þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar Íslandsmóts

Óðinn Örn Jóhannsson
5. júlí 2017 kl. 07:52

Flosi, elin, íslandsmeistari

Keppni hefst á fimmtudaginn klukkan 13.00

Ráslistar WR Íslandsmóts í hestaíþróttum 2017

Fimmgangur F1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Litur       Aldur     Aðildafélag         Eigandi Faðir      Móðir

1             1             V             Ragnhildur Haraldsdóttir              Þróttur frá Tungu             Brúnn/milli- einlitt           10           Hörður                Ragnhildur Haraldsdóttir              Þokki frá Kýrholti             Sól frá Tungu

2             2             V             Ásmundur Ernir Snorrason          Þórir frá Strandarhöfði  Brúnn/milli- einlitt           7             Máni                Guðmundur Már Stefánsson      Þulur frá Hólum                Gyðja frá Þorsteinsstöðum

3             3             V             Viðar Ingólfsson              Bruni frá Brautarholti     Rauður/milli- blesótt     8              Fákur    Ólafur Brynjar Ásgeirsson, Kvíarhóll ehf.             Hnokki frá Fellskoti         Ambátt frá Kanastöðum

4             4             V             Vilfríður Sæþórsdóttir   Logadís frá Múla              Rauður/milli- stjörnótt  10           Fákur                Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir               Roði frá Múla     Frostrós frá Þóreyjarnúpi

5             5             V             Mette Mannseth            Karl frá Torfunesi             Brúnn/dökk/sv. stjörnótt             9                Skagfirðingur     Mette Camilla Moe Mannseth, Torfunes ehf      Vilmundur frá Feti           Mánadís frá Torfunesi

6             6             V             Ísleifur Jónasson              Prins frá Hellu    Rauður/milli- einlitt glófext        8              Geysir   Þröstur Sigurðsson, Ísleifur Jónasson      Þóroddur frá Þóroddsstöðum    Perla frá Árbæ

7             7             V             Hulda Gústafsdóttir       Birkir frá Vatni   Vindóttur/jarp- einlitt   9             Fákur     Egli Oliver                Glymur frá Innri-Skeljabrekku    Þokkadís frá Holtsmúla

8             8             V             Sigurbjörn Bárðarson     Spói frá Litlu-Brekku       Brúnn/mó- einlitt            12           Fákur                Sigurbjörn Bárðarson     Ofsi frá Brún      Syrpa frá Ytri-Hofdölum

9             9             V             Bjarni Bjarnason              Hnokki frá Þóroddsstöðum         Brúnn/milli- einlitt           10           Trausti                Margrét Hafliðadóttir     Aron frá Strandarhöfði  Dama frá Þóroddsstöðum

10           10           V             Snorri Dal            Engill frá Ytri-Bægisá I    Rauður/milli- blesótt     7             Sörli       Anna Björk Ólafsdóttir, Snorri Dal    Arður frá Brautarholti    Eik frá Dalsmynni

11           11           V             Þórarinn Ragnarsson     Spuni frá Vesturkoti       Jarpur/korg- einlitt         11           Smári    Hulda Finnsdóttir         Álfasteinn frá Selfossi    Stelpa frá Meðalfelli

12           12           V             Máni Hilmarsson             Prestur frá Borgarnesi   Vindóttur/mó skjótt      8              Skuggi   Húni Hilmarsson         Klerkur frá Bjarnanesi    Drottning frá Þverholtum

13           13           V             Sigurður Vignir Matthíasson       Gormur frá Efri-Þverá    Brúnn/milli- einlitt           11           Fákur                Ganghestar ehf Blær frá Torfunesi           Rauðkolla frá Litla-Moshvoli

14           14           V             Páll Bragi Hólmarsson   Álvar frá Hrygg  Jarpur/milli- skjótt          8             Sleipnir Gísli K Kjartansson, Geirland ehf            Álfur frá Selfossi              Brá frá Háholti

15           15           V             Viðar Ingólfsson              Völsungur frá Skeiðvöllum          Brúnn/mó- einlitt            7             Fákur                Karl Áki Sigurðsson, Viðar Ingólfsson      Ómur frá Kvistum            Vaka frá Arnarhóli

16           16           V             Reynir Örn Pálmason     Kinnskær frá Selfossi      Leirljós/Hvítur/ljós- skj...              12           Hörður                Ganghestar ehf, Halldór Vilhjálmsson    Álfasteinn frá Selfossi    Gola frá Arnarhóli

17           17           V             Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum       Grár/brúnn einlitt           11           Neisti    Jón Gíslason              Orri frá Þúfu í Landeyjum            Gríma frá Lynghaga

18           18           V             Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi           Vindóttur/jarp- stjörnótt             8              Fákur    Hestvit ehf.       Hlynur frá Haukatungu Syðri 1   Ísold frá Leirulækjarseli 2

19           19           V             Pétur Örn Sveinsson      Hlekkur frá Saurbæ         Bleikur/álóttur einlitt     8              Skagfirðingur                Pétur Örn Sveinsson, Heiðrún Ósk Eymundsdóttir            Þeyr frá Prestsbæ           Njóla frá Miðsitju

20           20           V             Sara Rut Heimisdóttir    Magnús frá Feti Jarpur/milli- stjarna,nös...           9              Smári    Sara Rut Heimisdóttir              Smári frá Skagaströnd   Björk frá Hólum

21           21           V             Eyrún Ýr Pálsdóttir          Heikir frá Hamarsey        Bleikur/fífil- einlitt           7              Sleipnir Karl Áki Sigurðsson, Eyrún Ýr Pálsdóttir  Álfur frá Selfossi              Hrund frá Árbæ

22           22           V             Mette Mannseth            Kveðja frá Þúfum             Rauður/ljós- stjörnótt   9              Skagfirðingur                Mette Camilla Moe Mannseth   Kraftur frá Bringu             Kylja frá Stangarholti

23           23           V             Hulda Gústafsdóttir       Vísir frá Helgatúni            Rauður/milli- stjörnótt g...           7             Fákur                Helgi Gíslason   Ómur frá Kvistum           Vænting frá Hruna

24           24           V             Guðmundur Björgvinsson           Sjóður frá Kirkjubæ        Brúnn/milli- einlitt           10           Geysir                Pabbastrákur ehf             Sær frá Bakkakoti            Þyrnirós frá Kirkjubæ

25           25           V             Edda Rún Guðmundsdóttir         Þulur frá Hólum                Jarpur/rauð- einlitt         16           Fákur                Strandarhöfuð ehf          Kormákur frá Flugumýri II            Þrenna frá Hólum

26           26           V             Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu    Brúnn/milli- einlitt           10                Fákur    Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Gunnar Arnarson       Aron frá Strandarhöfði  Gígja frá Auðsholtshjáleigu

27           27           V             Randi Holaker   Þytur frá Skáney              Rauður/milli- einlitt        12           Faxi        Bjarni Marinósson       Gustur frá Hóli   Þóra frá Skáney

28           28           V             Sara Sigurbjörnsdóttir   Fjóla frá Oddhóli              Grár/bleikur einlitt          9              Fákur                Þórhallur Dagur Pétursson, Sara Sigurbjörnsdóttir            Randver frá Oddhóli       Fía frá Oddhóli

29           29           V             Daníel Gunnarsson         Magni frá Ósabakka       Brúnn/dökk/sv. einlitt   11           Sleipnir Guðjón Ármann Jónsson              Víðir frá Prestsbakka     Embla frá Gerðum

30           30           V             Sigurbjörn Bárðarson     Oddur frá Breiðholti í Flóa           Rauður/milli- stjörnótt  10           Fákur                Kári Stefánsson Þokki frá Kýrholti             Gunnvör frá Miðsitju

31           31           V             Ævar Örn Guðjónsson   Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2     Brúnn/milli- stjörnótt    7                Sprettur               Ketill Valdemar Björnsson, Hestar ehf    Tenór frá Túnsbergi        Frigg frá Hárlaugsstöðum 2

32           32           V             Guðmar Þór Pétursson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt          11           Hörður                Heimahagi Hrossarækt ehf          Huginn frá Haga I             Pyttla frá Flekkudal

33           33           V             Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum        Rauður/milli- skjótt        9              Fákur                Vakurstaðir / Framherji ehf         Álfasteinn frá Selfossi    Hending frá Hvolsvelli

34           34           V             Líney María Hjálmarsdóttir         Þróttur frá Akrakoti        Bleikur/álóttur einlitt     7                Skagfirðingur     Líney María Hjálmarsdóttir         Gaumur frá Auðsholtshjáleigu   Þeysa frá Akrakoti

35           35           V             Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli              Móálóttur,mósóttur/milli-...       12                Fákur    Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli         Folda frá Lundi

36           36           V             Hekla Katharína Kristinsdóttir    Jarl frá Árbæjarhjáleigu II             Rauður/milli- tvístjörnót...                10           Geysir   Marjolijn Tiepen              Stáli frá Kjarri     Elding frá Árbæjarhjáleigu II

37           37           V             Viðar Ingólfsson              Kjarkur frá Skriðu             Brúnn/dökk/sv. stjörnótt             9             Fákur                Þór Jónsteinsson, Sigríður Kristín Sverrisdóttir   Moli frá Skriðu  Sunna frá Skriðu

38           38           V             Jón Páll Sveinsson           Penni frá Eystra-Fróðholti            Bleikur/fífil- blesótt        11           Geysir                Ársæll Jónsson, Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Glóðar frá Reykjavík       Framtíð frá Bakkakoti

39           39           H             Steingrímur Sigurðsson Gróði frá Naustum          Jarpur/milli- einlitt          11           Geysir   Grétar Jóhannes Sigvaldason, Steingrímur Sigurðsson  Geisli frá Sælukoti           Snörp frá Naustum

40           40           V             Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Laxnes frá Lambanesi    Rauður/milli- stjörnótt  8             Hörður                Margrétarhof hf               Kiljan frá Steinnesi          Sveifla frá Lambanesi

41           41           V             Mette Mannseth            Kiljan frá Þúfum               Brúnn/milli- einlitt          9              Skagfirðingur                Mette Camilla Moe Mannseth   Þokki frá Kýrholti             Kylja frá Stangarholti

42           42           V             Hinrik Bragason Milljarður frá Barká         Brúnn/milli- einlitt          9             Fákur     Ólafur Tryggvi Hermannsson, Vignir Ingþórsson             Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Þota frá Dalsmynni

43           43           V             Þórarinn Eymundsson   Narri frá Vestri-Leirárgörðum    Jarpur/rauð- einlitt         11                Skagfirðingur     Gestüt Sunnaholt GmbH, Þórarinn Eymundsson Natan frá Ketilsstöðum Vár frá Vestri-Leirárgörðum

44           44           V             Reynir Örn Pálmason     Brimnir frá Efri-Fitjum   Bleikur/álóttur einlitt     8              Hörður                Margrétarhof hf               Hnokki frá Fellskoti         Ballerína frá Grafarkoti

45           45           V             Sigursteinn Sumarliðason            Krókus frá Dalbæ             Brúnn/milli- einlitt           9             Sleipnir                Ari Björn Thorarensen   Vilmundur frá Feti           Flauta frá Dalbæ

Fjórgangur V1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Litur       Aldur     Aðildafélag         Eigandi Faðir      Móðir

1             1             V             Hanne Oustad Smidesang           Roði frá Syðri-Hofdölum              Rauður/milli- einlitt        11                Smári    Alf Tore Smidesang, Benedikt Þór Kristjánsson   Kolvakur frá Syðri-Hofdölum      Rökkva frá Syðri-Hofdölum

2             2             V             Mette Mannseth            Hryðja frá Þúfum             Brúnn/milli- leistar(eing...            8                Skagfirðingur     Mette Camilla Moe Mannseth  Hróður frá Refsstöðum Lygna frá Stangarholti

3             3             V             John Sigurjónsson           Æska frá Akureyri            Jarpur/milli- einlitt          7              Fákur    Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson      Kappi frá Kommu            Hrönn frá Búlandi

4             4             V             Viðar Ingólfsson              Ísafold frá Lynghóli          Rauður/milli- skjótt        7              Fákur    Árni Þorkelsson, Jakobína Jónsdóttir, Elísabet Steinunn Jóh   Álfur frá Selfossi               Leista frá Lynghóli

5             5             V             Sigurbjörn Bárðarson     Hrafn frá Breiðholti í Flóa             Brúnn/milli- einlitt           11           Fákur                Kári Stefánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Korpa frá Dalsmynni

6             6             V             Jóhann Kristinn Ragnarsson        Bóas frá Húsavík              Brúnn/milli- einlitt           8                Sprettur               Vignir Sigurólason, Úlfar Albertsson, Sigríkur Jónsson     Kappi frá Kommu            Dúsa frá Húsavík

7             7             V             Hákon Dan Ólafsson      Gormur frá Garðakoti    Brúnn/mó- einlitt            11           Fákur    Ólafur Þórður Kristjánsson        Gaumur frá Auðsholtshjáleigu  Grána frá Garðakoti

8             8             V             Jakob Svavar Sigurðsson              Júlía frá Hamarsey           Bleikur/fífil- tvístjörnótt               8                Dreyri   Hrossaræktarbúið Hamarsey      Auður frá Lundum II       Hviða frá Ingólfshvoli

9             9             V             Ævar Örn Guðjónsson   Vökull frá Efri-Brú            Brúnn/milli- einlitt          8              Sprettur                Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf   Arður frá Brautarholti    Kjalvör frá Efri-Brú

10           10           V             Kristín Lárusdóttir           Aðgát frá Víðivöllum fremri         Brúnn/milli- einlitt           9             Kópur                Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon       Gaumur frá Auðsholtshjáleigu   Varða frá Víðivöllum fremri

11           11           V             Hanna Rún Ingibergsdóttir          Mörður frá Kirkjubæ      Rauður/milli- blesa auk l...            9                Sörli       Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson   Valtýr frá Kirkjubæ         Lilja frá Kirkjubæ

12           12           V             Sigvaldi Lárus Guðmundsson     Lottó frá Kvistum             Brúnn/milli- stjörnótt    7             Faxi                Kvistir ehf.          Ketill frá Kvistum             Orka frá Hvammi

13           13           V             Guðmundur Björgvinsson           Straumur frá Feti             Brúnn/milli- einlitt           9             Geysir                Jørgen Svendsen             Þristur frá Feti   Smáey frá Feti

14           14           V             Artemisia Bertus              Korgur frá Ingólfshvoli   Brúnn/milli- einlitt          11           Skagfirðingur                Artemisia Constance Bertus, Gestüt Sunnaholt GmbH    Leiknir frá Vakurstöðum              Korga frá Ingólfshvoli

15           15           V             Ástríður Magnúsdóttir  Pála frá Naustanesi         Brúnn/dökk/sv. einlitt   9              Sörli                Ástríður Magnúsdóttir  Þristur frá Feti   Ýrr frá Naustanesi

16           16           V             Ásmundur Ernir Snorrason          Frægur frá Strandarhöfði             Rauður/milli- einlitt        8                Máni     Auður Margrét Möller   Hnokki frá Fellskoti         Framtíð frá Árnagerði

17           17           V             Siguroddur Pétursson   Steggur frá Hrísdal           Bleikur/álóttur skjótt     8              Snæfellingur                Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf.              Þristur frá Feti   Mánadís frá Margrétarhofi

18           18           V             Sylvía Sigurbjörnsdóttir Sæmd frá Vestra-Fíflholti             Bleikur/fífil- blesa auk ...               8                Fákur    Þór Gylfi Sigurbjörnsson               Hróður frá Refsstöðum Varða frá Vestra-Fíflholti

19           19           V             Gústaf Ásgeir Hinriksson              Pistill frá Litlu-Brekku     Brúnn/dökk/sv. einlitt   10           Fákur                Hestvit ehf.        Moli frá Skriðu  Prinsessa frá Litla-Dunhaga I

20           20           V             Haukur Bjarnason           Ísar frá Skáney  Grár/rauður stjörnótt    8             Faxi        Haukur Bjarnason, Randi Holaker             Sólon frá Skáney             Hríma frá Skáney

21           21           V             Ólafur Andri Guðmundsson       Gerpla frá Feti   Brúnn/milli- einlitt          6              Geysir   Fet ehf                Dugur frá Þúfu í Landeyjum        Svartafjöður frá Feti

22           22           V             Pernille Lyager Möller   Þjóð frá Skör      Jarpur/milli- einlitt          8             Geysir   Pernille Möller, Karl Áki Sigurðsson         Gaumur frá Auðsholtshjáleigu  Vár frá Auðsholtshjáleigu

23           23           V             Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Sproti frá Enni   Brúnn/milli- einlitt          9              Fákur                Kristbjörg Eyvindsdóttir, Gunnar Arnarson ehf.  Orri frá Þúfu í Landeyjum            Sending frá Enni

24           24           V             Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú    Brúnn/milli- einlitt          7              Máni     Vilberg Skúlason             Kappi frá Kommu            Samba frá Miðsitju

25           25           V             Friðdóra Friðriksdóttir   Orka frá Stóru-Hildisey  Jarpur/milli- stjörnótt    9              Sörli       Doug Smith    Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land     Ösp frá Stóru-Hildisey

26           26           V             Guðmar Þór Pétursson Flóki frá Flekkudal           Brúnn/milli- einlitt          10           Hörður                Þorbjörg Stefánsdóttir  Dynur frá Hvammi          Björk frá Vindási

27           27           V             Elin Holst             Frami frá Ketilsstöðum  Brúnn/milli- einlitt          10           Sleipnir Elín Holst                Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land     Framkvæmd frá Ketilsstöðum

28           28           V             Ástríður Magnúsdóttir  Júpiter frá Garðakoti      Rauður/milli- blesótt     10           Sörli       Pálmi Ragnarsson        Draumur frá Lönguhlíð  Skál frá Sleitustöðum

29           29           V             Viðar Ingólfsson              Þrumufleygur frá Álfhólum         Brúnn/milli- stjörnótt    11           Fákur                Rósa Valdimarsdóttir     Þóroddur frá Þóroddsstöðum    Þyrnirós frá Álfhólum

30           30           V             Edda Rún Guðmundsdóttir         Spyrna frá Strandarhöfði              Rauður/milli- einlitt        9                Fákur    Edda Rún Guðmundsdóttir         Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Fiðla frá Höfðabrekku

31           31           V             Hanne Oustad Smidesang           Roði frá Hala      Rauður/dökk/dr. einlitt 8              Smári                Tamningastöðin Steinsholti ehf Mídas frá Kaldbak           Fiðla frá Hala

32           32           V             Sigursteinn Sumarliðason            Háfeti frá Hákoti              Bleikur/álóttur stjörnótt              8                Sleipnir Steinar Torfi Vilhjálmsson, Kjartan Bergur Jónsson           Hnokki frá Fellskoti         Óðsbrá frá Hákoti

33           33           V             Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti          Rauður/milli- blesótt     9              Sleipnir                Svanhvít Kristjánsdóttir Sædynur frá Múla           Glóð frá Grjóteyri

34           34           V             Ásmundur Ernir Snorrason          Spölur frá Njarðvík          Brúnn/milli- einlitt           11           Máni                Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson           Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Sæla frá Sigríðarstöðum

35           35           V             Hulda Gústafsdóttir       Valur frá Árbakka            Bleikur/álóttur einlitt     7              Fákur                Árbakki-hestar ehf          Hnokki frá Fellskoti         Valdís frá Árbæ

36           36           V             Árni Björn Pálsson          Flaumur frá Sólvangi      Jarpur/milli- einlitt          8              Fákur    Elsa Magnúsdóttir    Gaumur frá Auðsholtshjáleigu   Fluga frá Breiðabólsstað

37           37           V             Freyja Amble Gísladóttir              Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum           Rauður/milli- tvístjörnót...       7              Sleipnir Olil Amble          Dugur frá Þúfu í Landeyjum        Álfadís frá Selfossi

38           38           V             Jakob Svavar Sigurðsson              Gloría frá Skúfslæk         Rauður/milli- einlitt        9             Dreyri                Jakob Svavar Sigurðsson              Glymur frá Árgerði          Tign frá Hvítárholti

39           39           V             Stella Sólveig Pálmarsdóttir        Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt            9                Máni     Stella Sólveig Pálmarsdóttir        Klettur frá Hvammi         Álfheiður Björk frá Lækjarbot

40           40           V             Arnar Bjarki Sigurðarson              Glæsir frá Torfunesi       Rauður/milli- einlitt        8             Ljúfur                Arnar Bjarki Sigurðarson              Mídas frá Kaldbak           Gletta frá Torfunesi

41           41           V             Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti     Brúnn/milli- einlitt          11           Hörður                Heimahagi Hrossarækt ehf          Grettir frá Grafarkoti      Surtsey frá Gröf Vatnsnesi

42           42           V             Sigurður Vignir Matthíasson       Arður frá Efri-Þverá        Jarpur/milli- einlitt          8             Fákur                Birna Sólveig Kristjónsdóttir, Sigurður Vignir Matthíasson            Eldjárn frá Tjaldhólum   Hornafjarðar-Jörp frá Háfshjá

43           43           V             Pernille Lyager Möller   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2        Rauður/milli- einlitt        8             Geysir                Sigurlaug Steingrímsdóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Guðm     Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Steinborg frá Lækjarbotnum

44           44           V             Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt           11           Fákur                Grunur ehf.        Grunur frá Oddhóli         Vending frá Holtsmúla 1

Gæðingaskeið

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Litur       Aldur     Aðildafélag         Eigandi Faðir      Móðir

1             1             V             Árni Björn Pálsson          Korka frá Steinnesi          Leirljós/Hvítur/milli- ei...               16           Fákur                Árni Björn Pálsson           Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi              Kengála frá Steinnesi

2             2             V             Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum        Rauður/milli- skjótt        9              Fákur                Vakurstaðir / Framherji ehf         Álfasteinn frá Selfossi    Hending frá Hvolsvelli

3             3             V             Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt        11           Hörður                Reynir Örn Pálmason     Ófeigur frá Þorláksstöðum          Þoka frá Stykkishólmi

4             4             V             Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Hrappur frá Sauðárkróki               Bleikur/álóttur einlitt     15                Skagfirðingur     Elvar Eylert Einarsson    Brjánn frá Sauðárkróki   Hremmsa frá Sauðárkróki

5             5             V             Sylvía Sigurbjörnsdóttir Villingur frá Breiðholti í Flóa       Brúnn/dökk/sv. einlitt   9             Fákur                Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli         Gunnvör frá Miðsitju

6             6             V             Hekla Katharína Kristinsdóttir    Jarl frá Árbæjarhjáleigu II             Rauður/milli- tvístjörnót...                10           Geysir   Marjolijn Tiepen              Stáli frá Kjarri     Elding frá Árbæjarhjáleigu II

7             7             V             Reynir Örn Pálmason     Brimnir frá Efri-Fitjum   Bleikur/álóttur einlitt     8              Hörður                Margrétarhof hf               Hnokki frá Fellskoti         Ballerína frá Grafarkoti

8             8             V             Sigurður Sigurðarson     Karri frá Gauksmýri        Rauður/milli- skjótt        8              Geysir                Gauksmýri ehf  Álfur frá Selfossi              Svikamylla frá Gauksmýri

9             9             V             Mette Mannseth            Karl frá Torfunesi             Brúnn/dökk/sv. stjörnótt             9                Skagfirðingur     Mette Camilla Moe Mannseth, Torfunes ehf      Vilmundur frá Feti           Mánadís frá Torfunesi

10           10           V             Páll Bragi Hólmarsson   Heiða frá Austurkoti       Rauður/milli- blesótt     9              Sleipnir                Austurkot ehf    Kjarni frá Þjóðólfshaga 1              Hilling frá Fremra-Hálsi

11           11           V             Ísleifur Jónasson              Prins frá Hellu    Rauður/milli- einlitt glófext        8              Geysir   Þröstur Sigurðsson, Ísleifur Jónasson      Þóroddur frá Þóroddsstöðum    Perla frá Árbæ

12           12           V             Líney María Hjálmarsdóttir         Völusteinn frá Kópavogi               Leirljós/Hvítur/ljós- skj...                11           Skagfirðingur     Sigrún Linda Guðmundsdóttir, Guðmundur Finnbogason, Erlingu             Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað

13           13           V             Sigurður Vignir Matthíasson       Léttir frá Eiríksstöðum   Jarpur/milli- skjótt          17           Fákur                Matthías Sigurðsson      Vængur frá Eiríksstöðum              Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð

14           14           V             Ævar Örn Guðjónsson   Stáss frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. skjótt   8              Sprettur                Kristinn Hugason             Þokki frá Kýrholti             Lúta frá Ytra-Dalsgerði

15           15           V             Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri         Leirljós/Hvítur/milli- ei...               11           Hörður                Heimahagi Hrossarækt ehf          Einir frá Flugumýri           Fluga frá Tumabrekku

16           16           V             Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum       Grár/brúnn einlitt           11           Neisti    Jón Gíslason              Orri frá Þúfu í Landeyjum            Gríma frá Lynghaga

17           17           V             Eyrún Ýr Pálsdóttir          Heikir frá Hamarsey        Bleikur/fífil- einlitt           7              Sleipnir Karl Áki Sigurðsson, Eyrún Ýr Pálsdóttir  Álfur frá Selfossi              Hrund frá Árbæ

18           18           V             Sigursteinn Sumarliðason            Krókus frá Dalbæ             Brúnn/milli- einlitt           9             Sleipnir                Ari Björn Thorarensen   Vilmundur frá Feti           Flauta frá Dalbæ

19           19           V             Ólafur Þórðarson            Lækur frá Skák  Brúnn/milli- einlitt          9             Geysir   Ólafur Örn Þórðarson          Blær frá Torfunesi           Skák frá Staðartungu

20           20           V             Hekla Katharína Kristinsdóttir    Lukka frá Árbæjarhjáleigu II        Rauður/milli- stjörnótt  10                Geysir   Hekla Katharína Kristinsdóttir    Gídeon frá Lækjarbotnum           Assa frá Ölversholti

21           21           V             Jakob Svavar Sigurðsson              Glóra frá Skógskoti         Móálóttur,mósóttur/milli-...       10                Dreyri   Sandra Björk   Bergsdóttir            Glampi frá Vatnsleysu   Halla frá Hamraendum

22           22           V             Sigurbjörn Bárðarson     Flosi frá Keldudal             Móálóttur,mósóttur/ljós- ...        22           Fákur                Sigurbjörn Bárðarson     Geysir frá Keldudal         Hrund frá Keldudal

23           23           V             Reynir Örn Pálmason     Kinnskær frá Selfossi      Leirljós/Hvítur/ljós- skj...              12           Hörður                Ganghestar ehf, Halldór Vilhjálmsson    Álfasteinn frá Selfossi    Gola frá Arnarhóli

24           24           V             Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum   Rauður/milli- stjörnótt  13           Fákur    Jóhann Axel Geirsson, Edda Rún Ragnarsdóttir  Sjóli frá Dalbæ  Björk frá Norður-Hvammi

25           25           V             Máni Hilmarsson             Prestur frá Borgarnesi   Vindóttur/mó skjótt      8              Skuggi   Húni Hilmarsson         Klerkur frá Bjarnanesi    Drottning frá Þverholtum

26           26           V             Ragnar Stefánsson         Hind frá Efri-Mýrum       Móálóttur,mósóttur/milli-...       10           Léttir                Ragnar Stefánsson          Kvistur frá Skagaströnd Líra frá Syðstu-Grund

27           27           V             Davíð Jónsson   Irpa frá Borgarnesi          Jarpur/rauð- einlitt         12           Geysir   Davíð Jónsson                Þór frá Þúfu í Landeyjum             Frigg frá Fossnesi

28           28           V             Sigvaldi Lárus Guðmundsson     Tromma frá Skógskoti   Rauður/sót- stjörnótt    8             Faxi                Sigvaldi Lárus Guðmundsson, Linda Sif Níelsdóttir            Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum

29           29           V             Sigurður Vignir Matthíasson       Gormur frá Efri-Þverá    Brúnn/milli- einlitt           11           Fákur                Ganghestar ehf Blær frá Torfunesi           Rauðkolla frá Litla-Moshvoli

30           30           V             Konráð Valur Sveinsson Sleipnir frá Skör                Brúnn/milli- einlitt          8              Fákur    Karl Áki Sigurðsson         Aron frá Strandarhöfði  Aríel frá Höskuldsstöðum

Skeið 100m (flugskeið)

 

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Litur       Aldur     Aðildafélag         Eigandi Faðir      Móðir

1             2             V             Hekla Katharína Kristinsdóttir    Lukka frá Árbæjarhjáleigu II        Rauður/milli- stjörnótt  10                Geysir   Hekla Katharína Kristinsdóttir    Gídeon frá Lækjarbotnum           Assa frá Ölversholti

2             3             V             Hanna Rún Ingibergsdóttir          Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein...             16                Sörli       Hanna Rún Ingibergsdóttir          Ljósvaki frá Akureyri       Mósa frá Suður-Nýjabæ

3             4             V             Helgi Þór Guðjónsson   Hella frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- einlitt          9              Sleipnir                Sigurgeir Harðarson, Inga Kristín Sigurgeirsdóttir              Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Framtíð frá Bringu

4             5             V             Sonja Noack       Tvistur frá Skarði              Jarpur/dökk- einlitt        14           Hörður  Sonja Noack                Heimir frá Vatnsleysu    Nýja-Olla frá Skarði

5             6             V             Ævar Örn Guðjónsson   Vaka frá Sjávarborg        Brúnn/dökk/sv. skjótt   11           Sprettur                Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson    Kjarval frá Sauðárkróki  Vænting frá Bakkakoti

6             7             V             Guðmundur Björgvinsson           Glúmur frá Þóroddsstöðum        Brúnn/milli- einlitt           10                Geysir   Jørgen Svendsen             Ófeigur frá Þorláksstöðum          Vera frá Þóroddsstöðum

7             8             V             Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Hrappur frá Sauðárkróki               Bleikur/álóttur einlitt     15                Skagfirðingur     Elvar Eylert Einarsson    Brjánn frá Sauðárkróki   Hremmsa frá Sauðárkróki

8             9             V             Þórarinn Ragnarsson     Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt     8              Smári                Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir      Þokki frá Kýrholti             Orka frá Höskuldsstöðum

9             10           V             Jóhanna Margrét Snorradóttir   Gletta frá Bringu              Rauður/milli- einlitt        17           Máni                Edda Hrund Hinriksdóttir, Kristinn Bjarni Þorvaldsson     Svartur frá Unalæk         Elding frá Halldórsstöðum

10           11           V             Guðbjörn Tryggvason    Kjarkur frá Feti  Brúnn/dökk/sv. einlitt   7             Sleipnir Guðbjörn Tryggvason        Kraftur frá Efri-Þverá      Gréta frá Feti

11           12           V             Sæmundur Sæmundsson            Vökull frá Tunguhálsi II  Brúnn/milli- einlitt           9             Freyfaxi                Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson         Adam frá Ásmundarstöðum       Pólstjarna frá Tunguhálsi II

12           13           V             Konráð Valur Sveinsson Sleipnir frá Skör                Brúnn/milli- einlitt          8              Fákur    Karl Áki Sigurðsson         Aron frá Strandarhöfði  Aríel frá Höskuldsstöðum

13           14           V             Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt          8             Smári     Ólafur Björnsson           Borði frá Fellskoti            Gjöf frá Bergstöðum

14           15           V             Sigurður Sigurðarson     Drift frá Hafsteinsstöðum            Grár/óþekktur einlitt vin...           17                Geysir   Sigurður Sigurðarson     Andri frá Hafsteinsstöðum          Orka frá Hafsteinsstöðum

15           16           V             Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt        11           Hörður                Reynir Örn Pálmason     Ófeigur frá Þorláksstöðum          Þoka frá Stykkishólmi

16           17           V             Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi             Leirljós/Hvítur/milli- ei...               8             Þytur                Hjálmar Þór Aadnegard, Helga Una Björnsdóttir Akkur frá Brautarholti    Ræsa frá Blönduósi

17           18           V             Árni Björn Pálsson          Skykkja frá Breiðholti í Flóa         Brúnn/milli- einlitt           8             Fákur                Kári Stefánsson Kolskeggur frá Oddhóli  Fylking frá Halldórsstöðum

18           19           V             Sigursteinn Sumarliðason            Krókus frá Dalbæ             Brúnn/milli- einlitt           9             Sleipnir                Ari Björn Thorarensen   Vilmundur frá Feti           Flauta frá Dalbæ

19           20           V             Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri           Grár/brúnn skjótt           12           Hringur Bjarni Páll Vilhjálmsson             Þokki frá Kýrholti             Sara frá Höskuldsstöðum

20           21           V             Bjarni Bjarnason              Randver frá Þóroddsstöðum      Rauður/milli- skjótt        9             Trausti                Bjarni Þorkelsson            Illingur frá Tóftum          Gunnur frá Þóroddsstöðum

21           22           V             Davíð Jónsson   Irpa frá Borgarnesi          Jarpur/rauð- einlitt         12           Geysir   Davíð Jónsson                Þór frá Þúfu í Landeyjum             Frigg frá Fossnesi

22           23           V             Jakob Svavar Sigurðsson              Glóra frá Skógskoti         Móálóttur,mósóttur/milli-...       10                Dreyri   Sandra Björk   Bergsdóttir            Glampi frá Vatnsleysu   Halla frá Hamraendum

23           24           V             Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt  9             Sleipnir Bergur Jónsson                Gustur frá Hóli   Ör frá Ketilsstöðum

24           25           V             Ragnar Tómasson           Isabel frá Forsæti             Jarpur/dökk- skjótt        15           Fákur    Þóra Þrastardóttir, Ragnar Tómasson               Galdur frá Sauðárkróki  Lísa frá Mykjunesi

Skeið 150m

 

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Litur       Aldur     Aðildafélag         Eigandi Faðir      Móðir

1             1             V             Daníel Gunnarsson         Vænting frá Mosfellsbæ              Rauður/milli- tvístjörnótt             13                Sleipnir Linda Jóhannesdóttir     Aron frá Strandarhöfði  Þræsing frá Garðabæ

2             1             V             Teitur Árnason Ör frá Eyri           Jarpur/milli- blesótt hri...              10           Fákur     Margrétarhof hf           Glotti frá Sveinatungu   Ölrún frá Akranesi

3             2             V             Þórarinn Ragnarsson     Funi frá Hofi       Rauður/milli- einlitt        15           Smári     Vesturkot ehf                Gustur frá Hóli   Katrín frá Kjarnholtum I

4             2             V             Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum           Bleikur/fífil- stjörnótt     11                Sleipnir Bjarni Þorkelsson            Kjarval frá Sauðárkróki  Þoka frá Hörgslandi II

5             3             V             Sæmundur Sæmundsson            Saga frá Söguey Jarpur/milli- einlitt          7              Freyfaxi Jónas Hallgrímsson ehf              Hágangur frá Narfastöðum         Sýn frá Söguey

6             3             V             Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum   Rauður/milli- stjörnótt  13           Fákur    Jóhann Axel Geirsson, Edda Rún Ragnarsdóttir  Sjóli frá Dalbæ  Björk frá Norður-Hvammi

7             4             V             Ólafur Þórðarson            Lækur frá Skák  Brúnn/milli- einlitt          9             Geysir   Ólafur Örn Þórðarson          Blær frá Torfunesi           Skák frá Staðartungu

8             4             V             Líney María Hjálmarsdóttir         Völusteinn frá Kópavogi               Leirljós/Hvítur/ljós- skj...                11           Skagfirðingur     Sigrún Linda Guðmundsdóttir, Guðmundur Finnbogason, Erlingu             Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað

9             5             V             Sigurður Sigurðarson     Drift frá Hafsteinsstöðum            Grár/óþekktur einlitt vin...           17                Geysir   Sigurður Sigurðarson     Andri frá Hafsteinsstöðum          Orka frá Hafsteinsstöðum

10           5             V             Þráinn Ragnarsson          Gassi frá Efra-Seli             Brúnn/milli- skjótt          19           Sindri    Þráinn V Ragnarsson    Gammur frá Sauðárkróki              Nös frá Eyjólfsstöðum

11           6             V             Árni Björn Pálsson          Korka frá Steinnesi          Leirljós/Hvítur/milli- ei...               16           Fákur                Árni Björn Pálsson           Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi              Kengála frá Steinnesi

12           6             V             Helgi Þór Guðjónsson   Hella frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- einlitt          9              Sleipnir                Sigurgeir Harðarson, Inga Kristín Sigurgeirsdóttir              Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Framtíð frá Bringu

13           7             V             Ásgeir Símonarson          Bína frá Vatnsholti          Móálóttur,mósóttur/milli-...       8             Sleipnir                Ásgeir Hrafn Símonarson             Rammi frá Búlandi           Von frá Efra-Seli

14           7             V             Hanna Rún Ingibergsdóttir          Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein...             16                Sörli       Hanna Rún Ingibergsdóttir          Ljósvaki frá Akureyri       Mósa frá Suður-Nýjabæ

15           8             V             Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Lilja frá Dalbæ   Brúnn/milli- einlitt          15           Fákur    Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Eyvindur Hrannar Gunnarsson          Keilir frá Miðsitju             Flauta frá Dalbæ

16           8             V             Davíð Jónsson   Irpa frá Borgarnesi          Jarpur/rauð- einlitt         12           Geysir   Davíð Jónsson                Þór frá Þúfu í Landeyjum             Frigg frá Fossnesi

17           9             V             Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt          8             Smári     Ólafur Björnsson           Borði frá Fellskoti            Gjöf frá Bergstöðum

18           9             V             Teitur Árnason Loki frá Kvistum               Brúnn/milli- einlitt          10           Fákur     Hestvit ehf.                Galsi frá Sauðárkróki      Lára frá Kvistum

19           10           V             Reynir Örn Pálmason     Skemill frá Dalvík             Jarpur/milli- einlitt          17           Hörður Reynir Örn Pálmason   Óliver frá Álfhólahjáleigu             Ýr frá Jarðbrú

20           10           V             Hans Þór Hilmarsson      Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði       Rauður/milli- stjarna,nös...          9                Smári    Hasar ehf            Vídalín frá Hamrahóli     Kría frá Stóra-Vatnsskarði

Skeið 250m

 

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Litur       Aldur     Aðildafélag         Eigandi Faðir      Móðir

1             1             V             Ásdís Ósk Elvarsdóttir    Hrappur frá Sauðárkróki               Bleikur/álóttur einlitt     15                Skagfirðingur     Elvar Eylert Einarsson    Brjánn frá Sauðárkróki   Hremmsa frá Sauðárkróki

2             1             V             Konráð Valur Sveinsson Sleipnir frá Skör                Brúnn/milli- einlitt          8              Fákur    Karl Áki Sigurðsson         Aron frá Strandarhöfði  Aríel frá Höskuldsstöðum

3             2             V             Hekla Katharína Kristinsdóttir    Lukka frá Árbæjarhjáleigu II        Rauður/milli- stjörnótt  10                Geysir   Hekla Katharína Kristinsdóttir    Gídeon frá Lækjarbotnum           Assa frá Ölversholti

4             2             V             Sæmundur Sæmundsson            Vökull frá Tunguhálsi II  Brúnn/milli- einlitt           9             Freyfaxi                Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson         Adam frá Ásmundarstöðum       Pólstjarna frá Tunguhálsi II

5             3             V             Sigurbjörn Bárðarson     Snarpur frá Nýjabæ        Brúnn/dökk/sv. einlitt   13           Fákur                Sigurbjörn Bárðarson     Blær frá Hesti    Snerpa frá Nýjabæ

6             3             V             Ævar Örn Guðjónsson   Vaka frá Sjávarborg        Brúnn/dökk/sv. skjótt   11           Sprettur                Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson    Kjarval frá Sauðárkróki  Vænting frá Bakkakoti

7             4             V             Jakob Svavar Sigurðsson              Glóra frá Skógskoti         Móálóttur,mósóttur/milli-...       10                Dreyri   Sandra Björk   Bergsdóttir            Glampi frá Vatnsleysu   Halla frá Hamraendum

8             4             V             Árni Björn Pálsson          Dalvar frá Horni I             Jarpur/ljós einlitt             11           Fákur    Grunur ehf.       Þóroddur frá Þóroddsstöðum    Þula frá Hólum

9             5             V             Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri           Grár/brúnn skjótt           12           Hringur Bjarni Páll Vilhjálmsson             Þokki frá Kýrholti             Sara frá Höskuldsstöðum

10           5             V             Guðmundur Björgvinsson           Glúmur frá Þóroddsstöðum        Brúnn/milli- einlitt           10                Geysir   Jørgen Svendsen             Ófeigur frá Þorláksstöðum          Vera frá Þóroddsstöðum

12           6             V             Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II     Rauður/milli- stjörnótt v...           11                Fákur    Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum           Hekla frá Skarði

13           6             V             Bjarni Bjarnason              Randver frá Þóroddsstöðum      Rauður/milli- skjótt        9             Trausti                Bjarni Þorkelsson            Illingur frá Tóftum          Gunnur frá Þóroddsstöðum

14           7             V             Gústaf Ásgeir Hinriksson              Andri frá Lynghaga          Brúnn/milli- einlitt           16           Fákur                Gústaf Ásgeir Hinriksson              Adam frá Ásmundarstöðum       Sandra frá Stafholtsveggjum

15           7             V             Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi             Leirljós/Hvítur/milli- ei...               8             Þytur                Hjálmar Þór Aadnegard, Helga Una Björnsdóttir Akkur frá Brautarholti    Ræsa frá Blönduósi

11           8             V             Sigurður Vignir Matthíasson       Léttir frá Eiríksstöðum   Jarpur/milli- skjótt          17           Fákur                Matthías Sigurðsson      Vængur frá Eiríksstöðum              Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð

Tölt T1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Litur       Aldur     Aðildafélag         Eigandi Faðir      Móðir

1             1             V             Hanna Rún Ingibergsdóttir          Hrafnfinnur frá Sörlatungu          Brúnn/milli- einlitt           9                Sörli       Sólveig Ólafsdóttir           Segull frá Sörlatungu      Sóla frá Sörlatungu

2             2             V             Arnar Bjarki Sigurðarson              Glæsir frá Torfunesi       Rauður/milli- einlitt        8             Ljúfur                Arnar Bjarki Sigurðarson              Mídas frá Kaldbak           Gletta frá Torfunesi

3             3             V             Viðar Ingólfsson              Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II              Brúnn/milli- einlitt           6                Fákur    Viðar Ingólfsson               Óskar frá Blesastöðum 1A           Móa frá Skarði

4             4             V             Sigurbjörn Bárðarson     Bráinn frá Oddsstöðum I              Brúnn/milli- einlitt           8             Fákur                Sigurbjörn Bárðarson     Sær frá Bakkakoti            Brák frá Oddsstöðum I

5             5             V             Steinn Haukur Hauksson              Hreimur frá Kvistum       Brúnn/mó- einlitt            12           Fákur                Steinn Haukur Hauksson              Aron frá Strandarhöfði  Líf frá Kálfholti

6             6             H             Vignir Siggeirsson            Hátíð frá Hemlu II            Brúnn/milli- einlitt          7              Geysir   Vignir Siggeirsson, Lovísa Herborg Ragnarsdóttir            Þröstur frá Hvammi        Hafrún frá Hemlu II

7             7             V             Pernille Lyager Möller   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2        Rauður/milli- einlitt        8             Geysir                Sigurlaug Steingrímsdóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Guðm     Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Steinborg frá Lækjarbotnum

8             8             V             Sigursteinn Sumarliðason            Háfeti frá Hákoti              Bleikur/álóttur stjörnótt              8                Sleipnir Steinar Torfi Vilhjálmsson, Kjartan Bergur Jónsson           Hnokki frá Fellskoti         Óðsbrá frá Hákoti

9             9             V             Freyja Amble Gísladóttir              Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum           Rauður/milli- tvístjörnót...       7              Sleipnir Olil Amble          Dugur frá Þúfu í Landeyjum        Álfadís frá Selfossi

10           10           V             Sigurður Vignir Matthíasson       Gormur frá Efri-Þverá    Brúnn/milli- einlitt           11           Fákur                Ganghestar ehf Blær frá Torfunesi           Rauðkolla frá Litla-Moshvoli

11           11           V             Ragnhildur Haraldsdóttir              Gleði frá Steinnesi           Jarpur/milli- skjótt          7             Hörður                Magnús Jósefsson, Ragnhildur Haraldsdóttir       Gaumur frá Auðsholtshjáleigu   Gæfa frá Steinnesi

12           12           V             John Sigurjónsson           Æska frá Akureyri            Jarpur/milli- einlitt          7              Fákur    Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson      Kappi frá Kommu            Hrönn frá Búlandi

13           13           V             Mette Mannseth            Kveðja frá Þúfum             Rauður/ljós- stjörnótt   9              Skagfirðingur                Mette Camilla Moe Mannseth   Kraftur frá Bringu             Kylja frá Stangarholti

14           14           V             Jakob Svavar Sigurðsson              Gloría frá Skúfslæk         Rauður/milli- einlitt        9             Dreyri                Jakob Svavar Sigurðsson              Glymur frá Árgerði          Tign frá Hvítárholti

15           15           V             Ólöf Rún Guðmundsdóttir          Farsæll frá Forsæti II       Brúnn/milli- stjörnótt    7             Máni                Ragnhildur Haraldsdóttir, Brynjar Vilmundarson               Vilmundur frá Feti           Prýði frá Vatnsleysu

16           16           V             Fríða Hansen     Kvika frá Leirubakka       Rauður/milli- stjörnótt  9             Geysir   Jakob Hansen                Eldjárn frá Tjaldhólum   Embla frá Árbakka

17           17           V             Guðjón Sigurðsson         Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt        10           Trausti                Sigurður Halldórsson, Guðjón Sigurliði Sigurðsson            Markús frá Langholtsparti           Sending frá Bjarnastöðum

18           18           V             Sigurður Sigurðarson     Ferill frá Búðarhóli          Bleikur/álóttur einlitt     7              Geysir   Kristjón L Kristjánsson   Ómur frá Kvistum            Embla frá Búðarhóli

19           19           V             Ólafur Andri Guðmundsson       Nína frá Feti       Brúnn/milli- einlitt          7              Geysir   Fet ehf                Ómur frá Kvistum            Jónína frá Feti

20           20           V             Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri       Jarpur/milli- stjörnótt    14           Skagfirðingur                Eyrún Anna Sigurðardóttir, Sigurður Rúnar Pálsson          Kormákur frá Flugumýri II            Rispa frá Flugumýri

21           21           H             Edda Rún Guðmundsdóttir         Spyrna frá Strandarhöfði              Rauður/milli- einlitt        9                Fákur    Edda Rún Guðmundsdóttir         Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Fiðla frá Höfðabrekku

22           22           V             Hulda Gústafsdóttir       Draupnir frá Brautarholti              Brúnn/mó- einlitt            8             Fákur                Bergsholt sf        Aron frá Strandarhöfði  Alda frá Brautarholti

23           23           V             Hekla Katharína Kristinsdóttir    Jarl frá Árbæjarhjáleigu II             Rauður/milli- tvístjörnót...                10           Geysir   Marjolijn Tiepen              Stáli frá Kjarri     Elding frá Árbæjarhjáleigu II

24           24           V             Máni Hilmarsson             Prestur frá Borgarnesi   Vindóttur/mó skjótt      8              Skuggi   Húni Hilmarsson         Klerkur frá Bjarnanesi    Drottning frá Þverholtum

25           25           V             Siguroddur Pétursson   Steggur frá Hrísdal           Bleikur/álóttur skjótt     8              Snæfellingur                Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf.              Þristur frá Feti   Mánadís frá Margrétarhofi

26           26           V             Mette Mannseth            Karl frá Torfunesi             Brúnn/dökk/sv. stjörnótt             9                Skagfirðingur     Mette Camilla Moe Mannseth, Torfunes ehf      Vilmundur frá Feti           Mánadís frá Torfunesi

27           27           V             Ævar Örn Guðjónsson   Vökull frá Efri-Brú            Brúnn/milli- einlitt          8              Sprettur                Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf   Arður frá Brautarholti    Kjalvör frá Efri-Brú

28           28           V             Davíð Jónsson   Ólína frá Skeiðvöllum    Brúnn/milli- einlitt          7             Geysir   Skeiðvellir ehf.                Orri frá Þúfu í Landeyjum            Ósk frá Ey I

29           29           V             Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú    Brúnn/milli- einlitt          7              Máni     Vilberg Skúlason             Kappi frá Kommu            Samba frá Miðsitju

30           30           V             Helgi Þór Guðjónsson   Hnoss frá Kolsholti 2       Jarpur/rauð- einlitt         8              Sleipnir Helgi Þór Guðjónsson               Gaumur frá Auðsholtshjáleigu  Harka frá Kolsholti 2

31           31           V             Janus Halldór Eiríksson  Hlýri frá Hveragerði        Brúnn/milli- einlitt          9              Ljúfur    Eiríkur Gylfi Helgason  Barði frá Laugarbökkum               Líf frá Hveragerði

32           32           V             Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey          Bleikur/álóttur einlitt     6              Þytur     Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos         Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu   Þruma frá Hólshúsum

33           33           V             Viðar Ingólfsson              Pixi frá Mið-Fossum       Brúnn/milli- einlitt          7              Fákur                Ármann Ármannsson, Ingólfur Jónsson Krákur frá Blesastöðum 1A          Snekkja frá Bakka

34           34           V             Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum   Jarpur/milli- einlitt          9             Sleipnir Guðmundur Þorsteinn Bergsson        Gaumur frá Auðsholtshjáleigu  Ljónslöpp frá Ketilsstöðum

35           35           V             Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum        Rauður/milli- skjótt        9              Fákur                Vakurstaðir / Framherji ehf         Álfasteinn frá Selfossi    Hending frá Hvolsvelli

36           36           V             Sigurður Sigurðarson     Arna frá Skipaskaga        Jarpur/dökk- einlitt        11           Geysir                Sigurður Sigurðarson, Skipaskagi ehf, Sigríður Arndís Þórða         Hreimur frá Skipaskaga Glíma frá Kaldbak

37           37           V             Artemisia Bertus              Korgur frá Ingólfshvoli   Brúnn/milli- einlitt          11           Skagfirðingur                Artemisia Constance Bertus, Gestüt Sunnaholt GmbH    Leiknir frá Vakurstöðum              Korga frá Ingólfshvoli

38           38           V             Sigurður Vignir Matthíasson       Arður frá Efri-Þverá        Jarpur/milli- einlitt          8             Fákur                Birna Sólveig Kristjónsdóttir, Sigurður Vignir Matthíasson            Eldjárn frá Tjaldhólum   Hornafjarðar-Jörp frá Háfshjá

39           39           V             Telma Tómasson             Baron frá Bala 1                Móálóttur,mósóttur/milli-...       8             Fákur                Telma Lucinda Tómasson             Stæll frá Neðra-Seli        Beta frá Forsæti

40           40           V             Fríða Hansen     Hekla frá Leirubakka      Jarpur/milli- einlitt          11           Geysir   Fríða Hansen, Anders Hansen Keilir frá Miðsitju             Embla frá Árbakka

41           41           V             Þórarinn Eymundsson   Laukur frá Varmalæk     Móálóttur,mósóttur/milli-...       8                Skagfirðingur     Þórarinn Eymundsson   Hófur frá Varmalæk        Tilvera frá Varmalæk

42           42           V             Kristín Lárusdóttir           Aðgát frá Víðivöllum fremri         Brúnn/milli- einlitt           9             Kópur                Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon       Gaumur frá Auðsholtshjáleigu   Varða frá Víðivöllum fremri

43           43           V             Hlynur Guðmundsson   Magni frá Hólum              Móálóttur,mósóttur/dökk- ...     11                Hornfirðingur    Pétur Óli Pétursson, Björn Vigfús Jónsson, Guðmunda Ellen S     Víðir frá Prestsbakka      Kylja frá Kyljuholti

44           44           H             Ástríður Magnúsdóttir  Pála frá Naustanesi         Brúnn/dökk/sv. einlitt   9              Sörli                Ástríður Magnúsdóttir  Þristur frá Feti   Ýrr frá Naustanesi

45           45           V             Ásmundur Ernir Snorrason          Spölur frá Njarðvík          Brúnn/milli- einlitt           11           Máni                Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson           Rökkvi frá Hárlaugsstöðum         Sæla frá Sigríðarstöðum

46           46           H             Sara Sigurbjörnsdóttir   Trú frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttur skjótt     8              Fákur    Hafliði Þ Halldórsson    Þristur frá Feti   Von frá Bakkakoti

47           47           V             Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey      Bleikur/álóttur stjörnótt              7             Þytur                Hrossaræktarbúið Hamarsey      Hákon frá Ragnheiðarstöðum    Selma frá Sauðárkróki

48           48           V             Ævar Örn Guðjónsson   Blíða frá Keldulandi        Móálóttur,mósóttur/milli-...       7                Sprettur               Ketill Valdemar Björnsson           Þrífótur frá Sólheimum Peysa frá Keldulandi

49           49           V             Guðmundur Björgvinsson           Straumur frá Feti             Brúnn/milli- einlitt           9             Geysir                Jørgen Svendsen             Þristur frá Feti   Smáey frá Feti

50           50           V             Elvar Þormarsson            Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt        8              Geysir                Margeir Magnússon, Elvar Þormarsson Ás frá Strandarhjáleigu  Frigg frá Ytri-Skógum

51           51           V             Hákon Dan Ólafsson      Gormur frá Garðakoti    Brúnn/mó- einlitt            11           Fákur    Ólafur Þórður Kristjánsson        Gaumur frá Auðsholtshjáleigu  Grána frá Garðakoti

52           52           V             Eggert Helgason              Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g...           9              Sleipnir Helgi Eggertsson         Stáli frá Kjarri     Nunna frá Bræðratungu

Tölt T2

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Litur       Aldur     Aðildafélag         Eigandi Faðir      Móðir

1             1             V             Vilfríður Sæþórsdóttir   Logadís frá Múla              Rauður/milli- stjörnótt  10           Fákur                Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir               Roði frá Múla     Frostrós frá Þóreyjarnúpi

2             2             V             Reynir Örn Pálmason     Kinnskær frá Selfossi      Leirljós/Hvítur/ljós- skj...              12           Hörður                Ganghestar ehf, Halldór Vilhjálmsson    Álfasteinn frá Selfossi    Gola frá Arnarhóli

3             3             V             Páll Bragi Hólmarsson   Ópera frá Austurkoti      Bleikur/fífil- stjörnótt    8              Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir   Kjarni frá Þjóðólfshaga 1              Ófelía frá Austurkoti

4             4             V             Sigursteinn Sumarliðason            Krókus frá Dalbæ             Brúnn/milli- einlitt           9             Sleipnir                Ari Björn Thorarensen   Vilmundur frá Feti           Flauta frá Dalbæ

5             5             V             Mette Mannseth            Hryðja frá Þúfum             Brúnn/milli- leistar(eing...            8                Skagfirðingur     Mette Camilla Moe Mannseth  Hróður frá Refsstöðum Lygna frá Stangarholti

6             6             V             Bjarki Freyr Arngrímsson             Fjalar frá Selfossi             Rauður/milli- einlitt        7             Fákur                Bjarki Freyr Arngrímsson              Loki frá Selfossi Glóð frá Borgarhóli

7             7             V             Ísleifur Jónasson              Prins frá Hellu    Rauður/milli- einlitt glófext        8              Geysir   Þröstur Sigurðsson, Ísleifur Jónasson      Þóroddur frá Þóroddsstöðum    Perla frá Árbæ

8             8             V             Gústaf Ásgeir Hinriksson              Pistill frá Litlu-Brekku     Brúnn/dökk/sv. einlitt   10           Fákur                Hestvit ehf.        Moli frá Skriðu  Prinsessa frá Litla-Dunhaga I

9             9             V             Sigurbjörn Bárðarson     Spói frá Litlu-Brekku       Brúnn/mó- einlitt            12           Fákur                Sigurbjörn Bárðarson     Ofsi frá Brún      Syrpa frá Ytri-Hofdölum

10           10           V             Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum       Grár/brúnn einlitt           11           Neisti    Jón Gíslason              Orri frá Þúfu í Landeyjum            Gríma frá Lynghaga

11           11           V             Ásmundur Ernir Snorrason          Frægur frá Strandarhöfði             Rauður/milli- einlitt        8                Máni     Auður Margrét Möller   Hnokki frá Fellskoti         Framtíð frá Árnagerði

12           12           V             Jakob Svavar Sigurðsson              Júlía frá Hamarsey           Bleikur/fífil- tvístjörnótt               8                Dreyri   Hrossaræktarbúið Hamarsey      Auður frá Lundum II       Hviða frá Ingólfshvoli

13           13           V             Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti          Rauður/milli- blesótt     9              Sleipnir                Svanhvít Kristjánsdóttir Sædynur frá Múla           Glóð frá Grjóteyri

14           14           V             Edda Rún Guðmundsdóttir         Þulur frá Hólum                Jarpur/rauð- einlitt         16           Fákur                Strandarhöfuð ehf          Kormákur frá Flugumýri II            Þrenna frá Hólum

15           15           V             Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti     Brúnn/milli- einlitt          11           Hörður                Heimahagi Hrossarækt ehf          Grettir frá Grafarkoti      Surtsey frá Gröf Vatnsnesi

16           16           V             Hulda Gústafsdóttir       Valur frá Árbakka            Bleikur/álóttur einlitt     7              Fákur                Árbakki-hestar ehf          Hnokki frá Fellskoti         Valdís frá Árbæ

17           17           V             Sigurður Sigurðarson     Magni frá Þjóðólfshaga 1             Móálóttur,mósóttur/milli-...       10                Geysir   Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson           Tindur frá Varmalæk      Bjalla frá Hafsteinsstöðum

18           18           V             Jóhanna Margrét Snorradóttir   Klara frá Björgum            Jarpur/milli- einlitt          7             Máni                Lilja Bolladóttir  Moli frá Skriðu  Kata frá Björgum

19           19           V             Mette Mannseth            Kiljan frá Þúfum               Brúnn/milli- einlitt          9              Skagfirðingur                Mette Camilla Moe Mannseth   Þokki frá Kýrholti             Kylja frá Stangarholti

20           20           V             Viðar Ingólfsson              Kjarkur frá Skriðu             Brúnn/dökk/sv. stjörnótt             9             Fákur                Þór Jónsteinsson, Sigríður Kristín Sverrisdóttir   Moli frá Skriðu  Sunna frá Skriðu

21           21           V             Elin Holst             Frami frá Ketilsstöðum  Brúnn/milli- einlitt          10           Sleipnir Elín Holst                Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land     Framkvæmd frá Ketilsstöðum

22           22           V             Reynir Örn Pálmason     Brimnir frá Efri-Fitjum   Bleikur/álóttur einlitt     8              Hörður                Margrétarhof hf               Hnokki frá Fellskoti         Ballerína frá Grafarkoti