þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar í Meistaradeild KS

25. febrúar 2019 kl. 11:17

Ísólfur Líndal og Krummi frá Höfðabakka

Næsta keppnisgrein er slaktaumatölt sem fer fram miðvikudaginn 27.febrúar

Framundan er slaktaumatölt í meistaradeild KS í hestaíþróttum en síðast var keppt í gæðingafimi svo að þetta er annað mótið í þessari spennandi mótaröð. Slaktaumatöltið fer fram í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki miðvikudaginn 27.febrúar og keppni hefst klukkan 19:00. Húsið opnar klukkan 18:00.

 

Ísólfur Líndal sigraði gæðingafimina á Krumma frá Höfðabakka og mætir hann aftur til leiks á honum. Elvar Logi Friðriksson sem varð annar í gæðingafimi á Grifflu frá Grafarkoti mætir einnig á henni sem og Fanney Dögg Indriðadóttir sem varð í fjórða sæti síðast en hún mætir á Trygglind frá Grafarkoti.

 

Ljóst er á ráslistanum að keppnin verður spennandi og margir góðir hesta skráðir til leiks. Allir velunnarar íslenska hestsins og sér í lagi norðlenskrar hestamennsku eru hvattir til að mæta.

 

Ráslisti

Nr.           Knapi                                                 Hestur

1              Höskuldur Jónsson                              Svörður frá Sámsstöðum

2              Guðmundur Karl Tryggvason                Skriða frá Hlemmiskeiði 3

3              Barbara Wenzl                                     Loki frá Litlu-Brekku

4              Finnur Jóhannesson                             Freyþór frá Mosfellsbæ

5              Freyja Amble Gísladóttir                       Fannar frá Hafsteinsstöðum

6              Sigrún Rós Helgadóttir                         Halla frá Kverná

7              Elvar Logi Friðriksson                          Griffla frá Grafarkoti

8              Árný Oddbjörg Oddsdóttir                   Kamban frá Húsavík

9              Mette Mannseth                                   Hryðja frá Þúfum

10            Snorri Dal                                            Engill frá Ytri-Bægisá I

11            Bjarni Jónasson                                   Úlfhildur frá Strönd

12            Fanndís Viðarsdóttir                             Krummi frá Egilsá

 

Hlé 15 mín

 

13            Líney María Hjálmarsdóttir                    Sjarmör frá Varmalæk

14            Guðmar Freyr Magnússon                    Sátt frá Kúskerpi

15            Heiðrún Ósk Eymundsdóttir                  Védís frá Saurbæ

16            Arnar Bjarki Sigurðarson                       Ötull frá Narfastöðum

17            Fanney Dögg Indriðadóttir                    Trygglind frá Grafarkoti

18            Þórarinn Eymundsson                          Taktur frá Varmalæk

19            Ísólfur Líndal Þórisson                         Krummi frá Höfðabakka

20            Elvar Einarsson                                   Gjöf frá Sjávarborg

21            Anna Björk Ólafsdóttir                         Eldey frá Hafnarfirði

22            Finnbogi Bjarnason                              Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli

23            Gísli Gíslason                                      Blundur frá Þúfum

24            Viðar Bragason                                    Lóa frá Gunnarsstöðum

 

Hægt er að horfa á beina útsendingu frá keppninni gegn vægu gjaldi. En útsendinguna má nálgast hér

 

Einstaklingskeppni

Ísólfur Líndal Þórisson 28 stig 

Elvar Logi Friðriksson 26 stig

Sina Scholz 24 stig

Fanney Dögg Indriðadóttir 22 stig

Freyja Amble Gísladóttir 20 stig

Þórarinn Eymundsson 18 stig

Mette Mannseth 17,5 stig

Artemisia Bertus 17,5 stig

Elvar Einarsson 15 stig

Snorri Dal 15 stig

Þorsteinn Björnsson 15 stig 

Barbara Wenzl 13 stig

Anna Björk Ólafsdottir 12 stig

Bjarni Jónasson 11 stig

Líney María Hjálmarsdóttir 9,5 stig

Árný Oddbjörg Oddsdóttir 9,5 stig

Guðmar Freyr Magnússon 7,5 stig

Sigrún Rós Helgadóttir 7,5 stig

Fanndís Viðarsdóttir 5,5 stig

Vignir Sigurðsson 5,5 stig

Pétur Örn Sveinsson 3,5 stig

Konráð Valur Sveinsson 3,5 stig

Guðmundur Karl Tryggvason 1,5 stig

Magnús Bragi Magnússon 1,5 stig


Liðakeppni

Skoies/Prestige 76 stig

Hrímnir 53,5 stig

Þúfur 48 stig

Hofstorfan 46 stig

Leiknisliðið 30,5 stig

Lið Kerckhaert 26 stig

Lið Flúðasveppa 18,5 stig

Team BYKO 12,5 stig


 

Dagskrá vetrarins í KS deildinni

Dagsetning

Keppnisgrein

Staðsetning

13. febrúar

Gæðingafimi

Sauðárkrókur

27. febrúar

Slaktaumatölt

Sauðárkrókur

13. mars

Fimmgangur

Akureyri

27. mars

Fjórgangur

Sauðárkrókur

12. apríl

Tölt og flugskeið

Sauðárkrókur