laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar

26. febrúar 2014 kl. 09:57

Hestamannafélagið Geysir

Hófadynur Geysis

Hófadynur Geysis hefst í kvöld með fjórgangi í Rangárhöllinni kl 18:00. Aðgangseyrir er 1000 kr og gildir aðgangsmiðinn einnig sem happdrættirmiði og verður dregið um frábæra vinninga á hverju kvöldi Hófadyns 2014. Hér koma ráslisstarnir.

Ráslisti

Fjórgangur V2Opinn flokkur
NrHópurHöndKnapiHestur
11V Helgi Þór Guðjónsson Þrándur frá Sauðárkróki
21V Sigríkur Jónsson Ljúfur frá Sléttubóli
32V Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti
42V Mette Lund Linberg Fjaðrar frá Skeiðvöllum
53H Sigurður Óli Kristinsson Vænting frá Eyjarhólum
63H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ
74V Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum
84V Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum
95V Hekla Katharína Kristinsdóttir Andri frá Skarði
105V Ólafur Þórisson Fálki frá Miðkoti
116H Sigurður Sigurðarson Trú frá Heiði
126H Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfrún frá Mosfellsbæ
137H Marjolijn Tiepen Vænting frá Skarði
148V Daníel Jónsson Hraunar frá Svalbarðseyri
158V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Goði frá Reykjum 1
169V Guðmundur Baldvinsson Styrjöld frá Þjórsárbakka
179V Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Hurðarbaki
1810V Reynir Örn Pálmason Djásn frá Lambanesi
1910V Ólafur Þórisson List frá Tjarnarlandi
2011V Hekla Katharína Kristinsdóttir Vigdís frá Hafnarfirði
2111V Magnús Ingi Másson Kolskör frá Lambhaga
2212V Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti
2312V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi
2413V Sigurður Sigurðarson Fluga frá Hlíðarbrún
2513V Ingunn Birna Ingólfsdóttir Hrappur frá Kálfholti
2614H Sara Ástþórsdóttir Sólarorka frá Álfhólum
2714H Sina Scholz Staka frá Steinnesi
2815V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Gloría frá Vatnsleysu II
2915V Birna Sólveig Kristjónsdóttir Þórshamar frá Svalbarðseyri
3016V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
3116V Björgvin Helgason Perla frá Björgum
3217V Hekla Katharína Kristinsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II
3317V Sigurður Guðjónsson Söngur frá Ármóti
3418V Magnús Ingi Másson Gleði frá Flagbjarnarholti
3518V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
3619H Pernille Lyager Möller Bjartur frá Garðakoti
3719H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Kapall frá Kálfholti
3820V Sigurður Sigurðarson Fáni frá Kirkjubæ