fimmtudagur, 17. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar á Skeiðleikum 3

Óðinn Örn Jóhannsson
28. júní 2017 kl. 08:02

Skeiðleikar 21.ágúst fóru fram í blíðskaparveðri

Leikarnir hefjast klukkan 20:00 á Brávöllum.

Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og skeiðfélagsins verða haldnir miðvikudagskvöldið 28,júní. Dagskrá er hefðbundin og hefjast leikarnir klukkan 20:00 á 250 metra skeiði Hér eru ráslistar.

250 metra skeið

1         Sigurður Óli Kristinsson                 Snælda frá Laugabóli

1         Bergur Jónsson                             Minning frá Ketilsstöðum

1         Árni Sigfús Birgisson                     Flipi frá Haukholtum

2         Bjarni Bjarnason                            Randver frá Þóroddsstöðum

2         Hekla Katharína Kristinsdóttir        Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

2         Konráð Valur Sveinsson                Sleipnir frá Skör

3         Gústaf Ásgeir Hinriksson               Andri frá Lynghaga

3         Sæmundur Sæmundsson             Vökull frá Tunguhálsi II

3         Helga Una Björnsdóttir                  Besti frá Upphafi

4         Guðmundur Björgvinsson              Glúmur frá Þóroddsstöðum

4         Ingi Björn Leifsson                        Stjarna frá Vatnsleysu

5         Ævar Örn Guðjónsson                  Vaka frá Sjávarborg

5         Benjamín Sandur Ingólfsson         Messa frá Káragerði

 

150 metra skeið

1         Bryndís Arnarsdóttir                      Blika frá Grænhólum

1         Helgi Þór Guðjónsson                   Hella frá Efri-Rauðalæk

1         Ásgeir Símonarson                       Bína frá Vatnsholti

2         Sæmundur Sæmundsson             Saga frá Söguey

2         Ólafur Þórðarson                           Lækur frá Skák

3         Bergur Jónsson                             Sædís frá Ketilsstöðum

3         Glódís Rún Sigurðardóttir              Blikka frá Þóroddsstöðum

3         Hanna Rún Ingibergsdóttir            Birta frá Suður-Nýjabæ

4         Hákon Dan Ólafsson                     Spurning frá Vakurstöðum

4         Sigurður Óli Kristinsson                 Gloría frá Grænumýri

4         Guðjón Örn Sigurðsson                 Lukka frá Úthlíð

5         Þórarinn Ragnarsson                    Funi frá Hofi

5         Davíð Jónsson                              Irpa frá Borgarnesi

 

100 metra skeið

1       Guðbjörn Tryggvason                   Kjarkur frá Feti

2       Sæmundur Sæmundsson             Vökull frá Tunguhálsi II

3       Hekla Katharína Kristinsdóttir        Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

4       Bryndís Arnarsdóttir                      Brók frá Lækjarteigi

5       Bergur Jónsson                             Sædís frá Ketilsstöðum

6       Glódís Rún Sigurðardóttir              Blikka frá Þóroddsstöðum

7       Hanna Rún Ingibergsdóttir            Birta frá Suður-Nýjabæ

8       Hjörvar Ágústsson                         Náttsól frá Geitaskarði

9       Sigurður Óli Kristinsson                 Snælda frá Laugabóli

10     Hákon Dan Ólafsson                     Spurning frá Vakurstöðum

11     Ingibergur Árnason                       Sólveig frá Kirkjubæ

12     Guðjón Örn Sigurðsson                 Lukka frá Úthlíð

13     Konráð Valur Sveinsson                Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

14     Þórarinn Ragnarsson                    Hákon frá Sámsstöðum

15     Davíð Jónsson                              Irpa frá Borgarnesi

16     Ingi Björn Leifsson                        Stjarna frá Vatnsleysu