sunnudagur, 22. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar og dagskrá Gæðingamóts Geysis

9. júní 2011 kl. 10:01

Ráslistar og dagskrá Gæðingamóts Geysis

Sameiginlegt Gæðingamót og Landsmótsúrtaka hestamannafélaganna Geysis, Trausta, Smára og Loga fer fram 11.-12. Júní nk. á Hellu.

Fyrri umferð hefst stundvíslega kl 11:30 laugardaginn 11.júní og seinni umferð verður sunnudaginn 12.júní. Tölt keppnin verður einnig seinnipart sunnudags 12.júní.

Dagskrá mótsins er eftirfarandi:
Laugardagur
kl 11:30 Ungmennaflokkur
kl 13:30 Matur
kl 14:00 Unglingaflokkur og Barnaflokkur
kl 17:00 Kaffi
kl 17:30 B-flokkur
kl 20:30 Matur
kl 21:00 A-flokkur
 
Sunnudagur
Seinni umferð, nánari tímasetning fer eftir skráningu en umferðin verður búin áður en töltkeppnin hefst.
Kl  16:00 Tölt keppni.

Miðaverð á úrtöku er 1000 kr. frítt fyrir knapa og börn yngri en 12 ára.

Meðfylgjandi eru ráslistar mótsins

A-flokkur
1             1             V             Brattur frá Tóftum                          Helgi Þór Guðjónsson
2             2             V             Hruni frá Friðheimum                   Sólon Morthens
3             3             V             Ari frá Bræðratungu                      Guðrún Magnúsdóttir
4             4             V             Dropi frá Selfossi                             Erla Katrín Jónsdóttir
5             5             V             Flosi frá Búlandi                                               Fjölnir Þorgeirsson
6             6             V             Tenór frá Túnsbergi                       Erlingur Erlingsson
7             7             V             Flipi frá Haukholtum                      Hallgrímur Birkisson
8             8             V             Gítar frá Húsatóftum                     Hermann Þór Karlsson
9             9             V             Fursti frá Stóra-Hofi                       Daníel Jónsson
10           10           V             Von frá Þóroddsstöðum                              Bjarni Bjarnason
11           11           V             Prins frá Langholtskoti                  Guðmann Unnsteinsson
12           12           V             Ómur frá Kvistum                           Hinrik Bragason
13           13           V             Starkaður frá Velli II                       Sigurður Sigurðarson
14           14           V             Lotta frá Hellu                                   Hans Þór Hilmarsson
15           15           V             Dynfari frá Úlfljótsvatni                               Snæbjörn Björnsson
16           16           V             Heljar frá Hemlu II                          Vignir Siggeirsson
17           17           V             Skjálfti frá Bakkakoti                      Guðmundur Björgvinsson
18           18           V             Dimmir frá Álfhólum                      Sara Ástþórsdóttir
19           19           V             Blær frá Efri-Brúnavöllum I         Hermann Þór Karlsson
20           20           V             Háfeti frá Hurðarbaki                    Esther Kapinga
21           21           V             Skuggi frá Strandarhjáleigu         Elvar Þormarsson
22           22           V             Ágústínus frá Melaleiti                 Daníel Jónsson
23           23           V             Arnar frá Blesastöðum 2A           Sigursteinn Sumarliðason
24           24           V             Frægur frá Flekkudal                     Sólon Morthens
25           25           V             Sindri frá Hvalnesi                           Hallgrímur Birkisson
26           26           V             Ylur frá Blönduhlíð                          Guðmundur Baldvinsson
27           27           V             Frosti frá Efri-Rauðalæk                               Sigurður Sigurðarson
28           28           V             Tindur frá Miðsitju                         Helga Björt Bjarnadóttir
 
B flokkur
1             1             V             Glóð frá Sperðli                                               Sólon Morthens
2             2             V             Nemó frá Hlemmiskeiði 2            Sigursteinn Sumarliðason
3             3             V             Barón frá Reykjaflöt                      Jakobína Agnes Valsdóttir
4             4             V             Glaðdís frá Kjarnholtum I            Lena Zielinski
5             5             V             Ás frá Ólafsvöllum                          Ísleifur Jónasson
6             6             V             Sól frá Vakurstöðum                     Sigurður Vignir Matthíasson
7             7             V             Hríma frá Þjóðólfshaga 1             Sigurður Sigurðarson
8             8             V             Hrafnhetta frá Steinnesi                              Ólafur Ásgeirsson
9             9             V             Háfeti frá Leirulæk                         Olil Amble
10           10           V             Gjóska frá Álfhólum                      Sara Ástþórsdóttir
11           11           V             Tvistur frá Nýjabæ                         Guðmundur Baldvinsson
12           12           V             Tindur frá Heiði                                                Steingrímur Sigurðsson
13           13           V             Dáti frá Hrappsstöðum                 John Sigurjónsson
14           14           V             Dómhildur frá Ólafsvöllum          Hallgrímur Birkisson
15           15           V             Galdur frá Kaldbak                         Valdís Hermannsdóttir
16           16           V             Gaumur frá Dalsholti                     Guðmundur Björgvinsson
17           17           V             Bríet frá Skeiðháholti                    Vilmundur Jónsson
18           18           V             Sameignar-Grána frá Syðri-Gróf 1           Guðmann Unnsteinsson
19           19           V             Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2                      Lena Zielinski
20           20           V             Seifur frá Baldurshaga                  Jón Páll Sveinsson
21           21           V             Esja frá Kálfholti                              Ísleifur Jónasson
22           22           V             Melkorka frá Hemlu II                   Vignir Siggeirsson
23           23           V             Ketill frá Kvistum                             Hulda Gústafsdóttir
24           24           V             Spói frá Hrólfsstaðahelli                               Eiður Einar Kristinsson
25           25           V             Svampur-Sveinsson frá Ólafsbergi          Guðmundur Baldvinsson
26           26           V             Örvar frá Miðkoti                            Nanna Daugbjerg
27           27           V             Háfeti frá Miðkoti                           Ólafur Þórisson
28           28           V             Orka frá Bólstað                              Halldóra Anna Ómarsdóttir
29           29           V             Kjarnorka frá Kálfholti                   Sigurður Sigurðarson
30           30           V             Díva frá Álfhólum                            Sara Ástþórsdóttir
31           31           V             Ferill frá Nýjabæ                             Hans Þór Hilmarsson
32           32           V             Þokki frá Þjóðólfshaga 1                              Hólmfríður Kristjánsdóttir
33           33           V             Lóðar frá Tóftum                             Rúnar Guðlaugsson
34           34           V             Gæfa frá Kálfholti                           Ísleifur Jónasson
35           35           V             Eldjárn frá Tjaldhólum                  Guðmundur Björgvinsson
36           36           V             Breyting frá Haga I                          Guðmann Unnsteinsson
37           37           V             Fögnuður frá Vatnsenda                             Hallgrímur Birkisson
 
Barnaflokkur
1             1             V             Ómar Högni Guðmarsson                           Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
2             2             V             Helgi Valdimar Sigurðsson                          Hugnir frá Skollagróf
3             3             V             Sigríður Magnea Kjartansdóttir                Baugur frá Bræðratungu
4             4             V             Helga Þóra Steinsdóttir                Straumur frá Lambhaga
5             5             V             Katrín Diljá Vignisdóttir                 Mörk frá Dalsmynni
6             6             V             Matthías Bjarnason                       Tvistur frá Reykholti
7             7             V             Karitas Ármann                                Bríet frá Friðheimum
8             8             V             Ómar Högni Guðmarsson                           Snót frá Kálfholti
 
Tölt
1             1             V             Sævar Örn Sigurvinsson                               Orka frá Þverárkoti
2             2             V             Ragnhildur Haraldsdóttir                             Eitill frá Leysingjastöðum II
3             3             V             Artemisia Bertus                             Þrá frá Háholti
4             4             V             Ingibjörg Jónína Steinsdóttir                      Magni frá Þórunúpi
5             5             V             Fanney Guðrún Valsdóttir                          Fókus frá Sólheimum
6             6             V             Sylvía Sigurbjörnsdóttir                                Þórir frá Hólum
7             7             V             Ómar H Wiium                  Þokkadís frá Giljum
8             8             V             Guðmundur Björgvinsson                          Eldjárn frá Tjaldhólum
9             9             V             Sigurður E. Guðmundsson                          Herkúles frá Grímsstöðum
10           10           V             Erlingur Erlingsson                          Tenór frá Túnsbergi
11           11           V             Ólafur Ásgeirsson                           Hrafnhetta frá Steinnesi
12           12           V             Róbert Bergmann                           Brynja frá Bakkakoti
13           13           V             Guðmann Unnsteinsson                             Breyting frá Haga I
14           14           V             Lena Zielinski                    Njála frá Velli II
15           15           V             John Sigurjónsson                          Dáti frá Hrappsstöðum
16           16           V             Halldóra Anna Ómarsdóttir                        Orka frá Bólstað
17           17           V             Sigurður Sigurðarson                     Blæja frá Lýtingsstöðum
18           18           V             Camilla Petra Sigurðardóttir                       Dreyri frá Hjaltastöðum
19           19           V             Jón Þorberg Steindórsson                          Tíbrá frá Minni-Völlum
20           20           V             Ingeborg Björk Steinsdóttir                        Flugar frá Litla-Garði
21           21           V             Guðmundur Björgvinsson                          Gaumur frá Dalsholti
22           22           V             Guðmundur Baldvinsson                            Tvistur frá Nýjabæ
23           23           V             Kári Steinsson                   Tónn frá Melkoti
24           24           V             Eiður Einar Kristinsson                  Spói frá Hrólfsstaðahelli
25           25           V             Hulda Finnsdóttir                            Jódís frá Ferjubakka 3
 
Unglingaflokkur
1             1             V             Bryndís Heiða Guðmundsd.                       Dynur frá Vestra-Geldingaholti
2             2             V             Sigurbjörg Bára Björnsdóttir                      Forseti frá Vorsabæ II
3             3             V             Fríða Hansen                     Þróttur frá Efri-Hömrum
4             4             V             Birgitta Bjarnadóttir                       Blika frá Hjallanesi 1
5             5             V             Dagbjört Hjaltadóttir                     Gnýr frá Ferjukoti
6             6             V             Eygló Arna Guðnadóttir                               Þrúður frá Þúfu
7             7             V             Theodóra Jóna Guðnadóttir                      Spenna frá Þúfu
8             8             V             Róbert Bergmann                           Brynja frá Bakkakoti
9             9             V             Björgvin Ólafsson                           Núpur frá Eystra-Fróðholti
10           10           V             Sólrún Einarsdóttir                         Blængur frá Mosfellsbæ
11           11           V             Marta Margeirsdóttir                    Krummi frá Sæbóli
12           12           V             Dorothea Ármann                          Eskimær frá Friðheimum
13           13           V             Guðmunda Ellen Sigurðardóttir                               Alvar frá Nýjabæ
14           14           V             Gunnlaugur Bjarnason                 Andrá frá Blesastöðum 2A
15           15           V             Guðjón Örn Sigurðsson                               Hárekur frá Skollagróf
16           16           V             Finnur Jóhannesson                      Körtur frá Torfastöðum
17           17           V             Jón Óskar Jóhannesson                               Mökkur frá Efri-Sumarliðabæ
18           18           V             Birgitta Bjarnadóttir                       Nanna frá Tungu
19           19           V             Dagbjört Hjaltadóttir                     Prímus frá Brekkukoti
20           20           V             Fríða Hansen                     Keimur frá Kjartansstöðum
21           21           V             Bryndís Heiða Guðmundsd.                       Blær frá Vestra-Geldingaholti
22           22           V             Sigurbjörg Bára Björnsdóttir                      Blossi frá Vorsabæ II
23           23           V             Ragnar Þorri Vignisson                  Klængur frá Skálakoti
24           24           V             Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir                             Smyrill frá Hellu
25           25           V             Marta Margeirsdóttir                    Frumherji frá Kjarnholtum I
 
Ungmennaflokkur
1             1             V             Aðalheiður Einarsdóttir                                Blöndal frá Skagaströnd
2             2             V             Hjörvar Ágústsson                          Hrafndynur frá Hákoti
3             3             V             Hulda Jónsdóttir                              Kjarnar frá Böðmóðsstöðum 2
4             4             V             Andrea Guðlaugsdóttir                Kátína frá Grímsstöðum
5             5             V             Ásdís Hulda Árnadóttir                 Baltasar frá Hvammi
6             6             V             Hekla Katharína Kristinsdóttir                    Gautrekur frá Torfastöðum
7             7             V             Tanja Rún Jóhannsdóttir                             Hrefna frá Skeiðháholti
8             8             V             Sophia Sörensen                             Mökkur frá Miðhjáleigu
9             9             V             Ragnheiður Hallgrímsdóttir                        Garri frá Hæl
10           10           V             Klara Sif Ásmundsdóttir                               Gammur frá Hvolsvelli
11           11           V             Elísabet Rún Ágústsdóttir                            Úa frá Vestra-Fíflholti
12           12           V             Guðrún Margrét Valsteinsdóttir                              Háfeti frá Vorsabæ 1
13           13           V             Elín Huld Kjartansdóttir                Heikir frá Ási 1
14           14           V             Rakel Natalie Kristinsdóttir                         Vígar frá Skarði
15           15           V             Gunnar Ásgeirsson                        Elding frá Ísabakka
16           16           V             Hjörvar Ágústsson                          Fáni frá Kirkjubæ
17           17           V             Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir                               Glíma frá Bakkakoti
18           18           V             Andrea Guðlaugsdóttir                Ófeigur frá Grímsstöðum
19           19           V             Hulda Jónsdóttir                              Hekla Björk frá Hárlaugsstöðum 2
20           20           V             Lárus Jóhann Guðmundsson                     Vafi frá Árbæ
21           21           V             Ásdís Hulda Árnadóttir                 Hrókur frá Breiðholti í Flóanum
22           22           V             Matthildur María Guðmundsdóttir                         Prins frá Ytri-Bægisá II