sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti morgundagsins

7. mars 2012 kl. 14:00

Ráslisti morgundagsins

Keppendur Meistaradeildar hafa skilað inn öllum upplýsingum um þau hross er þeir mæta með í Ölfushöllina annað kvöld. Keppni hefst stundvíslega kl. 19. Fyrst verður keppt í slaktaumatölti og síðan verður sett í fimmta gírinn og lagt á fljúgandi skeið.

Reikna má með harðri keppni í báðum greinum þar sem margir sterkir hestar eru skráðir til leiks í hvorri grein.
 
Sýnt verður beint frá mótinu hér á vefsíðu Eiðfaxa.
 
Hér að neðan eru ráslistar kvöldsins:
 
Slaktaumatölt
 
Nr Keppandi
Lið Hestur
1 Elvar Þormarsson
Spónn.is Gráða frá Hólavatni
2 Lena Zielinski
Auðsholtshjáleiga  Njála frá Velli II
3 Ævar Örn Guðjónsson
Spónn.is Máttur frá Austurkoti
4 John Kristinn Sigurjónsson
Hrímnir Tónn frá Melkoti
5 Guðmundur Björgvinsson
Top Reiter / Ármót  Grýta frá Garðabæ
6 Viðar Ingólfsson
Hrímnir Kamban frá Húsavík
7 Teitur Árnason
Árbakki / Norður-Götur
Kórall frá Lækjarbotnum
8 Sylvía Sigurbjörnsdóttir
Ganghestar / Málning
Fura frá Enni
9 Sigurbjörn Bárðarson
Lýsi Jarl frá Mið-Fossum
10 Þórdís Erla Gunnarsdóttir
Auðsholtshjáleiga  Stund frá Auðsholtshjáleigu
11 Eyjólfur Þorsteinsson
Lýsi Kraftur frá Efri-Þverá
12 Jakob Svavar Sigurðsson
Top Reiter / Ármót  Alur frá Lundum
13 Sara Ástþórsdóttir
Ganghestar / Málning
Díva frá Álfhólum
14 Sigurður Sigurðarson
Lýsi Gulltoppur frá Þjóðólfshaga
15 Hulda Gústafsdóttir
Árbakki / Norður-Götur
Sveigur frá Varmadal
16 Ólafur Ásgeirsson
Spónn.is Hróðný frá Hvítanesi
17 Þorvaldur Árni Þorvaldsson
Top Reiter / Ármót  Svartnir frá Miðsitju
18 Eyvindur Mandal Hreggviðsson
Auðsholtshjáleiga  Gefjun frá Auðsholtshjáleigu
19 Hinrik Bragason
Árbakki / Norður-Götur
Smyrill frá Hrísum
20 Artemisia Bertus
Hrímnir Kráka frá Syðra-Langholti
21 Valdimar Bergstað
Ganghestar / Málning
Týr frá Litla-Dal
 
Fljúgandi skeið
 
Nr Keppandi
Lið Hestur
1 Ævar Örn Guðjónsson
Spónn.is Bergþór frá Feti
2 Teitur Árnason
Árbakki / Norður-Götur
Korði frá Kanastöðum
3 Eyjólfur Þorsteinsson
Lýsi Vera frá Þóroddsstöðum
4 Sigurbjörn Bárðarson
Lýsi Flosi frá Keldudal
5 Þorvaldur Árni Þorvaldsson
Top Reiter / Ármót  Gjósta frá Prestsbakka
6 Hinrik Bragason
Árbakki / Norður-Götur
Gríður frá Kirkjubæ
7 Artemisia Bertus
Hrímnir Dynfari frá Steinnesi
8 Viðar Ingólfsson
Hrímnir Snarpur frá Nýjabæ
9 Ragnar Tómasson
Árbakki / Norður-Götur
Isabel frá Forsæti
10 Guðmundur Björgvinsson
Top Reiter / Ármót  Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
11 Valdimar Bergstað
Ganghestar / Málning
Prins frá Efri-Rauðalæk
12 Þórdís Erla Gunnarsdóttir
Auðsholtshjáleiga  Lilja frá Dalbæ
13 Sara Ástþórsdóttir
Ganghestar / Málning
Zelda frá Sörlatungu
14 Haukur Baldvinsson
Auðsholtshjáleiga  Everest frá Borgarnesi
15 Sigurður Vignir Matthíasson
Ganghestar / Málning
Birtingur frá Selá
16 Elvar Þormarsson
Spónn.is Gjafar frá Þingeyrum
17 Jakob Svavar Sigurðsson
Top Reiter / Ármót  Funi frá Hofi
18 Eyvindur Mandal Hreggviðsson
Auðsholtshjáleiga  Ársól frá
19 Daníel Ingi Smárason
Hrímnir Hörður frá Reykjavík
20 Ólafur Ásgeirsson
Spónn.is Felling frá Hákoti
21 Sigurður Sigurðarson
Lýsi Drift frá Hafsteinsstöðum