miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar - Stórmót Geysis

2. ágúst 2013 kl. 10:11

Birgitta Bjarnadóttir á Bliku frá Hjallanesi

Hefst í dag kl. 16:00

Stórmót Geysis hefst í dag kl. 16:00 á Tölt T3, 1. flokkur. Hér fyrir neðan birtast ráslistar mótsins

Ráslisti                                                                         

A flokkur                                                                                     

Nr             Hópur    Hönd      Hestur                     Knapi
1               1               V               Óttar frá Hvítárholti                            Súsanna Sand Ólafsdóttir
2               2               V               Þyrill frá Litlu-Tungu 2                    Hallgrímur Birkisson
3               3               H               Vordís frá Valstrýtu                            Vilfríður Sæþórsdóttir
4               4               V               Gerpla frá Hofsstöðum                     Helgi Eyjólfsson
5               5               V               Starkaður frá Velli II                           Elvar Þormarsson
6               6               V               Oddsteinn frá Halakoti                     Einar Öder Magnússon
7               7               V               Dimma frá Hvoli                                    Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
8               8               V               Vorboði frá Kópavogi                       Ísleifur Jónasson
9               9               V               Egla frá Seljabrekku                            Teitur Árnason
10            10            V               Dröfn frá Akurgerði                            Ragnheiður Hallgrímsdóttir
11            11            V               Hringur frá Skarði                               Hekla Katharína Kristinsdóttir
12            12            V               Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2                            Hlynur Guðmundsson
13            13            V               Hyllir frá Hvítárholti                           Súsanna Sand Ólafsdóttir
14            14            V               Elding frá Laugardælum                                    Bjarni Sveinsson
15            15            V               Ísak frá Skíðbakka I                             Elvar Þormarsson
16            16            H               Stígandi frá Neðra-Ási                      Sigurður S Pálsson
17            17            V               Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu                       Árni Björn Pálsson
18            18            V               Björk frá Hveragerði                           Magnús Ingi Másson
19            19            V               Nanna frá Hemlu                                  Þorvaldur Ágústsson
20            20            V               Stormur frá Reykholti                        Gunnlaugur Bjarnason
21            21            V               Sleipnir frá Melabergi                       Sigurlaug Anna Auðunsd.
22            22            V               Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum                                   Jón Herkovic
23            23            V               Þrenna frá Hofi I                                   Hekla Katharína Kristinsdóttir
24            24            H               Álfsteinn frá Hvolsvelli                     Pernille Lyager Möller
25            25            V               Óskar Þór frá Hvítárholti                                   Súsanna Sand Ólafsdóttir
26            26            V               Prins frá Skipanesi                              Svandís Lilja Stefánsdóttir
27            27            V               Flögri frá Efra-Hvoli                           Bylgja Gauksdóttir
28            28            V               Móalingur frá Kolsholti 2                                 Þorgils Kári Sigurðsson
29            29            V               Óðinn frá Hvítárholti                         Súsanna Katarína Guðmundsdóttir
30            30            V               Maístjarna frá Kvistum                      Ólafur Ásgeirsson

 

B flokkur                                                                                                                                                                              

Nr             Hópur    Hönd      Hestur                     Knapi

1               1               V               Þórólfur frá Kanastöðum                                   Viggó Sigursteinsson
2               2               V               Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2                                     Lena Zielinski
3               3               V               Smiður frá Hólum                                Guðni Hólm Stefánsson
4               4               V               Eyrún frá Litlalandi                             Sigurður Sigurðarson
5               5               H               Þytur frá Sámsstöðum                       Þórarinn Ragnarsson
6               6               V               Prins frá Njarðvík                                 Sævar Örn Sigurvinsson
7               7               V               Dreyri frá Hjaltastöðum                   Sigurður Sigurðarson
8               8               V               Stefnir frá Akureyri                              Davíð Jónsson
9               9               V               Þokki frá Efstu-Grund                       Kristín Lárusdóttir
10            10            V               Gjafar frá Hvolsvelli                           Klara Sif Ásmundsdóttir
11            11            V               Friður frá Halakoti                               Svanhvít Kristjánsdóttir
12            12            V               Sproti frá Ytri-Skógum                     Hlynur Guðmundsson
13            13            V               Drífa frá Þverárkoti                              Súsanna Katarína Guðmundsdóttir
14            14            V               Búri frá Feti                            Hallgrímur Birkisson
15            15            V               Húna frá Efra-Hvoli                            Lena Zielinski
16            16            V               Krás frá Árbæjarhjáleigu II                              Hekla Katharína Kristinsdóttir
17            17            V               Gammur frá Neðra-Seli                    Jón Herkovic
18            18            V               Randver frá Vindheimum                                  Guðmundur Ingi Sigurvinsson
19            19            V               Spretta frá Gunnarsstöðum                             Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir


20                20                V                    Nemi frá Grafarkoti                             Súsanna Sand Ólafsdóttir
21            21            V               Sæhylur frá Stóru-Hildisey                              Anna Hain
22            22            V               Dagfari frá Miðkoti                              Katrín Sigurðardóttir
23            23            H               Sleipnir frá Kverná                              Jóhann Kristinn Ragnarsson
24            24            V               Sólon frá Stóra-Hofi                           Erla Katrín Jónsdóttir
25            25            V               Kolbakur frá Hólshúsum                                   Bylgja Gauksdóttir
26            26            V               Tenór frá Stóra-Ási                             Ingeborg Björk Steinsdóttir
27            27            V               Vökull frá Kálfholti                              Sveinn Steinar Guðsteinsson
28            28            V               Freyr frá Ási 1                      Sigurlaug Anna Auðunsd.
29            29            V               Goði frá Reykjum 1                             Hallgrímur Birkisson
30            30            V               Gullbrá frá Syðsta-Ósi                      Reynir Örn Pálmason
31            31            V               Týr frá Brúnastöðum 2                     Gísli Guðjónsson
32            32            V               Brana frá Miðhúsum                           Elvar Þormarsson
33            33            V               Hrísla frá Margrétarhofi                   Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
34            34            V               Óson frá Bakka                     Vilfríður Sæþórsdóttir
35            35            V               Hafsteinn frá Kirkjubæ                     Hjörvar Ágústsson
36            36            H               Prýði frá Laugardælum                     Kristín Lárusdóttir
37            37            V               Hulinn frá Sauðafelli                          Guðni Hólm Stefánsson
38            38            V               Þokki frá Laugardal                             Sveinn Steinar Guðsteinsson

 

Barnaflokkur                                                                                                                                                                      

Nr             Hópur    Hönd      Knapi                       Hestur
1               1               V               Dagur Ingi Axelsson                         Elín frá Grundarfirði
2               2               V               Kristófer Darri Sigurðsson                              Rönd frá Enni
3               3               H               Rikka Sigríksdóttir                               Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum
4               4               V               Kolbrá Lóa Ágústsdóttir                                    Árvaka frá Vestra-Fíflholti
5               5               V               Dagur Ingi Axelsson                         Grafík frá Svalbarða
6               6               H               Hjörtur Þorvaldsson                          Kórall (Mörður) frá Blesastöðum 1A
7               7               H               Bergey Gunnarsdóttir                        Askja frá Efri-Hömrum
8               8               V               Þormar Elvarsson                                 Sara frá Strandarhjáleigu
9               9               H               Sigurlín F Arnarsdóttir                     Jörð frá Herríðarhóli
10            10            H               Svanhildur Guðbrandsdóttir                          Stormur frá Egilsstaðakoti
11            11            V               Sigurbjörn Dagur Bæringsson                      Stroka frá Stóra-Hofi
12            12            V               Heba Guðrún Guðmundsdóttir                     Hnútur frá Sauðafelli
13            13            V               Kristófer Darri Sigurðsson                              Krummi frá Hólum

 

Tölt T3                                                                        

1. flokkur                                                                                     

Nr             Hópur    Hönd      Knapi                       Hestur
1               1               H               Hjörvar Ágústsson                              Ísafold frá Kirkjubæ
2               1               H               Kristín Lárusdóttir                               Þokki frá Efstu-Grund
3               1               H               Sigurður Sigurðarson                       List frá Langsstöðum
4               2               H               Reynir Örn Pálmason                         Bragur frá Seljabrekku
5               2               H               Matthías Leó Matthíasson                                 Kyndill frá Leirubakka
6               2               H               Lena Zielinski                       Húna frá Efra-Hvoli
7               3               V               Högni Sturluson                                   Ýmir frá Ármúla
8               3               V               Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir            Hrísla frá Margrétarhofi
9               3               V               Hallgrímur Birkisson                         Birta Sól frá Melabergi
10            4               H               Jóhann Kristinn Ragnarsson                          Vala frá Hvammi
11            4               H               Elías Þórhallsson                                 Staka frá Koltursey
12            4               H               Vilfríður Sæþórsdóttir                      Óson frá Bakka
13            5               H               Svanhvít Kristjánsdóttir                   Friður frá Halakoti
14            5               H               Svandís Lilja Stefánsdóttir                                Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
15            5               H               Pernille Lyager Möller                       Sörli frá Hárlaugsstöðum
16            6               V               Vilfríður Sæþórsdóttir                      Logadís frá Múla
17            6               V               Súsanna Sand Ólafsdóttir                                 Orka frá Þverárkoti
18            6               V               Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir                      Spretta frá Gunnarsstöðum
19            7               V               Kristbjörg Eyvindsdóttir                                    Ösp frá Enni
20            7               V               Reynir Örn Pálmason                         Gullbrá frá Syðsta-Ósi
21            7               V               Ragnhildur Haraldsdóttir                                 Ketill frá Kvistum
22            8               H               Vilfríður Sæþórsdóttir                      Vordís frá Valstrýtu
23            8               H               Matthías Leó Matthíasson                                 Keimur frá Kjartansstöðum
24            8               H               Sigurður Sigurðarson                       Dreyri frá Hjaltastöðum
25            9               H               Lena Zielinski                       Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
26            9               H               Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir                     Gloría frá Vatnsleysu II
27            9               H               Elías Þórhallsson                                 Eydís frá Miðey
28            10            V               Hallgrímur Birkisson                         Faktor frá Dalbæ
29            10            V               Þórarinn Ragnarsson                        Þytur frá Efsta-Dal II
30            10            V               Ingeborg Björk Steinsdóttir                             Tenór frá Stóra-Ási
31            11            V               Hlynur Guðmundsson                      Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2

 

Tölt T3                                                                        

2. flokkur                                                                                     

Nr             Hópur    Hönd      Knapi                       Hestur
1               1               V               Guðrún Margrét Valsteinsdóttir                   Nótt frá Hellu
2               1               V               Kristín Lárusdóttir                               Prýði frá Laugardælum
3               2               H               Arnhildur Halldórsdóttir                                   Glíma frá Flugumýri
4               2               H               Gísli Guðjónsson                                Týr frá Brúnastöðum 2
5               2               H               Enok Ragnar Eðvarðss                      Stelpa frá Skáney
6               3               V               Magnús Ingi Másson                         Björk frá Hveragerði
7               3               V               Guðmundur Björgvinsson                               Heimur frá Hvítárholti
8               4               H               Guðrún Margrét Valsteinsdóttir                   Léttir frá Lindarbæ
9               4               H               Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir                            Óskar frá Hafnarfirði

 

Tölt T3                                                                        

17 ára og yngri                                                                                          

Nr             Hópur    Hönd      Knapi                       Hestur
1               1               V               Súsanna Katarína Guðmundsdóttir                              Drífa frá Þverárkoti
2               1               V               Atli Freyr Maríönnuson                    Óðinn frá Ingólfshvoli
3               1               V               Bergey Gunnarsdóttir                        Askja frá Efri-Hömrum
4               2               H               Annika Rut Arnarsdóttir                                     Gáta frá Herríðarhóli
5               2               H               Hrafnhildur Magnúsdóttir                                Eyvör frá Blesastöðum 1A
6               3               V               Dagur Ingi Axelsson                         Grafík frá Svalbarða
7               3               V               Svanhildur Guðbrandsdóttir                          Stormur frá Egilsstaðakoti
8               3               V               Eygló Arna Guðnadóttir                                     Eining frá Þúfu í Landeyjum
9               4               V               Þorsteinn Björn Einarsson                               Kliður frá Efstu-Grund
10            4               V               Klara Penalver Davíðsdóttir                             Vífill frá Síðu
11            4               V               Þorgils Kári Sigurðsson                                    Perla frá Kolsholti 2
12            5               H               Heba Guðrún Guðmundsdóttir                     Hnútur frá Sauðafelli
13            5               H               Kristófer Darri Sigurðsson                              Rönd frá Enni
14            6               V               Súsanna Katarína Guðmundsdóttir                              Hlökk frá Steinnesi
15            6               V               Hulda Katrín Eiríksdóttir                                   Krákur frá Skjálg

 

Unglingaflokkur                                                                                                                                                                                

Nr             Hópur    Hönd      Knapi                       Hestur
1               1               V               María Ársól Þorvaldsdóttir                               Úa frá Vestra-Fíflholti
2               2               V               Þorsteinn Björn Einarsson                               Kliður frá Efstu-Grund
3               3               V               Hulda Katrín Eiríksdóttir                                   Gýmir frá Ármóti
4               4               V               Þórey Guðjónsdóttir                          Vísir frá Valstrýtu
5               5               V               Stefán Hólm Guðnason                    Þytur frá Stekkjardal
6               6               V               Elín Árnadóttir                     Blær frá Prestsbakka
7               7               V               Súsanna Katarína Guðmundsdóttir                              Hlökk frá Steinnesi
8               8               V               Þorgils Kári Sigurðsson                                    Perla frá Kolsholti
9               9               V               Harpa Rún Jóhannsdóttir                                  Straumur frá Írafossi
10            10            V               Atli Freyr Maríönnuson                    Óðinn frá Ingólfshvoli
11            11            V               Annika Rut Arnarsdóttir                                     Gáta frá Herríðarhóli
12            12            V               Vilborg María Ísleifsdóttir                                Svalur frá Blönduhlíð
13            13            V               Hulda Katrín Eiríksdóttir                                   Krákur frá Skjálg

 

Ungmennaflokkur                                                                                                                                                                          

Nr             Hópur    Hönd      Knapi                       Hestur
1               1               V               Hanna Rún Ingibergsdóttir                             Hlýr frá Breiðabólsstað
2               2               V               Gunnlaugur Bjarnason                     Flögri frá Kjarnholtum I
3               3               V               Michel Venner                      Höldur frá Skarði
4               4               V               Guðrún Margrét Valsteinsdóttir                   Hrappur frá Kálfholti
5               5               V               Rakel Natalie Kristinsdóttir                              Otti frá Skarði
6               6               V               Erla Katrín Jónsdóttir                         Flipi frá Litlu-Sandvík
7               7               H               Sólrún Einarsdóttir                             Élhríma frá Hábæ
8               8               V               Bjarki Freyr Arngrímsson             Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
9               9               V               Birgitta Bjarnadóttir                            Blika frá Hjallanesi 1
10            10            H               Hrafn H.Þorvaldsson                         Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum
11            11            V               Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir                            Óskar frá Hafnarfirði
12            12            V               Ragnheiður Hallgrímsdóttir                            Skjálfti frá Bjarnastöðum
13            13            V               Gunnlaugur Bjarnason                     Riddari frá Húsatóftum 2a
14            14            V               Guðrún Margrét Valsteinsdóttir                   Léttir frá Lindarbæ
15            15            V               Svandís Lilja Stefánsdóttir                                Brjánn frá Eystra-Súlunesi I