föstudagur, 22. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opið WR íþróttamót Sleipnis

23. maí 2019 kl. 16:35

Árni Björn og Flaumur frá Sólvangi.

Forkeppni í fjórgangi meistara lokið hér eru niðurstöður

Íþróttamót Sleipnis

Nú er lokið forkeppni í meistaraflokki í fjórgangi og  sýningarnar margar eftirminnilegar og hesta kosturinn stórgóður. Nú er framundan keppni í fjórgangi ungmenna og svo skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar klukkan 20:00 í kvöld.

Sæti         Keppandi                Heildareinkunn

1              Árni Björn Pálsson / Flaumur frá Sólvangi    8,00

2              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Óskar frá Breiðstöðum        7,77

3              Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum   7,70

4              Ásmundur Ernir Snorrason / Frægur frá Strandarhöfði          7,60

5              Hinrik Bragason / Hrókur frá Hjarðartúni       7,57

6              Þórarinn Ragnarsson / Leikur frá Vesturkoti 7,50

7-8            Jakob Svavar Sigurðsson / Hálfmáni frá Steinsholti 7,40

7-8            Hulda Gústafsdóttir / Sesar frá Lönguskák  7,40

9-11          Matthías Leó Matthíasson / Taktur frá Vakurstöðum 7,37

9-11          Ragnhildur Haraldsdóttir / Vákur frá Vatnsenda        7,37

9-11          Helga Una Björnsdóttir / Hnokki frá Eylandi 7,37

12-13        Hanna Rún Ingibergsdóttir / Grímur frá Skógarási     7,27

12-13        Helga Una Björnsdóttir / Þoka frá Hamarsey            7,27

14             Jakob Svavar Sigurðsson / Hrönn frá Ragnheiðarstöðum     7,23

15-16        Lea Schell / Eldey frá Þjórsárbakka 7,13

15-16        Sigursteinn Sumarliðason / Háfeti frá Hákoti 7,13

17             Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Hala    7,10

18-19        Viðar Ingólfsson / Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II   7,03

18-19        Guðmundur Björgvinsson / Jökull frá Rauðalæk       7,03

20-21        Rósa Birna Þorvaldsdóttir / Frár frá Sandhól            7,00

20-21        Fredrica Fagerlund / Stormur frá Yztafelli     7,00

22-23        Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ      6,93

22-23        Gústaf Ásgeir Hinriksson / Kría frá Kópavogi           6,93

24             Bergur Jónsson / Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum   6,87

25-28        Teitur Árnason / Kormákur frá Miðhrauni       6,83

25-28        Guðmundur Björgvinsson / Sölvi frá Auðsholtshjáleigu         6,83

25-28        Viðar Ingólfsson / Múli frá Bergi      6,83

25-28        Bylgja Gauksdóttir / Vakning frá Feti           6,83

29-30        Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfur frá Mosfellsbæ       6,80

29-30        Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Fengur frá Auðsholtshjáleigu      6,80

31             Bergur Jónsson / Glampi frá Ketilsstöðum   6,77

32             Brynja Amble Gísladóttir / Goði frá Ketilsstöðum      6,73

33             Sólon Morthens / Fjalar frá Efri-Brú  6,60

34             Hulda Gústafsdóttir / Draupnir frá Brautarholti          6,57

35             Hjörvar Ágústsson / Farsæll frá Hafnarfirði  6,47

36             Alexandra Hoop / Askur frá Gillastöðum      6,03

37             Jóhann Kristinn Ragnarsson / Ráðgáta frá Pulu        0,00