föstudagur, 20. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar fimmgangsins

3. mars 2014 kl. 14:39

Skagfirska mótaröðin í Svaðastaðahöllinni

Skagfirska mótaröðin

Skagfirska mótaröðin í Reiðhöllinni Svaðastöðum miðvikudagskvöldið 5.mars. Keppni hefst klukkan 18:30 á barnaflokki

Mótið hefst klukkan 18:30

  • Forkeppni barnaflokk
  • Forkeppni unglingaflokk
  • Forkeppni ungmennaflokk
  • Úrslit barnaflokk
  • Úrslit unglingaflokk
  • Úrslit ungmennaflokk
  • Hlé 20 mín
  • Forkeppni 2.flokks
  • Forkeppni 1.flokks
  • Úrslit 2.flokks
  • Úrslit 1.flokks

F1 Fimmgangur 1.flokkur

1. Valdimar Bergstað og Týr frá Litl –Dal

2. Magnús Ásgeir Elíasson og Eljir frá Stóru Ásgeirsá

3. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Óskar frá Litla-Hvammi

4. Stefanie Wermelinger  og Njála frá Reykjavík

5. Ida Thorborg og Saga frá Völlum

6. Fredrica Fagerlund og Snær frá Keldudal

7. Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir og Gellir frá Glæsibæ 2

8. Barbara Wenzl og Varða frá Hofi

9. Elvar Einarsson og Laufi frá Bakka

10. Hlín Mainka Jóhannesdóttir og Sísí frá Björgum

11. Petronella Hannula og Kjarkur frá Stóru Gröf -Ytri

12. Gloria Simone Kucel og Lukka frá Miðsitju

13. Hilmar Þór Sigurjónsson og Hrafn frá Litla-Hofi

14. Fredrica Fagerlund og Djánki frá Neðri-Rauðalæk

15. Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir og Karen frá Árgerði

16. Elvar Einarsson og Laufi frá Syðra-Skörðugili

17. Barbara Wenzl og Syrpa frá Hofi

18. Malin Isabell Olsson Sýn frá Kálfsstöðum

19. Hjörvar Àgústsson  og Nótt frà Akurgerði

20. Johanna Schulz og Ylur frá Blönduhlíð

21. Astrid Skou Buhl og Fannar frá Hallkelsstaðahlíð

22. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum

23. Elisabeth Marie Trost og Glettingur frá Horni I

24. Hörður Óli Sæmundarson og Elliði frá Hrísdal

25. Ásta Kara Sveinsdóttir og Nökkvi frá Lækjarbotnum   

26. Bjarki Þór Gunnarsson og Aðmíráll frá Syðra-Garðshorni  

27. Hlín Mainka Jóhannesdóttir og Glóðar frá Árgerði

28. Arndís B Brynjólfsdóttir og Syrpa frá Vatnsleysu

 

 

 

 

 

F2 Fimmgangur 2.flokkur

1.Halldór Þorvaldsson og Draupnir frá Dalsmynni

2.Guðrún Margrét Sigurðardóttir og Villimey frá Hofsstaðaseli vinstri

2.Símon Helgi Símonarson og Sleipnir frá Barði vinstri

 

 

F2 Fimmgangur ungmennaflokkur

1.Steindóra Ólöf Haraldsdóttir og Gullbrá frá Lóni Vinstri

1.Jón Helgi Sigurgeirsson og Bjarmi frá Enni Vinstri

2.Laufey Rún Sveinsdóttir og Adam frá Efri-Skálateigi vinstri

2.Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Fluga frá Álfhólum  vinstri

3.Elísabet Ýrr Steinarsdóttir og Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Hægri

 

 

T7 unglingaflokkur

1.Guðmar Freyr Magnússon og Björgun frá Ásgeirsbrekku Hægri

1.Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg Hægri

2.Rakel Eir Ingimarsdóttir og Garður frá Fjalli Vinstri

2.Þórdís Inga Pálsdóttir og Drift frá Tjarnarlandi Vinstri

3.Stella Finnbogadóttir og Sóldís frá Sauðárkróki vinstri

3.Unnur Rún Sigurpálsdóttir og Móalingur frá Leirubakka vinstri

4.Aron Ingi Halldórsson og Farsæl frá Kýrholti Hægri

4.Viktoría Eik Elvarsdóttir og Gaukur frá Kirkjubæ Hægri

5.Anna Baldvina Vagnsdóttir og Skrúfa frá Lágmúla vinstri

5.Ingunn Ingólfsdóttir  og Don frá Dýrfinnustöðum  vinstri

6.Þórdís Inga Pálsdóttir og Koltinna frá Flugumrýri Hægri

6.Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Signý frá Enni Hægri

7.Rakel Eir Ingimarsdóttir og Klemens frá Dallandi Vinstri

7.Guðmar Freyr Magnússon og Ferill frá Laugardal Vinstri

 

 

T7 barnaflokkur

1.Guðmunda Góa Haraldsdóttir og Gátt frá Lóni vinstri

2.Þórgunnur Þórarinnsdóttir og Gola frá Yzta-Gerði Hægri

2.Stefanía Sigfúsdóttir og Ljómi frá Tungu Hægri

2.Björg Ingólfsdóttir og Puffi frá Ytri-Hofdölum Hægri

3.Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Mökkur frá Hofsstaðaseli Hægri

3.Júlía Kristín Pálsdóttir og Miðill frá Flugumýri Hægri