þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti Íslandsmóts yngri flokka

22. júlí 2012 kl. 20:06

Ráslisti Íslandsmóts yngri flokka

Íslandmót yngri flokka fer fram daganna 26. - 29. júlí á Gaddstaðaflötum við Hellu. Búist er við glæsilegri keppni meðal ungu kynslóðarinnar enda eru skráningar  fjölmargar og ánægjulegt er hve margir ætla að spreyta sig í skeiðgreinum mótsins.

 
Meðfylgjandi er ráslisti mótsins.
 
Fimikeppni A
1 1 V Katrín Eva Grétarsdóttir Segull frá Reykjakoti
2 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
3 3 V Glódís Helgadóttir Þokki frá Litla-Moshvoli
4 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
5 5 V Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli
6 6 V Katla Sif Snorradóttir Prúður frá Laxárnesi
7 7 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Auðna frá Álfhólum
8 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ópera frá Brautarholti
9 9 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Mozart frá Álfhólum
10 10 V Thelma Dögg Harðardóttir Tígull frá Runnum
11 11 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli
12 12 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri
13 13 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti
14 14 V Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal
15 15 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Fjöður frá Kirkjuferjuhjáleigu
16 16 V Sigurlin F Arnarsdóttir Jörundur frá Herríðarhóli
 
Fimikeppni A2
1 1 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað
2 2 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Zorró frá Álfhólum
3 3 V Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni
 
Fimmgangur Ungmennflokkur
1 1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Arnar frá Blesastöðum 2A
2 1 V Matthías Kjartansson Dýri frá Útnyrðingsstöðum
3 1 V Helgi Vigfús Valgeirsson Erpur frá Efri-Gróf
4 2 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu
5 2 H Rakel Natalie Kristinsdóttir Brá frá Árbæjarhjáleigu II
6 2 H Oddur Ólafsson Lyfting frá Þykkvabæ I
7 3 V Hinrik Ragnar Helgason Öðlingur frá Búðarhóli
8 3 V Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi
9 3 V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík
10 4 V Sarah Höegh Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu
11 4 V Sara Rut Heimisdóttir Hjaltalín frá Reykjavík
12 4 V Lilja Ósk Alexandersdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu
13 5 V Arnar Bjarki Sigurðarson Vonandi frá Bakkakoti
14 5 V Arna Ýr Guðnadóttir Prins frá Blönduósi
15 5 V Jón Óskar Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum
16 6 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum
17 6 V Leó Hauksson Nonni Stormur frá Varmadal
18 6 V Ásmundur Ernir Snorrason Hvessir frá Ásbrú
19 7 V Ragnar Tómasson Virfill frá Torfastöðum
20 7 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka III
21 7 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti
22 8 V Herdís Rútsdóttir Ísak frá Skíðbakka I
23 8 V Eva María Þorvarðardóttir Fjaðrandi frá Svignaskarði
24 8 V Hrafn H.Þorvaldsson Sleipnir frá Melabergi
25 9 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
26 9 V Linda Dögg Snæbjörnsdóttir Drottning frá Efsta-Dal II
27 9 V Andri Ingason Glampi frá Hömrum II
28 10 V Hinrik Ragnar Helgason Haddi frá Akureyri
29 10 V Kári Steinsson Kveldroði frá Hásæti
30 10 V Rúna Helgadóttir Yrma frá Skriðu
31 11 V Arnar Bjarki Sigurðarson Selma frá Kambi
32 11 V Sara Sigurbjörnsdóttir Fursti frá Stóra-Hofi
33 11 V Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi
34 12 H Símon Orri Sævarsson Eskill frá Lindarbæ
 
Fimmgangur Unglingaflokkur
1 1 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi
2 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
3 1 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki
4 2 V Róbert Bergmann Skjálfti frá Bakkakoti
5 2 V Brynja Kristinsdóttir Blúnda frá Arakoti
6 2 V Guðjón Örn Sigurðsson Jólaug frá Skollagróf
7 3 V Bára Steinsdóttir Funi frá Hóli
8 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Neisti frá Flekkudal
9 3 V Katla Sif Snorradóttir Vika frá Beigalda
10 4 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
11 4 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Vala frá Laugabóli
12 5 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Skelfir frá Skriðu
13 5 H Dorothea Ármann Glaumdís frá Dalsholti
14 5 H Stefán Hólm Guðnason Svarfdælingur frá Dalvík
15 6 V Finnur Jóhannesson Friður frá Miðhópi
16 6 V Konráð Axel Gylfason Smellur frá Leysingjastöðum
17 6 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri
18 7 V Anton Hugi Kjartansson Hektor frá Reykjavík
19 7 V Arnór Dan Kristinsson Hugi frá Hafnarfirði
20 7 V Konráð Valur Sveinsson Forkur frá Laugavöllum
21 8 V Annabella R Sigurðardóttir Prúður frá Kotströnd
22 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Vestri frá Borgarnesi
23 8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Seifur frá Prestsbakka
24 9 V Róbert Bergmann Björt frá Bakkakoti
25 9 V Þorsteinn Björn Einarsson Dropi frá Ytri-Sólheimum II
26 9 V Þórdís Inga Pálsdóttir Valur frá Ólafsvík
27 10 V Thelma Dögg Harðardóttir Straumur frá Innri-Skeljabrekku
28 10 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Auður frá Stóra-Hofi
29 10 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili
30 11 V Birta Ingadóttir Þrumugnýr frá Sauðanesi
31 11 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Sunna frá Holtsmúla 2
 
Fjórgangur Ungmennaflokkur
1 1 V Kristín Ísabella Karelsdóttir Sýnir frá Efri-Hömrum
2 2 V Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Grýta frá Garðabæ
3 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Hrólfur frá Hafsteinsstöðum
4 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Stefán frá Hvítadal
5 5 H Andrea Þórey Hjaltadóttir Orka frá Efri-Rauðalæk
6 6 V Lilja Ósk Alexandersdóttir Hróður frá Laugabóli
7 7 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Hrist frá Torfastöðum
8 8 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi
9 9 V Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1
10 10 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum
11 11 V Arnar Bjarki Sigurðarson Kolfinna frá Sunnuhvoli
12 12 V Erla Katrín Jónsdóttir Þökk frá Velli II
13 13 V Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum
14 14 V Camilla Lindhard Marion frá Miðkoti
15 15 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Geisli frá Úlfsstöðum
16 16 V Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli
17 17 V Hinrik Ragnar Helgason Börkur frá Úlfsstöðum
18 18 H Helgi Vigfús Valgeirsson Orka frá Bólstað
19 19 V Heiðar Árni Baldursson Hávar frá Seljabrekku
20 20 V Arnar Heimir Lárusson Díana frá Vatnsleysu
21 21 H Ásta Björnsdóttir Vinur frá Grundarfirði
22 22 V Hrafn H.Þorvaldsson Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum
23 23 V Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi
24 24 V Sara Sigurbjörnsdóttir Sæfaxi frá Eystra-Fróðholti
25 25 V Anna Isaksen Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi)
26 26 V Emma Taylor Fögnuður frá Vatnsenda
27 27 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Óskar frá Hafnarfirði
28 28 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund
29 29 V Hrefna Rún Óðinsdóttir Dimmalimm frá Króki
30 30 V Arnar Bjarki Sigurðarson Keimur frá Kjartansstöðum
31 31 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ
32 32 H Matthías Kjartansson Freyr frá Vallanesi
33 33 V Ragna Brá Guðnadóttir Dögg frá Framnesi
34 34 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri
35 35 H Andrea Þórey Hjaltadóttir Logi frá Akureyri
36 36 V Edda Hrund Hinriksdóttir Hængur frá Hæl
37 37 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Gylmir frá Enni
38 38 H Kári Steinsson Tónn frá Melkoti
39 39 V Herdís Rútsdóttir Aría frá Skíðbakka I
40 40 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað
41 41 V Vera Roth Kóngur frá Forsæti
42 42 V Eggert Helgason Spói frá Kjarri
43 43 V Birgitta Bjarnadóttir Blika frá Hjallanesi 1
44 44 V Arnar Heimir Lárusson Sveindís frá Kjarnholtum I
45 45 V Emil Fredsgaard Obelitz Nýey frá Feti
46 46 V Hjörvar Ágústsson Fáni frá Kirkjubæ
47 47 V Ragna Helgadóttir Skerpla frá Kjarri
48 48 H Heiðar Árni Baldursson Fálmar frá Múlakoti
49 49 V Gylfi Björgvin Guðmundsson Eldur frá Þórunúpi
50 50 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Svalur frá Litlu-Sandvík
51 51 H Ásta Kara Sveinsdóttir Elding frá Þjóðólfshaga 1
52 52 V Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni
53 53 V Matthías Kjartansson Gletta frá Laugarnesi
54 54 V Arnar Bjarki Sigurðarson Kringla frá Jarðbrú
55 55 V Ásmundur Ernir Snorrason Reyr frá Melabergi
56 56 V Sarah Höegh Glæðir frá Auðsholtshjáleigu
57 57 V Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum
58 58 H Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti
59 59 H Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
60 60 V Hrefna Rún Óðinsdóttir Burkni frá Króki
61 61 V Sara Rut Heimisdóttir Indía frá Álfhólum
62 62 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stjarni frá Skarði
63 63 V Hulda Björk Haraldsdóttir Rán frá Sólheimum
64 64 V Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi
65 65 V Birgitta Bjarnadóttir Seifur frá Baldurshaga
66 66 V Hrafn H.Þorvaldsson Freyr frá Ási 1
 
Fjórgangur Unglingaflokkur
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ópera frá Brautarholti
2 1 V Nína María Hauksdóttir Kolfinna frá Efri-Rauðalæk
3 1 V Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum
4 2 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
5 2 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Hlýja frá Ásbrú
6 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi
7 3 V Fanney Jóhannsdóttir Birta frá Böðvarshólum
8 3 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún
9 3 V Glódís Helgadóttir Þokki frá Litla-Moshvoli
10 4 H Elín Árnadóttir Dalvör frá Ey II
11 4 H Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka
12 4 H Dorothea Ármann Bríet frá Friðheimum
13 5 V Helga Þóra Steinsdóttir Freyja frá Minna-Hofi
14 5 V Bjarki Freyr Arngrímsson Sjóður frá Sólvangi
15 5 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Vestri frá Skipanesi
16 6 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
17 6 V Arnór Dan Kristinsson Spaði frá Fremra-Hálsi
18 6 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju
19 7 V Herborg Vera Leifsdóttir Hringur frá Hólkoti
20 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fjarki frá Hólabaki
21 7 V Marta Margeirsdóttir Frumherji frá Kjarnholtum I
22 8 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi
23 8 V Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Smyrill frá Hellu
24 8 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Villimey frá Fornusöndum
25 9 V Stefán Hólm Guðnason Smiður frá Hólum
26 9 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti
27 9 V Sigríður Óladóttir Dökkvi frá Ingólfshvoli
28 10 V Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf
29 10 V Páll Jökull Þorsteinsson Tjaldur frá Flagbjarnarholti
30 10 V Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum
31 11 V Sóley Þórsdóttir Stilkur frá Höfðabakka
32 11 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli
33 12 H Ómar Högni Guðmarsson Snót frá Kálfholti
34 12 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi
35 12 H Björk Davíðsdóttir Hugrún frá Borgarholti
36 13 V Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti
37 13 V Konráð Valur Sveinsson Frakkur frá Laugavöllum
38 13 V Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi
39 14 H Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli
40 14 H Þórunn Þöll Einarsdóttir Hannibal frá Reykjavík
41 14 H Arnór Dan Kristinsson Þytur frá Oddgeirshólum
42 15 V Gabríel Óli Ólafsson Vikur frá Bakka
43 15 V Hlynur Óli Haraldsson Lokkadís frá Sólheimum
44 15 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
45 16 V Elsa Margrét Jónasdóttir Mökkur frá Litlu-Sandvík
46 16 V Emil Þorvaldur Sigurðsson Ingadís frá Dalsholti
47 16 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Fjöður frá Kirkjuferjuhjáleigu
48 17 V Kristín Erla Benediktsdóttir Stirnir frá Halldórsstöðum
49 17 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi
50 17 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
51 18 V Bára Steinsdóttir Knörr frá Syðra-Skörðugili
52 18 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi
53 18 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg
54 19 V Sóley Þórsdóttir Eldur frá Árbakka
55 19 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Mozart frá Álfhólum
56 20 H Snorri Egholm Þórsson Sálmur frá Ármóti
57 20 H Marta Margeirsdóttir Leó frá Hábæ
58 20 H Þorgils Kári Sigurðsson Hróður frá Kolsholti 2
 
Fjórgangur Barnaflokkur
1 1 V Selma María Jónsdóttir Fífill frá Hlíðarbergi
2 1 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu
3 1 V Anton Hugi Kjartansson Sprengja frá Breiðabólsstað
4 2 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey
5 2 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi
6 2 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
7 3 H Margrét Lóa Björnsdóttir Íslandsblesi frá Dalvík
8 3 H Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum
9 3 H Þórunn Ösp Jónasdóttir Ösp frá Litlu-Sandvík
10 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
11 4 V Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 3
12 4 V Vilborg María Ísleifsdóttir Svalur frá Blönduhlíð
13 5 V Viktor Aron Adolfsson Leikur frá Miðhjáleigu
14 5 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
15 5 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Svelgur frá Strönd
16 6 V Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum
17 6 V Magnús Þór Guðmundsson Bragi frá Búðardal
18 6 V Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli
19 7 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Blökk frá Friðheimum
20 7 V Smári Valur Guðmarsson Kogga frá Hákoti
21 7 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
22 8 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu
23 8 V Sigurlin F Arnarsdóttir Jörundur frá Herríðarhóli
24 8 V Katla Sif Snorradóttir Prúður frá Laxárnesi
25 9 V Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti
26 9 V Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal
27 10 H Sunna Lind Ingibergsdóttir Beykir frá Þjóðólfshaga 3
28 10 H Linda Bjarnadóttir Sprettur frá Hraðastöðum 1
29 11 V Hákon Dan Ólafsson Bokki frá Þóroddsstöðum
30 11 V Katrín Eva Grétarsdóttir Segull frá Reykjakoti
 
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
1 1 V Leó Hauksson Nonni Stormur frá Varmadal
2 2 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund
3 3 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu
4 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka III
5 5 V Edda Rún Guðmundsdóttir Sif frá Lindarholti
6 6 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum
7 7 V Herdís Rútsdóttir Ísak frá Skíðbakka I
8 8 V Símon Orri Sævarsson Eskill frá Lindarbæ
9 9 V Hinrik Ragnar Helgason Öðlingur frá Búðarhóli
10 10 V Ásta Björnsdóttir Nótt frá Efri-Gegnishólum
11 11 V Arna Ýr Guðnadóttir Ormur frá Framnesi
12 12 V Arnar Bjarki Sigurðarson Snarpur frá Nýjabæ
13 13 V Steinn Haukur Hauksson Vindur frá Hafnarfirði
14 14 V Linda Dögg Snæbjörnsdóttir Drottning frá Efsta-Dal II
15 15 V Eva María Þorvarðardóttir Lukka frá Gýgjarhóli
16 16 V Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi
17 17 V Rúna Helgadóttir Póker frá Runnum
18 18 V Agnes Hekla Árnadóttir Veigar frá Varmalæk
19 19 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Grunur frá Hafsteinsstöðum
20 20 V Arnar Bjarki Sigurðarson Selma frá Kambi
21 21 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
22 22 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Brá frá Árbæjarhjáleigu II
23 23 V Lilja Ósk Alexandersdóttir Hugur frá Grenstanga
24 24 V Hinrik Ragnar Helgason Haddi frá Akureyri
25 25 V Ásmundur Ernir Snorrason Hvessir frá Ásbrú
26 26 V Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu
27 27 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
28 28 V Hrafn H.Þorvaldsson Sleipnir frá Melabergi
29 29 V Arnar Bjarki Sigurðarson Arnar frá Blesastöðum 2A
 
Gæðingaskeið Unglingaflokkur
1 1 V Konráð Axel Gylfason Vænting frá Sturlureykjum 2
2 2 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Skelfir frá Skriðu
3 3 V Finnur Jóhannesson Ásadís frá Áskoti
4 4 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi
5 5 V Páll Jökull Þorsteinsson Spöng frá Ragnheiðarstöðum
6 6 V Katla Sif Snorradóttir Vika frá Beigalda
7 7 V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2
8 8 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hera frá Hamraborg
9 9 V Birta Ingadóttir Þrumugnýr frá Sauðanesi
10 10 V Ómar Högni Guðmarsson Greifi frá Dalvík
11 11 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ
12 12 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Tvistur frá Skarði
13 13 V Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Valur frá Hellu
14 14 V Bára Steinsdóttir Funi frá Hóli
15 15 V Anton Hugi Kjartansson Hektor frá Reykjavík
16 16 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli
17 17 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
18 18 V Dorothea Ármann Bríet frá Friðheimum
19 19 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Sunna frá Holtsmúla 2
20 20 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi
21 21 V Glódís Rún Sigurðardóttir Birtingur frá Bólstað
22 22 V Arnór Dan Kristinsson Hugi frá Hafnarfirði
23 23 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
24 24 V Thelma Dögg Harðardóttir Straumur frá Innri-Skeljabrekku
25 25 V Brynja Kristinsdóttir Blúnda frá Arakoti
26 26 V Stefán Hólm Guðnason Svarfdælingur frá Dalvík
27 27 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum
28 28 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili
 
100 metra flugskeið
1 1 V Sarah Höegh Virðing frá Auðsholtshjáleigu
2 2 V Þorgils Kári Sigurðsson Hetja frá Kaldbak
3 3 V Hrönn Kjartansdóttir Sæunn frá Ármóti
4 4 V Ómar Högni Guðmarsson Greifi frá Dalvík
5 5 V Birgitta Bjarnadóttir Vatnar frá Gullberastöðum
6 6 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
7 7 V Hinrik Ragnar Helgason Öðlingur frá Búðarhóli
8 8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði
9 9 V Leó Hauksson Nonni Stormur frá Varmadal
10 10 V Anton Hugi Kjartansson Hektor frá Reykjavík
11 11 V Hrafn H.Þorvaldsson Sleipnir frá Melabergi
12 12 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hera frá Hamraborg
13 13 V Arna Ýr Guðnadóttir Ormur frá Framnesi
14 14 V Eva María Þorvarðardóttir Lukka frá Gýgjarhóli
15 15 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ
16 16 V Páll Jökull Þorsteinsson Spöng frá Ragnheiðarstöðum
17 17 V Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Valur frá Hellu
18 18 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Dreki frá Syðra-Skörðugili
19 19 V Lilja Ósk Alexandersdóttir Hugur frá Grenstanga
20 20 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi
21 21 V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2
22 22 V Annabella R Sigurðardóttir Prúður frá Kotströnd
23 23 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti
24 24 V Edda Rún Guðmundsdóttir Sif frá Lindarholti
25 25 V Finnur Jóhannesson Ásadís frá Áskoti
26 26 V Þórdís Inga Pálsdóttir Boði frá Flugumýri
27 27 V Konráð Valur Sveinsson Tralli frá Kjartansstöðum
28 28 V Arnar Bjarki Sigurðarson Snarpur frá Nýjabæ
29 29 V Glódís Rún Sigurðardóttir Birtingur frá Bólstað
30 30 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Brá frá Árbæjarhjáleigu II
31 31 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund
32 32 V Agnes Hekla Árnadóttir Veigar frá Varmalæk
33 33 V Dorothea Ármann Hrina frá Ketilsstöðum
34 34 V Rúna Helgadóttir Póker frá Runnum
35 35 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Tvistur frá Skarði
36 36 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Grunur frá Hafsteinsstöðum
37 37 V Konráð Axel Gylfason Vænting frá Sturlureykjum 2
 
Tölt Ungmennaflokkur
1 1 H Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
2 2 V Ásmundur Ernir Snorrason Reyr frá Melabergi
3 3 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum
4 4 H Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Glymur frá Hítarnesi
5 5 H Sarah Höegh Gefjun frá Auðsholtshjáleigu
6 6 H Arnar Bjarki Sigurðarson Keimur frá Kjartansstöðum
7 7 H Sara Rut Heimisdóttir Indía frá Álfhólum
8 8 H Camilla Lindhard Marion frá Miðkoti
9 9 H Ragna Helgadóttir Skerpla frá Kjarri
10 10 V Agnes Hekla Árnadóttir Stefán frá Hvítadal
11 11 V Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Grýta frá Garðabæ
12 12 V Emma Taylor Fögnuður frá Vatnsenda
13 13 V Ásta Kara Sveinsdóttir Elding frá Þjóðólfshaga 1
14 14 H Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund
15 15 V Matthías Kjartansson Freyr frá Vallanesi
16 16 H Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1
17 17 H Ragnheiður Hallgrímsdóttir Gylmir frá Enni
18 18 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stjarni frá Skarði
19 19 H Andrea Þórey Hjaltadóttir Orka frá Efri-Rauðalæk
20 20 H Hrefna Rún Óðinsdóttir Dimmalimm frá Króki
21 21 H Arnar Bjarki Sigurðarson Kaspar frá Kommu
22 22 V Ásmundur Ernir Snorrason Hvessir frá Ásbrú
23 23 H Heiðar Árni Baldursson Hávar frá Seljabrekku
24 24 H Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi
25 25 H Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni
26 26 V Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti
27 27 V Rakel Natalie Kristinsdóttir Hrist frá Torfastöðum
28 28 H Anna Isaksen Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi)
29 29 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri
30 30 H Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi
31 31 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Svalur frá Litlu-Sandvík
32 32 H Emil Fredsgaard Obelitz Nýey frá Feti
33 33 V Andri Ingason Pendúll frá Sperðli
34 34 H Arnar Bjarki Sigurðarson Kolfinna frá Sunnuhvoli
35 35 H Helgi Vigfús Valgeirsson Orka frá Bólstað
36 36 H Hrafn H.Þorvaldsson Freyr frá Ási 1
37 37 V Birgitta Bjarnadóttir Seifur frá Baldurshaga
38 38 H Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum
39 39 H Edda Hrund Hinriksdóttir Hængur frá Hæl
40 40 H Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Óskar frá Hafnarfirði
41 41 H Sara Sigurbjörnsdóttir Katrín frá Vogsósum 2
42 42 V Sarah Höegh Stund frá Auðsholtshjáleigu
43 43 V Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum
44 44 H Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði
45 45 H Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli
46 46 V Hinrik Ragnar Helgason Börkur frá Úlfsstöðum
47 47 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi
48 48 H Lilja Ósk Alexandersdóttir Ormur frá Sigmundarstöðum
49 49 V Kári Steinsson Tónn frá Melkoti
50 50 V Eggert Helgason Spói frá Kjarri
51 51 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað
52 52 V Birgitta Bjarnadóttir Blika frá Hjallanesi 1
53 53 H Kristín Ísabella Karelsdóttir Sýnir frá Efri-Hömrum
54 54 H Bryndís Sigríksdóttir Stikla frá Syðri-Úlfsstöðum
55 55 H Hlynur Pálsson Fluga frá Teigi II
56 56 H Hrefna Rún Óðinsdóttir Burkni frá Króki
57 57 H Hjörvar Ágústsson Fáni frá Kirkjubæ
58 58 H Erla Katrín Jónsdóttir Þökk frá Velli II
59 59 V Matthías Kjartansson Gletta frá Laugarnesi
60 60 H Arnar Bjarki Sigurðarson Rán frá Neistastöðum
 
Tölt Unglingaflokkur
1 1 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Rá frá Melabergi
2 2 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli
3 3 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Villimey frá Fornusöndum
4 4 H Herborg Vera Leifsdóttir Hringur frá Hólkoti
5 5 H Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti
6 6 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Tenór frá Túnsbergi
7 7 H Ómar Högni Guðmarsson Koltinna frá Ánabrekku
8 8 H Kristín Erla Benediktsdóttir Stirnir frá Halldórsstöðum
9 9 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili
10 10 H Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf
11 11 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Þrá frá Tungu
12 12 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
13 13 V Helga Þóra Steinsdóttir Straumur frá Lambhaga
14 14 V Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti
15 15 H Arnór Dan Kristinsson Spaði frá Fremra-Hálsi
16 16 V Konráð Valur Sveinsson Hringur frá Húsey
17 17 H Nína María Hauksdóttir Sikill frá Miðsitju
18 18 V Hlynur Óli Haraldsson Lokkadís frá Sólheimum
19 19 H Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
20 20 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi
21 21 V Marta Margeirsdóttir Trilla frá Þorkelshóli 2
22 22 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fjarki frá Hólabaki
23 23 H Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli
24 24 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
25 25 H Stefán Hólm Guðnason Smiður frá Hólum
26 26 H Róbert Bergmann Trú frá Holtsmúla
27 27 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka
28 28 H Glódís Helgadóttir Geisli frá Möðrufelli
29 29 H Bára Steinsdóttir Knörr frá Syðra-Skörðugili
30 30 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi
31 31 V Bjarki Freyr Arngrímsson Sjóður frá Sólvangi
32 32 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún
33 33 H Hjördís Björg Viðjudóttir Perla frá Langholti II
34 34 V Elsa Margrét Jónasdóttir Mökkur frá Litlu-Sandvík
35 35 V Konráð Valur Sveinsson Loftfari frá Laugavöllum
36 36 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
37 37 H Elín Árnadóttir Lúkas frá Stóru-Heiði
38 38 H Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum
39 39 H Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Smyrill frá Hellu
40 40 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi
41 41 H Arnór Dan Kristinsson Þytur frá Oddgeirshólum
42 42 V Páll Jökull Þorsteinsson Hrókur frá Enni
43 43 H Karitas Ármann Glóð frá Sperðli
44 44 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg
45 45 V Sóley Þórsdóttir Eldur frá Árbakka
46 46 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju
47 47 V Dorothea Ármann Bríet frá Friðheimum
 
Tölt Barnaflokkur
1 1 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal
2 2 H Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi
3 3 H Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 3
4 4 H Margrét Lóa Björnsdóttir Íslandsblesi frá Dalvík
5 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
6 6 H Viktor Aron Adolfsson Leikur frá Miðhjáleigu
7 7 H Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum
8 8 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1
9 9 V Katla Sif Snorradóttir Prúður frá Laxárnesi
10 10 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
11 11 V Þórunn Ösp Jónasdóttir Ösp frá Litlu-Sandvík
12 12 H Anton Hugi Kjartansson Sprengja frá Breiðabólsstað
13 13 H Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu
14 14 V Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum
15 15 H María Ársól Þorvaldsdóttir Tvistur frá Nýjabæ
16 16 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
17 17 H Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal
18 18 H Vilborg Hrund Jónsdóttir Svelgur frá Strönd
19 19 H Sigurlin F Arnarsdóttir Jörundur frá Herríðarhóli
20 20 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
21 21 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey
22 22 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Blökk frá Friðheimum
23 23 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu
24 24 H Pétur Ómar Þorsteinsson Fönix frá Ragnheiðarstöðum
25 25 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi
26 26 V Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1
27 27 V Selma María Jónsdóttir Fífill frá Hlíðarbergi
28 28 V Hákon Dan Ólafsson Bokki frá Þóroddsstöðum
29 29 H Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli
30 30 H Linda Bjarnadóttir Sprettur frá Hraðastöðum 1
31 31 H Viktor Aron Adolfsson Hængur frá Hellu
 
 
Tölt T2 Ungmennaflokkur
1 1 V Sara Rut Heimisdóttir Kvistur frá Álfhólum
2 1 V Oddur Ólafsson Lyfting frá Þykkvabæ I
3 1 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
4 2 H Gylfi Björgvin Guðmundsson Eldur frá Þórunúpi
5 2 H Andri Ingason Máttur frá Austurkoti
6 3 V Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi
7 3 V Ásta Björnsdóttir Logi frá Blesastöðum 1A
8 3 V Arnar Bjarki Sigurðarson Arnar frá Blesastöðum 2A
9 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka III
10 4 V Jón Óskar Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum
11 4 V Rúna Helgadóttir Yrma frá Skriðu
 
Tölt T2 Unglingaflokkur
1 1 V Brynja Kristinsdóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3
2 1 V Arnór Dan Kristinsson Háfeti frá Þingnesi
3 1 V Róbert Bergmann Árvakur frá Bakkakoti
4 2 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Auðna frá Álfhólum
5 2 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Vestri frá Borgarnesi
6 2 H Nína María Hauksdóttir Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum
7 3 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Glæsir frá Skíðbakka III
8 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Neisti frá Flekkudal
9 3 V Sóley Þórsdóttir Stilkur frá Höfðabakka
10 4 V Katla Sif Snorradóttir Humall frá Langholtsparti
11 4 V Konráð Axel Gylfason Smellur frá Leysingjastöðum
12 4 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I
13 5 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti
14 5 H Þorgils Kári Sigurðsson Korgur frá Kolsholti 2
15 6 V Konráð Valur Sveinsson Hávarður frá Búðarhóli