mánudagur, 16. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti þeirra allra sterkustu

30. mars 2012 kl. 13:53

Ráslisti þeirra allra sterkustu

Ístöltið Þeir allra sterkustu fer fram í Skautahöllinni í laugardag annað kvöld.

 
Meðfylgjandi er ráslisti kvöldsins en meðal keppenda eru keppnishross á uppleið og þaulvanir gæðingar. Sigurvegari síðustu þriggja ára, Halldór Guðjónsson, mætir ekki með meistara Nátthrafn heldur stóðhestinn Bláskjá frá Kjarri sem vakið hefur athygli á keppnisvellinum að undanförnu. Hin þýska Frauke Schenzel mun sitja stóðhestinn Dáta frá Hrappsstöðum sem hefur farið fallega undir John Kristni Sigurjónssyni undanfarin ár, en sjálfur mun hann mæta á rýmishryssunni Brynju frá Bakkakoti. Þórarinn Eymundsson mætir á Kraftssyninum unga, Takti frá Varmalæk og heimsmeistarinn Jóhann Skúlason er skráður á stóðhestinum glæsilega Fróða frá Staðartungu.
 
Veislan hefst kl. 19.30 og kostar aðgangur að veislunni 3.500 kr.
 
Holl        Knapi    Hestur
1             Hinrik Bragason                                               Smyrill frá Hrísum
1             Sigurbjörn Bárðarson                    Frétt frá Oddhóli
1             Helga Una Björnsdóttir                 Rest frá Efri-Þverá
2             Sigurður Sigurðarson                     Glæða frá Þjóðólfshaga I
2             Leó Geir Arnarson                          Krít frá Miðhjáleigu
2             Leó Hauksson                                   Ormur frá Sigmundarstöðum
3             Sigurður Vignir Matthíasson       Punktur frá Varmalæk
3             Jakob Svavar Sigurðsson                             Ófelía frá Holtsmúla 1
3             Arna Ýr Guðnadóttir                      Þróttur frá Fróni
4             Sigursteinn Sumarliðason            Skjönn frá Skjálg
4             Lena Zielinski                                    Líf frá Þjórsárbakka
4             Elsa Hreggviðsdóttir Mandal      Grýta frá Garðabæ
5             Camilla Petra Sigurðardóttir       Dreyri frá Hjaltastöðum
5             Sigurður Óli Kristinsson                Þöll frá Heiði
5             Eyjólfur Þorsteinsson                    Háfeti frá Úlfsstöðum
6             Þórarinn Eymundsson                  Taktur frá Varmalæk
6             John Kristinn Sigurjónsson          Brynja frá Bakkakoti
6             Magnús Bragi Magnússon                          Óskasteinn frá Íbishóli
7             Sara Ástþórsdóttir                          Sóllilja frá Álfhólum
7             Árni Björn Pálsson                          Fura frá Enni
7             Högni Sturluson                                              Ýmir frá Ármúla
8             Þorvaldur Árni Þorvaldsson        Gjafar frá Hvoli
8             Viðar Ingólfsson                              Vornótt frá Hólabrekku
8             Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Hera frá Auðsholtshjáleigu
9             Hulda Gústafsdóttir                       Sveigur frá Varmadal
9             Frauke Schenzel                               Dáti frá Hrappsstöðum
9             Elvar Einarsson                                 Hlekkur frá Lækjamóti
10           Elías Þórhallsson                              Staka frá Koltursey
10           Jóhann R. Skúlason                        Fróði frá Staðartungu
10           Halldór Guðjónsson                       Bláskjár frá Kjarri