miðvikudagur, 13. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Punktamót Fáks

13. júlí 2014 kl. 00:21

Tumi frá Borgarhóli og Teitur Árnason, Landsmótssigurvegarar í 150m. skeiði

Niðurstöður.

Punktamót Fáks fór fram í dag en margir mættu til að reyna ná sér í einkunnir fyrir Íslandsmót. Hér fyrir neðan eru niðurstöður mótsins:

Niðurstöður

TöLT T2 
Opinn flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 John Sigurjónsson Rauðhetta frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt Fákur 5,90 
2 Sigríður Pjetursdóttir Spurning frá Sólvangi Rauður/sót- einlitt Sleipnir 5,57 
3 Pernille Lyager Möller Kveikja frá Miðási Bleikur/fífil- stjörnótt Léttir 4,17 
41735 Eyrún Ýr Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt Sleipnir 0,00 
41735 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 0,00 
41735 Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 

TöLT T3 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 John Sigurjónsson Steinn frá Hvítadal Rauður/milli- blesótt Fákur 6,97 
2 Elvar Þormarsson Vornótt frá Pulu Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,80 
3 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,73 
4 Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 6,50 
5 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,33 
6 Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,10 
41829 Óskar Sæberg Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt Fákur 5,83 
41829 Matthías Leó Matthíasson Hamar frá Kringlu Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,83 
41829 Ingólfur Arnar Þorvaldsson Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,83 
10 Kim Allan Andersen Djarfur frá Langholti II Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,77 
11 Halldóra Baldvinsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,63 
12 Guðjón Gunnarsson Reykur frá Barkarstöðum Brúnn/milli- einlitt Trausti 5,33 
13 Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður 5,07 
14-18 Þóranna Másdóttir Alvara frá Dalbæ Rauður/sót- einlitt Sleipnir 0,00 
14-18 Agnes Hekla Árnadóttir Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 
14-18 Þorvaldur Árni Þorvaldsson Stjarna frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt hr... Ljúfur 0,00 
14-18 Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt Skuggi 0,00 
14-18 Ásmundur Ernir Snorrason Alda frá Tungu Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 0,00 

FJóRGANGUR V2 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi Jarpur/rauð- stjörnótt Fákur 6,90 
2 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,57 
41702 John Sigurjónsson Sigríður frá Feti frá Fákur 6,47 
41702 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk... Máni 6,47 
5 Hjörvar Ágústsson Hafsteinn frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt Geysir 6,30 
41797 Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,27 
41797 Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,27 
41860 Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt Skuggi 6,13 
41860 Anna S. Valdemarsdóttir Oddur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 6,13 
10 Agnes Hekla Árnadóttir Smyrill frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 5,97 
11 Edda Rún Guðmundsdóttir Kolviður frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,87 
12 Óskar Sæberg Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt Fákur 5,70 
13-14 Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,67 
13-14 Einar Reynisson Muni frá Syðri-Völlum Bleikur/álóttur stjörnótt Þytur 5,67 
15 Kim Allan Andersen Djarfur frá Langholti II Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,53 
16 Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt Hörður 5,40 
17 Brynjar Nói Sighvatsson Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,23 
18-20 Þóranna Másdóttir Alvara frá Dalbæ Rauður/sót- einlitt Sleipnir 0,00 
18-20 Eyrún Ýr Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt Sleipnir 0,00 
18-20 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt glófext Fákur 0,00 

FIMMGANGUR F2 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
41642 Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt Logi 7,00 
41642 Elvar Þormarsson Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt Geysir 7,00 
41642 Guðmundur Björgvinsson Sif frá Helgastöðum 2 Brúnn/mó- einlitt Geysir 7,00 
4 Jón Gíslason Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 6,53 
41766 Elvar Þormarsson Þráður frá Þúfu í Landeyjum Rauður/sót- stjörnótt vin... Geysir 6,47 
41766 John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,47 
41766 Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,47 
8 Agnes Hekla Árnadóttir Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 6,37 
9 Anna S. Valdemarsdóttir Frabín frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,30 
41923 Sigríður Pjetursdóttir Spurning frá Sólvangi Rauður/sót- einlitt Sleipnir 6,20 
41923 Sigurður Sigurðarson Blængur frá Skálpastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,20 
12 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,80 
13 Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,23 
14 Bylgja Gauksdóttir Lukka frá Lindarholti Jarpur/milli- einlitt Sprettur 4,67 
15 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Von frá Valstrýtu Rauður/milli- tvístjörnótt Hörður 4,63 
16-19 Matthías Leó Matthíasson Náttfríður frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0,00 
16-19 Jóhann G. Jóhannesson Brestur frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- skjótt Geysir 0,00 
16-19 Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur 0,00 
16-19 Sigurður Sigurðarson Boði frá Breiðabólsstað Brúnn Geisli 0,00 

GæðINGASKEIð 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elvar Þormarsson Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt Geysir 7,42 
2 Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt Logi 7,17 
3 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,67 
4 Kim Allan Andersen Snót frá Vatnsholti Móbrún Léttir 5,33 
5 Sigríður Pjetursdóttir Spurning frá Sólvangi Rauður/sót- einlitt Sleipnir 4,04 
6 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Ltlu Brekku Fákur 3,58 
7 Bylgja Gauksdóttir Lukka frá Lindarholti Jarpur/milli- einlitt Sprettur 3,00 
8 Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt Fákur 2,92 
9 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 2,92 
10 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnskjótt Adam 0,00 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð) 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Kim Allan Andersen Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Móálóttur Sleipnir 9,29 
2 Erlendur Ari Óskarsson Blekking frá Litlu-Gröf Móbrún Fákur 0,00