miðvikudagur, 13. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti Stjörnutölts

18. mars 2011 kl. 13:50

Ráslisti Stjörnutölts

Nú liggur fyrir hvaða 24 keppendur munu mætast á Stjörnutölti 2011 sem fram fer í Skautahöllinni á Akureyri, annað kvöld og hefst kl. 20.30.

Forsala aðgöngumiða er í verslunum Fákasports og Líflands á Akureyri. 

Hér fyrir neðan má sjá ráslistann:
 
1.    Linda Rún Pétursdóttir. Máni frá Galtanesi.  8 V. móálóttstjörnóttur
Faðir  Gammur frá Steinnesi
Móðir  Reising frá Galtanesi

2.    Sölvi Sigurðarson.  Nanna frá Halldórsstöðum. 12 V.  Rauður/milli- blesótt glófext
Faðir  Logi frá Halldórsstöðum
Móðir  Nöf frá Kirkjubæ

3.    Árni Björn  Pálsson.  Fura frá Enni.  7 V.  Brúnn
Faðir Sveinn-Hervar frá Þúfum
Móðir Sending frá Enni

4.    Stefán Friðgeirsson.  Saumur frá Syðra-Felli 1. 8V. Jarpur.
Faðir Nagli frá Þúfum
Móðir Kolskör frá Syðra-Fjalli

5.    Guðmundur Karl Tryggvason.  Þruma  frá Akureyri. 8V.  gráskjótt  
Faðir  Nagli frá Þúfum
Móðir Sara frá Höskuldsstöðum

6.    Gísli Steinþórsson.  Skrugga frá Kýrholti. 7V. Brún
Faðir Rökkvi frá Hárlaugstöðum
Móðir Tign frá Akureyri

7.    Ólafur Magnússon.  Gáski frá Sveinsstöðum 13V. Brún stjörnóttur
Faðir Adam frá Meðalfelli
Móðir Prinsessa frá Sveinsstöðum

8.    Tryggvi Björnsson.  Júpiter frá Egilsstaðabæ 11V. Jarpstjörnóttur.
Faðir Frakkur frá Mýnesi
Móður Kola frá Egilsstaðabæ

9.    Sigurbjörn Viktorsson.  Emilía frá Hólshúsum 7V. Brúnstjörnótt, leistótt á hægri afturfæti.
Faðir Glampi frá Vatnsleysu
Móðir Högna frá Dvergsstöðum

10.    Þórhallur Dagur Pétursson.  Fontur frá Feti 14V. Brúnn
Faðir Roði frá Múla
Móðir Vigdís frá Feti

11.    Þorvar Þorsteinsson.  Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 8V. Móálóttur.
Faðir Óskahrafn frá Brún
Móður Álfheiður frá Ytri-Brennihóli

12.    Barbara Wenzl.  Dalur frá Háleggsstöðum,  9V. Grár.
Faðir Nökkvi frá Kjalarlandi
Móðir  Prýði frá Kjalarlandi

13.    Höskuldur Jónsson.  Eldur frá Árbakka 8V. Rauður.
Faðir Stæll frá Miðkoti
Móðir Litla-Elding frá syðra-Dalsgerði

14.    Anna Rebecka Wolthert.  Hlýja frá Hvítanesi.  7V. Rauð.
Faðir Orri frá Þúfum
Móðir Birta frá Ey II

15.    María Marta Bjarkardóttir.  Víkingur frá Úlfsstöðum. 13V. Móálóttur.
Faðir Hilmir frá Sauðárkróki
Móðir Vaka frá Úlfsstöðum

16.    Gísli Gíslason.  Háttur frá Þúfum. 7 v. Rauður - blesótt .
Faðir  Eiður frá Oddhóli
Móðir  Lygna frá Stangarholti

17.    Ragnar Magnússon.  Rós frá Geirmundarstöðum. 6V. Brúnstjörnótt
Faðir Kokteill frá Geirmundarstöðum
Móðir Hrefna frá Geirmundarstöðum

18.    Gunnlaugur Atli Sigfússon.  Krummi frá Egilsá. 9V. Brúnn.
Faðir Mósi frá Egilsá
Móðir Glóð frá Egilsá

19.    Baldvin Ari Guðlaugsson.  Blær frá Kálfholti. 10V. Brúnstjörnóttur.
Faðir Víkingur frá Voðmúlastöðum
Móðir Dimma frá Kálfholti

20.    Sigurður  Sigurðarson.  Glæða frá Þjóðólfshaga. 7V. Sótrauðstjörnótt.
Farðir Kjarni frá Þjóðólfshafa 1
Móðir Glóð frá Hömluholti

21.    Eyjólfur Þorsteinsson.  Klerkur frá Bjarnarnesi. 8V. Brúnn.
Faðir Glampi frá Vatnsleysu
Móðir Snælda frá Bjarnanesi 1

22.    Þorbjörn Hreinn Matthíasson.  Jarpur frá Hrafnagili. 7V. Jarpur.
Faðir Kormákur frá Flugumýri II
Móðir Elding frá Brún

23.    Óskar Sæberg.  Fálki frá Ríp. 4V. Brúnskjóttur, blesóttur.
Faðir Bjarmi frá Keldudal
Móðir Jara frá Ríp

24.    Pétur Vopni Sigurðsson.  Silfurtoppur frá Oddgeirshólum. 10 V.  Bleikur/álóttur einlitt
Faðir  Aron frá Strandarhöfði
Móðir  Gulltoppa frá Oddgeirshólum