þriðjudagur, 15. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opið gæðingamót Landstólpa

22. júlí 2019 kl. 08:00

Katalína frá Hafnarfirði og Sólon Morthens

Sólon og Katalína sigurvegarar í A-flokki og tölti

 


Opið gæðingamót Landstólpa sem haldið er af hestamannafélögunum Smára og Trausta fór fram nú um helgina á Flúðum. Mikið var um skráningar í alla flokka, keppt var í öllum hefðbundnum keppnisgreinum gæðingakeppninnar auk þess að keppt var í tölti og 100 metra skeiði.

Af helstu úrslitum má nefna það að Sólon Morthens sigraði bæði keppni í A-flokki og tölti á einni og sömu hryssunni en það er gæðingurinn Katalína frá Hafnarfirði sem hann sat. Einkunn þeirra í úrslitum í A-flokki var 8,67 en í úrslitum í tölti 7,44. Magnað afrek og ekki algengt að sama hryssan standi efsti í A-flokki og tölti sama daginn.

Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1, setin af Ræktanda sínum og eiganda, Sigurður Sigurðarsyni sigraði í keppni í B-flokki gæðinga með 8,97 í einkunn.

A flokkur                                                                

Gæðingaflokkur 1                                         

Forkeppni                                                     

Sæti         Hross                  Knapi                  Einkunn

1              Ronja frá Vesturkoti                        Þórarinn Ragnarsson    8,51

2              Hrannar frá Austurkoti                      Páll Bragi Hólmarsson  8,47

3              Katalína frá Hafnarfirði                     Sólon Morthens           8,46

4              Flosi frá Búlandi  Arnar Heimir Lárusson      8,40

5              Vængur frá Grund                           Anna Kristín Friðriksdóttir         8,33

6              Hljómur frá Bakkakoti                      Guðmundur Baldvinsson          8,32

7              Grunnur frá Grund II                         Adolf Snæbjörnsson    8,31

8              Lind frá Hárlaugsstöðum 2               Karen Konráðsdóttir     8,27

9              Korka frá Litlu-Brekku                      Anna Kristín Friðriksdóttir         8,26

10             Árvakur frá Dallandi                         Adolf Snæbjörnsson    8,24

11             Vonar frá Eystra-Fróðholti                Hans Þór Hilmarsson    8,24

12             Garún frá Eystra-Fróðholti                Klara Sveinbjörnsdóttir 8,22

13             Hallsteinn frá Þjóðólfshaga 1           Jóhannes Magnús Ármannsson            8,19

14             Tromma frá Bakkakoti                     Guðmundur Baldvinsson          8,19

15             Narfi frá Áskoti    Sigurður Sigurðarson        8,11

16             Dáð frá Minni-Borg                          Páll Bragi Hólmarsson  8,04

17             Sónata frá Efri-Þverá                       Daníel Gunnarsson       7,99

18             Sturla frá Bræðratungu                    Bjarni Sveinsson          7,96

19             Gjósta frá Laugarvatni                     Bjarni Bjarnason           7,93

20             Stanley frá Hlemmiskeiði 3               Sigursteinn Sumarliðason         7,86

21             Gustur frá Ásatúni                           Guðjón Sigurðsson       7,80

22             Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ   Jón Ó Guðmundsson   7,79

23             Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum             Sigríkur Jónsson          7,60

24             Sörli frá Brúnastöðum 2                   Jóhann Kristinn Ragnarsson     7,40

25             Kolskör frá Vestra-Geldingaholti      Daníel Ingi Larsen         7,31

26-28        Eldþór frá Hveravík                         Sigurður Kristinsson     0,00

26-28        Vaka frá Ásbrú    Jón William Bjarkason      0,00

26-28        Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk     Kristín Magnúsdóttir     0,00

A úrslit                                                                  

Sæti         Hross                  Knapi                  Einkunn

1              Katalína frá Hafnarfirði                     Sólon Morthens           8,67

2              Hrannar frá Austurkoti                      Páll Bragi Hólmarsson  8,64

3              Ronja frá Vesturkoti                        Þórarinn Ragnarsson    8,61

4              Vængur frá Grund                           Anna Kristín Friðriksdóttir         8,51

5              Hljómur frá Bakkakoti                      Guðmundur Baldvinsson          8,46

6              Lind frá Hárlaugsstöðum 2               Karen Konráðsdóttir     8,35

7              Grunnur frá Grund II                         Adolf Snæbjörnsson    8,33

8              Flosi frá Búlandi  Arnar Heimir Lárusson      7,30

 

 

B flokkur                                                            

Gæðingaflokkur 1                                      

Forkeppni                                                  

Sæti         Hross                 Knapi                Einkunn

1              Roði frá Hala       Hanne Oustad Smidesang 8,64

2              Gaukur frá Steinsholti II                Sigurður Sigurðarson       8,60

3              Leikur frá Vesturkoti                     Þórarinn Ragnarsson       8,59

4-5            Hljómur frá Gunnarsstöðum I         Jón Óskar Jóhannesson  8,55

4-5            Bragur frá Laugabakka                 Ragnhildur Haraldsdóttir  8,55

6              Fjalar frá Efri-Brú Sólon Morthens 8,53

7              Vorsól frá Grjóteyri                       Svanhvít Kristjánsdóttir    8,51

8              Birta frá Hlemmiskeiði 3                Sigursteinn Sumarliðason 8,50

9              Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1       Sigurður Sigurðarson       8,49

10             Gná frá Kílhrauni  Arnhildur Helgadóttir         8,49

11-12        Þytur frá Gegnishólaparti              Birgitta Bjarnadóttir         8,48

11-12        Ára frá Langholti  Viðja Hrund Hreggviðsdóttir          8,48

13             Garpur frá Miðhúsum                    Jóhannes Magnús Ármannsson   8,47

14             Framsókn frá Austurhlíð 2             Sólon Morthens   8,43

15             Ferdinand frá Galtastöðum           Bjarni Sveinsson 8,40

16             Hektor frá Þórshöfn                     Glódís Helgadóttir           8,38

17             Vésteinn frá Bakkakoti                 Guðmundur Baldvinsson  8,35

18             Darri frá Einhamri 2                      Daníel Gunnarsson          8,33

19             Hrímnir frá Hvítárholti                    Ragnheiður Þorvaldsdóttir           8,32

20             Rúbín frá Fellskoti                        Líney Kristinsdóttir          8,30

21             Auður frá Aðalbóli 1                      Adolf Snæbjörnsson       8,30

22             Sævar frá Ytri-Skógum                 Jón Ó Guðmundsson      8,28

23             Jómfrú frá Húsatóftum 2a             Gunnlaugur Bjarnason     8,27

24             Hörður frá Hábæ Guðjón Sigurðsson           8,24

25             Snar frá Kvíarhóli Bjarni Sveinsson   8,22

26             Kolfinna frá Fellskoti                    Líney Kristinsdóttir          8,22

27             Listi frá Fellskoti  Líney Kristinsdóttir            8,20

28             Ljúfur frá Skjólbrekku                   Jón Ó Guðmundsson      8,13

29             Náttfari frá Kópsvatni                   Óskar Örn Hróbjartsson   8,12

30             Heiðar frá Kolsholti 3                    Guðjón Sigurðsson          8,10

31             Sveinsson frá Skíðbakka 1A         Birgitta Bjarnadóttir         8,10

32             Hulda frá Leirubakka                    Fríða Hansen       7,91

33-37        Fans frá Reynistað                       Sigurður Kristinsson        0,00

33-37        Ymur frá Reynisvatni                    Sólon Morthens   0,00

33-37        Bjarnfinnur frá Áskoti                    Helgi Þór Guðjónsson     0,00

33-37        Skugga-Sveinn frá Reykjadal        Jón William Bjarkason     0,00

33-37        Friður frá Efsta-Dal II                    Valdimar Ásbjörn Kjartansson      0,00

A úrslit                                                               

Sæti         Hross                 Knapi                Einkunn

1              Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1       Sigurður Sigurðarson       8,97

2              Bragur frá Laugabakka                 Ragnhildur Haraldsdóttir  8,63

3              Roði frá Hala       Hanne Oustad Smidesang 8,60

4              Leikur frá Vesturkoti                     Þórarinn Ragnarsson       8,57

5              Hljómur frá Gunnarsstöðum I         Jón Óskar Jóhannesson  8,57

6              Fjalar frá Efri-Brú Sólon Morthens 8,49

7              Birta frá Hlemmiskeiði 3                Sigursteinn Sumarliðason 8,48

8              Vorsól frá Grjóteyri                       Svanhvít Kristjánsdóttir    8,42

 

B-flokkur  Gæðingaflokkur 2                                       

Forkeppni                                                                   

Sæti                         Hross                  Knapi               Einkunn

1                              Krossa frá Eyrarbakka                  Jessica Dahlgren        8,32

2                              Luxus frá Eyrarbakka                    Jessica Dahlgren          8,26

3                              Óskar Þór frá Hvítárholti                Guðrún Margrét Valsteinsdóttir            8,22

4                              Kraki frá Hvammi I                        Helgi Kjartansson       8,21

5                              Drymbill frá Brautarholti                Stella Björg Kristinsdóttir        8,17

6                              Gloríus frá Litla-Garði                    Carlien Borburgh        8,17

7                              Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1     Stella Björg Kristinsdóttir     8,12

8                              Vornótt frá Pulu    Sigurður B Guðmundsson       8,12

9                              Vákur frá Hvammi I                       Erna Óðinsdóttir         8,11

10                             Viktor frá Skúfslæk                      Sigurður Jóhann Tyrfingsson  8,10

11                             Sjarmadís frá Vakurstöðum           Hafdís Arna Sigurðardóttir      8,10

12                             Veigar frá Sauðholti 2                   Magnús Ólason          7,80

13                             Sólon frá Glóru     Sigrún Jóna Jónsdóttir            7,71

14                             Leiknir frá Litlu-Brekku                   Sigurður Jóhann Tyrfingsson  7,65

A úrslit                                                                               

Sæti                         Hross                  Knapi               Einkunn

1                              Krossa frá Eyrarbakka                  Jessica Dahlgren        8,45

2                              Luxus frá Eyrarbakka                Magnús Ólason      8,35

3                              Drymbill frá Brautarholti                Stella Björg Kristinsdóttir        8,31

4                              Gloríus frá Litla-Garði                    Carlien Borburgh        8,29

5                              Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1     Hafdís Arna Sigurðardóttir        8,27

6                              Vornótt frá Pulu    Sigurður B Guðmundsson       8,24

7                              Kraki frá Hvammi I                        Helgi Kjartansson       8,23

8                              Óskar Þór frá Hvítárholti                Guðrún Margrét Valsteinsdóttir            7,30

 

 

A-flokkur Gæðingaflokkur 2                                       

Forkeppni                                                                  

Sæti                         Hross                  Knapi               Einkunn

1                              Farsæll frá Litla-Garði                   Magnús Ingi Másson   8,45

2                              Sif frá Sólheimatungu                   Ragnheiður Hallgrímsdóttir      8,22

3                              Sif frá Eystra-Fróðholti                 Jón Ársæll Bergmann 8,15

4                              Blær frá Einhamri 2                       Teresa Dörrer  8,03

5                              Alfreð frá Valhöll   Ívar Örn Guðjónsson   7,96

6                              Gjóska frá Böðmóðsstöðum 2       Vilborg Hrund Jónsdóttir         7,90

7                              Sólon frá Lækjarbakka                 Hafdís Arna Sigurðardóttir       7,89

8                              Vaka frá Eystra-Fróðholti              Þorvaldur Logi Einarsson        7,62

9                              Hrönn frá Hörgslandi II                  Elísabet Thorsteinsson           7,59

10                             Hamingja frá Vesturkoti                Eyrún Jónasdóttir       7,51

11                             Náttvör frá Hamrahóli                    Sofie Andersen          7,50

12                             Kolbeinn frá Hrafnsholti                Jónas Már Hreggviðsson        7,47

13                             Gríma frá Steinsholti II                  Gunnar Marteinsson    7,27

14                             Dagmar frá Kópavogi                   Stella Björg Kristinsdóttir        0,00

A úrslit                                                                               

Sæti                         Hross                  Knapi               Einkunn

1                              Sif frá Sólheimatungu                   Ragnheiður Hallgrímsdóttir      8,33

2                              Sif frá Eystra-Fróðholti                 Jón Ársæll Bergmann 8,32

3                              Gjóska frá Böðmóðsstöðum 2       Vilborg Hrund Jónsdóttir         8,12

4                              Vaka frá Eystra-Fróðholti              Þorvaldur Logi Einarsson        8,11

5                              Sólon frá Lækjarbakka                 Hafdís Arna Sigurðardóttir       8,09

6                              Alfreð frá Valhöll   Ívar Örn Guðjónsson   7,89

7                              Blær frá Einhamri 2                       Teresa Dörrer  7,66

8                              Farsæll frá Litla-Garði                   Magnús Ingi Másson   7,65

 

Barnaflokkur                                                              

                                                                                          

Forkeppni                                                                  

Sæti                         Knapi                 Hross                Einkunn

1                              Lilja Dögg Ágústsdóttir                 Magni frá Kaldbak      8,58

2                              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir      Heiðrún frá Bakkakoti  8,53

3                              Herdís Björg Jóhannsdóttir           Snillingur frá Sólheimum         8,44

4-5                            Dagur Sigurðarson                       Fold frá Jaðri  8,41

4-5                            Oddur Carl Arason                        Órnir frá Gamla-Hrauni 8,41

6                              Lilja Dögg Ágústsdóttir                 Smári frá Sauðanesi    8,39

7                              Dagur Sigurðarson                       Kráka frá Ási 2           8,35

8                              Viktoría Vaka Guðmundsdóttir       Bragabót frá Bakkakoti           8,30

9                              Steinunn Lilja Guðnadóttir             Lóa frá Þúfu í Landeyjum        8,27

10                             Steinunn Lilja Guðnadóttir             Deigla frá Þúfu í Landeyjum    8,25

11                             Magnús Þór Vignisson                 Ós frá Ósabakka 2     8,16

12                             Dagur Sigurðarson                       Freyðir frá Syðri-Reykjum        8,13

13                             Fríða Rún Eiríksdóttir                    Hátíð frá Hofi I            8,10

14                             Guðlaug Birta Davíðsdóttir            Yldís frá Hafnarfirði     8,10

15                             Svana Hlín Eiríksdóttir                  Gjóska frá Vorsabæ 1 8,03

16                             Hildur María Jóhannesdóttir           Sóley frá Áskoti         7,97

17                             Signý Ásta Steingrímsdóttir          Jörp frá Naustum        7,77

18                             stúlka Sigurðardóttir                     Sigurrós frá V-Stokkseyrarseli 7,77

19                             Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson       Gjafar frá Hæl 0,00

A úrslit                                                                               

Sæti                         Knapi                 Hross                Einkunn

1                              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir      Heiðrún frá Bakkakoti  8,67

2                              Lilja Dögg Ágústsdóttir                 Magni frá Kaldbak      8,58

3                              Dagur Sigurðarson                       Fold frá Jaðri  8,52

4                              Viktoría Vaka Guðmundsdóttir       Bragabót frá Bakkakoti           8,41

5                              Oddur Carl Arason                        Órnir frá Gamla-Hrauni 8,37

6                              Steinunn Lilja Guðnadóttir             Lóa frá Þúfu í Landeyjum        8,24

7                              Magnús Þór Vignisson                 Ós frá Ósabakka 2     8,21

8                              Herdís Björg Jóhannsdóttir           Snillingur frá Sólheimum         4,31

 

Unglingaflokkur                                                   

                                                                                   

Forkeppni                                                            

Sæti                         Knapi               Hross            Einkunn

1                              Hekla Rán Hannesdóttir          Halla frá Kverná     8,44

2                              Kristín Hrönn Pálsdóttir          Gaumur frá Skarði 8,41

3                              Elín Þórdís Pálsdóttir             Ópera frá Austurkoti          8,40

4                              Þorvaldur Logi Einarsson       Saga frá Miðfelli 2 8,40

5                              Sigurður Steingrímsson          Hera frá Hólabaki  8,36

6                              Sigrún Högna Tómasdóttir      Dúett frá Torfunesi 8,35

7                              Kristján Árni Birgisson            Karmur frá Kanastöðum     8,34

8                              Þórey Þula Helgadóttir           Gjálp frá Hvammi I 8,33

9                              Kristján Árni Birgisson            Glámur frá Hafnarfirði        8,33

10                             Anna María Bjarnadóttir          Salka frá Hofsstöðum       8,27

11                             Bríet Bragadóttir                    Grímar frá Eyrarbakka       8,26

12                             Unnsteinn Reynisson              Styrkur frá Hurðarbaki        8,25

13                             Alicia Marie Flanigan              Týr frá Syðra-Velli  8,24

14                             Elín Þórdís Pálsdóttir             Þekking frá Austurkoti       8,10

15                             Jón Ársæll Bergmann             Freyja frá Bakkakoti          0,00

A úrslit                                                                       

Sæti                         Knapi               Hross            Einkunn

1                              Kristján Árni Birgisson            Glámur frá Hafnarfirði        8,61

2-3                            Elín Þórdís Pálsdóttir             Ópera frá Austurkoti          8,48

2-3                            Þorvaldur Logi Einarsson       Saga frá Miðfelli 2 8,48

4                              Hekla Rán Hannesdóttir          Halla frá Kverná     8,47

5-6                            Sigrún Högna Tómasdóttir      Dúett frá Torfunesi 8,44

5-6                            Sigurður Steingrímsson          Hera frá Hólabaki  8,44

7                              Þórey Þula Helgadóttir           Gjálp frá Hvammi I 8,38

8                              Kristín Hrönn Pálsdóttir          Gaumur frá Skarði 7,66

 

B flokkur ungmenna                                                                    

                                                                                                             

Forkeppni                                                                                    

Sæti         Knapi                                                Hross                   Einkunn

1               Kristín Hermannsdóttir                        Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti    8,35

2               Jónína Ósk Sigsteinsdóttir                 Hríð frá Hábæ       8,28

3               Emilia Lindgreen Johnsen                   Þruma frá Akureyri    8,26

4               Vilborg Hrund Jónsdóttir                    Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 8,25

5               Aníta Rós Róbertsdóttir                      Tindur frá Þjórsárbakka         8,20

6               Kári Kristinsson                                 Hrólfur frá Hraunholti 0,00

A úrslit                                                                                                  

Sæti         Knapi                                                Hross                   Einkunn

1               Kristín Hermannsdóttir                        Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti    8,47

2               Jónína Ósk Sigsteinsdóttir                 Hríð frá Hábæ       8,35

3               Emilia Lindgreen Johnsen                   Þruma frá Akureyri    8,31

4               Aníta Rós Róbertsdóttir                      Tindur frá Þjórsárbakka         8,14

5               Vilborg Hrund Jónsdóttir                    Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 7,97

 

Tölt T3                                                                                                        

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                             

Forkeppni                                                                                    

Sæti         Knapi                                Hross                                  Einkunn

1              Helgi Þór Guðjónsson         Lind frá Dalbæ                     7,23

2              Sigurður Sigurðarson          Ferill frá Búðarhóli                 7,17

3              Jón Óskar Jóhannesson     Hljómur frá Gunnarsstöðum I 6,90

4              Páll Bragi Hólmarsson        Sigurdís frá Austurkoti          6,80

5              Sólon Morthens                  Katalína frá Hafnarfirði          6,77

6              Kristín Magnúsdóttir            Sandra frá Reykjavík             6,73

7              Thelma Dögg Tómasdóttir   Taktur frá Torfunesi               6,67

8-9            Páll Bragi Hólmarsson        Tign frá Heiði                        6,63

8-9            Bjarni Sveinsson                 Agla frá Dalbæ                     6,63

10             Janus Halldór Eiríksson      Sara frá Laugarbökkum         6,60

11-12        Sólon Morthens                  Fjalar frá Efri-Brú                  6,40

11-12        Arnhildur Helgadóttir           Gná frá Kílhrauni                   6,40

13-14        Þorgeir Ólafsson                Sif frá Steinsholti                  6,30

13-14        Fríða Hansen                      Vargur frá Leirubakka            6,30

15-18        Jónas Már Hreggviðsson    Eldur frá Hrafnsholti              6,27

15-18        Glódís Helgadóttir              Ötull frá Narfastöðum            6,27

15-18        Klara Sveinbjörnsdóttir        Seimur frá Eystra-Fróðholti    6,27

15-18        Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrímnir frá Hvítárholti            6,27

19             Sólon Morthens                  Ymur frá Reynisvatni             6,23

20             Bjarni Sveinsson                 Ferdinand frá Galtastöðum    6,13

21-22        Bjarni Sveinsson                 Elding frá Litlu-Sandvík         6,10

21-22        Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Ára frá Langholti                   6,10

23-24        Ólafur Ásgeirsson               Dalur frá Ytra-Skörðugili        6,07

23-24        Pia Rumpf                          Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum   6,07

25             Líney Kristinsdóttir              Rúbín frá Fellskoti                6,00

26             Kári Kristinsson                  Hrólfur frá Hraunholti             5,93

27             Jónas Már Hreggviðsson    Kolbeinn frá Hrafnsholti        5,83

28             Eyrún Jónasdóttir               Maístjarna frá Kálfholti          5,80

29-31        Magnús Ólason                  Veigar frá Sauðholti 2           5,77

29-31        Jón Ó Guðmundsson          Sævar frá Ytri-Skógum         5,77

29-31        Högni Freyr Kristínarson      Flís frá Hemlu I                     5,77

32             Guðmundur Baldvinsson     Díva frá Bakkakoti                5,73

33-34        Steingrímur Jónsson           Framtíð frá Kálfholti              5,67

33-34        Sigurður B Guðmundsson   Sólborg frá Sigurvöllum        5,67

35             Jón Ó Guðmundsson          Ljúfur frá Skjólbrekku            5,30

36             Gunnlaugur Bjarnason         Brúnblesi frá Sjávarborg       5,27

37             Stella Björg Kristinsdóttir    Drymbill frá Brautarholti        5,20

38             Teresa Dörrer                     Gustur frá Einhamri 2            5,07

39             Hinrik Ragnar Helgason       Blakkur frá Skáney               5,00

40             Guðjón Sigurðsson             Hörður frá Hábæ                   4,93

41             Kári Kristinsson                  Stormur frá Hraunholti           4,60

42             Sigurður Kristinsson            Fans frá Reynistað                0,00

B úrslit                                                                                                       

Sæti         Knapi                                Hross                                  Einkunn

6              Janus Halldór Eiríksson      Sara frá Laugarbökkum         7,06

7-8            Arnhildur Helgadóttir           Gná frá Kílhrauni                   6,83

7-8            Thelma Dögg Tómasdóttir   Taktur frá Torfunesi               6,83

9              Kristín Magnúsdóttir            Sandra frá Reykjavík             6,67

10             Bjarni Sveinsson                 Agla frá Dalbæ                     6,61

A úrslit                                                                                                       

Sæti         Knapi                                Hross                                  Einkunn

1              Sólon Morthens                  Katalína frá Hafnarfirði          7,44

2-3            Helgi Þór Guðjónsson         Lind frá Dalbæ                     7,33

2-3            Sigurður Sigurðarson          Ferill frá Búðarhóli                 7,33

4-5            Páll Bragi Hólmarsson        Sigurdís frá Austurkoti          7,00

4-5            Jón Óskar Jóhannesson     Hljómur frá Gunnarsstöðum I 7,00

6              Janus Halldór Eiríksson      Sara frá Laugarbökkum         6,83

 

Tölt T7                                                                                                    

Unglingaflokkur                                                                         

Forkeppni                                                                                  

Sæti         Knapi                                   Hross                             Einkunn

1              Herdís Björg Jóhannsdóttir     Snillingur frá Sólheimum  6,60

2              Hekla Rán Hannesdóttir          Þoka frá Hamarsey          6,33

3              Lilja Dögg Ágústsdóttir          Hreimur frá Hólabaki        5,83

4-5            Herdís Björg Jóhannsdóttir     Ráðgáta frá Pulu             5,77

4-5            Dagur Sigurðarson                 Kráka frá Ási 2                5,77

6              Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl                 5,43

7              Jón Valgeir Ragnarsson         Hera frá Efra-Langholti     5,27

8              Hildur Dís Árnadóttir              Kolla frá Blesastöðum 1A 5,03

A úrslit                                                                                                   

Sæti         Knapi                                   Hross                             Einkunn

1              Hekla Rán Hannesdóttir          Þoka frá Hamarsey          7,42

2              Herdís Björg Jóhannsdóttir     Snillingur frá Sólheimum  6,58

3              Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl                 6,08

4              Dagur Sigurðarson                 Kráka frá Ási 2                5,67

5              Lilja Dögg Ágústsdóttir          Hreimur frá Hólabaki        5,50

6-7            Jón Valgeir Ragnarsson         Hera frá Efra-Langholti     0,00

6-7            Herdís Björg Jóhannsdóttir     Ráðgáta frá Pulu             0,00

 

Flugskeið 100m P2                                                                            

Opinn flokkur                                                                                    

                                                                                                                                            

Sæti  Knapi                                     Hross                                          Tími

1        Daníel Gunnarsson                  Eining frá Einhamri 2                    8,03

2        Jóhann Kristinn Ragnarsson     Þórvör frá Lækjarbotnum             8,19

3        Páll Bragi Hólmarsson             Heiða frá Austurkoti                     8,19

4        Sigurður Sigurðarson               Tromma frá Skúfslæk                  8,24

5        Þorgils Kári Sigurðsson           Gjóska frá Kolsholti 3                  8,29

6        Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Surtsey frá Fornusöndum             8,45

7        Þórey Þula Helgadóttir             Þótti frá Hvammi I                        8,58

8        Adolf Snæbjörnsson               Grunnur frá Grund II                      8,69

9        Hans Þór Hilmarsson               Skíma frá Syðra-Langholti 4          8,71

10      Bjarki Freyr Arngrímsson          Davíð frá Hlemmiskeiði 3              8,74

11      Auðunn Kristjánsson                Gloría frá Grænumýri                    8,76

12      Guðmundur Baldvinsson          Höfði frá Bakkakoti                      8,77

13      Jón Ársæll Bergmann              Sif frá Eystra-Fróðholti                 8,91

14      Hanne Oustad Smidesang       Ísak frá Búðardal                          8,94

15      Jón Ó Guðmundsson               Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ          9,25

16      Kári Kristinsson                       Bruni frá Hraunholti                      9,51

17      Magnús Ingi Másson               Farsæll frá Litla-Garði                   9,63

18      Thelma Dögg Tómasdóttir       Storð frá Torfunesi                       9,84

19      Elísabet Thorsteinsson            Hrönn frá Hörgslandi II                 10,00

20      Einar Ágúst Ingvarsson            Kaldbakur frá Akureyri                  10,44

21-24  Jón Marteinn Arngrímsson       Kamus frá Hákoti                         0,00

21-24  Sigrún Högna Tómasdóttir       Blakkur frá Tungu                         0,00

21-24  Arnar Heimir Lárusson              Korði frá Kanastöðum                  0,00

21-24  Sofie Andersen                       Gletta frá Stóra-Vatnsskarði          0,00