þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar Ís-landsmóts boða glæsilegt mót

4. mars 2011 kl. 08:40

Ráslistar Ís-landsmóts boða glæsilegt mót

Ráslistar Ís-landsmótsins eru birtir á heimasíðu mótsins en alls eru um 150 skráningar á mótið sem verður haldið nk. laugardag kl. 10.

Miðað við þau stóru nöfn er ljóst að hart verður barist um úrslitasæti á Svínavatni næstu helgi.

Allar nánari upplýsingar um Ís-landsmótið má nálgast á heimasíðu þess hér.

Hér eru ráslistar:

B-flokkur

1 Serbus frá Miðhópi James Bóas Faulkner
1 Taktur frá Varmalæk Sina Scholz
1 Klerkur frá Bjarnanesi 1 Eyjólfur Þorsteinsson
2 Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson
2 Jarpur frá Hrafnagili Þórhallur Dagur Pétursson
2 Skírnir frá frá Svalbarðseyri Leó Geir Arnarsson
3 Ringó frá Kanastöðum Tryggvi Björnsson
3 Bára frá Hofi Friðgeir Ingi Jóhannsson
3 Flosi frá Skefilsstöðum Guðmundur Þór Elíasson
4 Kjarval frá Blönduósi Eyrún Ýr Pálsdóttir
4 Björg frá Björgum Viðar Bragason
4 Brynhildur frá Möðruvöllum Fanndís Viðarsdóttir
5 Asi frá Lundum II Jakob Svavar Sigurðsson
5 Þokki frá Brennigerði Skapti Steinbjörnsson
5 Flugar frá Flugumýri Ásta Björk Pálsdóttir
6 Sveindís frá Kjarnholtum I Þórarinn Ragnarsson
6 Seiður frá Kollaleiru Egill Þórir Bjarnason
6 Björk frá Enni Sölvi Sigurðarson
7 Glaumur frá Vindási Valdimar Bergstað
7 Töfrandi frá Árgerði Jón Herkovic
7 Ríma frá Efri-Þverá Þorbjörn Hreinn Matthíasson
8 Blæja frá Lýtingsstöðum Sigurður Sigurðarson
8 Baugur frá Tunguhálsi II Sæmundur Sæmundsson
8 Dáti frá Hrappsstöðum Daníel Smárason
9 Hneta frá Koltursey Elías Þórhallsson
9 Gneisti frá Miðhúsum Karítas Guðrúnardóttir
9 Dalur frá Háleggsstöðum Barbara Wenzl
10 Amanda Vala frá Skriðulandi Viðar Bragason
10 Þytur frá Húsavík Líney María Hjálmarsdóttir
10 Skrugga frá Kýrholti Gísli Steinþórsson
11 Gátt frá Lóni Steindóra Ólöf Haraldsdóttir
11 Geisli frá Svanavatni Sigursteinn Sumarliðason
11 Stimpill frá Vatni Tryggvi Björnsson
12 Jódís frá Ferjubakka 3 Hulda Finnsdóttir
12 Logar frá Möðrufelli Baldvin Ari Guðlaugsson
12 Reyr frá Hofi Friðgeir Ingi Jóhannsson
13 Svört frá Skipaskaga Ragnar Tómasson
13 Glæðir frá Tjarnarlandi Sæmundur Sæmundsson
13 Gjóska frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
14 Fold frá Miðsitju Pétur Örn Sveinsson
14 Melkorka frá Hemlu II Vignir Siggeirsson
14 Geisli frá Úlfsstöðum Jón Páll Tryggvason
15 Drottning frá Tunguhálsi II Alma Gulla Matthíasdóttir
15 Snillingur frá Grund 2 Jón Páll Tryggvason
15 Hjaltalín frá Reykjavík Sigurjón Örn Björnsson
16 Ölur frá Þingeyrum Cristine Mai
16 Röst frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
16 Fáni frá Lækjardal Guðmundur Þór Elíasson
17 Hrókur frá Breiðholti í Flóanum Þórarinn Ragnarsson
17 Hrifning frá Kýrholti Gísli Steinþórsson
17 Ögri frá Hólum Sölvi Sigurðarson
18 Gustur frá Nautabúi Steindóra Ólöf Haraldsdóttir
18 Firra frá Þingnesi John Sigurjónsson
18 Krít frá frá Miðhjáleigu Leó Geir Arnarsson
19 Jökull frá Hofsstöðum Jakob Svavar Sigurðsson
19 Brimar frá Margrétarhofi James Bóas Faulkner
19 Hróarskelda frá Hafsteinsstöðum Sigurður Sigurðarson
20 Blær frá Hesti Tryggvi Björnsson
20 Stefán frá Hvítadal Valdimar Bergstað

A-flokkur

1 Glettingur frá Steinnesi Sigurður Rúnar Pálsson
1 Dofri frá Úlfsstöðum Skapti Steinbjörnsson
1 Gná frá Dýrfinnustöðum Eline Schriver
2 Fjöður frá Gamla-Hrauni Elías Þórhallsson
2 Hugsýn frá Þóreyjarnúpi Jóhann Magnússon
2 Gáski frá Pulu Páll Bjarki Pálsson
3 Seyðir frá Hafsteinsstöðum Þórarinn Eymundsson
3 Sindri frá Hvalnesi Egill Þórir Bjarnason
3 Stæll frá Neðra-Seli Viggó Sigursteinsson
4 Týr frá Litla-Dal Þorbjörn Hreinn Matthíasson
4 Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá Guðmundur Þór Elíasson
4 Hvinur frá Litla-Garði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
5 Ódeseifur frá Möðrufelli Ólafur Magnússon
5 Úði frá Húsavík Sölvi Sigurðarson
5 Óskahrafn frá Brún Sigurjón Örn Björnsson
6 Friður frá Miðhópi Sigursteinn Sumarliðason
6 Friðrik frá Akureyri Jón Herkovic
6 Hugleikur frá Hafragili Magnús Bragi Magnússon
7 Vörður frá Árbæ Sigurður Sigurðarson
7 Kolbeinn frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson
7 Tristan frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
8 Maur frá Fornhaga II Ragnar Stefánsson
8 Gátt frá Dalbæ Þóranna Másdóttir
8 Hugrún frá Borgarholti Aron Már Albertsson
9 Brimill frá Flugumýri II Barbara Wenzl
9 Þerna frá Miðsitju Líney María Hjálmarsdóttir
9 Dimmir frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
10 Þyrnir frá frá Borgarhóli Björn Jóhann Steinarsson
10 Kjerúlf frá frá Kollaleiru Leó Geir Arnarsson
10 Ársæll frá Hemlu II Vignir Siggeirsson
11 Alur frá Lundum II Jakob Svavar Sigurðsson
11 Sóldís frá frá Akureyri Baldvin Ari Guðlaugsson
12 Lávarður frá Þóreyjarnúpi Jóhann Magnússon
12 Snerpa frá Eyri Eline Schriver
12 Dama frá Flugumýri II Þórarinn Ragnarsson
13 Stella frá Sólheimum Guðlaugur Magnús Ingason
13 Segull frá Flugumýri II Páll Bjarki Pálsson
13 Sísí frá Björgum Viðar Bragason
14 Vafi frá Ysta-Mó Magnús Bragi Magnússon
14 Frosti frá Efri-Rauðalæk Sigurður Sigurðarson
14 Blær frá Miðsitju Tryggvi Björnsson
15 Fruma frá Akureyri Ragnar Stefánsson

Tölt

1 Baldvin Ari Guðlaugsson Röst frá Efri-Rauðalæk
1 Sigurður Sigurðarson Hríma frá Þjóðólfshaga 1
1 Valdimar Bergstað Glaumur frá Vindási
2 Leó Geir Arnarsson Krít frá frá Miðhjáleigu
2 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum
2 Ragnar Tómasson Svört frá Skipaskaga
3 Daníel Smárason Kraftur frá Strönd II
3 Jakob Svavar Sigurðsson Jökull frá Hofsstöðum
3 Viggó Sigursteinsson Sleipnir frá Árnanesi
4 Vignir Siggeirsson Dýrð frá Hafnarfirði
4 Ólafur Magnússon Gáski frá Sveinsstöðum
4 Sigurþór Sigurðsson Hugleikur frá Fossi
5 Þórarinn Ragnarsson Sveindís frá Kjarnholtum I
5 Pétur Sæmundsson Alex frá Brekkukoti5 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Íma frá Akureyri
6 Þóranna Másdóttir Gátt frá Dalbæ
6 Egill Þórir Bjarnason Seiður frá Kollaleiru
6 Rúnar Marteinsson Harpa frá Hveragerði
7 Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3
7 Ásgeir Svan Herbertsson Kolbakur frá Hólshúsum
7 Sigurður Sigurðarson Glæða frá Þjóðólfshaga 1
8 Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju
8 Ómar H Wiium Þokkadís frá Giljum
8 Sæmundur Sæmundsson Glæðir frá Tjarnarlandi
9 Aron Már Albertsson Hugrún frá Borgarholti
9 Jakob Svavar Sigurðsson Slaufa frá Stóra-Hofi
9 Viðar Bragason Amanda Vala frá Skriðulandi
10 Eline Schriver Evör frá frá Eyri
10 Sigurbjörn Viktorsson Emilía frá Hólshúsum
10 Valdimar Bergstað Stefán frá Hvítadal
11 Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal
11 Gísli Steinþórsson Skrugga frá Kýrholti
11 Karítas Guðrúnardóttir Gneisti frá Miðhúsum
12 Sara Ástþórsdóttir Díva frá Álfhólum
12 Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey
12 Sina Scholz Skipting frá Höskuldsstöðum
13 Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum
13 Tryggvi Björnsson Blær frá Hesti
13 Leó Geir Arnarsson Skreyting frá frá Kanastöðum