miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti lokamóts Uppsveitadeildar

11. maí 2012 kl. 09:51

Ráslisti lokamóts Uppsveitadeildar

Í kvöld fer fram lokamót í Uppsveitadeildinni á Flúðum og hefst keppni kl. 20.00

Keppt verður í tölti og fljúgandi skeiði gegnum höllina.  Meðfylgjandi eru ráslistar kvöldsins.
 
Tölt:
 
ÞÓRISJÖTNAR Einar Logi Sigurgeirsson IS2002257503 - Brúður frá Syðra-Skörðugili
 LAND OG HESTAR/NESEY Bjarni Birgisson IS2006287875 - Sandra frá Blesastöðum 2A
 BYKO Sölvi Arnarsson IS2006188906 - Elliði frá Efstadal 2
 MOUNTAINEERS OF ICELAND Bryndís Heiða Guðmundsdóttir IS2003287679 - Lilja-Rós frá Selfossi
 LIÐIÐ HANS HJALLA Kristbjörg Kristindsdóttir IS2006288336 - Vordís frá Jaðri
 JÁVERK Jón Óskar Jóhannesson IS2004188504 - Svipall frá Torfastöðum
 ÁSTUND Þórey Helgadóttir IS2000186894 - Glæsir frá Feti
 ÞÓRISJÖTNAR Vilmundur Jónsson IS2004287903 - Hrefna frá Skeiðháholti
 LAND OG HESTAR/NESEY Ástrún Sólveig Davíðsson IS2005157248 - Brúnblesi frá Sjávarborg
 BYKO Kjartan Gunnar Jónsson IS2000188799 - Reykur frá Kringlu
 MOUNTAINEERS OF ICELAND Sigurbjörg Bára Björnsdóttir IS2003187985 - Blossi frá Vorsabæ II
 LIÐIÐ HANS HJALLA Ása Ljungberg IS2004237638 - Brynglóð frá Brautarholti
 JÁVERK María B. Þórarinsdóttir IS2005288470 - Birta frá Fellskoti
 ÁSTUND Knútur Ármann IS2003288437 - Bríet frá Friðheimum
 ÞÓRISJÖTNAR Gunnar Jónsson IS2000187910 - Vífill frá Skeiðháholti 3
 LAND OG HESTAR/NESEY Gunnlaugur Bjarnason IS2006187875 - Arkíles frá Blesastöðum 2A
 BYKO Árni Benónýsson IS2005288901 - Drottning frá Efstadal 2
 MOUNTAINEERS OF ICELAND Grímur Sigurðsson IS2001180916 - Máni frá Garði
 LIÐIÐ HANS HJALLA Guðmann Unnsteinsson IS2003266620 - Breyting frá Haga I
 JÁVERK Líney Kristinsdóttir IS2005188472 - Hljómur frá Fellskoti
 ÁSTUND Sólon Morthens IS2006188415 - Svali frá Tjörn
 
RÁSLISTI SKEIÐ
 
 LIÐIÐ HANS HJALLA Kristbjörg Kristinsdóttir IS2005256328 - Spyrna frá Þingeyrum
 ÁSTUND Þórey Helgadóttir IS2005201184 - Glaumdís frá Dalsholti
 MOUNTAINEERS OF ICELAND Aðalsteinn Aðalsteinsson IS1999287954 - Hallbera frá Húsatóftum 2a
 LAND OG HESTAR/NESEY Bjarni Birgisson IS1999188582 - Stormur frá Reykholti
 JÁVERK Jón Óskar Jóhannesson IS2004188504 - Svipall frá Torfastöðum
 BYKO Bjarni Bjarnason IS2002288800 - Hrund frá Þóroddsstöðum
 ÞÓRISJÖTNAR Einar Logi Sigurgeirsson IS1999188266 - Glæsir frá Ásatúni
 LIÐIÐ HANS HJALLA Guðmann Unnsteinsson IS2005188158 - Flipi frá Haukholtum
 ÁSTUND Knútur Ármann IS2003188436 - Hruni frá Friðheimum
 MOUNTAINEERS OF ICELAND Bryndís Heiða Guðmundsdóttir IS2000188035 - Prins frá Vestra-Geldingaholti
 LAND OG HESTAR/NESEY Gunnlaugur Bjarnason IS2006287877 - Garún frá Blesastöðum 2A
 JÁVERK Líney Kristinsdóttir IS2005188473 - Lokkur frá Fellskoti
 BYKO Kjartan Gunnar Jónsson IS1996187060 - Hrafnfaxi frá Kvíarhóli
 ÞÓRISJÖTNAR Vilmundur Jónsson IS2003257156 - Míla (Líf) frá Hafsteinsstöðum
 LIÐIÐ HANS HJALLA Ása Ljungberg IS2002286428 - Felling frá Hákoti
 ÁSTUND Sólon Morthens IS2003188415 - Geisli frá Brekku
 MOUNTAINEERS OF ICELAND Grímur Sigurðsson IS2001287283 - Tígla frá Tóftum
 LAND OG HESTAR/NESEY Ástrún Sólveig Davíðsson IS2004187397 - Leví frá Litla-Ármóti
 JÁVERK María B. Þórarinsdóttir Dögg frá Ketilsstöðum
 BYKO Sölvi Arnarsson IS2005288901 - Drottning frá Efstadal 2
 ÞÓRISJÖTNAR Gunnar Jónsson IS1994187905 - Sprettur frá Skeiðháholti 3