sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar og dagskrá

18. febrúar 2014 kl. 11:26

Skagfirska mótaröðin í Svaðastaðahöllinni

Skagfirska mótaröðin byrjar á morgun

Skagfirska mótaröðin hefst 19. febrúar þar sem allir flokkar keppa í fjórgangi. Keppt verður í barna-, unglinga-og ungmennaflokki og 1. og 2. flokki fullorðinna. Keppt verður í V2 í 1. flokk fullorðina og ungmennaflokk en V5 í Barna og unglingaflokk og 2.flokk fullorðina. Keppni hefst kl. 19.00 á barnaflokki.

Keppt verður í fjórgangi í eftirfarandi flokkum:

  • Barnaflokki
  • unglingaflokki
  • ungmennaflokki
  • 1. flokki fullorðina
  • 2. flokki fullorðina

V5 Barnaflokkur
1.Stefanía Sigfúsdóttir og Ljómi frá Tungu vinstri
1.Guðný Rúna Vésteinsdóttir  og  Glymur frá Hofsstaðaseli  vinstri hönd

2.Anna Sif Mainka Sveinsdóttir og  Hlöðver frá Gufunesi hægri

3.Björg Ingólfsdóttir og  Morri frá Hjarðarhaga  vinstri
3.Guðmunda Góa Haraldsdóttir og Gátt frá Lóni vinstri

4.Stefanía Sigfúsdóttir og Aron frá Eystri Hóli vinstri

V5 Unglingaflokkur
1.Rakel Eir Ingimarsdóttir og Klemens frá Dallandi vinstri hönd
1.Þórdís Inga Pálsdóttir og Miðill frá Flugumýri vinstri hönd

2.Anna Baldvina Vagnsdóttir og  Skrúfa frá Lágmúla   hægri hönd

3.Ingunn Ingólfsdóttir og  Magni frá Dallandi   vinstri hönd
3.Ásdís Ósk Elvarsdóttir  og Gjöf frá Sjávarborg   vinstri hönd

4.Stella Finnbogadóttir og Vordís frá Sauðárkróki vinstri hönd
4.Viktoría Eik Elvarsdóttir og Signý frá Enni  vinstri hönd

5.Sigríður Vaka Víkingsdóttir og Tími frá Kagaðarhóli
5.Rakel Eir Ingimarsdóttir og Þyrla frá Flugumýri  vinstri hönd

6.Þórdís Inga Pálsdóttir og Drift frá Tjarnarlandi  vinstri hönd
6.Anna Baldvina Vagnsdóttir og  Móalingur frá  Leirubakka   vinstri hönd

V5 2 flokkur fullorðinna
1.Helene Espeland og Frami frá Stóru-Ásgeirsá  vinstri hönd
1.Heiðar Óskarsson og Glóð frá Skjólbrekku vinstri hönd

2.Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir og  Lilja frá Ytra-Skörðugili uppá vinstri hönd
2.Guðrún Margrét Sigurðardóttir og Mökkur frá Hofsstaðaseli  vinstri hönd

3.Ingimar Jónsson og  Garður frá Fjalli vinstri hönd
3. Salbjörg Matthíasdóttir og Glotti frá Glæsibæ vinstri hönd

4.Eva Dögg Sigurðardóttir og Stígandi frá Sigríðarstöðum  hægri hönd

5.Ingólfur Helgason og  Grettir frá Minni-Reykjum  vinstri hönd
5.Halldór Þorvaldsson og Draupnir frá Dalsmynni vinstri hönd

6.Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir og Stæll frá Enni uppá vinstri hönd

 

V2 Ungmennaflokkur
1.Úrsúla Ósk Lindudóttir og Þytur frá Kollaleiru  vinstri hönd
1.Jón Helgi Sigurgeirsson og  Gammur frá Enni uppá vinstri hönd

2.Arnar Páll og Jarl frá Skagaströnd hægri hönd
2.Laufey Rún Sveinsdóttir og Ótti frá Ólafsfirði hægri hönd

3.Björn Ingi Ólafsson og Elliði frá Hrísdal vinstri hönd
3.Rósanna Valdimarsdóttir og Sprækur frá Fitjum vinstri hönd

4.Jón Helgi Sigurgeirsson og Suðri frá Enni uppá vinstri hönd
4.Sara María Ásgeirsdóttir og Háfleygur frá Þingnesi vinstri hönd

5.Ragnheiður Petra Óladóttir og Píla frá Kirkjuhóli  vinstri hönd
5.Elín Magnea Björnsdóttir og Stefnir frá Hofsstaðaseli vinstri hönd

6.Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir og Melódía frá Varmalandi uppá hægri hönd

7. Þórdís F. Þorsteinsdóttir og Snjólfur frá Eskiholti

8.Jón Helgi Sigurgeirsson og  Smári frá Svignaskarði uppá vinstri hönd
8.Steindóra Ólöf Haraldsdóttir og Drífandi frá Saurbæ vinstri hönd

V2 1.flokkur fullorðinna
1.Símon I Gestsson og Harpa
1.Hanna Rún Ingibergsdóttir og Nótt frá Sörlatungu vinstri

2.Barbara Wenzl og Hrafnfinnur frá Sörlatungu hægri hönd
2.Jóhanna H Friðriksóttir og Silfra frá Stóradal hægri hönd

3.Lilja Pálmadóttir og Glanni frá Hofi  hægri hönd

4.Ella Brolin og Ægir frá Efra-Núpi    vinstri hönd
4.Elvar E Einarsson  og  Skrápur frá Syðra Skörðugili vinstri hönd

5.Þorsteinn Björnsson  og Króna frá Hólum vinstri hönd
5.Símon I Gestsson og Sleipnir

6.Hanna Rún Ingibergsdóttir og Hlýr frá Breiðabólstað vinstri
6.Sigurður Rúnar Pálsson og Hrímnir frá Skúfsstöðum vinstri hönd

7.Hlynur Guðmundsson og Bliki II frá Strönd  vinstri hönd
7.Jóhanna H Friðriksóttir og Elding frá Votumýri 2   vinstri hönd

8.Sara Rut Heimisdóttir og Íkon frá Hákoti vinstri hönd
8.Páll Bjarki Pálsson og Koltinna frá Flugumýri II  vinstri hönd

9.Barbara Wenzl og Sólon frá Sörlatungu  hægri hönd
9.Lilja Pálmadóttir og Mói frá Hjaltastöðum hægri hönd

10.Elvar E Einarsson og Skrímir frá Syðra Skörðugili  vinstri hönd
10.Arndís Björk Brynjólfdóttir og Hekla frá Vatnsleysu vinstri hönd

Nánar um Skagfirsku mótaröðina 2014.

Næsta mót verður 5.mars.  Það kvöld verður keppt í fimmgangi í ungmennaflokki og í 1. og 2. flokki fullorðinna.  Börn og unglingar keppa hins vegar í tölti T7.

Þriðja mótið verður haldið þann 19. mars. Ungmenni og 1 flokkur fullorðinna keppa þá í tölti T3, 2.flokkur fullorðina keppir í tölti T7 en börn og unglingar keppa í annað sinn í fjórgangi, börn í V5 en unglingar í V2

Lokamótið verður síðan 2. apríl og er þá keppt í skeiði en börn og unglingar keppa í tölti, börn í T7 og unglingar T3.  Einnig verður keppt í slaktaumatölti.

Skagfirska mótaröðin er stigakeppni þar sem stigahæsti keppandi í hverjum flokki hlýtur verðlaun fyrir samanlagðan árangur á mótunum.