þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar tilbúnir

17. janúar 2014 kl. 12:20

Nýárstölt Léttis

Nú er allt að verða tilbúið fyrir Nýárstöltið. Mótið hefst kl. 16:00 laugardaginn 18. janúar. Byrjað verður á 2. flokki. Veitingar verða seldar á vægu gjaldi ásamt Dagatali til styrktar Takti. Við minnum á pub quiz í Skeifunni kl. 20:00. Hér fyrir neðan má sjá ráslistann.                         

2. Flokkur          

1             Ólafur Goran Gros          Fjöður frá Kommu

1             Ágústa Baldvinsdóttir    Magni frá Halldórsstöðum

2             Halldór Lind Guðmundsson        Börkur frá Brúnum

2             Berglind Viðarsdóttir     Írena frá Þrastarhóli

3             Kim Kellne          Logi frá Akureyri

3             Eva María Aradóttir        Ása frá Efri Rauðalæk

4             Jasper Snoder   Hrókur frá Efri Rauðalæk

4             Þóra Höskuldsdóttir       Sólfaxi frá Sámsstöðum

5             Kolbrún Lind Malmquist               Amor frá Akureyri

5             Sylvía Sól Guðmundsdóttir         Skorri frá Skriðulandi

 

                1. fokkur

1             Guðröður Ágústsson     Hnöttur frá Valþjófsstað

1             Árni Gísli Magnússon     Ægir frá Akureyri

2             Guðmundur Hjálmarsson            Villandi frá Feti

2             Fanndís Viðarsdóttir      Binný frá Björgum

3             Anna Catharina Gros     Sátt frá Grafarkoti

3             Sigmar Bragason              Svalur frá Garðshorni

4             Jón Páll Tryggvason        Úlfur frá Kommu

4             Helga Árnadóttir              Rún frá Reynisstað

5             Viðar Bragason Adam frá Skriðulandi

5             Baldvin Ari Guðlaugsson              Senjor frá Syðri Ey

6             Sæmundur Sæmundsson           Lyfting frá Fyrir-Barði

6             Úlfhildur Sigurðardóttir Sveifla frá Hóli

7             Líney María Hjálmarsdóttir         Sprunga frá Bringu

7             Guðrún Rut Hreiðarsdóttir          Snær frá Dæli

8             Höskuldur Jónsson         Steinar frá Sámsstöðum

8             Bergþóra Sigtryggsdóttir              Lóa frá Bakka

9             Guðröður Ágústsson     Svarta Meyjan frá Hryggstekk

9             Guðmundur Hjálmarsson            Einir frá Ytri Bægisá

10           Guðmundur Karl Tryggvason     Ás frá Skriðulandi

10           Árni Gísli Magnússon     Kólga frá Grund II