miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Öruggur sigur Konráðs

17. júlí 2016 kl. 13:00

Gæðingaskeið ungmennaflokkur

Niðurstöður úr gæðingaskeiði í ungmennaflokki og unglingaflokki.

Konráð Valur Sveinsson sigraði gæðingaskeið í ungmennaflokki með yfirburðum en hann og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu hlutu 8,88 í einkunn. Benjamín Sandur Ingólfsson sigraði gæðingaskeiðið í unglingaflokki á Messu frá Káragerði með 7,50 í einkunn.

Gæðingaskeið - Ungmennaflokkur - Niðurstöður

" Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn 
1 Konráð Valur Sveinsson, Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 8,88 
Umferð 1 10,00 9,00 9,50 7,90 5,50 
Umferð 2 9,50 9,50 9,50 8,10 4,50 
2 Finnur Jóhannesson, Tinna Svört frá Glæsibæ 7,63 
Umferð 1 6,50 8,00 8,50 8,10 4,50 
Umferð 2 6,00 8,00 8,50 8,20 3,00 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Mánadís frá Akureyri 7,17 
Umferð 1 7,00 7,50 7,50 9,10 6,00 
Umferð 2 8,00 7,50 7,00 9,00 6,00 
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Hrappur frá Sauðárkróki 7,13 
Umferð 1 5,00 7,50 7,50 8,90 6,50 
Umferð 2 5,50 8,00 8,00 8,70 5,50 
5 Konráð Axel Gylfason, Atlas frá Efri-Hrepp 6,75 
Umferð 1 7,50 8,00 7,00 9,30 6,00 
Umferð 2 8,00 8,00 7,50 8,90 0,00 
6 Valdís Björk Guðmundsdóttir, Erill frá Svignaskarði 6,67 
Umferð 1 6,50 7,50 8,00 8,60 0,00 
Umferð 2 7,50 7,50 8,00 8,40 0,00 
7 Finnbogi Bjarnason, Nótt frá Garði 6,46 
Umferð 1 5,50 7,00 7,50 9,60 6,50 
Umferð 2 5,00 7,00 7,50 9,40 6,50 
8 Arnór Dan Kristinsson, Goldfinger frá Vatnsenda 6,17 
Umferð 1 7,00 7,50 7,50 9,40 0,00 
Umferð 2 7,50 8,00 8,00 8,90 0,00 
9 Jóhanna Margrét Snorradóttir, Askur frá Syðri-Reykjum 6,00 
Umferð 1 6,00 7,00 6,50 9,60 6,00 
Umferð 2 6,50 6,50 7,00 9,10 0,00 
10 Halldór Þorbjörnsson, Vörður frá Hafnarfirði 5,83 
Umferð 1 7,00 6,00 6,50 9,70 5,50 
Umferð 2 6,50 5,50 6,00 9,70 4,00 
11 Kristófer Smári Gunnarsson, Kofri frá Efri-Þverá 5,67 
Umferð 1 5,50 6,00 7,00 9,50 6,00 
Umferð 2 0,00 5,00 6,00 8,80 4,00 
12 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir, Óðinn frá Hvítárholti 5,42 
Umferð 1 6,50 6,50 6,50 10,80 5,00 
Umferð 2 7,50 6,00 6,50 10,40 6,50 
13 Svandís Lilja Stefánsdóttir, Svalur frá Hömluholti 4,83 
Umferð 1 4,00 6,00 6,50 10,00 0,00 
Umferð 2 5,50 5,50 6,50 9,80 3,00 
14 Dagmar Öder Einarsdóttir, Odda frá Halakoti 4,42 
Umferð 1 5,00 6,00 8,00 9,00 6,50 
Umferð 2 0,00 0,00 6,50 0,00 6,00 
15 Glódís Helgadóttir, Bjartey frá Ragnheiðarstöðum 4,33 
Umferð 1 4,50 6,50 7,50 9,40 7,00 
Umferð 2 6,00 7,50 0,00 0,00 0,00 
16 Halldór Þorbjörnsson, Ylfa frá Miðengi 4,29 
Umferð 1 5,50 5,50 6,50 10,20 0,00 
Umferð 2 5,50 3,00 5,50 10,70 4,50 
17 Nína María Hauksdóttir, Nasa frá Sauðárkróki 3,63 
Umferð 1 0,00 0,00 6,00 0,00 6,00 
Umferð 2 6,50 6,50 3,00 9,90 5,00 
18 Alexander Freyr Þórisson, Gnótt frá Læk 2,71 
Umferð 1 5,50 0,00 3,00 0,00 5,50 
Umferð 2 7,00 7,00 0,00 0,00 4,50 
19 Máni Hilmarsson, Prestur frá Borgarnesi 1,08 
Umferð 1 6,50 6,50 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
20 Þórdís Inga Pálsdóttir, Hafdís frá Herríðarhóli 0,42 
Umferð 1 5,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
21 Þorsteinn Björn Einarsson, Erpur frá Efri-Gróf 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
22 Þorsteinn Björn Einarsson, Fossbrekka frá Brekkum III 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
23 Heiða Rún Sigurjónsdóttir, Harpa frá Kambi 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
24 Brynja Kristinsdóttir, Gull-Inga frá Lækjarbakka 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
25 Svandís Lilja Stefánsdóttir, Váli frá Eystra-Súlunesi I 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
26 Brynjar Nói Sighvatsson, Sunna frá Vakurstöðum 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Gæðingaskeið - Unglingaflokkur - Niðurstöður 

" Keppandi

" Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn 
1 Benjamín Sandur Ingólfsson, Messa frá Káragerði 7,50 
Umferð 1 7,00 7,50 7,50 9,00 7,50 
Umferð 2 9,00 8,00 7,50 9,10 6,50 
2 Sunna Lind Ingibergsdóttir, Flótti frá Meiri-Tungu 1 7,38 
Umferð 1 6,00 6,00 7,00 8,70 6,50 
Umferð 2 7,50 8,00 7,50 8,40 5,50 
3 Rúna Tómasdóttir, Gríður frá Kirkjubæ 7,25 
Umferð 1 6,00 6,50 8,00 9,30 7,00 
Umferð 2 6,50 7,50 8,50 8,90 8,00 
4 Védís Huld Sigurðardóttir, Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 7,00 
Umferð 1 6,50 7,00 8,00 8,90 7,00 
Umferð 2 7,00 8,00 8,50 8,70 0,00 
5 Kristófer Darri Sigurðsson, Vorboði frá Kópavogi 6,54 
Umferð 1 5,50 6,50 7,50 9,40 7,50 
Umferð 2 4,50 7,00 7,50 9,60 7,50 
6 Thelma Dögg Tómasdóttir, Sirkus frá Torfunesi 6,13 
Umferð 1 5,00 6,00 6,50 9,80 7,00 
Umferð 2 5,50 6,50 7,00 9,60 7,00 
7 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir, Birta frá Lambanes-Reykjum 5,75 
Umferð 1 6,00 6,50 7,00 9,90 6,00 
Umferð 2 6,50 7,50 6,50 9,50 0,00 
8 Egill Már Þórsson, Sóldögg frá Skriðu 5,54 
Umferð 1 6,50 6,00 6,00 10,70 5,50 
Umferð 2 7,00 6,00 7,50 10,20 6,50 
9 Hákon Dan Ólafsson, Ögri frá Fróni 4,96 
Umferð 1 0,00 5,50 5,00 10,50 4,00 
Umferð 2 6,50 7,00 7,00 9,80 6,00 
10 Anton Hugi Kjartansson, Jaki frá Miðengi 3,58 
Umferð 1 5,00 7,00 7,00 9,20 4,00 
Umferð 2 6,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
11 Annabella R Sigurðardóttir, Styrkur frá Skagaströnd 2,04 
Umferð 1 6,00 6,50 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 6,00 6,00 0,00 0,00 0,00 
12 Ísólfur Ólafsson, Urð frá Bergi 1,92 
Umferð 1 4,50 6,50 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 7,00 0,00 5,00 
13 Hafþór Hreiðar Birgisson, Eskill frá Lindarbæ 0,50 
Umferð 1 6,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
14 Dagur Ingi Axelsson, List frá Svalbarða 0,38 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 4,50 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
15 Viktoría Eik Elvarsdóttir, Syrpa frá Hofi 0,38 
Umferð 1 4,50 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
16 Arnar Máni Sigurjónsson, Vindur frá Miðási 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
17 Védís Huld Sigurðardóttir, Heimur frá Hvítárholti 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
18 Glódís Rún Sigurðardóttir, Blikka frá Þóroddsstöðum 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
19 Særós Ásta Birgisdóttir, Frægur frá Flekkudal 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
20 Aníta Rós Róbertsdóttir, Óvænt frá Hafnarfirði 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00