miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar og dagskrá íþróttamóts Harðar

29. apríl 2015 kl. 14:47

Oddaverji frá Leirubakka og Matthías Leó Matthíasson.

Horfir í hörkukeppni í öllu greinum á Varmárbökkum um helgina.

WR Íþróttamót Harðar  verður haldið daganna 30. apríl-2. maí á félagssvæði Harðar á Varmárbökkum. Mótsstjórn er í höndum Hrannar Kjartansdóttur en yfirdómari er Pétur Jökull Hákonarson. Aðrir dómarar eru Valdimar Jón Auðunsson, Halldór Gunnar Victorsson, G. Snorri Ólason og Steindór Guðmundsson, að er fram kemur í tilkynningu frá Herði.

Meðfylgjandi eru ráslistar og dagskrá mótsins.

Fimmtudagur 30.apríl

  • 18:00 Skeið 150m
  •            Skeið 250m
  •            Skeið 100m

Föstudagur 1.maí

  • 10:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
  • 10:30 Fimmgangur F2 1. flokkur
  • 11:30 Fimmgangur F2 2. flokkur
  • 11:50 Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
  • 12:10 Fjórgangur V2 1. flokkur
  • 13:10 Fjórgangur V2 2. flokkur
  • 13:40 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
  • 14:00 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
  • 14:30 Fjórgangur V2 Barnaflokkur
  • 15:10 Matarhlé
  • 16:10 Tölt T7 Barnaflokkur
  • 16:20 Tölt T4 1. flokkur
  • 16:40 Tölt T4 Ungmennaflokkur
  • 16:50 Tölt T1 Meistaraflokkur
  • 17:20 Tölt T3 1. flokkur
  • 18:00 Tölt T3 2. flokkur
  • 18:30 kaffihlé
  • 18:50 Tölt T3 ungmennaflokkur
  • 19:00 Tölt T3 Unglingaflokkur
  • 19:20 Tölt T3 Barnaflokkur
  • 19:40 Fjórgangur 1. flokkur B-úrslit
  • 20:00 Grill í Harðarbóli

Laugardagur 2.maí

  • 09:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur A-úrslit
  • 09:30 Fimmgangur F2 1. flokkur A-úrslit
  • 10:00 Fimmgangur F2 2. flokkur A-úrslit
  • 10:30 Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur A-úrslit
  • 11:00 Fjórgangur V2 1. flokkur A-úrslit
  • 11:20 Fjórgangur V2 2. flokkur A-úrslit
  • 11:40 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur A-úrslit
  • 12:00 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur A-úrslit
  • 12:20 Fjórgangur V2 Barnaflokkur A-úrslit
  • 12:40 Matarhlé
  • 13:10 Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
  •             Gæðingaskeið 1. flokkur
  •             Gæðingaskeið Meistaraflokkur
  • 14:50 Tölt T7 Barnaflokkur A-úrslit
  • 15:00 Tölt T3 2.flokkur A-úrslit
  • 15:15 Tölt T3 Barnaflokkur A-úrslit
  • 15:30 Tölt T3 Unglingaflokkur A-úrslit
  • 15:45 Tölt T3 Ungmennaflokkur A-úrslit
  • 16:00 Tölt T3 1. flokkur A-úrslit
  • 16:15 Tölt T1 Meistaraflokkur A-úrslit
  • 16:30 Mótslok

Ráslisti

Fimmgangur F1 Meistaraflokkur

  • 1 1 V Ómar Ingi Ómarsson Steinþór frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 5 Hornfirðingur Ómar Antonsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Grús frá Horni I
  • 2 2 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur Róbert Petersen Parker frá Sólheimum Kantata frá Sveinatungu
  • 3 3 H Guðmar Þór Pétursson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 9 Skuggi Heimahagi Hrossarækt ehf Keilir frá Miðsitju Gletta frá Neðri-Hrepp
  • 4 4 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 6 Hörður Margrétarhof ehf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
  • 5 5 V Ómar Ingi Ómarsson Glettingur frá Horni I Rauður/milli- einlitt vin... 8 Hornfirðingur Ómar Antonsson Hágangur frá Narfastöðum Gletta frá Þóroddsstöðum

Fimmgangur F2 1. flokkur

  • 1 1 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Salka frá Lækjarbotnum Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Sprettur Þórhallur Guðlaugsson Þytur frá Neðra-Seli Víma frá Lækjarbotnum
  • 2 1 V Jón Atli Kjartansson Evra frá Dunki Rauður/milli- stjörnótt 9 Hörður Kjartan Jónsson Hlynur frá Lambastöðum Spesía frá Dunki
  • 3 1 V Sandra Pétursdotter Jonsson Þjóð frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Þokki frá Kýrholti Hátíð frá Dallandi
  • 4 2 H Bjarki Þór Gunnarsson Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt 6 Skuggi Hrossaræktarbúið Fet Adam frá Ásmundarstöðum Flóra frá Feti
  • 5 3 V Davíð Jónsson Heikir frá Hoftúni Rauður/ljós- stjörnótt vi... 8 Hörður Davíð Jónsson, Sveinbjörg Lúðvíksdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Gyðja frá Skíðbakka I
  • 6 3 V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I
  • 7 3 V Þórir Örn Grétarsson Bríet frá Laugabakka Jarpur/milli- einlitt 8 Hörður Svava Kristjánsdóttir Sær frá Bakkakoti Brá frá Stóra-Hofi
  • 8 4 V Jón Ó Guðmundsson Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt 7 Sprettur Jón Ólafur Guðmundsson Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
  • 9 4 V Matthías Kjartansson Askja frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt glófext 7 Sprettur Róbert Veigar Ketel, Sigurður Tryggvi Sigurðsson Vár frá Vestra-Fíflholti Litbrá frá Ármóti
  • 10 4 V Sigurður Halldórsson Tími frá Efri-Þverá Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Sprettur Sigurður Halldórsson Kraftur frá Efri-Þverá Rauðkolla frá Litla-Moshvoli
  • 11 5 V Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Fákur Karel Guðmundur Halldórsson Hrímbakur frá Hólshúsum Elja frá Álftárósi
  • 12 5 V Jessica Elisabeth Westlund Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Katla frá Dallandi
  • 13 5 V Kristinn Hugason Lektor frá Ytra-Dalsgerði Rauður/ljós- stjörnótt gl... 11 Sprettur Kristinn Hugason Gári frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Ytra-Dalsgerði
  • 14 6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 10 Sprettur Agnar Gestsson, Jóhanna Bára Ásgeirsdóttir Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
  • 15 6 V Sandra Pétursdotter Jonsson Glæsir frá Víðidal Jarpur/korg- einlitt 9 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Víðir frá Prestsbakka Vala frá Brautarholti

Fimmgangur F2 2. flokkur

  • 1 1 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Eldey frá Útey 2 Leirljós/Hvítur/milli- st... 8 Fákur Arna Snjólaug Birgisdóttir Markús frá Langholtsparti Dagný frá Litla-Kambi
  • 2 1 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
  • 3 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Yrpa frá Ketilsstöðum
  • 4 2 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Sigurrós frá Vindhóli Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Fákur Kristján B Þorsteinsson Svaki frá Miðsitju Tá frá Brimnesi
  • 5 2 H Guðlaugur Pálsson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 14 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur

  • 1 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt 9 Fákur Sævar Haraldsson Klettur frá Hvammi Kolbrá frá Varmalæk
  • 2 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt 13 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson Garpur frá Auðsholtshjáleigu Gnótt frá Syðri-Löngumýri
  • 3 1 V Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 13 Fákur Ragnar Bragi Sveinsson, Konráð Valur Sveinsson Leiknir frá Laugavöllum Freyja frá Kirkjubæ
  • 4 2 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fylkir frá Þúfu í Landeyjum Grár/rauður einlitt 8 Fákur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Fiða frá Þúfu í Landeyjum
  • 5 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
  • 6 2 V Aron Freyr Petersen Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnót... 7 Fákur Garðar Sigursteinsson, Elín Margrét Hárlaugsdóttir, Róbert Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ópera frá Nýjabæ

Fjórgangur V2 1. flokkur

  • 1 1 V Jessica Elisabeth Westlund Dýri frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 8 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Dýrð frá Dallandi
  • 2 1 V Matthías Kjartansson Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sprettur Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Róbert Veigar Ketel Suðri frá Holtsmúla 1 Elva frá Skarði
  • 3 1 V Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt 8 Sörli Harald Óskar Haraldsson, Þórður Ingólfsson, Snorri Dal Hrymur frá Hofi Elding frá Fremri-Hundadal
  • 4 2 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður Elín Ósk Hölludóttir Hyllir frá Hvítárholti Ógn frá Hvítárholti
  • 5 2 V Jón Ó Guðmundsson Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr. stjörnótt 7 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal
  • 6 2 V Rut Skúladóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
  • 7 3 V Þorvarður Friðbjörnsson Sómi frá Borg Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Gunnarsson ehf Leiknir frá Vakurstöðum Ógn frá Búð
  • 8 3 V Camilla Petra Sigurðardóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 9 Hörður Camilla Petra Sigurðardóttir Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
  • 9 3 V Emil Fredsgaard Obelitz Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Freymóður frá Feti Arney frá Skarði
  • 10 4 H Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 8 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Vilmundur frá Feti Katarína frá Kirkjubæ
  • 11 4 H Erlendur Ari Óskarsson Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Stígandi frá Leysingjastöðum Nn
  • 12 4 H Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
  • 13 5 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 6 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
  • 14 5 V Davíð Jónsson Frosti frá Hellulandi Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Heimahagi Hrossarækt ehf Hrymur frá Hofi Brenna frá Hellulandi
  • 15 5 V Ómar Ingi Ómarsson Steinálfur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 6 Hornfirðingur Ómar Antonsson Álfur frá Selfossi Grús frá Horni I
  • 16 6 H Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 9 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
  • 17 6 H Anna Björk Ólafsdóttir Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sörli Magnús Sigurb Kummer Ármannsson Leiknir frá Vakurstöðum Flauta frá Kirkjuferjuhjáleig
  • 18 6 H Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 12 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
  • 19 7 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
  • 20 7 V Eysteinn Leifsson Brenna frá Hæli 13 Hörður
  • 21 8 H Line Sofie Henriksen Glóstjarni frá Efri-Þverá Rauður/milli- stjörnótt 7 Skuggi Line Sofie Henriksen Eldjárn frá Tjaldhólum Glódís frá Litlu-Sandvík
  • 22 8 H Matthías Kjartansson Frosti frá Þóreyjarnúpi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson Nn Bára frá Aðalbóli
  • 23 9 V Snorri Dal Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk... 7 Sörli Helgi Vilhjálmsson Hruni frá Breiðumörk 2 Stjarna frá Efri-Hömrum
  • 24 9 V Jessica Elisabeth Westlund Hákon frá Dallandi Rauður/milli- skjótt 7 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Hátíð frá Dallandi

Fjórgangur V2 2. flokkur

  • 1 1 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 8 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
  • 2 1 V Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Fróði frá Viðborðsseli 1 Irpa frá Kyljuholti
  • 3 1 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu Kná (Vör) frá Meðalfelli
  • 4 2 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 7 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Straumur frá Enni Salka frá Svignaskarði
  • 5 2 V Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða Jarpur/milli- stjörnótt 11 Hörður Margrét Dögg Halldórsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sara frá Innri-Skeljabrekku
  • 6 2 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 7 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
  • 7 3 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Herakles frá Herríðarhóli Rimma frá Flugumýri
  • 8 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 13 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
  • 9 3 V Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 12 Hörður Guðmundur Jónsson Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
  • 10 4 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 7 Fákur Dóra Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
  • 11 4 V Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Þota frá Leirum
  • 12 5 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt 10 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Sólon frá Skáney Busla frá Eiríksstöðum
  • 13 5 H Guðlaugur Pálsson Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli- stjarna,nös ... 8 Hörður Guðlaugur Pálsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
  • 14 5 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur

  • 1 1 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt 12 Hörður Hulda Kolbeinsdóttir, Hulda Kolbeinsdóttir Dynur frá Hvammi Kæti frá Grafarkoti
  • 2 1 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 7 Glæsir Finnur Ingi Sölvason, Sölvi Sölvason Sær frá Bakkakoti Tinna frá Mosfellsbæ
  • 3 1 V Eyrún Guðnadóttir Hylling frá Hafnarfirði Brúnn/milli- skjótt 7 Sörli Eyrún Guðnadóttir Aldur frá Brautarholti Fríða frá Reykjum
  • 4 2 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
  • 5 2 H Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur

  • 1 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 12 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
  • 2 1 V Eva María Arnarsdóttir Hruni frá Reyrhaga Jarpur/rauð- einlitt 6 Fákur María Steinunn Þorbjörnsdóttir Keilir frá Miðsitju Frá frá Miðsitju
  • 3 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 13 Fákur Rúnar Þór Guðbrandsson Íðir frá Vatnsleysu Nýjung frá Vatnsleysu
  • 4 2 H Thelma Rut Davíðsdóttir Goði frá Hólmahjáleigu Leirljós/Hvítur/milli- bl... 11 Hörður Jón Sveinbjörn Haraldsson Gauti frá Reykjavík Eva frá Hellu
  • 5 2 H Erna Jökulsdóttir Toppa frá Bjarkarhöfða Brúnn/milli- skjótt 8 Hörður Haraldur Óli Haraldsson Tónn frá Melkoti Komma frá Tungu
  • 6 3 V Fanney O. Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 10 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum
  • 7 3 V Aníta Rós Róbertsdóttir Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 9 Sörli Þjórsárbakki ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Elding frá Hóli
  • 8 3 V Rakel Ösp Gylfadóttir Þrá frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður Rakel Ösp Gylfadóttir Platon frá Sauðárkróki Þokkadís frá Skíðbakka I
  • 9 4 H Linda Bjarnadóttir Fjöður frá Dallandi Jarpur/milli- tvístjörnótt 11 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Forseti frá Vorsabæ II Katla frá Dallandi
  • 10 4 H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Ljúfur Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
  • 11 5 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 13 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Glói frá Tjarnarlandi Freydís frá Tjarnarlandi
  • 12 5 V Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 14 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Kópavogi
  • 13 5 V Agnar Ingi Rúnarsson Sigla frá Gunnarsstöðum Rauður/bleik- einlitt 7 Snæfaxi Agnar Ingi Rúnarsson Klængur frá Skálakoti Sigling frá Skarði

Fjórgangur V2 Barnaflokkur

  • 1 1 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 10 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
  • 2 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sóldís frá Ferjukoti Rauður/milli- stjörnótt 9 Hörður Viktor Nökkvi Kjartansson, Aníta Eik Kjartansdóttir Sólon frá Skáney Stjarna frá Þorkelshóli
  • 3 1 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir, Sunna Dís Heitmann Sær frá Bakkakoti Hrund frá Hrappsstöðum
  • 4 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 10 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson, Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Von frá Keldulandi
  • 5 2 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 10 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
  • 6 2 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður Hörður Bender Þytur frá Neðra-Seli Dýrð frá Dallandi
  • 7 3 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 15 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Kraflar frá Miðsitju Tign frá Vorsabæ II
  • 8 3 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Birgitta Magnúsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
  • 9 3 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt... 17 Máni Auður Margrét Möller Víkingur frá Voðmúlastöðum Sjana frá Höfðabakka
  • 10 4 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Rita frá Litlalandi Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður Náttúra og heilsa ehf Þorgrímur frá Litlalandi Hrafntinna frá Sæfelli
  • 11 4 V Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext 11 Sörli Katla Sif Snorradóttir Leiknir frá Vakurstöðum Glódís frá Gíslholti
  • 12 4 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 13 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
  • 13 5 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 15 Fákur Róbert Petersen Eldvaki frá Álfhólum Sverta frá Álfhólum
  • 14 5 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir, Bryndís Ásmundsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
  • 15 6 H Pétur Ómar Þorsteinsson Sproti frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó- skjótt 9 Hörður Ólafur Ólafsson Borði frá Fellskoti Sperra frá Ragnheiðarstöðum
  • 16 6 H Sunna Dís Heitmann Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 11 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir, Sigurður Helgi Ólafsson Kvistur frá Enni Hylling frá Enni
  • 17 7 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 17 Hörður Sigurður Örn Sigurðsson, Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Elvar frá Reykjavík Gloría frá Breiðabólsstað
  • 18 7 V Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt 9 Hörður Linda Bragadóttir Hnokki frá Fellskoti Hnota frá Tjörn

Gæðingaskeið Meistaraflokkur

  • 1 1 V Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp Vindóttur/bleik blesa auk... 8 Dreyri Guðrún Jóhanna Guðmundsdóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Elka frá Efri-Hrepp
  • 2 2 V Ómar Ingi Ómarsson Glettingur frá Horni I Rauður/milli- einlitt vin... 8 Hornfirðingur Ómar Antonsson Hágangur frá Narfastöðum Gletta frá Þóroddsstöðum
  • 3 3 V Reynir Örn Pálmason Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 9 Hörður Reynir Örn Pálmason Ófeigur frá Þorláksstöðum Þoka frá Stykkishólmi
  • 4 4 V Sigurður Sigurðarson Dósent frá Einhamri 2 Rauður/dökk/dr. einlitt 6 Geysir Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Skutla frá Hellulandi

Gæðingaskeið 1. flokkur

  • 1 1 V Þórir Örn Grétarsson Gjafar frá Þingeyrum Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 18 Hörður Hestar ehf Oddur frá Selfossi Gjöf frá Neðra-Ási
  • 2 2 V Davíð Jónsson Heikir frá Hoftúni Rauður/ljós- stjörnótt vi... 8 Hörður Davíð Jónsson, Sveinbjörg Lúðvíksdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Gyðja frá Skíðbakka I
  • 3 3 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 10 Sprettur Agnar Gestsson, Jóhanna Bára Ásgeirsdóttir Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
  • 4 4 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
  • 5 5 V Matthías Kjartansson Auðna frá Húsafelli 2 Jarpur/dökk- einlitt 7 Sprettur Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Róbert Veigar Ketel Stormur frá Leirulæk Zelda frá Sörlatungu
  • 6 6 V Guðlaugur Pálsson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 14 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu

Gæðingaskeið Ungmennaflokkur

  • 1 1 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt 9 Fákur Sævar Haraldsson Klettur frá Hvammi Kolbrá frá Varmalæk
  • 2 2 V Bjarki Freyr Arngrímsson Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt 8 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson Þeyr frá Akranesi Yrsa frá Ármóti
  • 3 3 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 9 Fákur Sveinn Ragnarsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
  • 4 4 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Hörður Katrín Sif Ragnarsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Vaka frá Sigmundarstöðum

Skeið 100m (flugskeið)

  • 1 1 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt 13 Fákur Þóra Þrastardóttir, Ragnar Tómasson Galdur frá Sauðárkróki Lísa frá Mykjunesi
  • 2 2 V Reynir Örn Pálmason Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 9 Hörður Reynir Örn Pálmason Ófeigur frá Þorláksstöðum Þoka frá Stykkishólmi
  • 3 3 V Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 7 Stígandi Skeiðvellir ehf. Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
  • 4 4 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Trausti Bjarni Bjarnason Kjarval frá Sauðárkróki Gunnur frá Þóroddsstöðum
  • 5 5 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli Hjarðartún ehf Geisli frá Sælukoti Vænting frá Ási I
  • 6 6 V Konráð Axel Gylfason Von frá Sturlureykjum 2 Rauður/milli- skjótt 9 Faxi Jóhannes Kristleifsson Bjarmi frá Lundum II Skoppa frá Hjarðarholti
  • 7 7 H Svanhvít Kristjánsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Góðhestar ehf Oddur frá Selfossi Eva frá Leiðólfsstöðum
  • 8 8 V Erlendur Ari Óskarsson Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
  • 9 9 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sleipnir Linda Jóhannesdóttir Þytur frá Neðra-Seli Glóblesa frá Djúpadal
  • 10 10 V Sigurður Sæmundsson Spori frá Holtsmúla 1 Bleikur/álóttur einlitt 12 Geysir Skeiðvellir ehf. Númi frá Þóroddsstöðum Saga frá Holtsmúla 1
  • 11 11 V Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð- einlitt 10 Geysir Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
  • 12 12 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði 11 Sörli

Skeið 150m

  • 1 1 V Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Trausti Bjarni Bjarnason Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
  • 2 1 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta-Dal I
  • 3 2 V Konráð Axel Gylfason Von frá Sturlureykjum 2 Rauður/milli- skjótt 9 Faxi Jóhannes Kristleifsson Bjarmi frá Lundum II Skoppa frá Hjarðarholti
  • 4 2 V Sigurður Sigurðarson Dósent frá Einhamri 2 Rauður/dökk/dr. einlitt 6 Geysir Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Skutla frá Hellulandi
  • 5 3 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Eyvindur Hrannar Gunnarsson Keilir frá Miðsitju Flauta frá Dalbæ
  • 6 3 V Þorkell Bjarnason Halla frá Skúfsstöðum Rauður/sót- sokkar(eingön... 8 Hörður Davíð Jónsson Ketill frá Hoftúni Þrá frá Skúfsstöðum
  • 7 4 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Grunur ehf. Óður frá Brún Freyja frá Húsavík
  • 8 4 V Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt 15 Hörður Halldóra Gunnarsdóttir, Jóhann Þór Jóhannesson Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú
  • 9 5 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur Arna Ýr Guðnadóttir, Guðni Jónsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
  • 10 5 V Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 Jarpur/milli- einlitt 19 Sprettur Þórir Örn Grétarsson, Ævar Örn Guðjónsson Fjölnir frá Vatnsleysu Katla frá Glæsibæ
  • 11 6 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 16 Fákur Erling Ó Sigurðsson, Kolbrún Friðriksdóttir Álfur frá Akureyri Gígja frá Ytra-Dalsgerði
  • 12 6 V Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Trausti Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
  • 13 7 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 13 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I

Skeið 250m

  • 1 1 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Trausti Bjarni Bjarnason Kjarval frá Sauðárkróki Gunnur frá Þóroddsstöðum
  • 2 1 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 9 Fákur Sveinn Ragnarsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
  • 3 2 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt 9 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Kjarval frá Sauðárkróki Vænting frá Bakkakoti
  • 4 2 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 14 Fákur Árni Björn Pálsson Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi
  • 5 3 V Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- einlitt 10 Trausti Bjarni Þorkelsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Klukka frá Þóroddsstöðum

Tölt T1 Meistaraflokkur

  • 1 1 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 6 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
  • 2 2 V Ómar Ingi Ómarsson Flygill frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Hornfirðingur Ómar Antonsson Aron frá Strandarhöfði Flauta frá Horni I
  • 3 3 H Bragi Viðar Gunnarsson Bragur frá Túnsbergi Brúnn/milli- einlitt 10 Smári Gunnar Kristinn Eiríksson, Magga Brynjólfsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Staka frá Litlu-Sandvík
  • 4 4 V Reynir Örn Pálmason Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 10 Hörður Anton Hugi Kjartansson Orri frá Þúfu í Landeyjum Birta frá Ey II
  • 5 5 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 7 Dreyri Jakob Svavar Sigurðsson Glymur frá Árgerði Tign frá Hvítárholti
  • 6 6 V Ómar Ingi Ómarsson Steinálfur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 6 Hornfirðingur Ómar Antonsson Álfur frá Selfossi Grús frá Horni I

Tölt T3 1. flokkur

  • 1 1 V Jessica Elisabeth Westlund Veisla frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Jessica Elisabeth Westlund Gári frá Auðsholtshjáleigu Hugmynd frá Hofsstöðum
  • 2 1 V Sigurður Sigurðarson Jökull frá Hofsstöðum Geysir
  • 3 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 12 Fákur Sigurður Sigurðarson Gári frá Auðsholtshjáleigu Glóð frá Hömluholti
  • 4 2 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Elvur frá Flekkudal Jarpur/milli- einlitt 6 Hörður Margrétarhof ehf Glymur frá Flekkudal Villimey frá Snartartungu
  • 5 2 H Emil Fredsgaard Obelitz Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Freymóður frá Feti Arney frá Skarði
  • 6 2 H Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 6 Sleipnir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
  • 7 3 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Guðrún Bjarnadóttir, Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi
  • 8 3 V Matthías Kjartansson Assa frá Húsafelli 2 Brúnn/milli- skjótt 7 Sprettur Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Róbert Veigar Ketel Kjerúlf frá Kollaleiru Sjana frá Sörlatungu
  • 9 3 V Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 9 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
  • 10 4 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur Jakob Hansen, Lilja Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
  • 11 4 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 8 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Vilmundur frá Feti Katarína frá Kirkjubæ
  • 12 5 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
  • 13 5 H Rut Skúladóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
  • 14 6 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
  • 15 6 V Sigurður Sigurðarson Þruma frá Akureyri 12 Geysir
  • 16 6 V Jessica Elisabeth Westlund Hákon frá Dallandi Rauður/milli- skjótt 7 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Hátíð frá Dallandi
  • 17 7 H Line Sofie Henriksen Glóstjarni frá Efri-Þverá Rauður/milli- stjörnótt 7 Skuggi Line Sofie Henriksen Eldjárn frá Tjaldhólum Glódís frá Litlu-Sandvík
  • 18 7 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Margrétarhof ehf Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1

Tölt T3 2. flokkur

  • 1 1 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 10 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
  • 2 1 H Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða Jarpur/milli- stjörnótt 11 Hörður Margrét Dögg Halldórsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sara frá Innri-Skeljabrekku
  • 3 1 H Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Fróði frá Viðborðsseli 1 Irpa frá Kyljuholti
  • 4 2 V Guðlaugur Pálsson Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli- stjarna,nös ... 8 Hörður Guðlaugur Pálsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
  • 5 2 V Guðjón Gunnarsson Reykur frá Barkarstöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Hörður Reynir Hólm Fengur frá Barkarstöðum Sara frá Barkarstöðum
  • 6 2 V Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 12 Hörður Guðmundur Jónsson Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
  • 7 3 H Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Leiknir frá Vakurstöðum Eik frá Múlakoti
  • 8 3 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt 10 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Sólon frá Skáney Busla frá Eiríksstöðum
  • 9 4 V Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
  • 10 4 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur Edda Sóley Þorsteinsdóttir, Heiðar Vignir Pétursson Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
  • 11 5 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 8 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
  • 12 5 H Hafrún Ósk Agnarsdóttir Högni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/sót- einlitt 8 Hörður Sigríður Arndís Þórðardóttir, Hafrún Ósk Agnarsdóttir Oliver frá Austurkoti Ör frá Barði
  • 13 6 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi 8 Adam
  • 14 6 V Anna Björk Eðvarðsdóttir Þóra frá Margrétarhofi Rauður/milli- blesótt glófext 9 Hörður Margrétarhof ehf Þóroddur frá Þóroddsstöðum Hrefna frá Austvaðsholti 1
  • 15 7 H Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 7 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
  • 16 7 H Hanifé Müller-Schoenau Framsýn frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður Sigurbjörn Bárðarson, Fríða Hildur Steinarsdóttir Óskar frá Litla-Dal Fregn frá Oddhóli
  • 17 7 H Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 13 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal

Tölt T3 Ungmennaflokkur

  • 1 1 H Elín Sara Færseth Flugar frá Hliðsnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 19 Máni Vilfríður Þórðardóttir Þytur frá Hóli Litla-Fluga frá Hafnarfirði
  • 2 1 H Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 7 Glæsir Finnur Ingi Sölvason, Sölvi Sölvason Sær frá Bakkakoti Tinna frá Mosfellsbæ
  • 3 2 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 9 Geysir Fríða Hansen, Anders Hansen Keilir frá Miðsitju Embla frá Árbakka
  • 4 2 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
  • 5 2 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík

Tölt T3 Unglingaflokkur

  • 1 1 V Agnar Ingi Rúnarsson Sigla frá Gunnarsstöðum Rauður/bleik- einlitt 7 Snæfaxi Agnar Ingi Rúnarsson Klængur frá Skálakoti Sigling frá Skarði
  • 2 1 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnirós frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt 12 Fákur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Jónas Ingi Ketilsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Mjöll frá Akureyri
  • 3 1 V Eva María Arnarsdóttir Abel frá Hlíðarbergi Rauður/milli- blesótt 17 Fákur Lífland Kraflar frá Miðsitju Komma frá Kolkuósi
  • 4 2 H Rakel Ösp Gylfadóttir Þrá frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður Rakel Ösp Gylfadóttir Platon frá Sauðárkróki Þokkadís frá Skíðbakka I
  • 5 2 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Hörður Katrín Sif Ragnarsdóttir Keilir frá Miðsitju Tinna frá Mosfellsbæ
  • 6 2 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Sæli frá Holtsmúla 1 Píla frá Stykkishólmi
  • 7 3 V Aníta Rós Róbertsdóttir Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 9 Sörli Þjórsárbakki ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Elding frá Hóli
  • 8 3 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Ljúfur Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
  • 9 4 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 12 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
  • 10 4 H Fanney O. Gunnarsdóttir Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 10 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum

Tölt T3 Barnaflokkur

  • 1 1 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir, Bryndís Ásmundsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
  • 2 1 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 13 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
  • 3 1 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 11 Máni Hrönn Ásmundsdóttir, Guðmundur Snorri Ólason Leiknir frá Vakurstöðum Ræja frá Keflavík
  • 4 2 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 10 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
  • 5 2 H Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður Hörður Bender Þytur frá Neðra-Seli Dýrð frá Dallandi
  • 6 2 H Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 10 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
  • 7 3 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Birgitta Magnúsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
  • 8 3 H Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext 11 Sörli Katla Sif Snorradóttir Leiknir frá Vakurstöðum Glódís frá Gíslholti
  • 9 3 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 15 Fákur Róbert Petersen Eldvaki frá Álfhólum Sverta frá Álfhólum
  • 10 4 H Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir, Sunna Dís Heitmann Sær frá Bakkakoti Hrund frá Hrappsstöðum
  • 11 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 10 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson, Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Von frá Keldulandi
  • 12 4 H Pétur Ómar Þorsteinsson Sproti frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó- skjótt 9 Hörður Ólafur Ólafsson Borði frá Fellskoti Sperra frá Ragnheiðarstöðum

Tölt T4 1. flokkur

  • 1 1 V Eysteinn Leifsson Freyþór frá Mosfellsbæ 6 Adam
  • 2 1 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 12 Hörður Margrétarhof ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gletting frá Holtsmúla 1
  • 3 2 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
  • 4 2 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur Gústaf Fransson Þokki frá Árgerði Stelpa frá Hoftúni
  • 5 3 V Vilhjálmur Þorgrímsson Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt 19 Hörður Vilhjálmur H Þorgrímsson, Stefanía Vilhjálmsdóttir Þröstur frá Búðarhóli Jörp frá Oddakoti
  • 6 3 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Guðrún Bjarnadóttir, Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi

Tölt T4 Ungmennaflokkur

  • 1 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
  • 2 1 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt 12 Hörður Hulda Kolbeinsdóttir, Hulda Kolbeinsdóttir Dynur frá Hvammi Kæti frá Grafarkoti
  • 3 1 H Ásta Margrét Jónsdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli- einlitt 12 Fákur Gunnar Guttormsson, Ragnar Kr. Árnason Orri frá Þúfu í Landeyjum Brana frá Ásmúla
  • 4 2 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt 8 Geysir Anna Hansen Væringi frá Árbakka Höll frá Árbakka

Tölt T7 Barnaflokkur

  • 1 1 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sóldís frá Ferjukoti Rauður/milli- stjörnótt 9 Hörður Viktor Nökkvi Kjartansson, Aníta Eik Kjartansdóttir Sólon frá Skáney Stjarna frá Þorkelshóli
  • 2 1 H Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 15 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Kraflar frá Miðsitju Tign frá Vorsabæ II
  • 3 1 H Brynja Anderiman Mökkur frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 21 Hörður Baltasar K Baltasarsson Geysir frá Gerðum Sæmd frá Skálpastöðum
  • 4 2 V Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal Embla frá Lækjarhvammi Jarpur/milli- skjótt 13 Hörður Stefanía Vilhjálmsdóttir Djarfur frá Hvammi Sóta frá Lækjarhvammi
  • 5 2 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Glófaxi frá Múlakoti Rauður/ljós- stjörnótt 12 Hörður Karin Mattsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Snerpa frá Stóru-Ásgeirsá
  • 6 3 H Helga Stefánsdóttir Blika frá Syðra-Kolugili Bleikur/ál/kol. einlitt 9 Hörður Linda Bragadóttir Hnokki frá Fellskoti Hnota frá Tjörn
  • 7 3 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 17 Hörður Sigurður Örn Sigurðsson, Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Elvar frá Reykjavík Gloría frá Breiðabólsstað