mánudagur, 22. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti lokakvöldsins

21. apríl 2015 kl. 09:57

Metta Mannseth þeytir Þúsöld frá Hólum á skeiði í keppni við Sigurð Óla Kristinsson á Íslandsmóti á Akureyri.

Úrslitin ráðast í KS-deildinni á miðvikudagskvöld.

Lokakvöld KS-Deildarinnar fer fram næstkomandi miðvikudagskvöld, 22.apríl í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki og hefst keppni kl 20. Keppt verður í slaktaumatölti og skeiði.

Meðfylgjandi eru ráslistar.

Slaktaumatölt
1 Bjarni Jónasson - Hofstorfan/66°norður Roði frá Garði
2 Gísli Gíslason - Draupir/Þúfur         Trymbill frá Stóra-Ási
3 Magnús B. Magnússon - Íbess-Gæðingur Smári frá Steinnesi
4 Fredrica Fagerlund - Topreiter         Snær frá Keldudal
5 Líney M. Hjálmarsdóttir - Hrímnir Völsungur frá Húsavík
6 Viðar Bragason  - Efri-Rauðalækur/Lífland  Vænting frá Hrafnagili
7 Fanney D. Indriðadóttir - Topreiter Brúney frá Grafarkoti
8 Baldvin A Guðlaugsson - Efri-Rauðalækur/Lífland  Lipurtá frá Hóli
9 Tryggvi Björnsson - Hofstorfan/66°norður Hlynur frá Haukatungu
10 Mette Mannseth - Draupnir/Þúfur Hnokki frá Þúfum
11 Hanna R Ingibergsdóttir - Íbess-Gæðingar Nótt frá Sörlatungu
12 Hörður Ó. Sæmundarson - Hrímnir Daníel frá Vatnsleysu
13 Elvar Einarsson - Hofstorfan/66°norður Lárus frá Syðra Skörðugili
14 Þórarinn Eymundsson - Hrímnir         Taktur frá Varmalæk
15 Teitur Árnason - Topreiter         Flygill frá Hjarðarholti
16 Þorsteinn Björnssson- Draupnir/Þúfur         Króna frá Hólum
17 Guðmundur Karl - Efri-Rauðalækur/Lífland   Rósalín frá E-Rauðalæk
18 Anna K. Friðriksdóttir - Íbess-Gæðingur Glaður frá Grund

Skeið
1 Agnar Þ. Magnússon - Efri-Rauðalækur/Lífland   Baugur frá Efri-Rauðalæk
2 Mette Mannseth - Draupnir/Þúfur Þúsöld frá Hólum
3 Tryggvi Björnsson - Hofstorfan/66°norður Guðfinna frá Kirkjubæ
4 Jóhann B. Magnússon - Íbess-Gæðingur Hellen frá frá Bessastöðum
5 Teitur Árnason - Topreiter         Jökull frá Efri-Rauðalæk
6 Þórarinn Eymundsson - Hrímnir         Bragur frá Bjarnastöðum
7 Þorsteinn Björnssson - Draupnir/Þúfur Þrándur frá Hólum
8 Valdimar Bergsstað - Hrímnir Prins Efri-Rauðalæk
9 Bjarni Jónasson - Hofstorfan/66°norður Hrappur frá Sauðárkróki
10 Baldvin A Guðlaugsson - Efri-Rauðalækur/Lífland Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
11 Anna K. Friðriksdóttir - Íbess-Gæðingur Svarti Svanur frá Grund
12 Fredrica Fagerlund - Topreiter         Grótta frá Hólum
13 Hanna R. Ingibergsdóttir - Íbess-Gæðingur Birta frá S-Nýjabæ
14 Gísli Gíslason - Draupnir/Þúfur         Hvinur frá Hvoli
15 Hörður Ó. Sæmundarson - Hrímnir Þeyr frá Prestsbæ
16 Elvar Einarsson - Hofstorfan/66°norður Segull frá Halldórsstöðum
17 Viðar Bragason - Efri-Rauðalækur/Lífland Jóhannes Kjarval
18 Fanney Dögg Indriðadóttir - Topreiter         Kofri Efri Þverá