miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfært: Ráslistar fyrir íþróttamót Sörla

13. maí 2015 kl. 12:24

Björn Einarsson og Hersir frá Lambanesi

Íþróttamót í Hafnafirði um helgina.

Íþróttamót Sörla og Graníthallarinnar hefst fimmtudaginn 14. maí. Dagskrá mótsins verður birt síðar í dag en ráslistar mótsins eru eftirfarandi.

Ráslisti

Fimmgangur F1                    
Meistaraflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Virðing frá Síðu
2    2    V    Finnur Bessi Svavarsson        Hugur frá Hafnarfirði
3    3    V    Anna S. Valdemarsdóttir        Krókur frá Ytra-Dalsgerði
4    4    V    Henna Johanna Sirén        Gormur frá Fljótshólum 2
5    5    V    Björn Einarsson        Hersir frá Lambanesi
6    6    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Skyggnir frá Skeiðvöllum
7    7    V    Atli Guðmundsson        Oddsteinn frá Halakoti
8    8    V    Róbert Petersen        Prins frá Blönduósi
9    9    V    Sindri Sigurðsson        Haukur frá Ytra-Skörðugili II
10    10    V    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu
11    11    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Álfadís frá Hafnarfirði
12    12    V    Súsanna Sand Ólafsdóttir        Hyllir frá Hvítárholti


Fimmgangur F2                    
1. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Ragnar Eggert Ágústsson        Fruma frá Hafnarfirði
2    1    V    Finnur Kristjánsson        Glaumur frá Jarðbrú
3    1    V    Matthías Kjartansson        Askja frá Húsafelli 2
4    2    V    Elin Holst        Strokkur frá Syðri-Gegnishólum
5    2    V    Maria Greve        Stormur frá Víðistöðum
6    2    V    Elías Þórhallsson        Klemma frá Koltursey
7    3    V    Sigurður Halldórsson        Tími frá Efri-Þverá
8    3    V    Darri Gunnarsson        Irena frá Lækjarbakka
9    3    V    Katla Gísladóttir        Platína frá Miðási
10    4    V    Snorri Dal        Sif frá Sólheimatungu
11    4    V    Anna Björk Ólafsdóttir        Gabríel frá Sólheimatungu
12    5    H    Finnur Kristjánsson        Grímur frá Borgarnesi
13    5    H    Ragnar Eggert Ágústsson        Sævör frá Hafnarfirði
14    6    V    Kristinn Hugason        Lektor frá Ytra-Dalsgerði
15    6    V    Viggó Sigursteinsson        Skírnir frá Svalbarðseyri
16    6    V    Jóhannes Magnús Ármannsson        List frá Hólmum
17    7    H    Jessica Elisabeth Westlund        Kappi frá Dallandi
18    7    H    Ingimar Jónsson        Flaumur frá Ytra-Dalsgerði
19    8    V    Elías Þórhallsson        Kápa frá Koltursey
20    8    V    Birgitta Dröfn Kristinsdóttir        Harpa frá Kambi
21    8    V    Matthías Kjartansson        Auðna frá Húsafelli 2
22    9    H    Elin Holst        Jónatan frá Syðri-Gegnishólum
23    9    H    Maria Greve        Þota frá Hólmum
24    9    H    Finnur Kristjánsson        Léttir frá Bjarnastöðum
25    10    V    Adolf Snæbjörnsson        Klókur frá Dallandi
26    10    V    Sandra Pétursdotter Jonsson        Glæsir frá Víðidal
27    10    V    Ragnar Eggert Ágústsson        Þrymur frá Hafnarfirði


Fimmgangur F2                    
2. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Petra Björk Mogensen        Nökkvi frá Lækjarbotnum
2    1    V    Hrafnhildur Jónsdóttir        Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum
3    1    V    Sigurður Gunnar Markússon        Tinna frá Tungu
4    2    V    Árni Geir Sigurbjörnsson        Gjöf frá Sauðárkróki
5    2    V    Margrét Guðrúnardóttir        Fluga frá Kommu
6    2    V    Svandís Magnúsdóttir        Prakkari frá Hafnarfirði
7    3    V    Guðrún Edda Bragadóttir        Ilmur frá Árbæ


Fimmgangur F2                    
Ungmennaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Gréta Rut Bjarnadóttir        Forkur frá Laugavöllum
2    2    V    Hafdís Arna Sigurðardóttir        Sólon frá Lækjarbakka
3    3    V    Arnór Dan Kristinsson        Starkaður frá Velli II
4    4    V    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Óðinn frá Hvítárholti
5    5    V    Glódís Helgadóttir        Blíða frá Ragnheiðarstöðum
6    6    V    Bergþór Kjartansson        Vestri frá Framnesi
7    7    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Erill frá Svignaskarði
8    8    V    Hafdís Arna Sigurðardóttir        Gusa frá Laugardælum
9    9    V    Arnór Dan Kristinsson        Nn frá Vatnsenda


Fimmgangur F2                    
Unglingaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Greipur frá Syðri-Völlum
2    1    V    Magnús Þór Guðmundsson        Blankur frá Gillastöðum
3    1    V    Sigurður Baldur Ríkharðsson        Sölvi frá Tjarnarlandi
4    2    V    Hafþór Hreiðar Birgisson        Usli frá Kópavogi
5    2    V    Katla Sif Snorradóttir        Vika frá Beigalda
6    2    V    Annabella R Sigurðardóttir        Auður frá Stóra-Hofi
7    3    V    Viktor Aron Adolfsson        Glanni frá Hvammi III
8    3    V    Aníta Rós Róbertsdóttir        Perla frá Seljabrekku
9    3    V    Kristófer Darri Sigurðsson        Vorboði frá Kópavogi


Fjórgangur V1                    
Meistaraflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Anna S. Valdemarsdóttir        Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu
2    2    V    Atli Guðmundsson        Iða frá Miðhjáleigu
3    3    V    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði
4    4    V    Bergur Jónsson        Katla frá Ketilsstöðum
5    5    V    Páll Bragi Hólmarsson        Vigdís frá Þorlákshöfn
6    6    V    Sigurður Óli Kristinsson        Hreyfill frá Vorsabæ II
7    7    V    Flosi Ólafsson        Rektor frá Vakurstöðum
8    8    V    Atli Guðmundsson        Freyr frá Hvoli
9    9    V    Finnur Bessi Svavarsson        Villimey frá Hafnarfirði
10    10    V    Hinrik Bragason        Pistill frá Litlu-Brekku


Fjórgangur V2                    
1. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Snorri Dal        Sóley frá Efri-Hömrum
2    1    V    Darri Gunnarsson        Saga frá Sandhólaferju
3    1    V    Anna Björk Ólafsdóttir        Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu
4    2    V    Brynja Amble Gísladóttir        Druna frá Ketilsstöðum
5    2    V    Jessica Elisabeth Westlund        Dýri frá Dallandi
6    2    V    Katla Gísladóttir        Kveikja frá Miðási
7    3    V    Ingunn Birna Ingólfsdóttir        Mylla frá Ólafsvöllum
8    3    V    Halldóra Baldvinsdóttir        Tenór frá Stóra-Ási
9    4    H    Sandra Pétursdotter Jonsson        Kóróna frá Dallandi
10    4    H    Ragnar Eggert Ágústsson        Pía frá Hrísum
11    4    H    Ingimar Jónsson        Birkir frá Fjalli
12    5    H    Þórhallur Magnús Sverrisson        Frosti frá Höfðabakka
13    5    H    Anna Björk Ólafsdóttir        Bjartmar frá Stafholti
14    6    V    Matthías Kjartansson        Argentína frá Kastalabrekku
15    6    V    Snorri Dal        Kubbur frá Læk
16    6    V    Arnar Ingi Lúðvíksson        Skutla frá Vatni
17    7    V    Elías Þórhallsson        Barónessa frá Ekru
18    7    V    Magnús Ingi Másson        Lúkas frá Lækjarbotnum
19    7    V    Stefnir Guðmundsson        Bjarkar frá Blesastöðum 1A
20    8    V    Adolf Snæbjörnsson        Spakur frá Hnausum II
21    8    V    Jóhannes Magnús Ármannsson        Skuggi frá Markaskarði
22    8    V    Sigurður Júlíus Bjarnason        Kær frá Kirkjuskógi
23    9    V    Elin Holst        Sylgja frá Ketilsstöðum
24    9    V    Jessica Elisabeth Westlund        Hákon frá Dallandi
25    9    V    Bergrún Ingólfsdóttir        Púki frá Kálfholti
26    10    V    Ragnheiður Samúelsdóttir        Bylur frá Hrauni
27    10    V    Anna Björk Ólafsdóttir        Gammur frá Neðra-Seli
28    10    V    Birgitta Dröfn Kristinsdóttir        Hreimur frá Laugarbökkum
29    11    V    Snorri Dal        Gnýr frá Svarfhóli
30    11    V    Sævar Leifsson        Wagner frá Presthúsum II
31    11    V    Halldór Svansson        Fylkir frá Efri-Þverá


Fjórgangur V2                    
2. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Þór Sigfússon        Frami frá Skeiðvöllum
2    1    V    Karen Sigfúsdóttir        Ösp frá Húnsstöðum
3    1    V    Sigurður Gunnar Markússon        Lótus frá Tungu
4    2    H    Brynja Blumenstein        Bakkus frá Söðulsholti
5    2    H    Guðrún Sylvía Pétursdóttir        Gjafar frá Hæl
6    2    H    Liga Liepina        Drífa frá Vindási
7    3    V    Bjarni Sigurðsson        Reitur frá Ólafsbergi
8    3    V    Alexander Ágústsson        Hugmynd frá Votmúla 2
9    3    V    Hrafnhildur Jónsdóttir        Kraftur frá Keldudal
10    4    V    Inga Dröfn Sváfnisdóttir        Assa frá Húsafelli 2
11    4    V    Kristín Ingólfsdóttir        Krummi frá Kyljuholti
12    4    V    Sara Lind Ólafsdóttir        Sæli frá Hafnarfirði
13    5    H    María Hjaltadóttir        Gloría frá Þjóðólfshaga 1
14    5    H    Elín Deborah Wyszomirski        Jökull frá Hólkoti
15    5    H    Valgerður Margrét Backman        Litladís frá Nýjabæ
16    6    V    Arnhildur Halldórsdóttir        Glíma frá Flugumýri
17    6    V    Sverrir Einarsson        Kraftur frá Votmúla 2
18    6    V    Margrét Vilhjálmsdóttir        Þorri frá Núpstúni
19    7    V    Rósbjörg Jónsdóttir        Nótt frá Kommu
20    7    V    Elísabet Sveinsdóttir        Hafþór frá Ármóti
21    7    V    Anna Kristín Kristinsdóttir        Breiðfjörð frá Búðardal
22    8    H    Haraldur Haraldsson        Afsalon frá Strönd II
23    8    H    Svandís Beta Kjartansdóttir        Taktur frá Reykjavík
24    8    H    Karen Sigfúsdóttir        Kolbakur frá Hólshúsum
25    9    V    Helena Ríkey Leifsdóttir        Faxi frá Hólkoti
26    9    V    Valka Jónsdóttir        Hylling frá Hafnarfirði
27    9    V    Þór Sigfússon        Valva frá Síðu
28    10    V    Bjarni Sigurðsson        Hamar frá Hvítadal
29    10    V    Kristín Ingólfsdóttir        Orrusta frá Leirum
30    10    V    Guðrún Sylvía Pétursdóttir        Ari frá Litla-Moshvoli
31    11    V    Lilja Bolladóttir        Fífa frá Borgarlandi
32    11    V    Elísabet Eir Garðarsdóttir        Ylfa frá Hafnarfirði
33    11    V    Ástey Gyða Gunnarsdóttir        Rita frá Ketilshúsahaga


Fjórgangur V2                    
Ungmennaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Gréta Rut Bjarnadóttir        Snægrímur frá Grímarsstöðum
2    2    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Kaldbakur frá Svignaskarði
3    3    H    Alexander Freyr Þórisson        Astró frá Heiðarbrún
4    4    V    Nína María Hauksdóttir        Sproti frá Ytri-Skógum
5    5    V    Halldór Þorbjörnsson        Ópera frá Hurðarbaki
6    6    V    Thelma Dögg Harðardóttir        Albína frá Möðrufelli
7    7    V    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Snær frá Dæli
8    8    V    Glódís Helgadóttir        Prins frá Ragnheiðarstöðum
9    9    V    Freyja Aðalsteinsdóttir        Vífill frá Lindarbæ
10    10    V    Arnór Dan Kristinsson        Straumur frá Sörlatungu
11    11    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Hrefna frá Dallandi
12    12    V    Hinrik Ragnar Helgason        Sýnir frá Efri-Hömrum


Fjórgangur V2                    
Unglingaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Herdís Lilja Björnsdóttir        Drift frá Efri-Brú
2    1    V    Bríet Guðmundsdóttir        Krækja frá Votmúla 2
3    1    V    Aníta Rós Róbertsdóttir        Rispa frá Þjórsárbakka
4    2    H    Aldís Gestsdóttir        Gleði frá Firði
5    2    H    Særós Ásta Birgisdóttir        Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
6    2    H    Hafþór Hreiðar Birgisson        Rosti frá Hæl
7    3    V    Ásta Margrét Jónsdóttir        Ás frá Tjarnarlandi
8    3    V    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Eva frá Mosfellsbæ
9    3    V    Þóra Birna Ingvarsdóttir        Hróður frá Laugabóli
10    4    V    Þuríður Rut Einarsdóttir        Fönix frá Heiðarbrún
11    4    V    Jónína Valgerður Örvar        Ægir frá Þingnesi
12    4    V    Erna Jökulsdóttir        Toppa frá Bjarkarhöfða
13    5    H    Svala Sverrisdóttir        Hrönn frá Langhúsum
14    5    H    Annabella R Sigurðardóttir        Glettingur frá Holtsmúla 1
15    6    V    Viktor Aron Adolfsson        Óskar Örn frá Hellu
16    6    V    Hrafndís Katla Elíasdóttir        Stingur frá Koltursey
17    6    V    Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir        Sjarmur frá Heiðarseli
18    7    V    Herdís Lilja Björnsdóttir        Soldán frá Velli
19    7    V    Bríet Guðmundsdóttir        Hrafn frá Kvistum
20    7    V    Aníta Rós Róbertsdóttir        Líf frá Þjórsárbakka
21    8    V    Ásta Margrét Jónsdóttir        Núpur frá Vatnsleysu


Fjórgangur V2                    
Barnaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Íris Birna Gauksdóttir        Glóðar frá Skarði
2    1    V    Sunna Dís Heitmann        Drymbill frá Brautarholti
3    1    V    Helga Stefánsdóttir        Kolbeinn frá Hæli
4    2    H    Þorleifur Einar Leifsson        Hringur frá Hólkoti
5    2    H    Benedikt Ólafsson        Týpa frá Vorsabæ II
6    3    V    Kristófer Darri Sigurðsson        Lilja frá Ytra-Skörðugili
7    3    V    Bergey Gunnarsdóttir        Askja frá Efri-Hömrum
8    3    V    Jón Marteinn Arngrímsson        Stormur frá Árgilsstöðum
9    4    V    Haukur Ingi Hauksson        Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
10    4    V    Patrekur Örn Arnarsson        Perla frá Gili
11    4    V    Hulda María Sveinbjörnsdóttir        Skyggnir frá Álfhólum
12    5    V    Sigurður Baldur Ríkharðsson        Linda frá Traðarlandi
13    5    V    Katla Sif Snorradóttir        Gustur frá Stykkishólmi


Gæðingaskeið                    
Meistaraflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Bergur Jónsson        Flugnir frá Ketilsstöðum
2    2    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Ljómalind frá Lambanesi
3    3    V    Atli Guðmundsson        Sálmur frá Halakoti
4    4    V    Sigurður Óli Kristinsson        Skálmar frá Nýjabæ
5    5    V    Páll Bragi Hólmarsson        Jaki frá Miðengi
6    6    V    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu
7    7    V    Bergur Jónsson        Minning frá Ketilsstöðum
8    8    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Álfadís frá Hafnarfirði


Gæðingaskeið                    
1. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Matthías Kjartansson        Askja frá Húsafelli 2
2    2    V    Ragnar Eggert Ágústsson        Fruma frá Hafnarfirði
3    3    V    Bjarney Jóna Unnsteinsd.        Stússý frá Sörlatungu
4    4    V    Jóhannes Magnús Ármannsson        List frá Hólmum
5    5    V    Finnur Kristjánsson        Grímur frá Borgarnesi
6    6    V    Snorri Dal        Sif frá Sólheimatungu
7    7    V    Adolf Snæbjörnsson        Klókur frá Dallandi
8    8    V    Matthías Kjartansson        Auðna frá Húsafelli 2
9    9    V    Ragnar Eggert Ágústsson        Þrymur frá Hafnarfirði


Gæðingaskeið                   
2. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Hrafnhildur Jónsdóttir        Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum
2    2    V    Sigurður Gunnar Markússon        Þytur frá Sléttu
3    3    V    Sveinn Heiðar Jóhannesson        Sörli frá Skriðu


Gæðingaskeið                    
Ungmennaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Hafdís Arna Sigurðardóttir        Sólon frá Lækjarbakka
2    2    V    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Óðinn frá Hvítárholti
3    3    V    Glódís Helgadóttir        Bjartey frá Ragnheiðarstöðum
4    4    V    Konráð Valur Sveinsson        Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
5    5    V    Halldór Þorbjörnsson        Vörður frá Hafnarfirði
6    6    V    Arnór Dan Kristinsson        Nn frá Vatnsenda
7    7    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Erill frá Svignaskarði
8    8    V    Hafdís Arna Sigurðardóttir        Gusa frá Laugardælum


Gæðingaskeið                   
Unglingaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Greipur frá Syðri-Völlum
2    2    V    Sunna Lind Ingibergsdóttir        Flótti frá Meiri-Tungu 1
3    3    V    Kristófer Darri Sigurðsson        Vorboði frá Kópavogi


Skeið 100m (flugskeið)                    
                     
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Erill frá Svignaskarði
2    2    V    Sunna Lind Ingibergsdóttir        Flótti frá Meiri-Tungu 1
3    3    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Ljómalind frá Lambanesi
4    4    V    Sigurður Óli Kristinsson        Gnótt frá Hrygg
5    5    V    Hafdís Arna Sigurðardóttir        Gusa frá Laugardælum
6    6    V    Adolf Snæbjörnsson        Klókur frá Dallandi
7    7    V    Birna Káradóttir        Skálmar frá Nýjabæ
8    8    V    Bergur Jónsson        Sædís frá Ketilsstöðum
9    9    V    Sigurður Óli Kristinsson        Flipi frá Haukholtum
10    10    V    Konráð Valur Sveinsson        Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
11    11    V    Snorri Dal        Þrumugnýr frá Sauðanesi
12    12    V    Sigurður Sæmundsson        Spori frá Holtsmúla 1
13    13    V    Bjarney Jóna Unnsteinsd.        Stússý frá Sörlatungu


Tölt T1                    
Meistaraflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Atli Guðmundsson        Iða frá Miðhjáleigu
2    2    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Álfadís frá Hafnarfirði
3    3    V    Finnur Bessi Svavarsson        Villimey frá Hafnarfirði
4    4    V    Sindri Sigurðsson        Þórólfur frá Kanastöðum
5    5    V    Bergur Jónsson        Katla frá Ketilsstöðum
6    6    H    Anna S. Valdemarsdóttir        Sómi frá Kálfsstöðum
7    7    V    Atli Guðmundsson        Freyr frá Hvoli
8    8    H    Björn Einarsson        Hersir frá Lambanesi
9    9    V    Hinrik Þór Sigurðsson        Skyggnir frá Skeiðvöllum
10    10    V    Finnur Bessi Svavarsson        Glaumur frá Hafnarfirði
11    11    V    Flosi Ólafsson        Rektor frá Vakurstöðum
12    12    V    Sindri Sigurðsson        Arður frá Enni


Tölt T2                    
Meistaraflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Finnur Bessi Svavarsson        Gosi frá Staðartungu
2    2    V    Hinrik Bragason        Stimpill frá Vatni
3    3    V    Finnur Bessi Svavarsson        Tyrfingur frá Miðhjáleigu


Tölt T2                    
1. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Katla Gísladóttir        Kveikja frá Miðási
2    1    V    Adolf Snæbjörnsson        Spakur frá Hnausum II
3    2    H    Rakel Sigurhansdóttir        Ra frá Marteinstungu
4    3    V    Sævar Leifsson        Ólína frá Miðhjáleigu
5    3    V    Ragnar Eggert Ágústsson        Sævör frá Hafnarfirði


Tölt T2                    
2. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Hrafnhildur Jónsdóttir        Hákon frá Brekku, Fljótsdal
2    1    H    Valka Jónsdóttir        Svaki frá Auðsholtshjáleigu
3    2    V    Guðrún Sylvía Pétursdóttir        Gjafar frá Hæl


Tölt T2                    
Ungmennaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Hafdís Arna Sigurðardóttir        Gusa frá Laugardælum
2    2    V    Arnór Dan Kristinsson        Straumur frá Sörlatungu
3    3    H    Alexander Freyr Þórisson        Þráður frá Garði
4    4    H    Hulda Kolbeinsdóttir        Nemi frá Grafarkoti


Tölt T2                    
Unglingaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Særós Ásta Birgisdóttir        Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
2    2    V    Kristófer Darri Sigurðsson        Vorboði frá Kópavogi
3    2    V    Annabella R Sigurðardóttir        Dynjandi frá Hofi I


Tölt T3                    
1. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Magnús Ingi Másson        Virkir frá Lækjarbotnum
2    1    V    Snorri Dal        Gnýr frá Svarfhóli
3    1    V    Ragnheiður Samúelsdóttir        Oddur frá Kjarri
4    2    H    Arnar Ingi Lúðvíksson        Skutla frá Vatni
5    2    H    Stefnir Guðmundsson        Bjarkar frá Blesastöðum 1A
6    2    H    Anna Björk Ólafsdóttir        Gammur frá Neðra-Seli
7    3    H    Bjarney Jóna Unnsteinsd.        Sif frá Syðstu-Fossum
8    3    H    Þorvarður Friðbjörnsson        Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1
9    3    H    Skúli Þór Jóhannsson        Frétt frá Oddhóli
10    4    V    Ragnar Eggert Ágústsson        Pía frá Hrísum
11    4    V    Jessica Elisabeth Westlund        Veisla frá Dallandi
12    4    V    Snorri Dal        Kubbur frá Læk
13    5    H    Viggó Sigursteinsson        Ljúfur frá Skjólbrekku
14    5    H    Bergrún Ingólfsdóttir        Púki frá Kálfholti
15    5    H    Esther Kapinga        Bylgja frá Ketilsstöðum
16    6    H    Matthías Kjartansson        Argentína frá Kastalabrekku
17    6    H    Ingunn Birna Ingólfsdóttir        Blika frá Ólafsvöllum
18    7    V    Snorri Dal        Sikill frá Stafholti
19    7    V    Sandra Pétursdotter Jonsson        Kóróna frá Dallandi
20    7    V    Ríkharður Flemming Jensen        Freyja frá Traðarlandi
21    8    H    Darri Gunnarsson        Saga frá Sandhólaferju
22    8    H    Anna Björk Ólafsdóttir        Íslendingur frá Dalvík
23    9    V    Ingimar Jónsson        Birkir frá Fjalli
24    9    V    Oddrún Ýr Sigurðardóttir        Krapi frá Blesastöðum 1A
25    9    V    Ragnar Eggert Ágústsson        Glóey frá Hafnarfirði
26    10    V    Snorri Dal        Sóley frá Efri-Hömrum


Tölt T3                    
2. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Arnhildur Halldórsdóttir        Glíma frá Flugumýri
2    1    H    Þór Sigfússon        Valva frá Síðu
3    1    H    Hrafnhildur Jónsdóttir        Hrímar frá Lundi
4    2    V    Haraldur Haraldsson        Glóey frá Hlíðartúni
5    2    V    Karen Sigfúsdóttir        Kolbakur frá Hólshúsum
6    2    V    Steinþór Freyr Steinþórsson        Gandur frá Gottorp
7    3    V    Liga Liepina        Drífa frá Vindási
8    3    V    Edda Sóley Þorsteinsdóttir        Selja frá Vorsabæ
9    4    H    Kristín Ingólfsdóttir        Orrusta frá Leirum
10    4    H    Bjarni Sigurðsson        Reitur frá Ólafsbergi
11    4    H    Elísabet Eir Garðarsdóttir        Ylfa frá Hafnarfirði
12    5    V    Lilja Bolladóttir        Fífa frá Borgarlandi
13    5    V    Svandís Beta Kjartansdóttir        Taktur frá Reykjavík
14    5    V    Sigurður Gunnar Markússon        Lótus frá Tungu
15    6    V    Inga Dröfn Sváfnisdóttir        Assa frá Húsafelli 2
16    6    V    Guðjón Gunnarsson        Reykur frá Barkarstöðum
17    7    H    Guðrún Sylvía Pétursdóttir        Ari frá Litla-Moshvoli
18    7    H    Kristín María Jónsdóttir        Þorkell frá Dallandi
19    7    H    Margrét Vilhjálmsdóttir        Þorri frá Núpstúni
20    8    H    Sverrir Einarsson        Kraftur frá Votmúla 2
21    8    H    Elísabet Sveinsdóttir        Hafþór frá Ármóti
22    8    H    Anna Kristín Kristinsdóttir        Breiðfjörð frá Búðardal
23    9    V    Harpa Sigríður Magnúsdóttir        Gauta frá Stóru-Hildisey
24    9    V    Steinþór Freyr Steinþórsson        Goði frá Gottorp
25    9    V    Haraldur Haraldsson        Afsalon frá Strönd II
26    10    H    Þór Sigfússon        Frami frá Skeiðvöllum
27    10    H    Kristín Ingólfsdóttir        Krummi frá Kyljuholti
28    10    H    Bjarni Sigurðsson        Týr frá Miklagarði


Tölt T3                    
Ungmennaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Þruma frá Hrólfsstaðahelli
2    2    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Hugsýn frá Svignaskarði
3    3    V    Glódís Helgadóttir        Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum
4    4    V    Arnór Dan Kristinsson        Starkaður frá Velli II
5    5    H    Halldór Þorbjörnsson        Ópera frá Hurðarbaki
6    6    V    Gréta Rut Bjarnadóttir        Snægrímur frá Grímarsstöðum
7    7    H    Hinrik Ragnar Helgason        Sýnir frá Efri-Hömrum
8    8    H    Hafdís Arna Sigurðardóttir        Sólon frá Lækjarbakka
9    9    V    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Snær frá Dæli
10    10    H    Thelma Dögg Harðardóttir        Albína frá Möðrufelli
11    11    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Hrefna frá Dallandi
12    12    V    Glódís Helgadóttir        Þokki frá Litla-Moshvoli
13    13    V    Alexander Freyr Þórisson        Astró frá Heiðarbrún


Tölt T3                    
Unglingaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Aníta Rós Róbertsdóttir        Rispa frá Þjórsárbakka
2    1    H    Annabella R Sigurðardóttir        Glettingur frá Holtsmúla 1
3    2    V    Benjamín Sandur Ingólfsson        Stígur frá Halldórsstöðum
4    2    V    Ásta Margrét Jónsdóttir        Ás frá Tjarnarlandi
5    2    V    Kolbrá Jóhanna Magnadóttir        Þyrnirós frá Reykjavík
6    3    H    Hrafndís Katla Elíasdóttir        Stingur frá Koltursey
7    3    H    Jónína Valgerður Örvar        Ægir frá Þingnesi
8    3    H    Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir        Sjarmur frá Heiðarseli
9    4    H    Þóra Birna Ingvarsdóttir        Katrín frá Vogsósum 2
10    4    H    Aníta Rós Róbertsdóttir        Líf frá Þjórsárbakka
11    5    V    Ásta Margrét Jónsdóttir        Ófeig frá Holtsmúla 1
12    5    V    Annabella R Sigurðardóttir        Ormur frá Sigmundarstöðum
13    5    V    Magnús Þór Guðmundsson        Drífandi frá Búðardal


Tölt T3                    
Barnaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Sunna Dís Heitmann        Drymbill frá Brautarholti
2    1    H    Kristófer Darri Sigurðsson        Lilja frá Ytra-Skörðugili
3    2    V    Katla Sif Snorradóttir        Gustur frá Stykkishólmi
4    3    H    Bergey Gunnarsdóttir        Askja frá Efri-Hömrum
5    3    H    Patrekur Örn Arnarsson        Perla frá Gili


Tölt T7                    
2. flokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Oddný M Jónsdóttir        Snúður frá Svignaskarði
2    1    V    Freyja Aðalsteinsdóttir        Vífill frá Lindarbæ
3    1    V    Rósbjörg Jónsdóttir        Nótt frá Kommu
4    2    H    Steinunn Hildur Hauksdóttir        Drómi frá Vatnsleysu
5    2    H    Helga Björg Sveinsdóttir        Náttar frá Hvoli
6    3    V    Einar Örn Þorkelsson        Smellur frá Bringu
7    3    V    Sigurður Helgi Ólafsson        Júní frá Hólakoti
8    3    V    Brynja Blumenstein        Bakkus frá Söðulsholti
9    4    V    Sigríður Theodóra Eiríksdóttir        Skugga-Sveinn frá Grímsstöðum
10    4    V    Linda Sif Brynjarsdóttir        Fjóla frá Gamla-Hrauni
11    4    V    Halldóra Hinriksdóttir        Rimma frá Miðhjáleigu
12    5    V    Valgerður Margrét Backman        Litladís frá Nýjabæ
13    5    V    Ingvar Vilhjálmsson        Ögri frá Hólum
14    6    H    Ástey Gyða Gunnarsdóttir        Stjarna frá Ketilshúsahaga
15    6    H    Snorri Freyr Garðarsson        Blakkur frá Lyngholti
16    7    V    Svandís Magnúsdóttir        Askur frá Gili
17    7    V    Sveinn Heiðar Jóhannesson        Sörli frá Skriðu
18    7    V    Steinunn Hildur Hauksdóttir        Karólína frá Vatnsleysu


Tölt T7                    
Unglingaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir        Hetta frá Langholti II
2    1    V    Herdís Lilja Björnsdóttir        Drift frá Efri-Brú
3    2    H    Svala Sverrisdóttir        Hrönn frá Langhúsum
4    2    H    Þuríður Rut Einarsdóttir        Fönix frá Heiðarbrún


Tölt T7                    
Barnaflokkur                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Hulda María Sveinbjörnsdóttir        Skyggnir frá Álfhólum
2    1    V    Anna Fríða Ingvarsdóttir        Soldán frá Oddhóli
3    1    V    Sigurður Baldur Ríkharðsson        Auðdís frá Traðarlandi
4    2    V    Glódís Líf Gunnarsdóttir        Valsi frá Skarði
5    2    V    Sara Dögg Björnsdóttir        Bjartur frá Holti
6    3    H    Haukur Ingi Hauksson        Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
7    3    H    Helga Stefánsdóttir        Kolbeinn frá Hæli
8    4    V    Jón Marteinn Arngrímsson        Stormur frá Árgilsstöðum
9    4    V    Sigurður Baldur Ríkharðsson        Linda frá Traðarlandi


Þrígangur                    
Annað                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Þórdís Birna Sindradóttir        Kólfur frá Kaldbak
2    1    V    Glódís Helgadóttir        Stormur frá Strönd I
3    1    V    Sara Dís Snorradóttir        Þokki frá Vatni