sunnudagur, 16. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti fyrir töltið

11. mars 2014 kl. 17:17

KEA mótaröðin

KEA mótaröðin

Þann 13. mars munum við keppa í tölti í KEA mótaröðinni. Keppt verður í T3 og verða 2 inná í öllum flokkum. B úrslit verða í flokkunum minna og meiravanir.

Forkeppni Tveir eða fleiri knapar eru á hringvellinum í einu í þessari keppnisgrein.  Hestarnir sýna þrjú verkefni eftir fyrirmælum þular eins og lýst er í 5.4.2. Þeir hefja keppni upp á þá hönd sem þeir eru skráðir í ráslista Verkefni: 1. Hægt tölt. Hægt niður á fet og skipt um hönd 2. Hægt tölt, greinilegur hraðamunur á langhliðum, hægt tölt á skammhliðum.. 3. yfirferðartölt.

Ráslisti
Tölt T3 Meira vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 H Tryggvi Björnsson Blær frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt 13 Þytur Víkingur frá Voðmúlastöðum Dimma frá Kálfholti
2 1 H Svavar Örn Hreiðarsson Johnny frá Hala Brúnn/gló- einlitt 20 Hringur Hávarður frá Hávarðarkoti Tinna frá Hala
3 2 V Birgir Árnason Ósk frá Yzta-Gerði Grár/brúnn skjótt 13 Léttir Gustur frá Hóli Skotta frá Yzta-Gerði
4 2 V Baldvin Ari Guðlaugsson Kalmar frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- tvístjörnótt 6 Léttir Leiknir frá Vakurstöðum Drottning frá Efri-Rauðalæk
5 3 V Þór Jónsteinsson Gína frá Þrastarhóli Grár/rauður einlitt 8 Funi Gustur frá Hóli Blanda frá Hnjúkahlíð
6 3 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fróði frá Akureyri Rauður/milli- einlitt 7 Léttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Fjöður frá Ögmundarstöðum
7 4 V Fanndís Viðarsdóttir Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir Dósent frá Brún Snót frá Kálfholti
8 4 V Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Brjánn frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt 8 Funi Glettingur frá Steinnesi Brana frá Steinnesi
9 5 H Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal Rauður/milli- einlitt 10 Neisti Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Keðja frá Stekkjardal
10 5 H Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti Rauður/milli- skjótt 9 Stígandi Álfur frá Selfossi Von frá Stekkjarholti
11 6 V Jón Pétur Ólafsson Fróði frá Staðartungu Bleikur/álóttur einlitt 12 Sörli Hágangur frá Narfastöðum Vænting (Blíða) frá Ási 1
12 6 V Viðar Bragason Björg frá Björgum Brúnn/milli- stjörnótt 9 Léttir Moli frá Skriðu Draumadís frá Breiðabólsstað
13 7 V Guðmundur Karl Tryggvason Ás frá Skriðulandi Rauður/milli- tvístjörnót... 11 Léttir Stæll frá Miðkoti Freysting frá Akureyri
14 7 V Þorvar Þorsteinsson Náttdís frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt 6 Léttir Álfur frá Selfossi Nótt frá Akureyri
15 8 H Hans Kjerúlf Kvika frá Kollaleiru Rauður/milli- stjörnótt 6 Freyfaxi Sigur frá Hólabaki Rák frá Kollaleiru
16 8 H Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 13 Hringur Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík
17 9 V Daníel Smárason Gýgja frá Úlfsstöðum Rauður/ljós- einlitt 10 Fákur Flygill frá Vestri-Leirárgörð Kósý frá Úlfsstöðum
18 9 V Guðröður Ágústson Hnöttur frá Valþjófsstað 2 Rauður/milli- skjótt 7 Léttir Sólmundur frá Úlfsstöðum Tyrkjasól frá Valþjófsstað 2
19 10 V Erlingur Ingvarsson Flugar frá Króksstöðum Rauður/ljós- einlitt 10 Þjálfi Andvari frá Ey I Krækja frá Króksstöðum
20 10 V Sæmundur Sæmundsson Lyfting frá Fyrirbarði Rauður/milli- einlitt 7 Stígandi Hágangur frá Narfastöðum Katla frá Ysta-Mó
21 11 H Líney María Hjálmarsdóttir Sprunga frá Bringu Rauður/milli- einlitt 8 Stígandi Kraftur frá Bringu Ör frá Bringu
22 11 H Úlfhildur Sigurðardóttir Sveifla frá Hóli Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt 10 Léttir Blær frá Torfunesi Blúnda frá Hóli
23 12 H Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei... 19 Hringur Gandur frá Skjálg Sóley frá Tumabrekku
24 12 H Stefán Birgir Stefánsson Skerpla frá Brekku, Fljótsdal Brúnn/milli- einlitt 7 Funi Grásteinn frá Brekku, Fljótsd Harpa frá Lækjamóti

Tölt T3 Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 H Kim Kellner Magni frá Halldórsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 8 Léttir Bragi frá Kópavogi Menja frá Halldórsstöðum
2 1 H Heiðdís Guttormsdóttir Óþokki frá Þórshöfn Brúnn/milli- sokkar(eingö... 21 Sprettur Fóstri frá Strandarhöfði Tinna frá Hallgilsstöðum
3 2 V Jón Páll Tryggvason Úlfur frá Kommu Rauður/milli- einlitt 9 Léttir Markús frá Langholtsparti Þruma frá Höskuldsstöðum
4 2 V Erla Brimdís Birgisdóttir Freyja frá Akureyri Rauður/ljós- einlitt 11 Léttir Númi frá Þóroddsstöðum Fjöður frá Ögmundarstöðum
5 3 V Sigurjón Örn Björnsson Synd frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 7 Glaður Moli frá Skriðu Gullinstjarna frá Akureyri
6 3 V Guðmundur Már Einarsson Þögn frá Hvammi Grár/rauður einlitt 16 Léttir Eiður frá Oddhóli Nn frá Hvammi
7 4 V Jasper Sneider Senjor frá Syðri-Ey Bleikur/álóttur einlitt 9 Léttir Prins frá Efri-Rauðalæk Dýa frá Skeggsstöðum
8 4 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gígja frá Litla-Garði Jarpur/milli- einlitt 13 Hringur Snerrir frá Bæ I Anna frá Litla-Garði
9 5 H Camilla Höj Glóð frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli- stjörnótt g... 14 Léttir Þór frá Höskuldsstöðum Svarra frá Fjalli
10 5 H Þórdís Þórisdóttir Lúna frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Léttir Sörli frá Miðkoti Maístjarna frá Hvítanesi
11 6 V Sigmar Bragason Sigurbjörg frá Björgum Rauður/milli- einlitt 9 Léttir Hvinur frá Egilsstaðakoti Vanja frá Eyjólfsstöðum
12 6 V Karen Konráðsdóttir Dimmur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt 7 Léttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Nótt frá Akureyri
13 7 V Árni Gísli Magnússon Spaði frá Skeggjastöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Léttir Tvistur frá Arnarstöðum Dís frá Enni
14 7 V Örvar Freyr Áskelsson Draumur frá Garðshorni Rauður/milli- tvístjörnót... 7 Léttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Vænting frá Garðshorni
15 8 H María Marta Bjarkadóttir Hlökk frá Hólabrekku Rauður/milli- blesótt 11 Grani Hjálmar frá Vatnsleysu Harka frá Úlfsstöðum
16 8 H Guðmundur S Hjálmarsson Einir frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Eik frá Dalsmynni
17 9 H Anna Catharina Gros Sátt frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 8 Léttir Gammur frá Steinnesi Tign frá Grafarkoti
18 10 V Katrín Birna Barkardóttir Vaka frá Hólum Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir Sær frá Bakkakoti Ópera frá Dvergsstöðum

Tölt T3 17 ára og yngri
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Gaukur frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesótt 12 Stígandi Hróður frá Refsstöðum Gígja frá Kirkjubæ
2 1 H Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauðalæk Rauður/milli- einlitt 7 Léttir Kaspar frá Kommu Sylgja frá Þverá, Skíðadal
3 2 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Grani Máttur frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
4 2 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt 13 Stígandi Þyrill frá Aðalbóli Lára frá Syðra-Skörðugili
5 3 V Sylvía Sól Guðmunsdóttir Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 8 Léttir Grunur frá Oddhóli Freysting frá Akureyri
6 3 V Þóra Höskuldsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 7 Léttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
7 4 V Kolbrún Lind Malmquist Kolviður frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt 11 Léttir Ofsi frá Brún Selja frá Akureyri
8 4 V Egill Már Þórsson Gustur frá Hálsi Brúnn/milli- tvístjörnótt 16 Léttir Tvistur frá Bringu Léttstíg frá Útibleiksstöðum
9 5 H Ágústa Baldvinsdóttir Kvika frá Ósi Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir Adam frá Ósi Rán frá Ósi
10 5 H Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu Rauður/milli- einlitt 15 Léttir Garpur frá Auðsholtshjáleigu Elva frá Höskuldsstöðum
11 6 V Berglind Pétursdóttir Silfurtoppur frá Oddgeirshólum 4 Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 13 Léttir Aron frá Strandarhöfði Gulltoppa frá Oddgeirshólum