fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti fyrir slaktaumatölt

4. mars 2015 kl. 11:06

Játvarður Jökull mætir á Baldvini frá Stangarholti.

Áhugamannadeild Spretts heldur áfram á fimmtudagskvöld.

Keppt verður í slaktaumatölti í Glugga og gler deildinni, áhugamannadeild Spretts, næstkomandi fimmtudagskvöld. Sem fyrr eru 42 keppendur skráðir til leiks. Hér er ráslisti mótsins.

1    V    Helena Ríkey    Jökull frá Hólkoti
1    V    Þórunn Hannesdóttir    Austri frá Flagbjarnarholti
1    V    Rósa Valdimarsdóttir    Gýmir frá Álfhólum
2    V    Guðmundur Jónsson    Þrá frá Eystra-Fróðholti
2    V    Guðrún Sylvía Pétursdóttir    Gjafar frá Hæl
2    V    Ásta F Björnsdóttir    Sandra frá Dufþaksholti
3    H    Petra Björk Mogensen    Skyggnir frá Álfhólum
3    H    Anna Berg Samúelsdóttir    Heikir frá Keldudal
3    H    Tinna Rut Jónsdóttir    Hemla frá Strönd I
4    V    Sigurbjörn J Þórmundsson    Sólbrún frá Skagaströnd
4    V    Jón Styrmisson    Sjór frá Ármóti
4    V    Kristín Ingólfsdóttir    Sjarmur frá Heiðarseli
5    H    Gunnar Tryggvason    Ómur frá Brimilsvöllum
5    H    Brynja Viðarsdóttir    Röst frá Flugumýri II
5    H    Birgitta Dröfn Kristinsdóttir    Gerður frá Laugarbökkum
6    V    Jóhann Ólafsson    Gnýr frá Árgerði
6    V    Guðni Hólm Stefánsson    Smiður frá Hólum
6    V    Þórunn Eggertsdóttir    Gefjun frá Bjargshóli
7    V    Hrefna Hallgrímsdóttir    Leynir frá Fosshólum
7    V    Játvarður Jökull Ingvarsson    Baldvin frá Stangarholti
7    V    Þórhallur Magnús Sverrisson    Stilkur frá Höfðabakka
8    H    Rúnar Bragason    Töfri frá Þúfu í Landeyjum
8    H    Hrafnhildur Jónsdóttir    Hákon frá Brekku, Fljótsdal
8    H    Halldóra Baldvinsdóttir    Vordís frá Jaðri
9    V    Þórir Hannesson    Sólon frá Haga
9    V    Ásgerður Svava Gissurardóttir    Grásteinn frá Efri-Kvíhólma
9    V    Stella Björg Kristinsdóttir    Vorboði frá Kópavogi
10    V    Sunna Sigríður Guðmundsdóttir    Skálmar frá Hnjúkahlíð
10    V    Sveinbjörn Bragason    Nýherji frá Flagbjarnarholti
10    V    Viðar Þór Pálmason    Nemi frá Grafarkoti
11    V    Jón Steinar Konráðsson    Snær frá Kóngsbakka
11    V    Ámundi Sigurðsson    Atlas frá Tjörn
11    V    Þorvarður Friðbjörnsson    Freyþór frá Ásbrú
12    V    Halldór Gunnar Victorsson    Nóta frá Grímsstöðum
12    V    Rakel Sigurhansdóttir    Ra frá Marteinstungu
13    V    Alexander Ágústsson    Óður frá Hafnarfirði
13    H    Ingi Guðmundsson    Frans frá Feti
13    H    Bjarni Sigurðsson    Týr frá Miklagarði
14    H    Gunnhildur Sveinbjarnardó    Fjöður frá Laugarbökkum
14    H    Árni Sigfús Birgisson    Elding frá Reykjavík
15    V    Karl Áki Sigurðsson    Assa frá Oddgeirshólum 4
12    V    Leó Hauksson    Sváfnir frá Miðsitju