fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opni flokkurinn búinn

23. júlí 2014 kl. 21:46

Sigurvegari B-flokks á Landsmóti, Loki frá Selfossi og Sigurður Sigurðarson.

Fyrstur til að sigra B flokk á Landsmóti og fjórgang á Íslandsmóti sama árið ?

Fjórgangi í opnum flokki er lokið en það eru þeir Sigurður Sigurðarson og Loki frá Selfossi efstir með 7,70 í einkunn. Þar á eftir koma þeir Hlekkur frá Þingnesi og Eyjólfur Þorsteinsson með 7,60 í einkunn. 

Niðurstöður

Sæti Keppandi 
1 Sigurður Sigurðarson / Loki frá Selfossi 7,70 
2 Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi 7,60 
3-5 Ólafur Ásgeirsson / Hugleikur frá Galtanesi 7,30 
3-5 Lilja S. Pálmadóttir / Mói frá Hjaltastöðum 7,30 
3-5 Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,30 
6 Ísólfur Líndal Þórisson / Freyðir frá Leysingjastöðum II 7,27 
7-8 Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 7,17 
7-8 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,17 
9-10 Sigurður Sigurðarson / Trú frá Heiði 7,10 
9-10 Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 7,10 
11-12 Hulda Gústafsdóttir / Flans frá Víðivöllum fremri 7,07 
11-12 Hinrik Bragason / Stórval frá Lundi 7,07 

13 Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 7,00 
14-15 Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Ljúfur frá Torfunesi 6,97 
14-15 Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 6,97 
16-19 Ísólfur Líndal Þórisson / Vaðall frá Akranesi 6,93 
16-19 Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 6,93 
16-19 Sigursteinn Sumarliðason / Darri frá Dísarstöðum 2 6,93 
16-19 Svanhvít Kristjánsdóttir / Friður frá Halakoti 6,93 
20-23 Sara Ástþórsdóttir / Sólarorka frá Álfhólum 6,90 
20-23 Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 6,90 
20-23 Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 6,90 
20-23 Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfrún frá Mosfellsbæ 6,90 
24 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 6,83 
25 Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 6,80 
26-27 Magnús Bragi Magnússon / Gyrðir frá Tjarnarlandi 6,77 
26-27 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Nótt frá Sörlatungu 6,77 
28-30 Flosi Ólafsson / Rektor frá Vakurstöðum 6,70 
28-30 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Saga frá Brúsastöðum 6,70 
28-30 Randi Holaker / Þytur frá Skáney 6,70 
31 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,63 
32-34 Andrea Balz / Vökull frá Árbæ 6,57 
32-34 Viðar Ingólfsson / Arður frá Miklholti 6,57 
32-34 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hlýr frá Breiðabólsstað 6,57 
35 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Snerpa frá Efra-Seli 6,53 
36 Ármann Sverrisson / Dessi frá Stöðulfelli 6,50 
37 Baldvin Ari Guðlaugsson / Kalmar frá Efri-Rauðalæk 6,47 
38 Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,43 
39-40 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,40 
39-40 Hulda Finnsdóttir / Hrafnhetta frá Steinnesi 6,40 
41 Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka 6,37 
42 Haukur Bjarnason / Sæld frá Skáney 6,33 
43-45 Einar Reynisson / Muni frá Syðri-Völlum 6,20 
43-45 Edda Rún Guðmundsdóttir / Gljúfri frá Bergi 6,20 
43-45 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 6,20 
46 Tinna Rut Jónsdóttir / Hemla frá Strönd I 6,10 
47-48 Bjarni Sveinsson / Hrappur frá Selfossi 6,03 
47-48 Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 6,03 
49 Alexander Hrafnkelsson / Ari frá Kópavogi 5,70 
50 Jóhann Ólafsson / Flóki frá Flekkudal 5,50 
51-53 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Einir frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 0,00 
51-53 Erlendur Ari Óskarsson / Leynir frá Fosshólum 0,00 
51-53 Teitur Árnason / Kúnst frá Ytri-Skógum 0,00