laugardagur, 17. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar Gæðingaleika Sleipnis

odinn@eidfaxi.is
16. mars 2019 kl. 08:42

Mótið hefst klukkan 12:00 á Pollaflokki.

Hér koma ráslistar fyrir Gæðingaleika Sleipnis og GDHL í samstarfi við BYKO og Furuflís

Mótið hefst klukkan 12:00 á Pollaflokki

Dagskrá verður 

Pollaflokkur

Barnaflokkur

Unglingaflokkur

Ungmennaflokkur

Áhugamannaflokkur 2

Áhugamannaflokkur 1

Opinn flokkur

Nr. Holl  Hönd Knapi  Hestur 

B flokkur Gæðingaflokkur 1 

1 1  V Ingunn Birna Ingólfsdóttir

Dögg frá Kálfholti

2 1  V Ingi Björn Leifsson

            Askur frá Selfossi

3 1  V Sævar Örn Sigurvinsson

Huld frá Arabæ

4 2  H Guðjón Sigurðsson

             Gustur frá Ásatúni

5 2  H Helgi Þór Guðjónsson

             Lind frá Dalbæ

6 2  H Bjarni Sveinsson

             Hrollur frá Hrafnsholti

7 3  V Páll Bragi Hólmarsson          

Ópera frá Austurkoti

8 3  V Hildur Kristín Hallgrímsdóttir

Tign frá Norður-Nýjabæ

B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1 

1 1  V Stefán Tor Leifsson

                        Von frá  Uxahrygg

2 1  V Unnur Lilja Gísladóttir

                         Eldey frá Grjóteyri

3 1  V Aldís Gestsdóttir

                         Þór frá Selfossi

4 2  H Þuríður Ósk Ingimarsdóttir

            Fálki frá Hólaborg

5 2  H Dagbjört Skúladóttir

                        Gljúfri frá Bergi

6 2  H Janneke M. Maria L. Beelenkamp

Eldur frá Stokkseyri

7 3  V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

          Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

8 3  V Unnur Lilja Gísladóttir

                      Hnáta frá Skálmholti

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1 

1 1  V Bríet Bragadóttir

              Grímar  frá Eyrarbakka

2 1  V Viktor Ingi Sveinsson

             Vending frá Kolsholti 2

3 1  V Védís Huld Sigurðardóttir

Megas frá Seylu

4 2  V Unnsteinn Reynisson

            Styrkur frá Hurðarbaki

5 2  V Hrefna Sif Jónasdóttir

            Sigð frá Hrafnsholti

6 3  V Embla Sól Arnarsdóttir

            Lipurtá frá Holti

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1 

1 1  V Eirik Freyr Leifsson

            Eydís frá Skúfslæk

2 1  V Sigríður Pála Daðadóttir

Óskadís frá Miðkoti

3 1  V Signý Ásta Steingrímsdóttir

Dagný frá Sælukoti

4 2  V Diljá Marín Sigurðardóttir

Freyr frá Flatey 1

5 2  V stúlka Sigurðardóttir

             Dama frá Torfufelli

6 2  V Viktor Óli Helgason

            Emma frá Árbæ

7 2  V María Björk Leifsdóttir        

Hnota frá Valstrýtu

8 3  H Hilmar Bjarni Ásgeirsson

Greifi frá Hóli

C flokkur Gæðingaflokkur 1 

1 1  H Jessica Dahlgren

            Krossa frá Eyrarbakka

2 1  H Berglind Sveinsdóttir

            Tvistur frá Efra-Seli

3 1  H Lida Alina Kokkinen

            Hrafna frá Austurkoti

4 2  V Jónas Már Hreggviðsson

Hrund frá Hrafnsholti

5 2  V Elísabet Sigurlaug Gísladóttir

Lipurtá frá Hrafnsholti

6 2  V Bára Bryndís Kristjánsdóttir

Milla frá Flatey 1

7 3  V Maria Jansson               

Snæþór frá Austurkoti

8 3  V Magnús Ólason

            Veigar frá Sauðholti 2

9 3  V Soffía Sveinsdóttir

             Aldur frá Dalbæ

10 4  V Malin Sundström           

Vordís frá Grænhólum

11 4  V Jón Sigursteinn Gunnarsson

Eitill frá Miðholti

12 4  V Anja Nilsson      

             Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2

13 5  H Ingvi Tryggvason

              Nn frá Selfossi

14 6  V Sigurður B Richardsson

              Akkur frá Holtsmúla 1

C1 flokkur Gæðingaflokkur 1 

1 1  V Kristján Hjartarson

            Garðar frá Holtabrún

2 1  V Kristján Gunnar Helgason

Hylur frá Efra-Seli

3 1  V Bryndís Guðmundsdóttir

Villimey frá Hveragerði

4 2  V Steinunn Steinþórsdóttir

Dýfing frá Felli

5 2  V Unnar Steinn Guðmundsson

Snilld frá Reykhóli

6 3  H Jóhanna Bettý Durhuus

             Steini frá Jórvík 1

7 3  H Stefán Bjartur Stefánsson

Hilling frá Selfossi