þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti fyrir Top Reiter fimmganginn í Gluggar og Gler deildinni

1. mars 2017 kl. 12:42

Saga Steinþórsdóttir sigurvegari í fjórgangi

Allir að mæta í Sprettshöllina fimmtudag 2 mars – keppni hefst kl 19:00

Það er komið að því – ráslistarnir fyrir Top Reiter fimmganginn liggja nú fyrir. 

Fimmgangurinn í fyrra var æsispennandi enda skildi lítið á milli fyrstu sætanna.
Æfingar hafa gengið vel og á ráslistanum má sjá marga nýja hesta og knapa.

Vinningshafarnir frá í fyrra þau Katrin Sigurðardóttir og Þytur frá Neðra Seli mæta til leiks og einnig þau Aníta Lára Ólafsdóttir og Sleipnir frá Runnum sem lentu í öðru sæti. 

Þetta er spennandi ráslisti og alveg ljóst að spennan verður í hámarki í Samskipahöllinni á fimmtudaginn.

Húsið opnar kl. 17:30 á fimmtudaginn og einvala lið Sprettara mun sjá um að reiða fram girnilegar veitingar í Veislusalnum okkar á góðu verði. 

Við hvetjum alla áhugamenn um hestamennsku að taka kvöldið frá, koma í Sprettshöllina, njóta og horfa á spennandi keppni.  

Aðgangur er frír.Hlökkum til að sjá ykkur öll.

1         1               H               Hrafnhildur Jóhannesdóttir         Kvika frá Grenjum              Einhamar Seafood/Ísfell
2         1               H               Ástey Gyða Gunnarsdóttir           Yrsa frá Ketilshúsahaga                         Snaps/Optimarkapp
3         2               V               Aníta Lára Ólafsdóttir                    Sleipnir frá Runnum       Garðatorg/ALP/GÁK
4         2               V               Sunna Sigríður Guðmundsdóttir  Gyðja frá Læk                                          Kæling
5         2               V               Þorvaldur Gíslason                      Smári frá Tjarnarlandi                            Bláa Lónið
6         3               H               Sigurlaugur G. Gíslason              Álvar frá Hrygg                                        Austurkot-Geirland
7         3               H               Árni Sigfús Birgisson                   Flögri frá Efra-Hvoli                                Team Kaldi bar
8         3               H               Kristín Ingólfsdóttir                       Glaðvör frá Hamrahóli                            Ölvisholt Brugghús
9         4               V               Jón Ó Guðmundsson                   Haukur frá Ytra-Skörðugili II     Hringdu/Exporthestar
10       4               V               Sigurður Sigurðsson                     Krapi frá Fremri-Gufudal                        Toyota Selfossi
11       4               V               Herdís Rútsdóttir                           Irpa frá Skíðbakka I                                 Mustad
12       5               V               Þórunn Hannesdóttir                    Baltasar frá Haga                                    Barki
13       5               V               Ásgeir Margeirsson                      Dan frá Hofi                                             Bláa Lónið
14       5               V               Lóa Dagmar Smáradóttir              Hrafn frá Efri-Rauðalæk                          Kæling
15       6               H               Símon Orri Sævarsson                Klara frá Ketilsstöðum           Snaps/Optimarkapp
16       6               H               Gunnhildur Erla Vilbergsdóttir    Feldís frá Ásbrú               Einhamar Seafood/Ísfell
17       6               H               Saga Steinþórsdóttir                     Kanóna frá Álfhólum                               Mustad
18       7               V               Guðlaugur Pálsson                       Ópal frá Lækjarbakka                             Ölvisholt Brugghús
19       7               V               Arnar Bjarnason                            Blika frá Grænhólum                              Austurkot-Geirland
20       7               V               Gunnar Tryggvason                     Sprettur frá Brimilsvöllum       Garðatorg/ALP/GÁK
21       8               V               Lára Jóhannsdóttir                       Kappi frá Dallandi                                   Heimahagi
22       8               V               Guðmundur Jónsson                   Orka frá Ytri-Skógum                              Poulsen
23       9               V               Vilborg Smáradóttir                       Þoka frá Þjóðólfshaga 1                         Vagnar & Þjónusta
24       9               V               Gunnhildur Sveinbjarnardó         Heimur frá Hvítárholti                             Barki
25       10             H               Sigurbjörn J Þórmundsson         Askur frá Akranesi                                  Poulsen
26       10             H               Ingi Guðmundsson                       Elliði frá Hrísdal                                      Team Kaldi bar
27       10             H               Arnhildur Halldórsdóttir               Þrumugnýr frá Hestasýn                        Ölvisholt Brugghús
28       11             H               Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg       Freyja frá Vöðlum    Vagnar & Þjónusta
29       11             H               Ragnhildur Loftsdóttir                  Grímur frá Borgarnesi                            Toyota Selfossi
30       11             H               Rósa Valdimarsdóttir                    Laufey frá Seljabrekku                            Mustad
31       12             V               Guðrún Margrét Valsteinsdóttir   Eskill frá Lindarbæ                    Garðatorg/ALP/GÁK
32       12             V               Gylfi Freyr Albertsson                  Greipur frá Syðri-Völlum              Hringdu/Exporthestar
33       12             V               Leifur Sigurvin Helgason             Þór frá Selfossi                                       Austurkot-Geirland
34       13             H               Hafdís Arna Sigurðardóttir           Sólon frá Lækjarbakka                           Snaps/Optimarkapp
35       13             H               Jóhann Ólafsson                          Nóta frá Grímsstöðum                            Heimahagi
36       13             H               Gunnar Sturluson                         Hrókur frá Flugumýri II                           Poulsen
37       14             V               Viggó Sigursteinsson                  Njáll frá Saurbæ            EinhamarSeafood/Ísfell
38       14             V               Sigurður Straumfjörð Pálsson      Grímhildur frá Tumabrekku                    Toyota Selfossi
39       14             V               Sveinbjörn Bragason                   Freisting frá Flagbjarnarholti                Team Kaldi bar
40       15             V               Petra Björk Mogensen                  Björk frá Barkarstöðum                           Barki
41       15             V               Katrín Sigurðardóttir                     Þytur frá Neðra-Seli                                 Vagnar & Þjónusta
42       15             V               Játvarður Jökull Ingvarsson        Sóldögg frá Brúnum          Hringdu/Exporthestar
43       16             V               Sigurbjörn Viktorsson                  Brimrún frá Þjóðólfshaga 1                    Heimahagi
44       16             V               Glódís Helgadóttir                        Hektor frá Þórshöfn                                Kæling
45       16             V               Jón Gísli Þorkelsson                   Vera frá Kópavogi                                   Bláa Lónið