föstudagur, 22. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opið gæðingamót Funa

17. ágúst 2016 kl. 16:23

Merki Funa í Eyjafirði

Hestamannafélagið Funi hélt opið gæðingamót og kappreiðar um helgina í blíðskaparveðri.

Mótið var jafnframt gæðingakeppni félagsins. Styrktaraðilar mótsins voru Eimskip, Lífland, Bústólpi, Stekkjarflatir og Dýraspítalinn í Lögmannshlíð – Elfa og Gestur Páll. Þökkum við þessum aðilum kærlega fyrir stuðninginn.

Úrslit voru eftirfarandi:

TÖLT T3

1Birgir ÁrnasonToppa frá BrúnumLéttir7

2Birna HólmgeirsdóttirHátíð frá Syðra-Fjalli IÞjálfi6,61

3Ágústa BaldvinsdóttirKrossbrá frá KommuLéttir6,39

4Anna Kristín FriðriksdóttirBrynjar frá HofiHringur6,17

5Sara ArnbroHábeinn frá MiðgerðiFuni5,94

Tölt

B FLOKKUR

1Toppa frá BrúnumBirgir ÁrnasonFuni8,58

2Flauta frá Syðra-Fjalli IBirna HólmgeirsdóttirÞjálfi8,47

3Blesi frá FlekkudalPetronella HannulaFeykir8,31

4Lipurtá frá Hóli IIBaldvin Ari GuðlaugssonLéttir8,23

5Hábeinn frá MiðgerðiSara ArnbroÞráinn8,22

6Húmi frá TorfunesiKaren Hrönn VatnsdalÞjálfi8,04

7Oddur frá BúlandiGuðrún GuðmundsdóttirLéttir7,83

8Brunó frá HólumStefán Birgir StefánssonFuni1,9

B-flokkur

BARNAFLOKKUR

1Sindri Snær StefánssonTónn frá Litla-GarðiFuni8,48

2Anna Kristín AuðbjörnsdóttirSirkill frá AkureyriLéttir8,34

3Bergþór Bjarmi ÁgústssonHrafntinna frá KálfagerðiFuni8,16

4Auður Karen AuðbjörnsdóttirHróðný frá Syðri-ReykjumLéttir8,14

5Kristín Hrund VatnsdalGullintoppa frá TorfunesiÞjálfi8,11

6Birta Rós ArnarsdóttirÓsk frá ButruÞjálfi7,91

7Auður Friðrika ArngrímsdóttirLjúfur frá GularásiÞjálfi7,84

8Margrét Ásta HreinsdóttirPrins frá GarðshorniLéttir6,66

Barnaflokkur

UNGLINGAFLOKKUR

1Ingunn Birna ÁrnadóttirRandver frá GarðshorniLéttir8,12

2Gunnhildur Erla ÞórisdóttirÁttund frá HrafnagiliFuni8,08

 

UNGMENNAFLOKKUR

1Katrín Birna VignisdDanni frá Litlu-BrekkuLéttir8,35

2Valgerður SigurbergsdóttirFengur frá SúluholtiLéttir8,17

3María Marta BjarkadóttirSkuttla frá HólabrekkuGrani7,95

4Ida EklundMyrra frá TorfunesiÞjálfi7,87

 

A FLOKKUR

1Eldborg frá Litla-GarðiStefán Birgir StefánssonFuni8,63

2Börkur frá Efri-RauðalækBaldvin Ari GuðlaugssonLéttir8,37

3Leira-Björk frá Naustum IIIÞórhallur Rúnar ÞorvaldssonLéttir8,25

4Prati frá EskifirðiSveinn Ingi KjartanssonLéttir8,25

5Kjarkur frá Stóru-Gröf ytriPetronella HannulaFeykir8,23

6Karen frá ÁrgerðiSindri Snær StefánssonFuni8,09

7Piparmey frá SelfossiAnna Kristín FriðriksdóttirHringur7,96

8Dögg frá Efri-RauðalækÁgústa BaldvinsdóttirLéttir2,36

A-flokkur