miðvikudagur, 23. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti í KS deildinni

21. febrúar 2017 kl. 13:30

KS deildin hefst annað kvöld með sterkri keppni í fjórgangi

Mótið hefst kl 19:00 í Svaðastaðahöllinni á morgun - miðvikudaginn 22.febrúar.

Artemisia Bertus og Korgur frá Ingólfshvoli sigruðu þessa grein glæsilega í fyrra og mæta þau aftur í höllina á morgun. 
Athygli vekja ungar hátt dæmdar hryssur sem eru að stíga sín fyrstu skref á keppnisbrautinni. Þarna eru líka reyndir keppnishestar og gefur ráslistinn góð fyrirheit um spennandi keppni. 
Enginn áhugamaður um góð hross og snjalla reiðmennsku ætti að láta þetta kvöld framhjá sér fara.
Talandi um kynjakvóta, fleiri konur eru skráðar til leiks er karlar! 

Beinar útsendingar verða á netinu frá öllum fjórum keppniskvöldum KS-Deildarinnar 2017 og hefjast þær kl 18:50. 
Linkurinn er - http://vjmyndir.cleeng.com

Ráslisti

1. Barbara Wenzl - Kveðja frá Þúfum - Draupnir/Þúfur
2. Fanndís Viðarsdóttir - Stirnir frá Skriðu - Team-Jötunn
3. Jóhanna Margrét Snorradóttir - Kári frá Ásbrú - Hrímnir
4. Gústaf Ásgeir Hinriksson - Draupnir frá Brautarholti - Hofstorfan/66°norður
5. Sigurður Rúnar Pálsson - Reynir frá Flugumýri - Mustad
6. Fríða Hansen - Kvika frá Leirubakka - Íbess-Top Reiter
7. Hallfríður S. Óladóttir - Kvistur frá Reykjavöllum - Lífland
8. Ísólfur Líndal - Ósvör frá Lækjamóti - Íbess-Top Reiter
9. Helga Una Björnsdóttir - Þoka frá Hamarsey - Hrímnir
10. Lilja Pálmadóttir - Fannar frá Hafsteinsstöðum - Hofstorfan/66°norður
11. Viðar Bragason - Þytur frá Narfastöðum - Team-Jötunn
12. Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir - Sara frá Lækjarbrekku - Mustad
13. Finnbogi Bjarnason - Úlfhildur frá Strönd - Lífland
14. Artemisia Bertus - Korgur frá Ingólfshvoli - Draupnir/Þúfur
15. Elvar E. Einarsson - Gjöf frá Sjávarborg - Hofstorfan/66°norður
16. Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti - Lífland
17. Baldvin Ari Guðlaugsson - Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga I - Team-Jötunn
18. Þórarinn Eymundsson - Taktur frá Varmalæk - Hrímnir
19. Vigdís Gunnarsdóttir - Nútíð frá Leysingjastöðum - Íbess-Top Reiter
20. Flosi Ólafsson - Hildur frá Flugumýri - Mustad
21. Mette Mannseth - Sif frá Þúfum - Draupnir/Þúfur 

Keppniskvöld KS-Deildarinnar

22.febrúar - Fjórgangur
8.mars - Fimmgangur
22.mars - Tölt
5.apríl - Slaktaumatölt / Skeið