þriðjudagur, 22. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar fyrir kvennatöltið

12. apríl 2013 kl. 11:28

Ráslistar fyrir kvennatöltið

Kvennatöltið verður haldið í reiðhöllinni í Víðidal á morgun, laugardag, kl. 15:00. Hér fyrir neðan eru ráslistarnir.

Byrjendaflokkur:

Hópur Hönd Knapi Hestur
1 V Annette Richter Dögun frá Síðu
1 V Hólmfríður Halldórsdóttir Glæta frá Skáney
1 V Brynja Blumenstein Bakkus frá Söðulsholti
2 V Ida Thorborg Hrókur frá Sólvangi
2 V Birna Sif Sigurðardóttir Mörk frá Hárlaugsstöðum 2
2 V Lilja Ragnarsdóttir Kjaran frá Kvíarhóli
3 V Elín Sara Færseth Lukkudís frá Hömluholti
3 V Þóra Kristín Briem Korgur frá Kolsholti 2
3 V Heiðdís Guttormsdóttir Óþokki frá Þórshöfn
4 V Guðný Vala Tryggvadóttir Þytur frá Stekkjardal
4 V Elín Rós Hauksdóttir Seiður frá Feti
4 V Kristjana Þórarinsdóttir Ísafold frá Þúfu í Kjós
5 H Linda Björk Bentsdóttir Polli frá Kaldárholti
5 H Anna Rakel Sigurðardóttir Ásgrímur frá Meðalfelli
5 H Guðrún Einarsdóttir Fengur frá Skarði
6 V Guðríður Gígja Hnútur frá Sauðafelli
6 V Guðrún Agða Aðalheiðardóttir Hrímfaxi frá Hafragili
6 V Hrefna Margrét Karlsdóttir Hlynur frá Mykjunesi 2
7 V Birna Sif Sigurðardóttir Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
7 V Guðrún Pálína Jónsdóttir Fákur frá Feti
7 V Margrét S Sveinbjörnsdóttir Blíð frá Skíðbakka 1A
8 V Elín Rós Hauksdóttir Húmor frá Hvanneyri
8 V Andrea Guðlaugsdóttir Óskar frá Grímsstöðum
8 V Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir Gáski frá Lækjardal
9 H Lilja Ívarsdóttir Gosi frá Króki
9 H Guðlaug Ottósdóttir Frakkur frá Sólvangi
9 H Ida Thorborg Glófaxi frá Kópavogi
10 V Eva Lind Rútsdóttir Ylur frá Skíðbakka I
10 V Hólmfríður Ólafsdóttir Soffía frá Litlu-Sandvík
10 V Guðbjörg Eggertsdóttir Kilja frá Dallandi
11 V Sólveig Björk Einarsdóttir Árvakur frá Árnanesi
11 V Helga Margrét Jóhannsdóttir Kólga frá Reykjum
11 V Linda Helgadóttir Geysir frá Læk
12 V Maja Gry Nielsdatter Styrkur frá Strönd II
12 V Andrea Guðlaugsdóttir Valdís frá Grímsstöðum
13 H Linda Björk Bentsdóttir Móði frá Stekkjardal
13 H Elín Rós Hauksdóttir Harpa frá Enni
13 H Sóley Ásta Karlsdóttir Stígur frá Hólabaki

Minna vanar:
Hópur Hönd Knapi Hestur
1 H Silja Hrund Júlíusdóttir Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2
1 H Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða
1 H Helga Hildur Snorradóttir Bassi frá Kastalabrekku
2 H Drifa Danielsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi
2 H Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Effekt frá Meðalfelli
2 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
3 V Ásta Mary Stefánsdóttir Vígar frá Bakka
3 V Tara María Hertervig Línudótti Tvista frá Læk 1
3 V Þórunn Ansnes Bjarnadóttir Ósk frá Hafragili
4 V Malin Elisabeth Ramm Seifur frá Baldurshaga
4 V Auður Stefánsdóttir Ylfa frá Ytri-Hofdölum
4 V Ragna Björk Emilsdóttir Orkusteinn frá Kálfholti
5 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri
5 V Hrafnhildur Pálsdóttir Ylfa frá Hala
5 V Sjöfn Sóley Kolbeins Glaður frá Kjarnholtum I
6 V Ilona Viehl Spyrill frá Selfossi
6 V Anna Björk Eðvarðsdóttir Þóra frá Margrétarhofi
6 V Valgerður Valmundsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1
7 V Guðrún Halldóra Ólafsdóttir Orka frá Síðu
7 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Flugar frá Þóreyjarnúpi
8 H Unnur Sigurþórsdóttir Garpur frá Arnarhóli
8 H Þórhalla M Sigurðardóttir Vífill frá Síðu
8 H Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti

Meira vanar:
Hópur Hönd Knapi Hestur
1 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri
1 H Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi
1 H Monika Sjöfn Pálsdóttir Glymur frá Hítarnesi
2 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Hóll frá Langholti II
2 V Eygló Breiðfjörð Einarsdóttir Ýmir frá Ármúla
2 V Lára Jóhannsdóttir Naskur frá Úlfljótsvatni
3 V Hólmfríður Kristjánsdóttir Þokki frá Þjóðólfshaga 1
3 V Elín Urður Hrafnberg Dynjandi frá Höfðaströnd
3 V Sarah Höegh Glæðir frá Auðsholtshjáleigu
4 H Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum
4 H Herdís Rútsdóttir Frumherji frá Hjarðartúni
4 H Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
5 V Anna Clara Malherbes Vestergaard Glitnir frá Auðsholtshjáleigu
5 V Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti
5 V Pálína Margrét Jónsdóttir Grýta frá Garðabæ
6 V Brynja Viðarsdóttir Heilladís frá Akranesi
6 V Líney Kristinsdóttir Rúbín frá Fellskoti
6 V Jóhanna Þorbjargardóttir Sólon Íslandus frá Neðri-Hrepp
7 H Erla Katrín Jónsdóttir Fleygur frá Vorsabæ 1
7 H Sigríður Halla Stefánsdóttir Smiður frá Hólum
7 H Þórunn Eggertsdóttir Kúnst frá Vindási
8 H Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I
8 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Ræll frá Hamraendum
8 H Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum
9 V Sara Rut Heimisdóttir Hjaltalín frá Reykjavík
9 V Rúna Helgadóttir Hugleikur frá Fossi
9 V Hrafnhildur Sigurðardóttir Faxi frá Miðfelli 5
10 H Oddný Erlendsdóttir Hrafn frá Kvistum
10 H Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Óskar frá Hafnarfirði
10 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
11 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi
11 H Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
11 H Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka
12 H Marion Leuko Segull frá Mið-Fossum 2
12 H Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Ás frá Tjarnarlandi
12 H Magnea Rós Axelsdóttir Eva frá Mosfellsbæ
13 V Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
13 V Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum
14 H Sigríður Halla Stefánsdóttir Dagur frá Þjóðólfshaga 1
14 H Hulda Jónsdóttir Lína frá Hraunbæ
14 H Birna Sólveig Kristjónsdóttir Ópera frá Kálfhóli 2
15 H Anna Kristín Kristinsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal
15 H Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum
16 H Hólmfríður Kristjánsdóttir Röst frá Hvammi I
16 H Stella Björg Kristinsdóttir Hlökk frá Enni

Opinn flokkur:
Hópur Hönd Knapi Hestur
1 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla
1 V Anna Björk Ólafsdóttir Mirra frá Stafholti
2 H Hulda Finnsdóttir Þytur frá Efsta-Dal II
2 H Bylgja Gauksdóttir Svanur frá Tungu
3 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
3 V Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi
4 V Edda Hrund Hinriksdóttir Örlygur frá Hafnarfirði
4 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Brynjar frá Laugarbökkum
5 V Katrín Sigurðardóttir Dagfari frá Miðkoti
5 V Oddrún Ýr Sigurðardóttir Stjörnunótt frá Litlu-Gröf
6 H Björg Ólafsdóttir Kolgríma frá Ingólfshvoli
6 H Sara Ástþórsdóttir Spurning frá Sörlatungu
7 H Sigrún Sigurðardóttir Hildur frá Hvoli
7 H Eva María Þorvarðardóttir Freyja frá Oddgeirshólum
7 H Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
9 V Sigríður Pjetursdóttir Sjóður frá Sólvangi

Afskráningar og leiðréttingar berist á netfangið skjoni@simnet.is sem allra fyrst. Eftir hádegi á morgun laugardag er eingöngu hægt að tilkynna forföll í dómpalli á mótsstað.

Reiðhöllin í Víðidal er opin til æfinga frá kl. 16:00 í dag föstudag.