sunnudagur, 22. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar og dagskrá Gæðingamóts Harðar

3. júní 2011 kl. 09:47

Ráslistar og dagskrá Gæðingamóts Harðar

Gæðingamóts Harðar fer fram í Mosfellsbæ um helgina.

Meðfylgjandi er dagskrá mótsins og ráslistar með fyrirvara um breytingar.

Dagskrá

Laugardagur

9.00 Tölt Forkeppni
Ungmennaflokkur
Unglingar
12.30 Matur
13.15 Börn
A-Flokkur
15:45 Kaffi hlé
16.15 B-Flokkur
Unghross forkeppni
19.15 Matur
20.00 100 m skeið
A-úrslit Tölt

Sunnudagur

10.00 Úrslit Ungmenni
Úrslit Unglingar
Úrslit Börn
Pollar
Úrslit Unghross
12.00 Matur
13.00 Úrslit B-flokkur áhugamenn
Úrslit B-flokkur Atvinnumenn
Úrslit A-flokkur áhugamenn
Úrslit A-flokkur Atvinnumenn
15.00 Kappreiðar

Keppendur skulu ath að forkeppni í A og B flokk er úrtaka fyrir Landsmót, sem sagt efstu 7 í forkeppni fara á Landsmót fyrir félagið.

Ráslistar

A flokkur
1             1             V             Garpur frá Torfastöðum II            Súsanna Katarína Guðmundsdóttir
2             3             V             Húmfaxi frá Flekkudal                   Játvarður Ingvarsson
3             4             V             Kúreki frá Vorsabæ 1                    Þorvarður Friðbjörnsson
4             5             V             Skafl frá Norður-Hvammi                            Reynir Örn Pálmason
5             6             V             Hrímey frá Kiðafelli                        Jóhann Þór Jóhannesson
6             7             V             Hespa frá Kristnesi                         Svana Ingólfsdóttir
7             8             V             Óðinn frá Hvítárholti                      Súsanna Ólafsdóttir
8             9             V             Jesper frá Leirulæk                        Sigurður Ólafsson
9             10           V             Beta frá Varmadal                          Játvarður Ingvarsson
10           11           V             Nótt frá Flögu                   Sigurður Vignir Matthíasson
11           12           V             Stjarna frá Efri-Rotum                   Reynir Örn Pálmason
12           13           V             Akkur frá Varmalæk                      Fredrik Sandberg
13           14           V             Óttar frá Hvítárholti                       Súsanna Ólafsdóttir
14           15           V             Ástareldur frá Stekkjarholti                        Jóhann Þór Jóhannesson
15           16           V             Þrumugnýr frá Hestasýn                             Halldóra Sif Guðlaugsdóttir
16           17           V             Greifi frá Holtsmúla 1                    Reynir Örn Pálmason
17           18           V             Taumur frá Skíðbakka I                 Gylfi Freyr Albertsson
 
B flokkur
1             1             V             Straumur frá Enni                           Linda Rún Pétursdóttir
2             2             V             Stroka frá Kiðafelli                          Line Nörgaard
3             3             V             Hera frá Dallandi                             Frida Anna-Karin Dahlén
4             4             V             Glymur frá Grófargili                     Reynir Örn Pálmason
5             5             V             Svartnir frá Miðsitju                       Elías Þórhallsson
6             6             V             Funi frá Mosfellsbæ                      Fredrica Fagerlund
7             7             V             Villi frá Vatnsleysu                          Jóhann Þór Jóhannesson
8             8             V             Eitill frá Leysingjastöðum II                         Ragnhildur Haraldsdóttir
9             9             V             Lyfting frá Mosfellsbæ                 Fredrica Fagerlund
10           10           V             Oddkell frá Sigmundarstöðum                  Halldóra Sif Guðlaugsdóttir
11           11           V             Klaki frá Blesastöðum 1A                             Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir
12           12           V             Loki frá Dallandi                               Fredrik Sandberg
13           13           V             Dagfinnur frá Blesastöðum 1A                  Játvarður Ingvarsson
14           14           V             Freyr frá Hlemmiskeiði 3                             Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
15           15           V             Sókrates frá Stangarholti                             Leó Hauksson
16           16           V             Hellingur frá Blesastöðum 1A                    Halldóra H Ingvarsdóttir
17           17           V             Funi frá Tóftum                               Sigurður Ólafsson
18           18           V             Tindur frá Jaðri                 Kristinn Már Sveinsson
19           19           V             Svali frá Þorlákshöfn                      Fredrik Sandberg
20           20           V             Sindri frá Oddakoti                         Vilhjálmur Þorgrímsson
21           21           V             Leikur frá Lýtingsstöðum                             Fredrica Fagerlund
22           22           V             Gutti Pet frá Bakka                         Lilja Ósk Alexandersdóttir
23           23           V             Baldvin frá Stangarholti                                Reynir Örn Pálmason
24           24           V             Dimmalimm frá Þúfu                     Elías Þórhallsson
25           25           V             Máni frá Galtanesi                          Linda Rún Pétursdóttir
 
Barnaflokkur
1             1             V             Harpa Sigríður Bjarnadóttir                         Dögun frá Gunnarsstöðum
2             2             V             Magnús Þór Guðmundsson                       Drífandi frá Búðardal
3             3             V             Anton Hugi Kjartansson                               Sprengja frá Breiðabólsstað
4             4             V             Harpa Sigríður Bjarnadóttir                         Trú frá Álfhólum
5             5             V             Hlynur Óli Haraldsson                    Spá frá Ytra-Skörðugili
6             6             V             Linda Bjarnadóttir                           Sprettur frá Hraðastöðum 1
7             7             V             Harpa Sigríður Bjarnadóttir                         Gustur frá Margrétarhofi
 
100 m flugskeið
1             1             V             Jóhann Þór Jóhannesson                            Skemill frá Dalvík
2             2             V             Halldóra Sif Guðlaugsdóttir                        Þrumugnýr frá Hestasýn
3             3             V             Harpa Sigríður Bjarnadóttir                         Mammon frá Stóradal
4             4             V             Leó Hauksson                   NN frá Varmadal
5             5             V             Magnús Ingi Másson                     Glóð frá Lambhaga
6             6             V             Elías Þórhallsson                              Fjöður frá Gamla-Hrauni
7             7             V             Reynir Örn Pálmason                    Hektor frá Reykjavík
8             8             V             Alexander Hrafnkelsson                              Hugur frá Grenstanga
9             9             V             Ólöf Guðmundsdóttir                   Fróði frá Laugabóli
10           10           V             Þorvaldur Árni Þorvaldsson                        Gjósta frá Prestsbakka
 
150 m skeið
1             1             V             Magnús Ingi Másson                     Glóð frá Lambhaga
2             1             V             Reynir Örn Pálmason                    Hektor frá Reykjavík
3             2             V             Alexander Hrafnkelsson                              Hugur frá Grenstanga
4             2             V             Jóhann Þór Jóhannesson                            Skemill frá Dalvík
 
Tölt
1             1             V             Fredrica Fagerlund                         Funi frá Mosfellsbæ
2             1             V             Elías Þórhallsson                              Svartnir frá Miðsitju
3             2             V             Harpa Sigríður Bjarnadóttir                         Gustur frá Margrétarhofi
4             2             V             Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir                        Klaki frá Blesastöðum 1A
5             3             V             Linda Rún Pétursdóttir                 Máni frá Galtanesi
6             3             V             Svana Ingólfsdóttir                         Gustur frá Grund II
7             4             H             Hulda Kolbeinsdóttir                     Nemi frá Grafarkoti
8             4             H             Line Nörgaard                   Eydís frá Miðey
9             5             V             Vilhjálmur Þorgrímsson                                Sindri frá Oddakoti
10           5             V             Jóhann Þór Jóhannesson                            Villi frá Vatnsleysu
11           6             V             Kristinn Már Sveinsson                 Tindur frá Jaðri
12           6             V             Gylfi Freyr Albertsson                   Taumur frá Skíðbakka I
 
Unglingaflokkur
1             1             V             Vera Roth                           Trú frá Dallandi
2             2             V             Katrín Sveinsdóttir                         Hrókur frá Hofi
3             3             V             Hinrik Ragnar Helgason                Perla frá Mosfellsbæ
4             4             V             Hrönn Kjartansdóttir                     Demantur frá Gili
5             5             V             Lilja Dís Kristjánsdóttir                  Elding frá Ytra-Vallholti
6             6             V             Margrét Sæunn Axelsdóttir                       Bjarmi frá Mosfellsbæ
7             7             V             Páll Jökull Þorsteinsson                                Hrókur frá Enni
8             8             V             Harpa Snorradóttir                         Sæla frá Stafafelli
9             9             V             Vera Roth                           Kóngur frá Forsæti
10           10           V             Katrín Sveinsdóttir                         Hektor frá Dalsmynni
11           11           V             Súsanna Katarína Guðmundsdóttir                        Hyllir frá Hvítárholti
12           12           V             Hrönn Kjartansdóttir                     Moli frá Reykjavík
13           13           V             Hinrik Ragnar Helgason                Haddi frá Akureyri
14           14           V             Hulda Kolbeinsdóttir                     Nemi frá Grafarkoti
 
Ungmennaflokkur
1             1             V             Lilja Ósk Alexandersdóttir                           Gutti Pet frá Bakka
2             2             V             Grímur Óli Grímsson                      Djákni frá Útnyrðingsstöðum
3             3             V             Arnar Logi Lúthersson                   Frami frá Víðidalstungu II
4             4             V             María Gyða Pétursdóttir                             Rauður frá Syðri-Löngumýri
5             5             V             Hildur Kristín Hallgrímsdóttir                      Kraftur frá Varmadal
6             6             V             Bjarney Rósa Sveinbjörnsdóttir                               Sjöfn frá Fremri-Fitjum
7             7             V             Hulda Björk Haraldsdóttir                            Gleði frá Unalæk
8             8             V             Leó Hauksson                   Ormur frá Sigmundarstöðum
9             9             V             Sigurgeir Jóhannsson                    Tignir frá Varmalæk