miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar Fjórðungsmóts

10. júlí 2019 kl. 21:25

Sólfaxi frá Sámsstöðum og Þóra Höskuldsdóttir. Mynd: Sámsstaðir hrossaræktarbú

Hér má nálgast uppfærða ráslista á fjórðungsmóti

Fjórðungsmót hefst á morgun með sýningu kynbótahrossa, en niðurröðun hrossa á kynbótasýningu má nálgast með því að ýta hér.

Á föstudaginn hefst svo keppni í hringvallargreinum með keppni í barnaflokki. Dagskrá Fjórðungsmótsins má nálgast með því að ýta hér.

Þátttaka í flestu keppnisgreinum er með ágætum og sterkir hestar skráðir til leiks í gæðinga-, tölt- og skeiðkeppni.

 

Hér fyrir neðan má nálgast alla ráslista mótsins.

 

Nr.           Holl         Knapi                                         Hestur                                    Félag eiganda

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                                                               

1              1              Sigursteinn Sumarliðason            Skráma frá Skjálg                    Sleipnir                 

2              2              Guðmundur Karl Tryggvason       Björt frá Akureyri                     Léttir                     

3              3              Hjörvar Ágústsson                      Hrafnfinnur frá Sörlatungu        Sörli                     

4              4              Leó Geir Arnarson                       Hástíg frá Hrafnagili                 Hornfirðingur

5              5              Jens Einarsson                           Dikta frá Sveinatungu              Freyfaxi                

6              6              Guðmundur Baldvinsson             Díva frá Bakkakoti                   Geysir                   

7              7              Ómar Ingi Ómarsson                   Steinálfur frá Horni I                 Hornfirðingur

8              8              Lára Jóhannsdóttir                      Gormur frá Herríðarhóli             Fákur                    

9              9              Sigurður Sigurðarson                   Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1  Hornfirðingur

10            10            Klara Sveinbjörnsdóttir                Seimur frá Eystra-Fróðholti       Geysir                   

11            11            Hlynur Guðmundsson                  Magni frá Hólum                      Hornfirðingur

12            12            Leó Geir Arnarson                       Matthildur frá Reykjavík            Hornfirðingur

13            13            Guðmundur Karl Tryggvason       Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku                            Léttir

14            14            Hans Kjerúlf                                Barón frá Brekku, Fljótsdal       Freyfaxi                

15            15            Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                                            Lind frá Úlfsstöðum        Geysir 

16            16            Bjarney Jóna Unnsteinsd.            Hending frá Eyjarhólum            Sindri                    

17            17            Ólafur Ásgeirsson                       Glóinn frá Halakoti                   Geysir                   

18            18            Arnhildur Helgadóttir                   Gná frá Kílhrauni                      Hornfirðingur

19            19            Hekla Katharína Kristinsdóttir       Lilja frá Kvistum                       Geysir                   

20            20            Guðbrandur Magnússon              Straumur frá Valþjófsstað 2      Kópur                   

21            21            Hlynur Guðmundsson                  Tromma frá Höfn                     Hornfirðingur

22            22            Klara Sveinbjörnsdóttir                Garún frá Eystra-Fróðholti        Geysir                   

23            23            Guðmundur Karl Tryggvason       Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk     Léttir                     

24            24            Róbert Bergmann                        Gola frá Bakkakoti                   Geysir                   

                                                                                                                                                                                                              

A flokkur Gæðingaflokkur 1                                                                                                                         

1              1              Svavar Örn Hreiðarsson               Sproti frá Sauðholti 2               Hringur                  

2              2              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                                            Bjarmi frá Litlu-Tungu 2   Geysir 

3              3              Kristín Lárusdóttir                        Glóey frá Syðri-Fljótum            Kópur                   

4              4              Hjörvar Ágústsson                      Móeiður frá Þjóðólfshaga II      Sindri                    

5              5              Hlynur Guðmundsson                  Næla frá Lækjarbrekku 2          Hornfirðingur

6              6              Jasmina Koethe                          Hljómur frá Horni I                    Hornfirðingur

7              7              Sigurður Sigurðarson                   Árdís frá Litlalandi                    Sindri                    

8              8              Hulda Björk Haraldsdóttir            Draumur frá Borgarhóli             Geysir                   

9              9              Hanifé Müller-Schoenau               Lukka frá Árbæjarhjáleigu II      Geysir                   

10            10            Hans Kjerúlf                                Greipur frá Lönguhlíð               Freyfaxi                

11            11            Hulda Björk Haraldsdóttir            Stormur frá Sólheimum            Freyfaxi                

12            12            Karen Konráðsdóttir                    Lind frá Hárlaugsstöðum 2       Léttir                     

13            13            Friðrik Reynisson                        Hrafntinna frá Svínafelli 2         Hornfirðingur

14            14            Bjarney Jóna Unnsteinsd.            Himinbornadís frá Eiðisvatni     Hornfirðingur

15            15            Anna Kristín Friðriksdóttir            Vængur frá Grund                    Hringur                  

16            16            Róbert Bergmann                        Álfrún frá Bakkakoti                 Geysir                   

17            17            Elvar Þormarsson                       Smári frá Strandarhjáleigu        Geysir                   

18            18            Hans Kjerúlf                                Freyfaxi frá Aðalbóli                Freyfaxi                

19            19            Guðröður Ágústson                     Mardöll frá Hryggstekk            Hringur                  

20            20            Jens Einarsson                           Braut frá Víðivöllum fremri        Freyfaxi                

21            21            Hlynur Guðmundsson                  Askja frá Efstu-Grund              Sindri                    

22            22            Hekla Katharína Kristinsdóttir       Jarl frá Árbæjarhjáleigu II          Geysir                   

23            23            Sigurður Sigurðarson                   Narfi frá Áskoti                        Geysir                   

24            24            Vilborg Smáradóttir                     Klókur frá Dallandi                   Sindri                    

25            25            Einar Kristján Eysteinsson           Rauðhetta frá Tjarnarlandi         Freyfaxi                

26            26            Sigvaldi Lárus Guðmundsson      Tromma frá Skógskoti             Geysir                   

27            27            Reynir Jónsson                           Haukur frá Lönguhlíð                Freyfaxi                

28            28            Hanna Rún Ingibergsdóttir           Dropi frá Kirkjubæ                   Geysir                   

29            29            Einar Ben Þorsteinsson               Matthildur frá Stormi                Freyfaxi                

30            30            Hlynur Guðmundsson                  Festi frá Eyjarhólum                 Sindri                    

31            31            Daníel Jónsson                           Magni frá Ósabakka                Freyfaxi                

                                                                                                                                                                                                              

A flokkur Gæðingaflokkur 2                                                                                                                         

1              1              Bianka Ziegler                             Katla frá Haga                         Hornfirðingur

2              2              Sigurður J Sveinbjörnsson           Eyvör frá Neskaupstað            Blær                     

3              3              Guðbjörg O Friðjónsdóttir            Eydís frá Neskaupstað             Blær                     

4              4              Liva Marie Hvarregaard Nielsen    Harka frá Holtsenda 2              Hornfirðingur

5              5              Hulda Jónsdóttir                         Hekla frá Strandarhjáleigu        Geysir                   

6              6              Hjördís Rut Jónsdóttir                 Brimrún frá Þjóðólfshaga 1       Sindri                    

7              7              Bianka Ziegler                             Mey frá Fremri-Fitjum               Hornfirðingur

8              8              Sigurður J Sveinbjörnsson           Eyvar frá Neskaupstað             Blær                     

                                                                                                                                                                                                              

B flokkur Gæðingaflokkur 1                                                                                                                         

1              1              Hlynur Guðmundsson                  Hending frá Eyjarhólum            Sindri                    

2              2              Guðbrandur Magnússon              Straumur frá Valþjófsstað 2      Kópur                   

3              3              Hans Kjerúlf                                Skýstrókur frá Strönd              Freyfaxi                

4              4              Hallgrímur Anton Frímannsson     Prins frá Hofteigi                     Freyfaxi                

5              5              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                                            Lind frá Úlfsstöðum        Geysir 

6              6              Leó Geir Arnarson                       Guðbjört frá Úlfsstöðum           Hornfirðingur

7              7              Ólafur Ásgeirsson                       Glóinn frá Halakoti                   Geysir                   

8              8              Hlynur Guðmundsson                  Grafík frá Eystra-Fróðholti        Hornfirðingur

9              9              Eygló Arna Guðnadóttir               Heppni frá Þúfu í Landeyjum    Geysir                   

10            10            Kristín Lárusdóttir                        Blesi frá Þykkvabæ I               Kópur                   

11            11            Vilborg Smáradóttir                     Dreyri frá Hjaltastöðum            Sindri                    

12            12            Guðmundur Karl Tryggvason       Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku                            Léttir

13            13            Hans Kjerúlf                                Jökull frá Lönguhlíð                 Freyfaxi                

14            14            Ármann Örn Magnússon              Dimmbrá frá Egilsstaðabæ      Freyfaxi                

15            15            Mathilde Larsen                          Tromma frá Bjarnanesi             Hornfirðingur

16            16            Ómar Ingi Ómarsson                   Steinálfur frá Horni I                 Hornfirðingur

17            17            Hlynur Guðmundsson                  Magni frá Hólum                      Hornfirðingur

18            18            Guðrún Alexandra Tryggvadóttir   Klukka frá Varmalæk               Freyfaxi                

19            19            Sigurður Sigurðarson                   Stofn frá Akranesi                   Hornfirðingur

20            20            Guðröður Ágústson                     Ljósvíkingur frá Hryggstekk      Hringur                  

21            21            Hans Kjerúlf                                Barón frá Brekku, Fljótsdal       Freyfaxi                

22            22            Hallfreður Elísson                        Glymur frá Stóra-Sandfelli 2     Freyfaxi                

23            23            Guðmundur Karl Tryggvason       Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk     Léttir                     

24            24            Eygló Arna Guðnadóttir               Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum                             Geysir         

25            25            Jens Einarsson                           Dikta frá Sveinatungu              Freyfaxi                

26            26            Leó Geir Arnarson                       Hástíg frá Hrafnagili                 Hornfirðingur

27            27            Hekla Katharína Kristinsdóttir       Lilja frá Kvistum                       Geysir                   

28            28            Hlynur Guðmundsson                  Tromma frá Höfn                     Hornfirðingur

29            29            Kristján Björgvinsson                  Prins frá Smyrlabjörgum 3        Hornfirðingur

30            30            Jasmina Koethe                          Strönd frá Horni I                     Hornfirðingur

31            31            Guðmundur Baldvinsson             Vésteinn frá Bakkakoti             Geisli                    

                                                                                                                                                                                                              

B flokkur Gæðingaflokkur 2                                                                                                                         

1              1              Vilberg Einarsson                       Töggur frá Efri-Skálateigi 1      Blær                     

2              2              Helga Gísladóttir                         Saga frá Blönduósi                  Sleipnir                 

3              3              Liva Marie Hvarregaard Nielsen    Daladís frá Hóli v/Dalvík          Hornfirðingur

4              4              Snæbjörg Guðmundsdóttir          Gróa frá Þjóðólfshaga 1           Hornfirðingur

5              5              Steinunn Steinþórsdóttir              Dýfing frá Felli                        Geisli                    

6              6              Jóna Stína Bjarnadóttir                Stjarna frá Haga                      Hornfirðingur

7              7              Hulda Jónsdóttir                         Flóki frá Strandarhjáleigu         Geysir                   

8              8              Guðbjörg O Friðjónsdóttir            Baldur frá Garði                       Blær                     

9              9              Ásmundur Ásmundarson             Sólon frá Efri-Rotum                Hornfirðingur

10            10            Guðrún Agnarsdóttir                    Máni frá Eystra-Fróðholti          Freyfaxi                

11            11            Guðbjartur Hjálmarsson               Hulinn frá Sauðafelli                 Blær                     

12            12            Helgi Vigfús Valgeirsson             Sprettur frá Hraunbæ               Hornfirðingur

13            13            Guðdís Benný Eiríksdóttir            Simbi frá Tókastöðum              Freyfaxi                

14            14            Snæbjörg Guðmundsdóttir          Kaðall frá Hlíðarbergi                Hornfirðingur

15            15            Steinunn Steinþórsdóttir              Nótt frá Egilsstaðabæ              Geisli                    

16            16            Vilberg Einarsson                       Eva frá Efri-Skálateigi 1           Blær                     

17            17            Jóna Stína Bjarnadóttir                Tinni frá Fornustekkum             Hornfirðingur

18            18            Katrín Líf Sigurðardóttir               Perla frá Litla-Hofi                    Hornfirðingur

                                                                                                                                                                                                         

B flokkur ungmenna                                                                                                                                     

1              1              Hildur Árdís Eyjólfsdóttir             Ylfa frá Ási                              Hornfirðingur

2              2              Mathilde Nijzingh                         Hornsteinn frá Horni I               Hornfirðingur

3              3              Mathilde Larsen                          Stormur frá Bjarnanesi             Hornfirðingur

4              4              Brynjar Nói Sighvatsson              Konsúll frá Ármóti                    Hornfirðingur

5              5              Elín Árnadóttir                             Blær frá Prestsbakka               Hornfirðingur

6              6              Styrmir Freyr Benediktsson         Sónata frá Hjarðartúni              Freyfaxi                

7              7              Elísa Benedikta Andrésdóttir       Lukka frá Bjarnanesi                Hornfirðingur

8              8              Magnús Fannar Benediktsson      Villimey frá Efra-Hvoli              Freyfaxi                

9              9              Ingunn Birna Árnadóttir                Stormur frá Akureyri                 Léttir                     

10            10            Elmar Ingi Guðlaugsson              Grunnur frá Hólavatni               Borgfirðingur

11            11            Svanhildur Guðbrandsdóttir         Aðgát frá Víðivöllum fremri       Kópur                   

12            12            Mathilde Nijzingh                         Flækja frá Bjarnanesi               Hornfirðingur

13            13            Mathilde Larsen                          Eldur frá Bjarnanesi                 Hornfirðingur

14            14            Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Trú frá Ási                               Geysir                   

                                                                                                                                                                                                              

Unglingaflokkur                                                                                                                                                            

1              1              Anna María Bjarnadóttir               Salka frá Hofsstöðum              Hornfirðingur

2              2              Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir       Aríel frá Teigabóli                    Freyfaxi                

3              3              Hildur Ösp Vignisdóttir                Leiknir frá Yzta-Bæli                 Hornfirðingur

4              4              Ríkey Nótt Tryggvadóttir             Tvistur frá Árgerði                    Freyfaxi                

5              5              Sunna Lind Sigurjónsdóttir          Skjálfti frá Efstu-Grund            Sindri                    

6              6              Ólafía Ragna Magnúsdóttir          Neisti frá Fornustekkum           Hornfirðingur

7              7              Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti      Herkules frá Kyljuholti              Freyfaxi                

8              8              Jón Ársæll Bergmann                  Freyja frá Bakkakoti                 Geysir                   

9              9              Anna María Bjarnadóttir               Dísa frá Hemlu I                       Hornfirðingur

10            10            Margrét Ásta Hreinsdóttir             Hrólfur frá Fornhaga II              Léttir                     

                                                                                                                                                                                                              

Barnaflokkur                                                                                                                                                                 

1              1              Elísabet Líf Sigvaldadóttir           María frá Skarði                       Geysir                   

2              2              Friðrik Snær Friðriksson              Dreyri frá Ölversholti                Hornfirðingur

3              3              Sandra Björk Hreinsdóttir            Demantur frá Hraukbæ             Léttir                     

4              4              Dagur Sigurðarson                      Kráka frá Ási 2                        Hornfirðingur

5              5              Anton Óskar Ólafsson                 Erpir frá Mið-Fossum               Geysir                   

6              6              Lilja Dögg Ágústsdóttir               Magni frá Kaldbak                   Hornfirðingur

7              7              Þórhildur Lotta Kjartansdóttir       Göldrun frá Hákoti                   Geysir                   

8              8              Viktoría Vaka Guðmundsdóttir     Bragabót frá Bakkakoti            Geysir                   

9              9              Bil Guðröðardóttir                        Drífandi frá Hryggstekk            Hringur                  

10            10            Ásgeir Máni Ragnarsson             Leiknir frá Bakkagerði              Freyfaxi                

11            11            Elísabet Vaka Guðmundsdóttir    Heiðrún frá Bakkakoti               Geysir                   

12            12            Dalía Sif Ágústsdóttir                  Dama frá Bláskógum               Geisli                    

13            13            Friðrik Snær Friðriksson              Aría frá Þjóðólfshaga 1            Hornfirðingur

14            14            Dagur Sigurðarson                      Fold frá Jaðri                           Hornfirðingur

15            15            Lilja Dögg Ágústsdóttir               Smári frá Sauðanesi                 Hornfirðingur

                                                                                                                                                                                                         

Stökk 350m                                                                                                                                                                   

1              1              Patrekur Jóhann Kjartansson       Ljúfur frá Litlu-Sandvík             Geysir                   

2              1              Elmar Ingi Guðlaugsson              Kufl frá Grafarkoti                    Hornfirðingur

3              1              Hermann Árnason                       Torfi frá Eyjarhólum                 Sindri                    

4              2              Patrekur Jóhann Kjartansson       Vísir frá Búð                            Geysir                   

5              2              Hortense Huault-Dupuy               Stirning frá Fellsási                  Geisli                    

                                                                                                                                                                                                              

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur                                                                                                       

1              1              Ingibergur Árnason                      Sólveig frá Kirkjubæ                Hornfirðingur

2              2              Svavar Örn Hreiðarsson               Flugar frá Akureyri                   Hringur                  

3              3              Hans Þór Hilmarsson                  Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði    Hornfirðingur

4              4              Liva Marie Hvarregaard Nielsen    Sleipnir frá Hlíðarbergi              Hornfirðingur

5              5              Hermann Árnason                       Heggur frá Hvannstóði             Sindri                    

6              6              Hjördís Rut Jónsdóttir                 Stússý frá Sörlatungu              Sindri                    

7              7              Elvar Þormarsson                       Tígull frá Bjarnastöðum            Geysir                   

8              8              Auðunn Kristjánsson                   Gloría frá Grænumýri               Hornfirðingur

9              9              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                                            Seyður frá Gýgjarhóli      Geysir 

10            10            Sigurður Sigurðarson                   Drift frá Hafsteinsstöðum         Hornfirðingur

11            11            Vilborg Smáradóttir                     Skúta frá Skák                        Sindri                    

12            12            Svavar Örn Hreiðarsson               Skreppa frá Hólshúsum           Funi                      

13            13            Hekla Katharína Kristinsdóttir       Lukka frá Árbæjarhjáleigu II      Geysir                   

14            14            Friðrik Reynisson                        Seiður frá Hlíðarbergi               Hornfirðingur

15            15            Hermann Árnason                       Árdís frá Stóru-Heiði                Sindri                    

16            16            Guðmundur Baldvinsson             Höfði frá Bakkakoti                  Geysir                   

17            17            Bjarney Jóna Unnsteinsd.            Gunnvör frá Lækjarbrekku 2     Hornfirðingur

18            18            Hlynur Guðmundsson                  Klaustri frá Hraunbæ                Hornfirðingur

19            19            Jón Ársæll Bergmann                  Sif frá Eystra-Fróðholti             Geysir                   

20            20            Elmar Ingi Guðlaugsson              Kufl frá Grafarkoti                    Hornfirðingur

21            21            Vilborg Smáradóttir                     Klókur frá Dallandi                   Sindri                    

22            22            Hulda Björk Haraldsdóttir            Draumur frá Borgarhóli             Geysir                   

                                                                                                                                                                                                              

Tölt T3 Opinn flokkur                                                                                                                                   

1              1              Jóna Stína Bjarnadóttir                Stjarna frá Haga                      Hornfirðingur

2              1              Eiríkur Bjarnason                         Máni frá Eskifirði                     Freyfaxi                

3              1              Guðbjartur Hjálmarsson               Hulinn frá Sauðafelli                 Blær                     

4              2              Bianka Ziegler                             Þula frá Forsæti                      Hornfirðingur

5              2              Helga Gísladóttir                         Saga frá Blönduósi                  Sleipnir                 

6              2              Hallgrímur Anton Frímannsson     Prins frá Hofteigi                     Freyfaxi                

7              3              Steinunn Steinþórsdóttir              Dýfing frá Felli                        Geisli                    

8              3              Kristján Björgvinsson                  Prins frá Smyrlabjörgum 3        Hornfirðingur

9              3              Guðrún Agnarsdóttir                    Máni frá Eystra-Fróðholti          Freyfaxi                

10            4              Jasmina Koethe                          Hljómur frá Horni I                    Hornfirðingur

11            4              Hulda Jónsdóttir                         Hekla frá Strandarhjáleigu        Geysir                   

12            4              Helgi Vigfús Valgeirsson             Sprettur frá Hraunbæ               Hornfirðingur

13            5              Hulda Björk Haraldsdóttir            Draumur frá Borgarhóli             Geysir                   

14            5              Guðbjörg O Friðjónsdóttir            Baldur frá Garði                       Blær                     

15            5              Sigurður J Sveinbjörnsson           Eyvör frá Neskaupstað            Blær                     

16            6              Guðdís Benný Eiríksdóttir            Simbi frá Tókastöðum              Freyfaxi                

17            6              Jóna Stína Bjarnadóttir                Tinni frá Fornustekkum             Hornfirðingur

18            7              Liva Marie Hvarregaard Nielsen    Harka frá Holtsenda 2              Hornfirðingur

19            7              Hallveig Karlsdóttir                      Ýgur frá Vörðubrún                  Hornfirðingur

20            7              Vilborg Smáradóttir                     Dreyri frá Hjaltastöðum            Sindri                    

                                                                                                                                                                                                              

Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                                                        

1              1              Styrmir Freyr Benediktsson         Sónata frá Hjarðartúni              Freyfaxi                

2              1              Sandra Björk Hreinsdóttir            Demantur frá Hraukbæ             Léttir                     

3              1              Magnús Fannar Benediktsson      Villimey frá Efra-Hvoli              Freyfaxi                

4              2              Elmar Ingi Guðlaugsson              Grunnur frá Hólavatni               Borgfirðingur

5              2              Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Trú frá Ási                               Geysir                   

6              3              Bil Guðröðardóttir                        Drífandi frá Hryggstekk            Hringur                  

7              3              Brynjar Nói Sighvatsson              Konsúll frá Ármóti                    Hornfirðingur

8              3              Jón Ársæll Bergmann                  Eyja frá Garðsauka                  Geysir                   

9              4              Margrét Ásta Hreinsdóttir             Bragi frá Björgum                    Léttir                     

10            4              Mathilde Larsen                          Vinur frá Bjarnanesi                  Hornfirðingur

11            4              Mathilde Nijzingh                         Hornsteinn frá Horni I               Hornfirðingur

12            5              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir    Heiðrún frá Bakkakoti               Geysir                   

13            5              Svanhildur Guðbrandsdóttir         Aðgát frá Víðivöllum fremri       Kópur                   

                                                                                                                                                                                                              

A flokkur ungmenna                                                                                                                                     

1              1              Jón Ársæll Bergmann                  Sif frá Eystra-Fróðholti             Geysir                   

2              2              Mathilde Larsen                          Gyðja frá Bjarnanesi                 Hornfirðingur

3              3              Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Vaka frá Bakkakoti                  Geysir                   

4              4              Ingunn Birna Árnadóttir                Tvistur frá Garðshorni               Léttir                     

5              5              Mathilde Nijzingh                         Fjóla frá Horni I                        Hornfirðingur