þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Punktamót Sörla

11. júní 2014 kl. 09:00

Stund milli skeiðspretta hjá Arfi frá Ásmundarstöðum og Sigurði Óla Kristinssyni á LM2012.

Dagskrá og ráslistar

Hér að neðan er drög dagskrá opna punktamóts Sörla ásamt ráslistum.  Allar leiðréttingar skulu sendast á netfangið motanefndsorla@gmail.com (link sends e-mail)  fyrir kl. 12 á hádegi í dag.

Dagskrá:

18:30 - 19:45  Tölt T1
19:45 - 20:15  Skeið 100m

 

Ráslistar

Tölt T1

V Hópur Hönd Knapi Hross Aldur Aðildarfélag

1 1 H Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd 9 Máni

2 2 H Sigurður Sigurðarson Keimur frá Kjartansstöðum 8 Geysir

3 3 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum 8 Hörður

4 4 V Snorri Dal Melkorka frá Hellu 8 Sörli

5 5 H Matthías Leó Matthíasson Tinni frá Kjartansstöðum 7 Sleipnir

6 6 V Ríkharður Flemming Jenssen Leggur frá Flögu 7 Sprettur

7 7 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 11 Fákur

8 8 H Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 8 Geysir

9 9 V Kristín Magnúsdóttir Sævör frá Hafnarfirði 7 Sörli

10 10 V Ástríður Magnúsdóttir Rá frá Naustanesi 10 10 Stígandi

11 11 H Skúli Þór Jóhannsson Álfrún frá Vindási 7 Sörli

12 12 V Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum 12 Geysir

13 13 V Camilla Petra Sigurðardóttir Garpur frá Skúfslæk 8 Sprettur

14 14 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Saga frá Brúsastöðum 8 Máni

15 15 V Jónas Aron Jónasson Pía frá Hrísum 8 Sörli

16 16 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi 6 Sprettur

17 17 H Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti 8 Geysir

18 18 V Ríkharður Flemming Jenssen Freyja frá Traðarlandi 7 Sprettur

19 19 V Sveinbjörn Sigurðsson Prímadonna frá Syðri-Reykjum 9 Sörli

20 20 V Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum 11 Geysir

21 21 V Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu 13 Fákur

 

Skeið 100m

V Hópur Hönd Knapi Hross Aldur Aðildarfélag

1 1 V Tómas Örn Snorrason Ör frá Eyri 7 Fákur

2 2 V Jónas Aron Jónasson NN frá Hrísum 7 Sörli

3 3 V Guðmundur Jónsson Vatnar frá Gullberastöðum 18 Fákur

4 4 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 13 Sörli

5 5 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ 12 Fákur

6 6 V Kristín Magnúsdóttir Örk frá Stóra-Hofi 11 Sörli

7 7 V Jónas Aron Jónasson Rakel frá Garðabæ 8 Sörli

8 8 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 9 Fákur

9 9 V Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 8 Sörli

10 10 V Arnar Bjarnarson Aldís frá Kvárholti 8 Fákur

11 11 V Jónas Aron Jónasson Glódís frá Galtalæk 9 Sörli

12 12 V Ólafur Andri Guðmundsson Hausti frá Árbæ 12 Geysir

13 13 V Sveinn Heiðar Jóhannesson Sörli frá Skriðu 10 Sörli