föstudagur, 20. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti kvöldsins

3. mars 2016 kl. 16:20

Glugga og Gler deildin - Áhugamannadeild Spretts.

Keppt í fimmgangi í Gluggar og glerdeildinni.

Eftir velheppnuð tvo mót í deildinni er komið að fimmganginum í Gluggar og Glerdeildinn.  Fimmgangurinn í fyrra var æsispennandi enda voru margir knapar deildarinnar að stíga sín fyrstu skref í keppni í fimmgangi.

Æfingar hafa gengið vel og á ráslistanum má sjá marga nýja hesta.

Í fyrra voru það Þórunn Hannesdóttir og Austri frá Flagbjarnarholti sem stóðu uppi sem sigurvegarar en í ár mætir Þórunn með Þórey frá Flagbjarnarholti.  Það verður spennandi að sjá hvort við fáum annan Flagbjarnarholtssigur.

Húsið opnar kl. 17:30 og einvala lið Sprettara mun sjá um að reiða fram veitingar í Veislusalnum okkar á góðu verði.  Í boði verða m.a. eðalsúpa ala Sprettur, pizzur og margt annað. Ljóst er að enginn fer þyrstur eða svangur heim að kvöldi loknu.

Staðan í stigakeppni deildarinnar er mjög spennandi enda 20 knapar komnir með stig í einstaklingskeppninni.   Jafnar í efsta sæti eru þær Sunna Sigríður í liði kælingar og Rakel Natalie úr liði Vagna og þjónustu með 12 stig. 

Í liðakeppninni er það lið Kælingar sem leiðir með 203 stig og í öðru sæti lið Appelsín með 192 stig.

Við hvetjum alla áhugamenn um hestamennsku að taka kvöldið frá, koma í Sprettshöllina, njóta og horfa á spennandi keppni.  Aðgangur er frír.

Ráslisti kvöldsins:

Ráslisti 
Fimmgangur F2 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hjörleifur Jónsson Blær frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Norðurál/Einhamar Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Stáli frá Kjarri Ósk frá Akranesi
2 1 V Halldór Gunnar Victorsson Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 9 Heimahagi Baldur Óskar Þórarinsson Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
3 1 V Gunnar Tryggvason Fífa frá Brimilsvöllum Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Garðatorg/ALP/GÁK Gunnar Tryggvason Sólon frá Skáney Gola frá Brimilsvöllum
4 2 H Kristján Gunnar Helgason Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt 9 Austurkot/Dimmuborg Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir, Hrefna Sóley Kjartansdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sunneva frá Óslandi
5 2 H Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ Brúnn/milli- skjótt 10 Poulsen Guðmundur Jónsson Borði frá Fellskoti Sigurvon frá Hraunbæ
6 2 H Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt 8 Team Kaldi bar Lena Zielinski Huginn frá Haga I Pandra frá Reykjavík
7 3 V Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum Leirljós/Hvítur/milli- bl... 7 Margrétarhof/Export hestar Játvarður Jökull Ingvarsson Þokki frá Kýrholti Lýsa frá Höfða
8 3 V Fjölnir Þorgeirsson Framsýn frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Kearckheart/Málning Sigurbjörn Bárðarson, Fríða Hildur Steinarsdóttir Óskar frá Litla-Dal Fregn frá Oddhóli
9 3 V Sigurður Sigurðsson Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Toyota Selfossi Sigurður Sigurðsson Adam frá Ásmundarstöðum Von frá Bakkakoti
10 4 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 13 Appelsínliðið Freyja Aðalsteinsdóttir, Bára Bryndís Kristjánsdóttir, Finn Orri frá Þúfu í Landeyjum Kolbrá frá Efri-Brú
11 4 V Kolbrún Þórólfsdóttir Spes frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- einlitt 9 Dalhólar Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Ófeig frá Hjaltastöðum
12 4 V Þórunn Hannesdóttir Þórey frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt 6 Barki Sveinbjörn Bragason Oliver frá Kvistum Surtsey frá Feti
13 5 V Ámundi Sigurðsson Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 11 Garðatorg/ALP/GÁK Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum
14 5 V Katrín Sigurðardóttir Þytur frá Neðra-Seli Bleikur/álóttur einlitt 17 Vagnar og Þjónusta Þytur í laufi ehf Ófeigur frá Flugumýri Freyja frá Kvistum
15 5 V Ulrika Ramundt Dáð frá Akranesi Brúnn/milli- einlitt 10 Dalhólar Sigurður Kristinn Helgason Hreimur frá Skipaskaga Gáta frá Vakurstöðum
16 6 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vornótt frá Presthúsum II Rauður/milli- stjörnótt g... 9 Appelsínliðið Sólrún Einarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Venus frá Presthúsum II
17 6 V Sigurður Breiðfjörð Sigurðsson Aragon frá Hvammi Rauður/milli- skjótt 6 Kearckheart/Málning Vigfús Baldvin Heimisson Álfur frá Selfossi Fruma frá Efri-Þverá
18 6 V Arnar Bjarnason Blika frá Grænhólum Bleikur/fífil/kolóttur sk... 7 Austurkot/Dimmuborg Arnar Bjarnason Ljóni frá Ketilsstöðum Perla frá Grænhólum
19 7 V Sigurður V. Ragnarsson Djörfung frá Skúfslæk Jarpur/milli- einlitt 10 Kæling Camilla Petra Sigurðardóttir Akkur frá Brautarholti Dáð frá Halldórsstöðum
20 7 V Ari Björn Thorarensen Kerfill frá Dalbæ Jarpur/milli- einlitt 7 Poulsen Ari Björn Thorarensen Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Flauta frá Dalbæ
21 7 V Leó Hauksson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 16 Margrétarhof/Export hestar Ólafur Finnbogi Haraldsson Kraflar frá Miðsitju Tign frá Vorsabæ II
22 8 V Viggó Sigursteinsson Sproti frá Borg Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Kæling Sara Pesenacker, Jóhann Garðar Jóhannesson, Erlendur Árnason Auður frá Lundum II Spes frá Krossi
23 8 V Sigurlaugur G. Gíslason Álvar frá Hrygg Jarpur/milli- skjótt 7 Austurkot/Dimmuborg Geirland ehf Álfur frá Selfossi Brá frá Háholti
24 8 V Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt 10 Garðatorg/ALP/GÁK Arnór Stefánsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Gríma frá Lynghaga
25 9 H Saga Steinþórsdóttir Dimmir frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt 13 Mustad liðið Sara Ástþórsdóttir Tígur frá Álfhólum Dimma frá Miðfelli
26 9 H Gunnar Sturluson Sögn frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 10 Poulsen Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Skáldsaga frá Grænuhlíð
27 9 H María Hlín Eggertsdóttir Edda frá Smáratúni Grár/jarpur einlitt 8 Norðurál/Einhamar Ármann Rúnar Ármannsson Klettur frá Hvammi Embla frá Akranesi
28 10 V Þorvarður Friðbjörnsson Barón frá Mosfellsbæ Rauður/milli- blesótt 7 Margrétarhof/Export hestar Eysteinn Leifsson ehf, Myhre, Susanne Þóroddur frá Þóroddsstöðum Brenna frá Hæli
29 10 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Vísir frá Helgatúni Rauður/milli- stjörnótt g... 6 Barki Helgi Gíslason Ómur frá Kvistum Vænting frá Hruna
30 10 V Jón Steinar Konráðsson Bóas frá Skúfslæk Brúnn/milli- einlitt 10 Kæling ehf Leonard Sigurðarson Lúðvík frá Feti Gerða frá Gerðum
31 11 H Jóhann Ólafsson Berglind frá Húsavík Jarpur/dökk- einlitt 12 Heimahagi Þorbjörg Stefánsdóttir Hrymur frá Hofi Bjarklind frá Húsavík
32 11 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Ari frá Litla-Moshvoli Rauður/milli- skjótt 16 Vagnar og Þjónusta Jón Haukdal Styrmisson, Hafliði Þ Halldórsson, Guðrún Sylví Hilmir frá Sauðárkróki Perla frá Kárastöðum
33 12 H Ingi Guðmundsson Elliði frá Hrísdal Jarpur/milli- einlitt 10 Team Kaldi bar Ingi Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Mánadís frá Margrétarhofi
34 12 H Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt hrin... 10 Mustad liðið Vakurstaðir / Framherji ehf Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
35 13 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Vagnar og Þjónusta Brynja Viðarsdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu Kná (Vör) frá Meðalfelli
36 13 V Ásta F Björnsdóttir Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt 15 Kearckheart/Málning Svafar Magnússon Víglundur frá Vestra-Fíflholt Stjarna frá Nýjabæ
37 13 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 10 Barki Haukur Hauksson Austri frá Höfða Hörn frá Sperðli
38 14 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 16 Dalhólar Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
39 14 V Valka Jónsdóttir Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 15 Norðurál/Einhamar Valka Jónsdóttir Stjarni frá Dalsmynni Sverta frá Ártúnum
40 15 H Þórunn Eggertsdóttir Kúnst frá Vindási Brúnn/milli- einlitt 9 Toyota Selfossi Friðrik Pálsson, Eggert Pálsson Blær frá Torfunesi Kengála frá Vindási
41 15 H Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 9 Mustad liðið Sigurður Gunnar Markússon Skrúður frá Litlalandi Óskadís frá Tungu
42 15 H Sigurður Grétar Halldórsson Karen frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli- einlitt 10 Team Kaldi bar Hestar ehf Roði frá Múla Sólrún frá Hjallanesi 1
43 16 H Ragnhildur Loftsdóttir Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... 8 Toyota Selfossi Haukur Baldvinsson Akkur frá Brautarholti Nös frá Syðri-Reykjum
44 16 H Gísli Guðjónsson Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 9 Appelsínliðið Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
45 16 H Stella Björg Kristinsdóttir Dagmar frá Kópavogi Rauður/milli- tvístjörnót... 9 Heimahagi Sigurður Helgi Ólafsson Hróður frá Refsstöðum Orka frá Litlu-Sandvík