sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Óskasteinn á Svínavatni

27. febrúar 2014 kl. 19:25

Helga Árnadóttir keppir á hesti sínum Ás á Svínavatni 2009.

Ráslistarnir komnir

Svínavatn verður á laugardaginn er mótið byrjr á B flokk kl. 11:00. Það stefnir allt í hörku mót en gríðarleg skráning en meðal keppanda er Óskasteinn frá Íbishóli, Kaspar frá Kommu, Kappi frá Kommu, Gandálfur frá Selfossi og fleiri og fleiri.

Hér fyrir neðan birtast ráslistarnir

B- flokkur

1 Stefán Friðriksson Penni frá Glæsibæ

1 Magnús Bragi Magnússon Hrafnfaxi frá Skeggjastöðum

1 Ingólfur Pálmason Orka frá Stóru- Hildisey

2 Svana Ingólfsdóttir Krossbrá frá Kommu

2 Sara Rut Heimisdóttir Íkon frá Hákoti

2 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum

3 Malin Isabell Olsson Koltinna frá Enni

3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað

3 Finnur Bessi Svavarsson Ösp frá Akrakoti

4 Hjörvar Ágústsson Hafsteinn frá Kirkjubæ

4 Ella Brolin Ægir frá Efra-Núpi

4 Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði

5 Gunnar Freyr Gestsson Flokkur frá Borgarhóli

5 Skapti Steinbjörnsson Blálilja frá Hafsteinsstöðum

5 Edda Rún Guðmunsdóttir Kolviður frá Strandarhöfða

6 Hanný Norland Adda frá Vatnsleysu

6 Agnes Hekla Árnadóttir Snarfari frá Víðisnesi

6 Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd

7 Björn Jóhann Steinarsson Kóngur frá Sauðárkróki

7 Þór Jónsteinsson Saga frá Skriðu

7 Ingólfur Pálmason Vakandi frá Stóru-Hildisey

8 Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Melódía frá Sauðárkróki

8 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Ræll frá Varmalæk

8 Ísólfur Líndal Vaðall frá Akranesi

9 Gestur Freyr Stefánsson Orgía frá Höskuldsstöðum

9 James Faulkner Eyvör frá Lækjamóti

9 Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi

10 Tonhild Tveiten Íslendingur frá Dalvík

10 Kajsa Karlberg Seiður frá Berglandi I

10 Helgi Eyjólfsson Stimpill frá Vatni

11 Salbjörg Matthíasdóttir Kiljan frá Enni

11 Hans Þór Hilmarsson Síbil frá Torfastöðum

11 Sæmundur Þ Sæmundsson Lyfting frá Fyrirbarði

12 Líney María Hjálmarsd Vöxtur frá Hólabrekku

12 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fróði frá Akureyri

12 Jóhann Albertsson Stúdent frá Gauksmýri

13 Magnús Ásgeir Elíasson Elding frá Stóru-Ásgeirsá

13 Mette Mannseth Verdí frá Torfunesi

13 Sigurður Rúnar Pálsson Hrímnir frá Skúfsstöðum

14 Guðmundur Þ Elíasson Fáni frá Lækjadal

14 Barbara Wenzl Hrafntinnur frá Sörlatungu

14 Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal

15 Þórdís F. Þorsteinsdóttir Snjólfur frá Eskiholti

15 Tryggvi Björnsson Blær frá Kálfholti

15 Gunnar Arnarsson Frægð frá Auðsholtshjáleigu

16 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Hersveinn frá Lækjarbotnum

16 Fredrica Fagerlund Djákni frá Neðri - Rauðalæk

16 Finnur Bessi Svavarsson Glaumur frá Hafnarfirði

17 Arnar Bjarki Sigurðarson Kaspar frá Kommu

17 Jakob Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk

17 Egill Þórarinsson Sjarmi frá Vatnsleysu

18 Björn Jónsson Stikla frá Vatnsleysu

18 Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi 3

18 Anna Funni Jonasson Tyrfingur frá Miðhjáleigu

19 Ingólfur Pálmason Eldur frá Miðsitju

19 Stefán Ingi Gestsson Þytur frá Miðsitju

19 Magnús Bragi Magnússon Birta frá Laugardal

Kaupfélag V - Húnvetninga

býður upp á A - flokk

1 Skapti Steinbjörnsson Mön frá Hafsteinsstöðum

1 Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum

1 Anna Funni Jonasson Prinsessa frá Litladal

2 Björn Jóhann Steinarsson Muninn frá Skefilsstöðum

2 Friðgeir Ingi Jóhannsson Ljúfur frá Hofi

2 Sæmundur Þ Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi 2

3 Þór Jónsteinsson Ársól frá Strandarhöfða

3 Sigurjón Örn Björnsson Dulúð frá Tumabrekku

3 Ingólfur Pálmason Geisli frá Ytra- Vallholti

4 Tryggvi Björnsson Mánadís frá Akureyri

4 Barbara Wenzl Varða frá Hofi

4 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá V- Leirárgörðum

5 Ísólfur Líndal Gandálfur frá Selfossi

5 Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk

5 Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli

6 Hans Þór Hilmarsson Tígulás frá Marteinstungu

6 Davíð Jónsson Heikir frá Hoftúni

6 Skapti Ragnar Skaptason Grágás frá Hafsteinsstöðum

7 Sölvi Sigurðarson Starkaður frá Stóru-Gröf ytri

7 Þorbjörn H Matthíasson Blæja frá Höskuldsstöðum

7 Magnús Á Elíasson Eljir frá Stóru - Ásgeirsá

8 Hlín Mainka Jóhannesd. Glóðar frá Árgerði

8 Guðmundur Þór Elíasson Frigg frá Laugarmýri

8 Gunnar Arnarson Forsjá frá Auðholtshjáleigu

9 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Ársól frá Bakkakoti

9 Logi Þór Laxdal Vörður frá Árbæ

9 Sigurbjörn Viktorsson Maríus frá Hvanneyri

10 Jakob Sigurðarson Ægir frá Efri-Hrepp

10 James Faulkner Ræll frá Gauksmýri

10 Sigvaldi L Guðmundsson Leiftur frá Búðardal

11 Skapti Steinbjörnsson Skriða frá Hafsteinsstöðum

11 Sæmundur Þ Sæmundsson Þyrill frá Djúpadal

11 Anna Funni Jonasson Júlía frá Hvítholti

12 Hans Þór Hilmarsson Melódía frá Stóra-Vatnsskarði

12 Friðgeir Ingi Jóhannsson Hringagnótt frá Berglandi I

12 Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu

13 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Óskar frá Litla-Hvammi

13 Gestur Freyr Stefánsson Varmi frá Höskuldsst

13 Tryggvi Björnsson Þyrla frá Eyri

Húsherji ehf-Svínavatni

býður upp á töltið:

1 Finnur Bessi Svavarsson Ösp frá Akrakoti

1 Svana Ingólfsdóttir Kólga frá Kristnesi

2 Sara Rut Heimisdóttir Íkon frá Hákoti

2 Ella Brolin Ægir frá Efra-Núpi

2 Skapti Steinbjörnsson Blálilja frá Hafsteinsstöðum

3 Gunnar Freyr Gestsson Dís frá Höskuldsstöðum

3 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggstöðum

3 Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi

4 Björn Jóhann Steinarsson Mæja frá Hólakoti

4 Þór Jónsteinsson Saga frá Skriðu

4 Tryggvi Björnsson Krummi frá Egilsá

5 Jóhann Albertsson Carmen frá Hrísum

5 Þórdís Anna Gylfadóttir Gola frá Hofsstöðum

5 Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli

6 Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi

6 Hans Þór Hilmarsson Síbil frá Torfastöðum

6 Stefán Ingi Gestsson Þytur frá Miðsitju

7 Sæmundur Þ Sæmundsson Lyfting frá Fyrirbarði

7 Líney María Hjálmarsd Sprunga frá Bringu

7 Magnús Á Elíasson Elding frá Stóru-Ásgeirsá

8 Mette Mannseth Verdí frá Torfunesi

8 Hlín Mainka Jóhannesd Glóðar frá Árgerði

8 Guðmundur Þ Elíasson Fáni frá Lækjadal

9 Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal

9 Ísólfur Líndal Kappi frá Kommu

9 Gunnar Arnarsson Frægð frá Auðsholtshjáleigu

10 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Hersveinn f Lækjarbotnum

10 Fredrica Fagerlund Djákni frá Neðri-Rauðalæk

10 Jakob Sigurðsson Kilja frá Grindavík

11 Arndís Brynjólfsdóttir Hekla frá Vatnsleysu

11 Egill Þórarinsson Díva frá Vatnsleysu

11 Bjarni Jónasson Roði frá Garði

12 Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi 3

12 Tryggvi Björnsson Karmen frá Grafarkoti

12 Anna Funni Jonasson Tyrfingur frá Miðhjáleigu

13 Stefán Friðriksson Penni frá Glæsibæ

13 Barbara Wenzl Gló frá Hofi

13 Finnur Bessi Svavarsson Glaumur frá Hafnarfirði

14 Bjarni Þór Broddason Fáni frá Forsæludal

14 Gestur Freyr Stefánsson Orgía frá Höskuldsstöðum

14 Benedikt Þór Kristjánsson Kolur frá Kirkjuskógi