sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar á Gæðingamóti Fáks

28. maí 2015 kl. 10:34

Skýr frá Skálakoti og Jakob Svavar Sigurðsson eru skráðir til leiks á Gæðingamóti Fáks.

Dagskrá hefst í dag í Víðidal.

Gæðingamóti Fáks fer fram í Víðidal í Reykjavík næstkomandi föstudag og laugardag. Meðfylgjandi er dagskrá og ráslistar mótsins:

Fimmtudagur 28. maí

  • 17:45   Tölt T3 ungmenna
  •             Tölt T1 meistara
  • 19:30   250m, 150m
  •             & 100m skeið

Föstudagur 29. maí

  • 14:15 A flokkur (fyrri hluti)
  •            Hlé eftir 20. hest
  •           A-flokkur (seinni hluti)
  • 19:15 Kvöldmatarhlé  
  • 19:45 B-flokkur
  • 22:15 Dagskrárlok

Laugardagur 30. maí

  • 09:15   C-flokkur
  • 09:45   Unglingaflokkur
  • 11:00   Barnaflokkur
  • 12:30   Hádegishlé
  • 13:00   Úrslit A flokkur
  •              A-flokkur áhugam
  • 14:00   Úrslit B-flokkur
  •              B-flokkur áhugam
  • 15:00   C flokkur
                 Unglingaflokkur
                 Barnaflokkur
  • 16:15   Hlé
  • 16:30   Úrslit Tölt unglinga
  •             Úrslit Tölt meistara

 Ráslistar

Ráslistar
A flokkur
1       Gnýr frá Árgerði                        Jóhann Ólafsson
2       Freyr frá Vindhóli                      Sigurður Vignir Matthíasson
3       Djörfung frá Skúfslæk           Ólöf Rún Guðmundsdóttir
4       Nagli frá Flagbjarnarholti              Sigurbjörn Bárðarson
5       Tenór frá Hestasýn                      Alexander Hrafnkelsson
6       Bliki annar frá Strönd          Guðmundur Jónsson
7       Gróði frá Naustum                       Steingrímur Sigurðsson
8       Brá frá Höfn                    Hlynur Guðmundsson
9       Glæsir frá Fornusöndum          Sigurður Vignir Matthíasson
10      Laufey frá Strandarhjáleigu             Elvar Þormarsson
11      Hjörtur frá Efri-Brú                    Sigvaldi Hafþór Ægisson
12      Atlas frá Lýsuhóli                      Jóhann Kristinn Ragnarsson
13      Tígulás frá Marteinstungu               Daníel Jónsson
14      Geisli frá Svanavatni           Gústaf Ásgeir Hinriksson
15      Freyþór frá Ásbrú                       Sigurður Sigurðarson
16      Sif frá Syðstu-Fossum           Bjarney Jóna Unnsteinsd.
17      Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri             Petronella Hannula
18      Sprengigígur frá Álfhólum               Sara Ástþórsdóttir
19      Starkarður frá Stóru-Gröf ytri          Sigurður Vignir Matthíasson
20      Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II          Konráð Valur Sveinsson
21      Jarl frá Jaðri                  Helga Una Björnsdóttir
22      Skýr frá Skálakoti                      Jakob Svavar Sigurðsson
23      Þröstur frá Hólum                       Sylvía Sigurbjörnsdóttir
24      Dreki frá Útnyrðingsstöðum              Jón Finnur Hansson
25      Muninn frá Klömbrum             Sigurður Vignir Matthíasson
26      Oddsteinn frá Halakoti          Atli Guðmundsson
27      Gýmir frá Syðri-Löngumýri               Bjarki Freyr Arngrímsson
28      Logadís frá Múla                        Vilfríður Sæþórsdóttir
29      Sjóður frá Kirkjubæ                     Guðmundur Björgvinsson
30      Óttar frá Hvítárholti                   Súsanna Sand Ólafsdóttir
31      Þyrla frá Böðmóðsstöðum         Valdimar Bergstað
32      Nótt frá Flögu                  Sigurður Vignir Matthíasson
33      Heimur frá Votmúla 1            Ragnar Tómasson
34      Spói frá Litlu-Brekku           Sigurbjörn Bárðarson
35      Hrafn frá Efri-Rauðalæk         Daníel Jónsson
36      Skyggnir frá Stokkseyri         Sigurður Sigurðarson
37      Nótt frá Jaðri                  Helga Una Björnsdóttir
38      Þeyr frá Holtsmúla 1            Logi Þór Laxdal
39      Hyllir frá Hvítárholti                  Súsanna Sand Ólafsdóttir
40      Krapi frá Selfossi                      Valdimar Bergstað
41      Gormur frá Efri-Þverá           Sigurður Vignir Matthíasson

A flokkur       áhugamanna
1       Gnýr frá Árgerði                        Jóhann Ólafsson
2       Tópas frá Hjallanesi 1          Guðjón G Gíslason
3       Nótt frá Akurgerði                      Ylfa Guðrún Svafarsdóttir
4       Greipur frá Syðri-Völlum                Harpa Sigríður Bjarnadóttir
5       Straumur frá Hverhólum          Sigurjón Axel Jónsson
6       Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum          Hrafnhildur Jónsdóttir
7       Óðinn frá Hvítárholti                   Súsanna Katarína Guðmundsdóttir
8       Aría frá Hestasýn                       Ólöf Guðmundsdóttir
9       Brjánn frá Akranesi                     Sigríður Helga Sigurðardóttir




B flokkur
1       Þruma frá Akureyri                      Sigurður Sigurðarson
2       Gróa frá Hjara                  Atli Guðmundsson
3       Sökkull frá Dalbæ                       Guðmundur Björgvinsson
4       Vákur frá Vatnsenda             Steingrímur Sigurðsson
5       Dáð frá Jaðri                   Viðar Ingólfsson
6       Blesi frá Flekkudal                     Petronella Hannula
7       List frá Langsstöðum            Sigurður Sigurðarson
8       Jörvi frá Húsavík                       Úlfhildur Ída Helgadóttir
9       Gná frá Grund II                        Hallgrímur Birkisson
10      Hrynur frá Hrísdal                      Siguroddur Pétursson
11      Bragur frá Ytra-Hóli                    Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12      Síbíl frá Torfastöðum           Sylvía Sigurbjörnsdóttir
13      Tindur frá Heiði                        Sigurður Sigurðarson
14      Nútíð frá Brekkukoti                    Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
15      Eldur frá Torfunesi                     Sigurbjörn Bárðarson
16      Glóstjarni frá Efri-Þverá               Line Sofie Henriksen
17      Saga frá Brúsastöðum            Ólöf Rún Guðmundsdóttir
18      Erla frá Skák                   Úlfhildur Ída Helgadóttir
19      Hróarskelda frá Hafsteinsstöðum Sigurður Sigurðarson

B flokkur       áhugamanna
1       Ósk frá Lambastöðum             Hrafnhildur Jónsdóttir
2       Hákon frá Hafsteinsstöðum               Margrét Ríkharðsdóttir
3       Kraftur frá Votmúla 2           Sverrir Einarsson
4       Korkur frá Þúfum                        Steinunn Arinbjarnardótti
5       Frosti frá Hellulandi                   Jóhann Ólafsson
6       Gára frá Snjallsteinshöfða 1            Borghildur  Gunnarsdóttir
7       Fengur frá Brú                  Arna Rúnarsdóttir
8       Bruni frá Akranesi                      Sigríður Helga Sigurðardóttir
9       Íkon frá Hákoti                 Rósa Valdimarsdóttir
10      Efri-Dís frá Skyggni                    Susi Haugaard Pedersen
11      Hraunar frá Ármóti                      Ófeigur Ólafsson
12      Stilkur frá Höfðabakka          Margrét Ríkharðsdóttir

Barnaflokkur
1       Eygló Hildur Ásgeirsdóttir              Hjaltalín frá Oddhóli
2       Arnar Máni Sigurjónsson         Hlekkur frá Bjarnarnesi
3       Kolka Rist                      Moli frá Strandarhöfði
4       Selma María Jónsdóttir          Hákon frá Brekku, Fljótsdal
5       Helga Stefánsdóttir                     Kolbeinn frá Hæli
6       Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir          Rita frá Litlalandi
7       Kristrún Ragnhildur Bender              Dásemd frá Dallandi
8       Selma Leifsdóttir                       Brimill frá Þúfu í Landeyjum
9       Kristín Hrönn Pálsdóttir                Snörp frá Hoftúni
10      Signý Sól Snorradóttir          Þráður frá Garði
11      Benedikt Ólafsson                       Týpa frá Vorsabæ II
12      Hekla Rist                      Sleipnir frá Hrafnhólum
13      Dagur Ingi Axelsson                     Míra frá Efra-Seli
14      Agatha Elín Steinþórsdóttir             Baltasar frá Háleggsstöðum
15      Viktoría Von Ragnarsdóttir              Mökkur frá Heysholti
16      Arnar Máni Sigurjónsson         Töfri frá Þúfu í Landeyjum
17      Íris Birna Gauksdóttir          Glóðar frá Skarði
18      Auður Rós Þormóðsdóttir         Gyðja frá Kaðlastöðum
19      Selma María Jónsdóttir          Mozart frá Álfhólum

C-flokkur
1       Svandís Beta Kjartansdóttir             Taktur frá Reykjavík
2       Nadia K. Banine                 Heimdallur frá Dallandi
3        Heiðar Breiðfjörð                       Védís frá Eiðisvatni
4       Björn Morthens                  Ísar frá Skeggjastöðum
5        Sandra Westphal-Whiltschek              Ösp frá Hlíðartúni

Unglingaflokkur
1       Ylfa Guðrún Svafarsdóttir               Búi frá Nýjabæ
2       Sölvi Karl Einarsson                    Þeyr frá Hvoli
3       Hákon Dan Ólafsson              Vikur frá Bakka
4       Benjamín S. Ingólfsson          Stígur frá Halldórsstöðum
5       Ásta Margrét Jónsdóttir         Ófeig frá Holtsmúla
6       Heiða Rún Sigurjónsdóttir               Geisli frá Möðrufelli
7       Sigurjón Axel Jónsson           Skarphéðinn frá Vindheimum
8       Rúna Tómasdóttir                        Flísi frá Hávarðarkoti
9       Ylfa Guðrún Svafarsdóttir               Sandra frá Dufþaksholti
10      Sölvi Karl Einarsson                    Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu
11      Elmar Ingi Guðlaugsson          Kufl frá Grafarkoti
12      Ólöf Helga Hilmarsdóttir                Gýmir frá Álfhólum
13      Hákon Dan Ólafsson              Brynjar frá Laugarbökkum
14      Benjamín S. Ingólfsson          Messa frá Káragerði
15      Ásta Margrét Jónsdóttir         Ás frá Tjarnarlandi
16      Ylfa Guðrún Svafarsdóttir               Héla frá Grímsstöðum
17      Sölvi Karl Einarsson                    Hrifla frá Sauðafelli

Skeið 100m (flugskeið)
1       Ragnar Tómasson                 Isabel frá Forsæti
2       Konráð Valur Sveinsson          Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
3       Valdimar Bergstað                       Prins frá Efri-Rauðalæk
4       Hlynur Guðmundsson              Smekkur frá Högnastöðum
5       Sigurjón Axel Jónsson           Straumur frá Hverhólum
6       Sigurbjörn Bárðarson            Flosi frá Keldudal
7       Erlendur Ari Óskarsson          Ásdís frá Dalsholti
8       Sigurður Vignir Matthíasson             Léttir frá Eiríksstöðum
9       Ragnar Tómasson                 Branda frá Holtsmúla 1
10      Sigvaldi Hafþór Ægisson         Hjörtur frá Efri-Brú
11      Ragnar Þór Hilmarsson           Dóra frá Laugabóli
12      Erling Ó. Sigurðsson            Seðill frá Laugardælum
13      Teitur Árnason                  Jökull frá Efri-Rauðalæk

Skeið 150m

Nr      Knapi           Hestur
1       Erling Ó. Sigurðsson            Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
2       Guðmundur Jónsson               Lækur frá Hraunbæ
3       Alexander Hrafnkelsson          Tíbrá frá Hestasýn
4       Ævar Örn Guðjónsson             Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
5       Teitur Árnason          Tumi frá Borgarhóli
6       Sigurður Vignir Matthíasson             Ormur frá Framnesi
7       Hinrik Bragason         Gletta frá Bringu
8       Sigurbjörn Bárðarson            Óðinn frá Búðardal
9       Árni Björn Pálsson              Fróði frá Laugabóli
Skeið 250m

Nr      Knapi           Hestur
1       Guðmundur Björgvinsson          Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
2       Gústaf Ásgeir Hinriksson                Andri frá Lynghaga
3       Teitur Árnason          Jökull frá Efri-Rauðalæk
4       Ævar Örn Guðjónsson             Vaka frá Sjávarborg


Tölt T1 - Meistaraflokkur
1       Sigurður Rúnar Pálsson          Reynir frá Flugumýri
2       Gunnar Sturluson                        Hrókur frá Flugumýri II
3       Bjarni Sveinsson                        Von frá Hreiðurborg
4       Ófeigur Ólafsson                        Hraunar frá Ármóti
5       Sigurbjörn Bárðarson            Jarl frá Mið-Fossum
6       Siguroddur Pétursson            Hrynur frá Hrísdal
7       Guðrún Sylvía Pétursdóttir              Gjafar frá Hæl
8       Jóhann Ólafsson                 Gnýr frá Árgerði
9       Steinn Haukur Hauksson          Hreimur frá Kvistum
10      Erlendur Ari Óskarsson          Leynir frá Fosshólum
11      Bjarni Sveinsson                        Hrappur frá Selfossi

Tölt T3 - Ungmennaflokkur
1       Benjamín S. Ingólfsson          Stígur frá Halldórsstöðum
2       Sigurjón Axel Jónsson           Skarphéðinn frá Vindheimum
3       Dagur Ingi Axelsson                     Elín frá Grundarfirði
4       Ylfa Guðrún Svafarsdóttir               Sandra frá Dufþ