fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar á Olísmótinu

16. maí 2014 kl. 09:28

Guðmar Freyr Magnússon og Frami frá Íbishóli

WR mót á Sauðárkróki um helgina.

 WR mót í hestaíþróttum, Olís mótið, hefst í dag á Sauðárkróki. Hér eru ráslistar mótsins:

Fimmgangur F1 – Opinn flokkur

Nr       Hópur  Hönd    Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir                 Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum  

2          2          V         Sæmundur Sæmundsson                      Þyrill frá Djúpadal    

3          3          V         Þórarinn Eymundsson                              Þeyr frá Prestsbæ   

4          4          V         Astrid Skou Buhl                                     Fannar frá Hallkelsstaðahlíð          

5          5          V         Líney María Hjálmarsdóttir                           Kunningi frá Varmalæk

6          6          V         Ísólfur Líndal Þórisson                             Sólbjartur frá Flekkudal       

7          7          V         Viðar Bragason                                        Þórdís frá Björgum       

8          8          H         Elvar Einarsson                                      Laufi frá Bakka     

9          9          V         Sigvaldi Lárus Guðmundsson                Leiftur frá Búðardal 

10        10        V         Jóhann Magnússon                                  Sjöund frá Bessastöðum   

11        11        V         Líney María Hjálmarsdóttir                    Einir frá Ytri-Bægisá I        

12        12        V         Pétur Örn Sveinsson                                Vökull frá Sæfelli  

13        13        V         Skapti Steinbjörnsson                        Bruni frá Akureyri  

14        14        V         Bjarni Jónasson                                        Dynur frá Dalsmynni       

15        15        V         Þórarinn Eymundsson                             Hausti frá Kagaðarhóli     

16        16        V         Líney María Hjálmarsdóttir                    Brattur frá Tóftum

 

 

Fimmgangur F2 – 1.Flokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                 Hestur

1          1          V         Sæmundur Sæmundsson                    Hrafnfaxi frá Húsavík

2          1          V         Barbara Wenzl                                      Varða frá Hofi á Höfðaströnd       

3          2          V         Guðmundur Þór Elíasson                     Frigg frá Laugarmýri  

4          2          V         Barbara Wenzl                                      Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd       

5          3          V         Jóhanna Friðriksdóttir                     Frenja frá Vatni          

6          3          V         Fanney Dögg Indriðadóttir                      Stuðull frá Grafarkoti 

7          4          H         Lilja S. Pálmadóttir                                 Seiður frá Hörgslandi II      

8          4          H         Fredrica Fagerlund                                 Djákni frá Neðri-Rauðalæk 

9          5          H         Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir               Gellir frá Glæsibæ 2 

10        6          V         Bjarni Páll Vilhjálmsson                         Hekla frá Akureyri     

 

 

Fimmgangur F2 - Ungmennaflokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                           Hestur           

1          1          V         Guðmar Freyr Magnússun                      Frami frá Íbishóli       

2          1          V         Fanndís Viðarsdóttir                              Sísí frá Björgum      

3          2          V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                            Fluga frá Álfhólum    

 

 

Fjórgangur V1 – Opinn flokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                    Hestur     

1          1          V         Sigurður Rúnar Pálsson                          Hrímnir frá Skúfsstöðum       

2          2          H         Jakob Víðir Kristjánsson                        Gítar frá Stekkjardal   

3          3          H         Jóhann Magnússon                                 Embla frá Þóreyjarnúpi          

4          4          V         Lilja S. Pálmadóttir                                  Glanni frá Hofi           

5          5          V         Bjarni Jónasson                                       Bjarmi frá Garðakoti  

6          6          V         Elvar Einarsson                                       Hlekkur frá Lækjamóti           

7          7          V         Fanney Dögg Indriðadóttir                      Brúney frá Grafarkoti 

8          8          V         Sigvaldi Lárus Guðmundsson                 Smyrill frá Hamraendum        

9          9          V         Vigdís Gunnarsdóttir                              Dökkvi frá Leysingjastöðum II          

10        10        V         Anna Catharina Gros                              Sátt frá Grafarkoti      

11        11        V         Líney María Hjálmarsdóttir                     Völsungur frá Húsavík          

12        12        H         Lilja S. Pálmadóttir                                Mói frá Hjaltastöðum 

13        13        V         Bjarni Jónasson                                       Roði frá Garði

14        14        V         Björn Fr. Jónsson                                   Hraunar frá Vatnsleysu

 

 

Fjórgangur V2 – 1.Flokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                          Hestur

1          1          V         Hanna Maria Lindmark                           Svala frá Enni 

2          1          V         Barbara Wenzl                                         Sólon frá Sörlatungu  

3          2          V         Bjarni Páll Vilhjálmsson                         Jónatan frá Syðstu-Grund      

4          2          V         Sigurður Rúnar Pálsson                          Reynir frá Flugumýri 

 

 

Fjórgangur V2 - Ungmennaflokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          H         Elín Magnea Björnsdóttir                        Stefnir frá Hofsstaðaseli         

2          2          V         Kasja Karlberg                                            Seiður frá Berglandi I 

3          2          V         Steindóra Ólöf Haraldsdóttir                   Drífandi frá Saurbæ   

4          3          V         Árni Gísli Magnússon                                  Eldjárn frá Ytri-Brennihóli     

5          3          V         Finnbogi Bjarnason                                 Blíða frá Narfastöðum

6          4          V         Berglind Ýr Ingvarsdóttir                        Segull frá Sveinatungu           

7          4          V         Fanndís Viðarsdóttir                               Björg frá Björgum

 

 

 

Fjórgangur V2 - Unglingaflokkur      

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Iðunn Bjarnadóttir                                   Heimir frá Ketilsstöðum         

2          1          V         Þórdís Inga Pálsdóttir                              Kjarval frá Blönduósi 

3          2          H         Viktoría Eik Elvarsdóttir                         Blær frá Kálfholti       

4          2          H         Guðmar Freyr Magnússun                      Björgun frá Ásgeirsbrekku    

5          3          V         Ólafur Ólafsson Gros                             Fjöður frá Kommu     

6          3          V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                            Gjöf frá Sjávarborg

 

 

Fjórgangur V2 - Barnaflokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Júlía Kristín Pálsdóttir                     Valur frá Ólafsvík      

2          1          V         Stefanía Sigfúsdóttir                                Aron frá Eystri-Hól    

 

 

Gæðingaskeið - Ungmennaflokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                            Hestur                                                

1          1          V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                            Fluga frá Álfhólum                                                    

2          2          V         Iðunn Bjarnadóttir                                        Funi frá Saltvík                                                          

3          3          V         Guðmar Freyr Magnússun                          Frami frá Íbishóli

 

 

Gæðingaskeið – Opinn flokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Líney María Hjálmarsdóttir                     Brattur frá Tóftum      

2          2          V         Svavar Örn Hreiðarsson                         Jóhannes Kjarval frá Hala      

3          3          V         Sigvaldi Lárus Guðmundsson                 Leiftur frá Búðardal    

4          4          V         Jóhann Magnússon                                 Skyggnir frá Bessastöðum     

5          5          V         Barbara Wenzl                                         Varða frá Hofi á Höfðaströnd

6          6          V         Sæmundur Sæmundsson                        Þyrill frá Djúpadal      

7          7          V         Lilja S. Pálmadóttir                                  Seiður frá Hörgslandi II         

8          8          V         Friðgeir Ingi Jóhannsson                        Hringagnótt frá Berglandi I    

9          9          V         Hanna Maria Lindmark                           Nikulás frá Langholtsparti      

10        10        V         Þórarinn Eymundsson                             Þeyr frá Prestsbæ       

11        11        V         Elvar Einarsson                                       Hrappur frá Sauðárkróki        

12        12        V         Pétur Örn Sveinsson                               Vökull frá Sæfelli       

13        13        V         Bjarni Páll Vilhjálmsson                         Hekla frá Akureyri     

14        14        V         Svavar Örn Hreiðarsson                         Gjósta frá Grund

 

 

Skeið 100m (flugskeið)

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Svavar Örn Hreiðarsson                         Jóhannes Kjarval frá Hala      

2          2          V         Elvar Einarsson                                       Guðfinna frá Kirkjubæ           

3          3          V         Ísólfur Líndal Þórisson                           Blær frá Torfunesi      

4          4          V         Jóhann Magnússon                                 Skyggnir frá Bessastöðum     

5          5          V         Sigvaldi Lárus Guðmundsson                 Sóldögg frá Skógskoti           

6          6          V         Elvar Einarsson                                       Segull frá Halldórsstöðum     

7          7          V         Guðmar Freyr Magnússun                      Fjölnir frá Sjávarborg 

8          8          V         Þórarinn Eymundsson                             Bragur frá Bjarnastöðum        

9          9          V         Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir               Hrókur frá Kópavogi 

 

 

 

Skeið 150m

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Árni Gísli Magnússon                           Vera frá Síðu  

2          1          V         Elvar Einarsson                                       Guðfinna frá Kirkjubæ           

3          2          V         Svavar Örn Hreiðarsson                         Jóhannes Kjarval frá Hala      

4          2          V         Sæmundur Sæmundsson                        Þyrill frá Djúpadal      

5          3          V         Elvar Einarsson                                       Hrappur frá Sauðárkróki        

 

 

 

Skeið 250m

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Svavar Örn Hreiðarsson                         Gjósta frá Grund        

2          1          V         Elvar Einarsson                                       Segull frá Halldórsstöðum     

3          2          V         Ísólfur Líndal Þórisson                           Blær frá Torfunesi

 

 

Tölt T1 – Opinn flokkur         

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Viðar Bragason                                       Vænting frá Hrafnagili           

2          2          H         Anna Catharina Gros                              Sátt frá Grafarkoti      

3          3          V         Barbara Wenzl                                          Dalur frá Háleggsstöðum       

4          4          H         Fanney Dögg Indriðadóttir                      Brúney frá Grafarkoti 

5          5          V         Jóhann Magnússon                                 Mynd frá Bessastöðum          

6          6          H         Vigdís Gunnarsdóttir                              Dökkvi frá Leysingjastöðum II          

7          7          V         Bjarni Jónasson                                       Randalín frá Efri-Rauðalæk    

8          8          V         Bragi Viðar Gunnarsson                         Bragur frá Túnsbergi  

9          9          V         Elvar Einarsson                                       Hlekkur frá Lækjamóti           

10        10        H         Björn Fr. Jónsson                                   Hraunar frá Vatnsleysu          

11        11        H         Herdís Einarsdóttir                                  Grettir frá Grafarkoti  

12        12        H         Jakob Víðir Kristjánsson                        Gítar frá Stekkjardal   

13        13        H         Skapti Steinbjörnsson                     Blálilja frá Hafsteinsstöðum   

14        14        H         Anna Catharina Gros                              Glóð frá Ytri-Bægisá I           

15        15        V         Bjarni Jónasson                                       Roði frá Garði

16        16        V         Hjörvar Ágústsson                                  Ísafold frá Kirkjubæ   

 

 

Tölt T2 – Opinn flokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Þórarinn Eymundsson                             Grettir frá Saurbæ      

2          2          V         Ísólfur Líndal Þórisson                           Vaðall frá Akranesi    

3          3          V         Elvar Einarsson                                       Ópera frá Brautarholti

4          4          V         Vigdís Gunnarsdóttir                              Björk frá Lækjamóti   

5          5          V         Líney María Hjálmarsdóttir                     Einir frá Ytri-Bægisá I           

6          6          V         Þórarinn Eymundsson                             Taktur frá Varmalæk  

 

 

Tölt T3 – 1.Flokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Bjarni Páll Vilhjálmsson                         Jónatan frá Syðstu-Grund      

2          2          H         Sigurður Rúnar Pálsson                          Hrímnir frá Skúfsstöðum       

3          2          H         Hanna Maria Lindmark                           Fálki frá Búlandi        

4          3          V         Jóhanna Friðriksdóttir                     Elding frá Votumýri 2

5          3          V         Sigurður Rúnar Pálsson                          Reynir frá Flugumýri 

 

 

Tölt T3 – Ungmennaflokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Árni Gísli Magnússon                               Eldjárn frá Ytri-Brennihóli     

2          1          V         Laufey Rún Sveinsdóttir                         Hremmsa frá Sauðárkróki      

3          2          H         Björn Ingi Ólafsson                                Gletta frá Ytra-Álandi

4          2          H         Finnbogi Bjarnason                                 Eldvör frá Djúpadal    

 

 

Tölt T3 – Unglingaflokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur

1          1          V         Ásdís Ósk Elvarsdóttir                            Lárus frá Syðra-Skörðugili    

2          1          V         Unnur Rún Sigurpálsdóttir                      Birna frá Vatnsleysu  

3          2          V         Iðunn Bjarnadóttir                                   Heimir frá Ketilsstöðum         

4          2          V         Þórdís Inga Pálsdóttir                              Kjarval frá Blönduósi 

5          3          H         Viktoría Eik Elvarsdóttir                         Blær frá Kálfholti       

6          3          H         Ólafur Ólafsson Gros                             Fjöður frá Kommu     

 

 

Tölt T7 – Barnaflokkur

 

Nr        Hópur  Hönd   Knapi                                                      Hestur            

1          1          H         Stefanía Sigfúsdóttir                                Ljómi frá Tungu         

2          2          V         Júlía Kristín Pálsdóttir                     Valur frá Ólafsvík