þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Punktamót Geysis

15. júní 2014 kl. 14:42

Teitur Árnason og Jökull frá Efri-Rauðalæk

Niðurstöður

Hér koma niðurstöður Punktamóts Geysis sem fram fór 14.júní á Gaddstaðaflötum við Hellu.

Skeið 250m

Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn 
1 Teitur Árnason

Jökull frá Efri-Rauðalæk

0,00 23,88 6,90 
2 Bjarni Bjarnason

Dís frá Þóroddsstöðum

25,13 25,13 5,90 
3 Arna Ýr Guðnadóttir

Hrafnhetta frá Hvannstóði

25,19 25,19 5,85 
4 Gústaf Ásgeir Hinriksson

Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

0,00 25,37 5,70 
5 Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

25,70 25,70 5,44 
6 Veronika Eberl

Tenór frá Norður-Hvammi

26,72 26,72 4,62

Skeið 150m


Mót: IS2014GEY094 - Punktamót Geysis Dags.: 15-06-2014
Félag: Geysir
Keppandi

Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn 
1 Sigurður Sigurðarson

Snælda frá Laugabóli

15,33 15,33 6,67 
2 Bjarni Bjarnason

Blikka frá Þóroddsstöðum

17,16 15,62 6,38 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson

Veigar frá Varmalæk

15,79 15,79 6,21 
4 Reynir Örn Pálmason

Ásadís frá Áskoti

15,98 15,98 6,02 
5 Sigurður Sigurðarson

Brá frá Hellulandi

16,13 16,13 5,87 
6 Daníel Gunnarsson

Vindur frá Hala

16,61 16,61 5,39 
7 Davíð Jónsson

Nál frá Ytra-Dalsgerði

16,88 16,88 5,12 
8 Eyvindur Hrannar Gunnarsson

Lilja frá Dalbæ

0,00 17,41 4,59 
9 Ragnar Tómasson

Gletta frá Bringu

0,00 0,00 0,00 
10 Jón Bjarni Smárason

Virðing frá Miðdal

0,00 0,00 0,00 
11 Bjarni Bjarnason

Minning frá

0,00 0,00 0,00

Skeið 100m (flugskeið)

Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn 
1 Davíð Jónsson

Irpa frá Borgarnesi

8,10 8,10 6,50 
2 Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

8,29 8,29 6,18 
3 Lárus Jóhann Guðmundsson

Tinna frá Árbæ

8,35 8,35 6,08 
4 Árni Björn Pálsson

Hlíf frá Skák

0,00 8,46 5,90 
5 Ragnar Tómasson

Branda frá Holtsmúla 1

0,00 8,74 5,43 
6 Daníel Gunnarsson

Skæruliði frá Djúpadal

8,81 8,81 5,32 
7 Guðmundur Baldvinsson

Björt frá Bakkakoti

8,82 8,82 5,30 
8 Lárus Jóhann Guðmundsson

Hausti frá Árbæ

0,00 9,23 4,62 
9 Ólafur Þórðarson

Skúta frá Skák

0,00 0,00 0,00 
10 Eyvindur Hrannar Gunnarsson

Lilja frá Dalbæ

0,00 0,00 0,00 
11 Sigurður Sigurðarson

Snælda frá Laugabóli

0,00 0,00 0,00 
12 Inga María S. Jónínudóttir

Brynja frá Grindavík

0,00 0,00 0,00 
13 Hallgrímur Birkisson

Hrefna frá Dalbæ

0,00 0,00 0,00

Tölt T1
Forkeppni 1. flokkur -

Mót: IS2014GEY094 - Punktamót Geysis Dags.: 15-06-2014
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Hulda Gústafsdóttir / Kiljan frá Holtsmúla 1 7,63 
2 Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 7,57 
41702 Magnús Trausti Svavarsson / Skógardís frá Blesastöðum 1A 7,37
41702 Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 7,37 
5 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 6,93 
41797 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 6,90 
41797 Lena Zielinski / Húna frá Efra-Hvoli 6,90 
8 Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 6,87 
9 Hallgrímur Birkisson / Stefán frá Hvítadal 6,63 
10 Bragi Viðar Gunnarsson / Bragur frá Túnsbergi 6,53 
11 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Saga frá Brúsastöðum 6,43 
12 Hallgrímur Birkisson / Dáti frá Hrappsstöðum 6,37 
13 Bjarni Sveinsson / Elding frá Laugardælum 6,33 
14-15 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Hlynur frá Ragnheiðarstöðum 6,27 
14-15 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 6,27 
16 Fríða Hansen / Nös frá Leirubakka 6,17 
17 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 5,67 
18-20 Sigurður Sigurðarson / Blæja frá Lýtingsstöðum 0,00 
18-20 Hjörvar Ágústsson / Ísafold frá Kirkjubæ 0,00 
18-20 Ólafur Ásgeirsson / Fura frá Stóru-Ásgeirsá 0,00