 Rauðblesa frá Hofsstöðum

Fjórgangur V2

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 14 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað

2 1 V Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak Vindóttur/jarp- einlitt 18 Sörli Doug Smith, Gayle Smith Ísar frá Kílhrauni Dama frá Kaldbak

3 2 V Agnes Rún Marteinsdóttir Arnar frá Barkarstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Dreyri María Hlín Eggertsdóttir Héðinn frá Reykjavík Þoka frá Hellu

4 2 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum

5 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Völur frá Hófgerði Rauður/milli- blesótt 12 Sörli Doug Smith Borði frá Fellskoti Vænting frá Voðmúlastöðum

Gæðingaskeið

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Benedikt Þór Kristjánsson Kempa frá Garðsá Rauður/milli- skjótt 11 Dreyri Bjarni Guðmundsson Illingur frá Tóftum Krafla frá Garðsá

2 2 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli Rauður/milli- einlitt 9 Snæfellingur Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir, Maiju Maaria Varis Glymur frá Árgerði Þruma frá Hvoli

3 3 V Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 12 Faxi Bjarni Marinósson Gustur frá Hóli Þóra frá Skáney

4 4 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 19 Hörður Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Ótta frá Hvítárholti

5 5 V Jóhannes Magnús Ármannsson Ester frá Eskiholti II Vindóttur/jarp- stjörnótt 9 Sörli Jóhannes Magnús Ármannsson Hnjúkur frá Hesti Háspenna frá Hofsstöðum

6 6 V Adolf Snæbjörnsson Klókur frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 11 Sörli Hestamiðstöðin Dalur ehf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Katarína frá Kirkjubæ

7 7 V Benedikt Þór Kristjánsson Mirra frá Öxnholti Brúnn/mó- einlitt 6 Dreyri Benedikt Þór Kristjánsson Dofri frá Steinnesi Fífa frá Þjótanda

8 8 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 12 Fákur Arna Ýr Guðnadóttir, Guðni Jónsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði

9 9 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 14 Hörður Sonja Noack Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði

Gæðingaskeið

Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 17 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum

2 2 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 16 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ

3 3 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 17 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum

4 4 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 16 Fákur Sigurlaug Anna Auðunsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Saga frá Reynistað

Gæðingaskeið

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Fiðla frá Grundarfirði Jarpur/milli- einlitt 8 Snæfellingur Ólafur Tryggvason Forseti frá Vorsabæ II Sunna frá Grundarfirði

2 2 V Máni Hilmarsson Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 10 Skuggi Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum

3 3 V Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnstjörnóttur sokkóttur 9 Hörður Linda Bragadóttir Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði

4 4 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Sólon frá Skáney Staka frá Kjarnholtum I

5 5 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt 10 Máni Linda Helgadóttir Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni

6 6 V Arna Hrönn Ámundadóttir Brennir frá Votmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 19 Skuggi Ámundi  Sigurðsson Örvar frá Garðabæ Leista frá Kirkjubæ

Skeið 100m (flugskeið)

 

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Haukur Bjarnason Bragi frá Skáney Bleikur/fífil- stjörnótt 17 Faxi Margrét Birna Hauksdóttir Kjarval frá Sauðárkróki Iðunn frá Kletti

2 2 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 12 Fákur Arna Ýr Guðnadóttir, Guðni Jónsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði

3 3 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 16 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ

4 4 V Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 14 Sörli Valgerður Sveinsdóttir, Kristín Margrét Ingólfsdóttir Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli

5 5 V Erlendur Ari Óskarsson Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt 15 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Askur frá Kanastöðum Kolskör frá Viðborðsseli 1

6 6 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 14 Hörður Sonja Noack Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði

7 7 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Sörli Halldóra Hinriksdóttir Ægir frá Litlalandi Aða frá Húsavík

8 8 V Arna Hrönn Ámundadóttir Brennir frá Votmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 19 Skuggi Ámundi  Sigurðsson Örvar frá Garðabæ Leista frá Kirkjubæ

Tölt T2

Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga Móál´´ottur 10 Geysir Sigríður Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum

2 1 V Elisa Englund Berge Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 11 Faxi Ásta Friðrikka Björnsdóttir Veigar frá Vakurstöðum Mön frá Dufþaksholti

3 2 V Ólafur Guðni Sigurðsson Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 9 Fákur Dóra  Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi

4 3 H Adolf Snæbjörnsson Skyggnir frá Skeiðvöllum Rauður/milli- einlitt 8 Sörli Aðalból ehf, Hafdís Jóhannesdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Spyrna frá Holtsmúla 1

5 4 V Bergrún Ingólfsdóttir Kæti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt 8 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Hylling frá Kálfholti

6 4 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 9 Fákur Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri-Brennihóli

Tölt T2

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Máni Hilmarsson Hamar frá Sandá Rauður/milli- stjörnótt g... 10 Skuggi Heiður Karlsdóttir Moli frá Skriðu Sigð frá Sölvabakka

2 1 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt 10 Snæfellingur Guðný  Margrét Siguroddsdóttir Hnokki frá Fellskoti Brák frá Mið-Fossum

3 2 V Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak Vindóttur/jarp- einlitt 18 Sörli Doug Smith, Gayle Smith Ísar frá Kílhrauni Dama frá Kaldbak

4 2 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 11 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir, Bryndís Ásmundsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli

5 3 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður Náttúra og heilsa ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum

6 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 9 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki

Tölt T3

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikálóttur stjörnóttur 7 Geysir Kristjón L Krisjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli

2 2 H Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 12 Faxi Bjarni Marinósson Gustur frá Hóli Þóra frá Skáney

3 2 H Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt 9 Hörður Elías Þórhallsson, Martina Gates Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum

4 3 V Haukur Bjarnason Ísar frá Skáney Grár/rauður stjörnótt 8 Faxi Haukur Bjarnason, Randi Holaker Sólon frá Skáney Hríma frá Skáney

5 3 V Friðdóra Friðriksdóttir Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli- stjörnótt 9 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Ösp frá Stóru-Hildisey

6 4 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Hörður Súsanna Ólafsdóttir Keilir frá Miðsitju Tinna frá Mosfellsbæ

7 4 V Adolf Snæbjörnsson Rák frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 7 Sörli Þjórsárbakki ehf Oliver frá Kvistum Flaga frá Hafsteinsstöðum

8 5 H Jóhannes Magnús Ármannsson Líf frá Breiðabólsstað Bleikur/fífil- einlitt 11 Sörli Þórður K Kristjánsson, Elma Cates Sær frá Bakkakoti Díana frá Enni

9 5 H Benedikt Þór Kristjánsson Von frá Akranesi Rauður/milli- einlitt 5 Dreyri Benedikt Þór Kristjánsson, Magnús Helgi Sigurðsson Krákur frá Blesastöðum 1A Kvika frá Borgarnesi

10 6 V Heiða Dís Fjeldsteð Frami frá Ferjukoti Jarpur/rauð- einlitt 6 Faxi Heiða Dís Fjeldsted Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Skýla frá Kanastöðum

Tölt T3

Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 16 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ

2 1 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Þryma frá Ólafsvöllum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Georg Kjartansson, Mette Pederson Krákur frá Blesastöðum 1A Þruma frá Ólafsvöllum

3 2 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur Saga Steinþórsdóttir, Árni Reynir Alfredsson Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum

4 2 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli

5 3 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Klerkur frá Hólshúsum Brúnn 15 Fákur Hrafn Hlíðdal Þorvaldsson Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund

6 3 V Kári Steinsson Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Fákur Frímann Ólafsson Álfur frá Selfossi Flauta frá Tannstaðabakka

7 4 H Bergrún Ingólfsdóttir Gustur frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir Ísleifur Jónasson Möller frá Blesastöðum 1A Ábót frá Kálfholti

8 4 H Ólafur Guðmundsson Eldur frá Borgarnesi Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Dynur frá Hvammi Tíbrá frá Innra-Leiti

9 5 H Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti

10 5 H Jón Steinar Konráðsson Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli- einlitt 8 Máni Pétur Snær Sæmundsson, Magdalena Margrét Einarsdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Komma frá Hvolsvelli

11 6 H Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ

12 6 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu

13 7 H Leifur George Gunnarssonn Sveðja frá Skipaskaga Rauður/milli- stjörnótt 6 Dreyri Skipaskagi ehf Steðji frá Skipaskaga Glíma frá Kaldbak

14 7 H Ólafur Guðmundsson Krafla frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt 9 Dreyri Belinda Ottósdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Fruma frá Langholtsparti

Tölt T3

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Máni Hilmarsson Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 10 Skuggi Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum

2 1 V Húni Hilmarsson Neisti frá Grindavík Rauður/milli- blesótt 8 Skuggi Helgi Baldursson Auður frá Lundum II Ör frá Síðu

3 2 V Guðrún Agata Jakobsdóttir Sproti frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó- skjótt 11 Hörður Pétur Ómar Þorsteinsson Borði frá Fellskoti Sperra frá Ragnheiðarstöðum

4 2 V Margrét Halla Hansdóttir Paradís frá Austvaðsholti 1 Ljósjörp 13 Fákur Margrét Halla Hansdóttir Stæll frá Miðkoti Aldís frá Hveragerði

5 3 V Robin Riphagen Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Rammi frá Búlandi Vera frá Kálfholti

6 4 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 11 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Dögg frá Hveragerði

7 4 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Snæfellingur Guðný  Margrét Siguroddsdóttir, Siguroddur Pétursson, Ásdís Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum

8 5 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri

Tölt T3

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Arna Hrönn Ámundadóttir Brennir frá Votmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 19 Skuggi Ámundi  Sigurðsson Örvar frá Garðabæ Leista frá Kirkjubæ

2 2 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jörp 9 Hörður Hörður Bender Þytur frá Neðra-Seli Dýrð frá Dallandi

3 3 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Stelpa frá Skáney Rauður/milli- blesótt 17 Brimfaxi Guðrún Helga Kristjánsdóttir Strákur frá Skáney Hera frá Skáney

4 3 H Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum Vindóttur/jarp- blesa auk... 11 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Spá frá Hafrafellstungu 2

5 4 H Arna Hrönn Ámundadóttir Spuni frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Skuggi Arna Hrönn Ámundadóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Diljá frá Miklagarði

6 5 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I

7 5 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Fákur Hrefna Margrét Karlsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Stjarna frá Efri-Hömrum

Tölt T3

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Kolbrún Sif Sindradóttir Völur frá Hófgerði Rauður/milli- blesótt 12 Sörli Doug Smith Borði frá Fellskoti Vænting frá Voðmúlastöðum

2 1 H Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 14 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað

3 1 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum