fimmtudagur, 17. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar á Gæðingamóti Andvara

1. júní 2011 kl. 20:59

Ráslistar á Gæðingamóti Andvara

Gæðingamót Andvara verður haldið dagana 2.-5.júní á Kjóavöllum.

Hér má sjá ráslista mótsins.

Ráslisti

A flokkur               

Nr Hópur Hönd Hestur  Knapi Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Glaðvör frá Hamrahóli  Guðjón Tómasson Jarpur/rauð- einlitt      8  Andvari  Valgerður Sveinsdóttir, Guðjón Tómasson Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli

2 2 V Ernir frá Blesastöðum 1A  Logi Þór Laxdal Brúnn/milli- einlitt      10  Andvari  Brynja Viðarsdóttir Þáttur frá Arnarhóli Hrefna frá Brattholti

3 3 V Bergþór frá Feti  Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli- einlitt      14  Andvari  Ævar Örn Guðjónsson Roði frá Múla Ófelía frá Gerðum

4 4 V Seifur frá Flugumýri II  Jón Ó Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt      12  Andvari  Jón Ólafur Guðmundsson Kormákur frá Flugumýri II Sandra frá Flugumýri

5 5 V Mökkur frá Hólmahjáleigu  Þórarinn Ragnarsson Moldóttur/ljós- einlitt      11  Andvari  Finnur Ingólfsson Hilmir frá Sauðárkróki Kapra frá Hellu

6 6 V Mylla frá Flögu  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Rauður/milli- stjörnótt      14  Andvari  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Glampi frá Flögu Munda frá Ytra-Skörðugili

7 7 V Aronía frá Króki  Guðjón G Gíslason Jarpur/milli- einlitt      10  Andvari  Guðjón Gísli Gíslason Magni frá Búlandi Nería frá Sandhólaferju

8 8 V Flugar frá Sörlatungu  Ívar Örn Hákonarson Bleikur/álóttur einlitt      11  Andvari  Sólveig Ólafsdóttir Keilir frá Miðsitju Blökk frá Tungu

9 9 V Trú frá Ytra-Dalsgerði  Kristinn Hugason Brúnn/milli- skjótt      7  Andvari  Hugi Kristinsson, Kristinn Hugason Þristur frá Feti Lúta frá Ytra-Dalsgerði

10 10 V Aspar frá Fróni  Viðar Ingólfsson Brúnn/mó- einlitt      8  Andvari  Valdimar Grímsson Aron frá Strandarhöfði Þórdís frá Reykjavík

11 11 V Hreimur frá Fornusöndum  Edda Rún Ragnarsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt      11  Andvari  Ásgerður Svava Gissurardóttir Huginn frá Haga I Kolfinna frá Fornusöndum

12 12 V Þengill frá Ytra-Skörðugili  Ingimar Jónsson Móálóttur,mósóttur/milli-...    13  Andvari  Ingimar Jónsson Ófeigur frá Flugumýri Prinsessa frá Tumabrekku

13 13 V Hængur frá Hellu  Jelena Ohm Bleikur/álóttur einlitt      11  Andvari  Súsanna Ólafsdóttir Galsi frá Sauðárkróki Hofdís frá Lækjarbotnum

14 14 V Djásn frá Króki  Viggó Sigursteinsson Rauður/milli- skjótt      8  Andvari  Danfríður Kristín Árnadóttir, Viggó Sigursteinsson Asi frá Kálfholti Rebekka frá Króki

15 15 V Leiftur frá Búðardal  Ólafur Andri Guðmundsson Rauður/milli- stjörnótt g...    14  Andvari  Guðmundur Helgi Ólafsson, Gróa Svandís Sigvaldadóttir, Bylg Jarl frá Búðardal Jörð frá Skíðbakka III

16 16 V Lektor frá Ytra-Dalsgerði  Sigurður Vignir Matthíasson Rauður/ljós- stjörnótt gl...    7  Andvari  Kristinn Hugason, Hugi Kristinsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Ytra-Dalsgerði

17 17 V Flaumur frá Ytra-Dalsgerði  Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli- einlitt      8  Andvari  Ingimar Jónsson Adam frá Ásmundarstöðum Hnoss frá Ytra-Dalsgerði

18 18 V Boði frá Breiðabólsstað  Jón Ó Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt      10  Andvari  Silja Hrund Júlíusdóttir Ægir frá Litlalandi Vordís frá Enni

 

B flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur  Knapi Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Dögg frá Steinnesi  Ólafur Ásgeirsson Grár/rauður einlitt      8  Andvari  Finnur Ingólfsson Hrymur frá Hofi Assa frá Steinnesi

2 2 V Spori frá Hóli v/Dalvík  Guðmundur Hreiðarsson Rauður/milli- blesótt      21  Andvari  Guðmundur Sævar Hreiðarsson Angi frá Laugarvatni Blesa frá Möðrufelli

3 3 V Bryndís frá Hofi I  Elvar Þormarsson Jarpur/dökk- einlitt      8  Andvari  Hulda Guðfinna Geirsdóttir, Bjarni Bragason Þristur frá Feti Þokkadís frá Hala

4 4 V Birta frá Böðvarshólum  Már Jóhannsson Grár/óþekktur einlitt      8  Andvari  Már Jóhannsson, Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir Stæll frá Efri-Þverá Móna frá Böðvarshólum

5 5 V Skírnir frá Svalbarðseyri  Jón Gíslason Brúnn/dökk/sv. einlitt      8  Andvari  Gerður Kristjánsdóttir, Gerður Kristjánsdóttir, Jóhann Magn Andvari frá Ey I Hreyfing frá Svalbarðseyri

6 6 V Krapi frá Sjávarborg  Ívar Örn Hákonarson Rauður/milli- blesótt glófext    14  Andvari  Ívar Örn Hákonarson Þytur frá Hóli II Hrafntinna frá Sjávarborg

7 7 V Seðill frá Sólheimum  Jóhann Ólafsson Brúnn/milli- einlitt      7  Andvari  Þorbjörg Stefánsdóttir Hervar frá Sauðárkróki Pæja frá Ólafsvík

8 8 V Eldfari frá Ytra-Skörðugili  Jón Herkovic Jarpur/milli- tvístjörnótt      10  Andvari  Ingimar Jónsson Kormákur frá Flugumýri II Eining frá Hólum

9 9 V Grýta frá Garðabæ  Bylgja Gauksdóttir Móálóttur,mósóttur/dökk- ...    8  Andvari  Pálína Margrét Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu Fluga frá Garðabæ

10 10 V Erpir frá Mið-Fossum  Erla Guðný Gylfadóttir Jarpur/milli- nösótt      12  Andvari  Silja Hrund Júlíusdóttir Orion frá Litla-Bergi Krafla frá Mið-Fossum

11 11 V Elding frá Króki  Guðjón G Gíslason Brúnn/milli- einlitt      7  Andvari  Guðjón Gísli Gíslason Júpíter frá Stóru-Hildisey Nería frá Sandhólaferju

12 12 V Sædynur frá Múla  Ólafur Ásgeirsson Rauður/milli- einlitt      9  Andvari  Finnur Ingólfsson Dynur frá Hvammi Litla-Þruma frá Múla

13 13 V Logi frá Reykjavík  Auðunn Kristjánsson Rauður/milli- blesótt      5  Andvari  Danfríður Kristín Árnadóttir, Viggó Sigursteinsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Hugmynd frá Syðra-Skörðugili

14 14 V Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2  Jakob Svavar Sigurðsson Rauður/milli- stjörnótt      7  Andvari  Þórður Bragason Hugi frá Hafsteinsstöðum Glódís frá Stóra-Sandfelli 2

15 15 V Þokki frá Árbæjarhelli  Magnús Ingi Ásgeirsson Rauður/milli- tvístjörnót...    13  Andvari  Ingibjörg Margrét Baldursdóttir Asi frá Kálfholti Blíða frá Vogum

16 16 V Sögn frá Hvoli  Guðmundur Hreiðarsson Brúnn/milli- einlitt      12  Andvari  Guðmundur Sævar Hreiðarsson Þór frá Prestsbakka Stjarna frá Kvíarhóli

17 17 V Neisti frá Heiðarbót  Jóhann Ólafsson Rauður/milli- stjörnótt      9  Andvari  Jóhann Magnús Ólafsson Andvari frá Ey I Glóð frá Nýjabæ

18 18 V Jódís frá Ferjubakka 3  Hulda Finnsdóttir Jarpur/ljós einlitt      10  Andvari  Finnur Ingólfsson Geisli frá Sælukoti Kolfinna frá Múla

 

Barnaflokkur               

Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Aðalheiður J Ingibjargardóttir  Karíus frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt      11  Andvari  Erla Magnúsdóttir Djákni frá Votmúla 1 Gústa frá Feti

2 2 V Bríet Guðmundsdóttir  Lukka frá Heiði Rauður/milli- stjörnótt      14  Andvari  Oddný Erlendsdóttir Pegasus frá Kárastöðum Perla frá Kárastöðum

3 3 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir  Smella frá Stakkhamri 2 Brúnn/milli- einlitt      17  Andvari  Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Strengur frá Stakkhamri 2 Skvetta frá Stakkhamri 2

4 4 V Nina Katrín Anderson  Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt      6  Andvari  Nadia Katrín Banine Kvistur frá Hvolsvelli Þokkadís frá Brimnesi

5 5 V Sunna Dís Heitmann  Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt      6  Andvari  Alexander Ísak Sigurðsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Kenning frá Hólum

6 6 V Anna Lóa Óskarsdóttir  Ópera frá Njarðvík Jarpur/milli- blesótt      12  Andvari  Ólafur Gunnarsson Þokki frá Bjarnanesi 1 Ólína frá Njarðvík

7 7 V Birta Ingadóttir  Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt      12  Andvari  Hlíf Sturludóttir Forseti frá Langholtsparti Hekla frá Vestur-Meðalholtum

8 8 V Sylvia Sara Ólafsdóttir  Vísir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt      14  Andvari  Birna Ósk Ólafsdóttir Andvari frá Ey I Hespa frá Vestra-Geldingaholt

9 9 V Anna Diljá Jónsdóttir  Mózart frá Einiholti Móálóttur,mósóttur/milli-...    21  Andvari  Ólöf Guðrún Hermannsdóttir Kolgrímur frá Kjarnholtum I Harpa frá Einiholti

10 10 V Kristófer Darri Sigurðsson  Bjarmi frá Fremra-Hálsi Rauður/milli- stjörnótt      10  Andvari  Jóhann Magnús Ólafsson Gauti frá Reykjavík Tíbrá frá Snjallsteinshöfða 1

11 11 V Íris Embla Jónsdóttir  Hrammur frá Galtastöðum Brúnn/milli- einlitt      9  Andvari  Ragnhildur Sveinsdóttir, Elísabet Sveinsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu Gára frá Litlu-Reykjum

12 12 V Aðalheiður J Ingibjargardóttir  Neisti frá Árbæjarhelli Brúnn/milli- stjörnótt      12  Andvari  Magnús Ingi Ásgeirsson, Ingibjörg Margrét Baldursdóttir Krummi frá Kálfholti Blíða frá Vogum

13 13 V Bríet Guðmundsdóttir  Dagbjartur frá Flagbjarnarholti Bleikur/álóttur einlitt      14  Andvari  María Björnsdóttir, Bríet Guðmundsdóttir Dagur frá Kjarnholtum I Eva frá Flagbjarnarholti

 

Unglingaflokkur               

Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Birna Ósk Ólafsdóttir  Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt      9  Andvari  Birna Ósk Ólafsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Brella frá Hólum

2 2 V Andri Ingason  Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt      14  Andvari  Hlíf Sturludóttir Örvar frá Garðabæ Mjallhvít frá Kiðafelli

3 3 V Þórey Guðjónsdóttir  Hertha frá Neðra-Seli Móálóttur,mósóttur/milli-...    7  Andvari  Guðjón Árnason Þytur frá Neðra-Seli Hálfnóta frá Ey II

4 4 V Arnar Heimir Lárusson  Kolskör frá Enni Brúnn/mó- einlitt      12  Andvari  Lárus Finnbogason Skorri frá Blönduósi Kolka frá Enni

5 5 V Alexander Ísak Sigurðsson  Hlökk frá Enni Brúnn/milli- einlitt      7  Andvari  Sigurður Helgi Ólafsson Goði frá Auðsholtshjáleigu Blökk frá Enni

6 6 V Steinunn Elva Jónsdóttir  Aþena frá Reykjavík Rauður/sót- blesótt glófext    9  Andvari  Pétur Stefánsson, Ása Hreggviðsdóttir, Magnús Andrésson Hugi frá Hafsteinsstöðum Aldís frá Hala

7 7 V Erla Alexandra Ólafsdóttir  Spölur frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- blesótt vind...    15  Andvari  Erla Alexandra Ólafsdóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Elding frá Hafsteinsstöðum

8 8 V Fanney Jóhannsdóttir  Valiant frá Miðhjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-...    17  Andvari  Már Jóhannsson, Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir Völundur frá Búlandi Lyfting frá Miðhjáleigu

9 9 V Anna  Þöll Haraldsdóttir  Aða frá Króki Rauður/milli- stjörnótt g...    10  Andvari  Guðjón Árnason Íðir frá Vatnsleysu Hespa frá Ási 1

10 10 V Birna Ósk Ólafsdóttir  Bláskjár frá Hafsteinsstöðum Grár/bleikur einlitt      6  Andvari  Halldór Karl Ragnarsson, Birna Ósk Ólafsdóttir Sær frá Bakkakoti Dimmblá frá Hafsteinsstöðum

11 11 V Andri Ingason  Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt      7  Andvari  Hlíf Sturludóttir Illingur frá Tóftum Bjarkey frá Miðhúsum

12 12 V Þórey Guðjónsdóttir  Össur frá Valstrýtu Rauður/milli- einlitt      11  Andvari  Guðjón Árnason Víkingur frá Voðmúlastöðum Sjöfn frá Hala

13 13 V Arnar Heimir Lárusson  Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt      7  Andvari  Lárus Sindri Lárusson, Lárus Finnbogason Þokki frá Kýrholti Gæfa frá Hvítadal

14 14 V Steinunn Elva Jónsdóttir  Losti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt      8  Andvari  Silja Hrund Júlíusdóttir Asi frá Kálfholti Sprengja frá Kálfholti

15 15 V Alexander Ísak Sigurðsson  Skeggi frá Munaðarnesi Brúnn/mó- einlitt      10  Andvari  Stella Björg Kristinsdóttir Þokki frá Munaðarnesi Fjöður frá Munaðarnesi

 

Ungmennaflokkur               

Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Símon Orri Sævarsson  Malla frá Forsæti Brúnn/milli- stjörnótt      8  Andvari  Lovísa Ólafsdóttir, Símon Orri Sævarsson Hrói frá Skeiðháholti Perla frá Strandarhöfði

2 2 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir  Zorró frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt      15  Andvari  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Ögri frá Hvolsvelli Sverta frá Álfhólum

3 3 V Karen Sigfúsdóttir  Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt      7  Andvari  Kristín Sigurgeirsdóttir Strákur frá Reykjavík Snælda frá Húnsstöðum

4 4 V Rósa Kristinsdóttir  Jarl frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt      11  Andvari  Kristinn Hugason, Hugi Kristinsson Toppur frá Eyjólfsstöðum Sólmyrkva frá Ytra-Dalsgerði

5 5 V Geir Guðmundsson  Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt      9  Andvari  Magnús Arngrímsson, Geir Guðlaugsson Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði

6 6 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir  Snerra frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt      12  Andvari  Sigríður Jónsdóttir Ýmir frá Langholtsparti Hending frá Akurey II

7 7 V Lárus Sindri Lárusson  Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt      12  Andvari  Lárus Finnbogason, Lárus Sindri Lárusson Dynur frá Hvammi Kórína frá Tjarnarlandi

8 8 V Ellen María Gunnarsdóttir  Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext    9  Andvari  Kolbrún Björnsdóttir, Gunnar Már Þórðarson Hágangur frá Narfastöðum Rós frá Flugumýri

9 9 V Símon Orri Sævarsson  Glóð frá Forsæti Rauður/milli- einlitt      7  Andvari  Ingibjörg Sævarsdóttir Kveldúlfur frá Kjarnholtum I Dreyra frá Litla-Dal

10 10 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir  Stúlka frá Hólkoti Brúnn/milli- skjótt      7  Andvari  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stígandi frá Hofsósi Árna-Skjóna frá Hólkoti

11 11 V Karen Sigfúsdóttir  Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g...    7  Andvari  Katrín Stefánsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík

 

Skeið 100m (flugskeið)               

Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Guðjón Tómasson  Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt      8  Andvari  Valgerður Sveinsdóttir, Guðjón Tómasson Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli

2 2 V Jóhann Valdimarsson  Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt      9  Andvari  Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I

3 3 V Erling Ó. Sigurðsson  Völundur frá Reykjavík Rauður/milli- blesótt      8  Andvari  Andreas Bergmann Bjargþór frá Blesastöðum 1A Fjöður frá Reykjavík

4 4 V Ólafur Andri Guðmundsson  Leiftur frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt g...    14  Gustur  Guðmundur Helgi Ólafsson, Gróa Svandís Sigvaldadóttir, Bylg Jarl frá Búðardal Jörð frá Skíðbakka III

5 5 V Logi Þór Laxdal  Blængur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- einlitt      8  Fákur  Rakel Nathalie Kristinsdóttir Aron frá Strandarhöfði Bylgja frá Skarði

6 6 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir  Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt      20  Andvari  Jóhann Friðrik Valdimarsson Otur frá Sauðárkróki Freyja frá Efsta-Dal I

 

Skeið 150m               

Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson  Drótt frá Ytra-Dalsgerði Móálóttur,mósóttur/milli-...    8  Fákur  Hugi Kristinsson, Kristinn Hugason Keilir frá Miðsitju Lúta frá Ytra-Dalsgerði

1 2 V Hjörvar Ágústsson  Guðfinna frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt      9  Geysir  Kirkjubæjarbúið sf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sylgja frá Bólstað

1 3 V Erling Ó. Sigurðsson  Auðna frá Hlíðarfæti Rauður/sót- stjörnótt      9  Andvari  Hilmar Böðvarsson Draupnir frá Tóftum Hauður frá Reykjavík

2 4 V Logi Þór Laxdal  Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli-...    11  Fákur  Berglind Rósa Guðmundsdóttir Askur frá Kanastöðum Bylgja frá Svignaskarði

2 5 V Camilla Petra Sigurðardóttir  Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt      12  Máni  Bjarni Þorkelsson Númi frá Þóroddsstöðum Klukka frá Þóroddsstöðum

2 6 V Þorkell Bjarnason  Hrund frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt      9  Trausti  Bjarni Þorkelsson Hruni frá Miðengi Gunnur frá Þóroddsstöðum

3 7 V Guðmundur Björgvinsson  Perla frá Skriðu Rauður/milli- einlitt      9  Geysir  Pétur Jónsson, Ómar Pétursson Númi frá Þóroddsstöðum Sunna frá Skriðu

3 8 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir  Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt      20  Andvari  Jóhann Friðrik Valdimarsson Otur frá Sauðárkróki Freyja frá Efsta-Dal I

 

Skeið 250m               

Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Ævar Örn Guðjónsson  Gjafar frá Þingeyrum Leirljós/Hvítur/ljós- ein...    14  Andvari  Austurkot ehf Oddur frá Selfossi Gjöf frá Neðra-Ási

1 2 V Jón Herkovic  Kolur frá Bakkakoti Bleikur/álóttur einlitt      10  Léttir  Ingimar Jónsson Kolfaxi frá Kjarnholtum I Brúnka frá Eystra-Fróðholti

1 3 V Auðunn Kristjánsson  Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt      10  Fákur  Þórunn Kristjánsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum

2 4 V Logi Þór Laxdal  Blængur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- einlitt      8  Fákur  Rakel Nathalie Kristinsdóttir Aron frá Strandarhöfði Bylgja frá Skarði

2 5 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir  Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt      14  Andvari  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Glampi frá Flögu Munda frá Ytra-Skörðugili

2 6 V Jóhann Valdimarsson  Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt      9  Andvari  Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I

3 7 V Valdimar Bergstað  Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-...    10  Fákur  Guðlaugur Arason Galsi frá Sauðárkróki Drottning frá Efri-Rauðalæk

3 8 V Ævar Örn Guðjónsson  Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 Jarpur/milli- einlitt      15  Andvari  Þórir Örn Grétarsson, Ævar Örn Guðjónsson Fjölnir frá Vatnsleysu Katla frá Glæsibæ

 

Töltkeppni               

1. flokkur               

Nr Hópur Hönd Knapi  Hestur Litur    Aldur  Aðildafélag  Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Jóhann Ólafsson  Númi frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt      10  Andvari  Jóhann Magnús Ólafsson Nagli frá Þúfu Andrá frá Ásmundarstöðum

2 2 V Jón Herkovic  Eldfari frá Ytra-Skörðugili Jarpur/milli- tvístjörnótt      10  Léttir  Ingimar Jónsson Kormákur frá Flugumýri II Eining frá Hólum

3 3 V Högni Sturluson  Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt      9  Máni  Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ

4 4 V Ívar Örn Hákonarson  Krapi frá Sjávarborg Rauður/milli- blesótt glófext    14  Andvari  Ívar Örn Hákonarson Þytur frá Hóli II Hrafntinna frá Sjávarborg

5 5 H Már Jóhannsson  Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt      8  Andvari  Már Jóhannsson, Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir Stæll frá Efri-Þverá Móna frá Böðvarshólum

6 6 V Ingimar Jónsson  Vera frá Fjalli Bleikur/álóttur einlitt      7  Andvari  Ingimar Jónsson Orion frá Litla-Bergi Vökvun frá Vatnshlíð

7 7 V Bylgja Gauksdóttir  Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ...    8  Andvari  Pálína Margrét Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu Fluga frá Garðabæ

8 8 V Camilla Petra Sigurðardóttir  Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt      9  Máni  Helga Björg Þórólfsdóttir, Camilla Petra Sigurðardóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum

9 9 V Jóhann Ólafsson  Nói frá Snjallsteinshöfða 1 Jarpur/milli- tvístjörnótt      12  Andvari  Jóhann Magnús Ólafsson Þokki frá Bjarnanesi 1 Stjarna frá Hafnarfirði