mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opna Íþróttamót Andvara

20. maí 2012 kl. 21:39

Opna Íþróttamót Andvara

Íþróttamót Andvara er lokið. Úrslit voru eftirfarandi:

 

Fimmgangur

A úrslit 1. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Ævar Örn Guðjónsson / Fjöður frá Feti

6,69

2

   Jón Ó Guðmundsson / Seifur frá Flugumýri II

6,67

3

   Viggó Sigursteinsson / Stæll frá Neðra-Seli

6,50

4

   Ragnheiður Samúelsdóttir / Brík frá Glúmsstöðum 2

6,36

5

   Guðmundur Jónsson / Vestri frá Hraunbæ

5,61

Fimmgangur

A úrslit 2. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Guðjón Tómasson / Glaðvör frá Hamrahóli

5,64

2

   Lárus Dagur Pálsson / Þyrill frá Innri-Skeljabrekku

5,24

3

   Hrafnhildur Jónsdóttir / Freyr frá Aðalbóli

4,57

Fimmgangur

A úrslit Ungmennaflokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Mylla frá Flögu

6,29

2

   Birta Ingadóttir / Glampi frá Hömrum II

5,95

3

   Matthías Kjartansson / Strengur frá Vallanesi

5,76

4

   Andri Ingason / Stimpill frá Neðri-Vindheimum

4,86

 

 

 

 

 

 

Fimmgangur

A úrslit 1. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Ævar Örn Guðjónsson / Fjöður frá Feti

6,69

2

   Jón Ó Guðmundsson / Seifur frá Flugumýri II

6,67

3

   Viggó Sigursteinsson / Stæll frá Neðra-Seli

6,50

4

   Ragnheiður Samúelsdóttir / Brík frá Glúmsstöðum 2

6,36

5

   Guðmundur Jónsson / Vestri frá Hraunbæ

5,61

           

Töltkeppni

A úrslit 1. flokkur -

  Sæti

  Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Hulda Finnsdóttir / Jódís frá Ferjubakka 3

7,39

2

   Jóhann Kristinn Ragnarsson / Vala frá Hvammi

6,94

3

   Halla María Þórðardóttir / Brimar frá Margrétarhofi

6,78

4

   Ríkharður Flemming Jensen / Fjarki frá Hólabaki

6,72

5

   Ævar Örn Guðjónsson / Liba frá Vatnsleysu

6,67

6

   Jón Ó Guðmundsson / Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2

6,44

Töltkeppni

A úrslit 2. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Hörður Jónsson / Snerra frá Reykjavík

6,56

2

   Petra Björk Mogensen / Kelda frá Laugavöllum

6,44

3

   Jóhann Ólafsson / Númi frá Kvistum

6,39

4

   Karen Sigfúsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík

6,33

5

   Sigurður Helgi Ólafsson / Bjartur frá Köldukinn

6,00

           

Töltkeppni

A úrslit Unglingaflokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir / Smyrill frá Hellu

7,22

2

   Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II

6,22

3

   Kristín Hermannsdóttir / Orkusteinn frá Kálfholti

5,44

4

   Anna  Þöll Haraldsdóttir / Aða frá Króki

5,22

5

   Þórólfur Sigurðsson / Stígandi frá Torfufelli

4,72

           

Töltkeppni

A úrslit Barnaflokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Bríet Guðmundsdóttir / Dagbjartur frá Flagbjarnarholti

4,75

2

   Kristófer Darri Sigurðsson / Krummi frá Hólum

4,25

           

Töltkeppni T2

A úrslit 1. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Andri Ingason / Máttur frá Austurkoti

6,38

2

   Stella Björg Kristinsdóttir / Kotra frá Kotströnd

5,88

3

   Hulda Björk Haraldsdóttir / Geisli frá Lækjarbakka

5,71

4

   Arna Rúnarsdóttir / Prúður frá Laxárnesi

5,50