laugardagur, 23. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Öll úrslit dagsins

5. maí 2013 kl. 21:34

Öll úrslit dagsins

Hér fyrir neðan eru öll úrslit frá Reykjavíkurmeistaramóti sem lauk nú í dag í Víðidal.

Úrslit 2. flokkur fjórgangur
Gunnhildur Sveinbjarnardóttir / Ás frá Tjarnarlandi 6,47
Jón Helgi Sigurðsson / Einir frá Ketilsstöðum 6,37
Brynja Viðarsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum 6,20
Hrafnhildur Jónsdóttir / Ósk frá Kambastöðum 6,20
Guðrún Pétursdóttir / Ræll frá Hamraendum 6,17
Rósa Valdimarsdóttir / íkon frá Hákoti 6,13

A Úrslit 1. flokkur fjórgangur

Jakob Svavar sigurðsson /Eldur frá Köldukinn 7,57
Edda Rún Ragnarsdóttir / Svalur frá Litlu - Sandvík 6,93 Reykjavíkurm.
Bylgja Gauksdóttir / Svanur frá Tungu 6,87
Hjörvar Ágústsson / Ísafold frá Kirkjubæ 6,77
Anna S Valdemarsdóttir / Blökk frá Þingholti 6,57
Sigurður V Matthíasson / Hamborg frá Feti 6,53
Hrefna María Ómarsdóttir / Indía frá Álfhólum 6,53

Úrslit 250 metra skeið
1. Daníel Ingi Smárason / Blængur frá Árbæjarhjáleigu II 24,35 sek
2. Sigurbjörn Bárðarson / Flosi frá Keldudal 24,57 sek Reykjavíkurmeistari
3. Axel Geirsson / Tign frá Fornusöndum 25,38 sek 
4. Ingibergur Árnason / Birta frá Suður-Nýjabæ 25,51 sek
5. Konráð Valur Sveinsson / Þórdís frá Lækjarbotnum 25,85 sek

Úrslit 150 metra skeið
1. Eyjólfur Þorsteinsson / Vera frá Þóroddstöðum 14,83 sek
2. Hinrik Bragason / Veigar frá Varmalæk 14,84 sek Reykjavíkurmeistari
3. Erling Ó Sigurðsson / Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 15,11 sek 
4. Sigurbjörn Bárðarson / Óðinn frá Búðardal 15,21 sek
5. Gústaf Ásgeir Hinriksson / Fálki frá Stóra-Hofi 15,40 sek

A Úrslit barnaflokkur fjórgangur

Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,47
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímstöðum 6,3 Reykjavíkurm.
Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,9
Arnar Máni Sigurjónsson / Töfri frá Þúfy í Landeyjum 5,87
Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli 5,83
Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnalandi 4,93

A Úrslit ungmennaflokkur fjórgangur

Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi I 7,17

Edda Hrund Hinriksdóttir / Hængur frá Hæl 7,10 Reykjavíkurm.

Arna Ýr Guðnadóttir / Þróttur frá Fróni 7,0

Skúli Þór Jóhannsson / Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,83

Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk 6,70

 

A Úrslit unglingaflokkur fjórgangur

Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 6,73 Reykjavíkurm.

Arnór Dan Kristinsson / Þytur frá Oddgeirshólum 6,73

Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,70

Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,50

Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,03

Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeigur frá Holtsmúla 1 5,57

 

A Úrslit Meistarflokkur fjórgangur

Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi 7,63 Samanlagður fjórgangssigurvegari
Hinrik Bragason / Stórval frá Lundi 7,57  Reykjavíkurmeistari
Árni Björn Pálsson / Hrannar frá Skyggni 7,37
Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,17
Hulda Gústafsdóttir / Ketill frá Kvistum 7,10

 

A úrslit 2. flokkur fimmgangur
1. Steinþór Freyr Steinþórsson / Náttvör frá Hamrahóli 5,4
2.  Stefnir Guðmundsson / Drottning frá Garðabæ 5,4
3.Sigurður Gunnar Markússon / Þytur frá Sléttu 5,17
4. Guðjón G. Gíslason / Aronía frá Króki 4,69
5. Anna Berg Samúelsdóttir / Blængur frá Skjálpastöðum 4,26

A úrslit 1. flokkur fimmgangur 

1. Róbert Petersen / Prins frá Blönduósi 6,81
2. Atli Guðmundsson / Sálmur frá Halakoti 6,79
3. Eyrún Ýr Pálsdóttir / Hrannar frá Flugumýri II 6,69
4. Edda Rún Ragnarsdóttir / Brík frá Glúmsstöðum 2 6,69
5. Sara Sigurbjörnsdóttir / Fursti frá Stóra-Hofi 6,48
6. Anna S. Valdemarsdóttir / Krókur frá Ytra-Dalsgerði gerði ógilt 0,00

A úrslit 2. flokkur fimmgangur
1. Steinþór Freyr Steinþórsson / Náttvör frá Hamrahóli 5,4
2. Stefnir Guðmundsson / Drottning frá Garðabæ 5,4
3. Sigurður Gunnar Markússon / Þytur frá Sléttu 5,17
4. Guðjón G. Gíslason / Aronía frá Króki 4,69 og Reykjavíkurmeistari
5. Anna Berg Samúelsdóttir / Blængur frá Skjálpastöðum 4,26

A úrslit unglingaflokkur fimmgangur

1. Caroline Nielsen / Kaldi frá Meðalfelli 6,24
2. Gústaf Ásgeir Hinriksson / Sturla frá Hafsteinsstöðum 6,21
3. Dagmar Öder Einarsdóttir / Odda frá Halakoti 6,07
4. Arnór Dan Kristinsson / Goldfinger frá Vatnsenda 5,95
5. Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kveikja frá Svignaskarði 5,76
6. Bára Steinsdóttir / Funi frá Hóli 5,64

A úrslit ungmennaflokkur fimmgangur

1. Ásmundur Ernir Snorrason / Grafík frá Búlandi 6,43
2. Agnes Hekla Árnadóttir / Rós frá Geirmundarstöðum 6,40 Reykjavíkurmeistari og fimmgangssigurvegari
3. Erla Katrín Jónsdóttir / Flipi frá Litlu-Sandvík 6,10
4. Eggert Helgason / Spói frá Kjarri 5,71
5. Arnar Bjarki Sigurðarson / Arnar frá Blesastöðum 2A 4,69
6. Edda Hrund Hinriksdóttir / Ösp frá Akrakoti 4,67

A úrslit meistaraflokkur fimmgangur

John Sigurjónsson / Konsert frá Korpu 7,64 Reykjavíkurmeistari
Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1 7,57
Jakob Svavar Sigurðsson / Alur frá Lundum 7,38
Viðar Ingólfsson / Seiður frá Flugumýri II 7,19
Sigursteinn Sumarliðason / Skuggi frá Hofi I 7,12
Jóhann G. Jóhannesson / Brestur frá Lýtingsstöðum 7,07
Sigurður Vignir Matthíasson / Máttur frá Leirubakka 6,98

A-úrslit TÖLT T7 1.flokkur

Sóley Möller /kristall frá Kálfhóli 2 6,17 Reykjavíkurmeistari
Guðrún Edda Bragadóttir / Hávarður frá Búðarhóli 6,08 
Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 5,92
Anna Clara Malherbes Verstergaard /Stilkur frá Höfðabakka 5,75
Oddný M Jónsdóttir / Sigursveinn frá Svignaskarði 5,42

A-úrslit TÖLT T3 2.flokkur

1. Guðni Hólm Stefánsson / Smiður frá Hólum  6,67  og Reykjavíkurmeistari
2. Gunnhildur Sveinbjarnardóttir / Ás frá Tjarnalandi 6,67 og Samanlagður fjógangs sigurvegari
3. Rósa Valdimarsdóttir /Íkon frá Hákoti 6,33
4. Kristín Ingólfsdóttir /Krummi frá Kyljuholti 6,22
5. Petra Björk Mogensen /Kelda frá Laugarvöllum  6,22
6. Þórunn Eggertsdóttir / Kúnst frá Vindási 6,11
7. Rakel Katrín Sigurhansdóttir/Heljar frá Þjóðólfshaga 1 5,78

A-úrslit TÖLT T3 1.flokkur

1. Bylgja Gauksdóttir /Svanur frá Tungu 7,39
2. Hinrik Bragason /Fjarki frá Hólabaki 7,33
3. Sara Sigurbjörnsdóttir /Svartnir frá Miðsitju 7,28
4. Viðar Ingólfsson /Dagur frá Þjóðólfshaga 1 7,17
5. Sigurður Vignir Matthíasson / Hamborg frá Feti 7,06
6. Rikharður Flemming Jensen /Leggur frá Flögu 6,94
7. Edda Rún Ragnarsdóttir/ Svalur frá Litlu-Sandvík 6,72

A-úrslit TÖLT T3 Barnaflokkur

1.  Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 7,00
2.  Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal 6,56
3.  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,44 Reykjavíkurm.
4-5 Arnar Máni Sigurjónsson /Þrá frá Tungu 5,89
5-5 Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 5,89
6.  Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Skíðdal 5,78

A-úrslit TÖLT T3 Unglingaflokkur

Gústaf Ásgeir Hinriksson / Fjölnir frá Akureyri 7,67 Reykjavíkurmeistari
Dagmar Öder Einarsdóttir / Glódís frá Halakoti 6,89
Harpa Sigríður Bjarnadóttir /Sváfnir frá Miðsitju 6,50
Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 6,44
Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 6,44

A-úrslit TÖLT T3 Ungmenni

Flosi Ólafsson / Möller frá Blesastöðum 1A 8,06
Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 7,67 Samanlagður fjórgangssigurvegari
Kári Steinsson /Tónn frá Melkoti 7,61 Reykjavíkurmeistari
Arna Ýr Guðnadóttir / Þróttur frá Fróni 7,50
Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 7,22
Edda Rún Guðmundsdóttir / Gljúfri frá Bergi 6,78

A-úrslit TÖLT T3 Meistara

Hinrik Bragason / Smyrill frá Hrísum  8,56 Reykjavíkurmeistari
Viðar Ingólfsson / Vornótt frá Hólabrekku 8,50
Árni Björn Pálsson / Stormur frá Herríðarhóli 8,44
Sigurður Vignir Matthíasson / Andri frá Vatnsleysu 8,28
Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Stjarna frá Stóra Hofi 8,06
Leó Geir Arnarsson / Krít frá Miðhjáleigu 7,83