fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Olísmót UMSS

odinn@eidfaxi.is
18. maí 2014 kl. 09:31

Ásdís Ósk Elvarsdóttir - Stígandi Lárus frá Syðra-Skörðugili

Niðurstöður úr allri forkeppni.

Helstu niðurstöður  úr allri forkeppni.
F2  1.flokkur:
1. Barbara Wenzl / Varða frá Hofi á Höfðaströnd 5,83
2. Guðmundur Þór Elíasson / Frigg frá Laugarmýri 5,67
41702 Jóhanna Friðriksdóttir / Fenja frá Vatni 5,57
41702 Fredrica Fagerlund / Djákni frá Neðri- Rauðalæk 5,57
41765 Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir / Gellir frá Glæsibæ 2 4,80
41765 Barbara Wenzl / Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd 4,80
F2 Ungmennaflokkur:
1.Fanndís Viðarsdóttir / Sísí frá Björgum 6,13
2. Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Fluga frá Álfhólum 5,27
3. Guðmar Freyr Magnússon / Frami frá Íbishóli 4,90
F1 Opin flokkur:
1. Ísólfur Líndal Þórisson/ Sólbjartur frá Flekkudal 7,03
2. Þórarinn Eymundsson / Hausti frá Kagaðarhóli 
3. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir / Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum
4. Bjarni Jónasson / Dynur frá Dalsminni 
5. Líney María Hjálmarsdóttir /Einir frá Ytri-Bægisá 1
41797 Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Leiftur frá Búðardal
41797 Líney María Hjálmarsdóttir / Brattur frá Tóftum.
8.Viðar Bragason / Þórdís frá Björgum 
9. Sæmundur Sæmundsson / Þyrill frá Djúpadal 
10. Pétur Örn Sveinsson / Vökull frá Selfossi
-----
11. Elvar Einarsson / Laufi frá Bakka

Helstu niðurstöður úr forkeppni fjórgangsgreina

V2 Ungmennaflokkur:

1. Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum. 6,27
2. Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 5,87
41702. Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli 5,63
41702. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Drífandi frá Saurbæ. 5,63
41765 Árni Gísli Magnússon / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 5,27
41765 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Segull frá Sveinatungu. 5,27

V2. 1.Flokkur
1. Barbara Wenzl / Sólon frá Sörlatungu 6,13
2. Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 5,60
3. Bjarni Páll Vilhjálmsson / Jónatan frá Syðstu- Grund 5,27
4. Hanna María Lindmark / Svala frá Enni 4,53

V2. Unglingaflokkur

1. Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 6,40
2.. Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 5,83
3. Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 5,73
4. Viktoría Eik Elvarsdóttir / Blær frá Kálfholti 5,47
5. Iðun Bjarnadóttir / Heimir frá Ketilsstöðum 5,13

V2. Barnaflokkur

1. Stefanía Sigfúsdóttir / Aron frá Eystri- Hól 4,83
2. Julía Kristín Pálsdóttir / Valur frá Ólafsvík 4,47

V1. Opin flokkur

1. Bjarni Jónasson / Roði frá Garði 6,87
2. Jakob Víðir Kristjánsson / Gítar frá Stekkjardal 6,60
3. Björn Friðrik Jónsson / Hraunar frá Vatnsleysu 6,43
4. Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Smyrill frá Hamraendum 6,37
5. Fanney Dögg Indriðadóttir / Brúney frá Grafarkoti 6,33
-----

 

Helstu niðurstöður úr forkeppni í tölti

 

T3. Ungmennaflokkur

1. Finnbogi Bjarnason / Eldvör frá Djúpadal 6,30

2. Laufey Rún Sveinsdóttir / Hremsa frá Sauðárkróki 6,23

3. Berglind Ýr Ingvadóttir / Segull frá Sveinatungu. 5,17

4. Árni Gísli Magnússon / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 4,93

5. Björn Ingi Ólafsson / Gletta frá Ytra-Álandi 4,33

 

T3. 1. Flokkur

 

1. Bjarni Páll Vilhjálmsson / Jónatan frá Syðstu- Grund 5,83

2. Sigurður Rúnar Pálsson / Hrímnir frá Skúfsstöðum 5,77

3. Jóhanna Friðriksdóttir / Elding frá Votumýri 2 5,00

4. Hanna María Lindmark / Fálki frá Búlandi 4,73

 

T3. Unglingaflokkur.

1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,73

2. Viktoría Eik Elvarsdóttir / Blær frá Kálfholti 6,13

3. Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blöndósi. 5,73

4. Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 5,10

5. Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Birna frá Vatnsleysu 4,60

 

T1. Opinn flokkur

 

1. Bjarni Jónasson / Randalín frá Efri - Rauðalæk 7,23

2. Bjarni Jónasson / Roði frá Garði 7,13

3. Jakob Víðir Kristjánsson / Gítar Frá Stekkjardal 6,87

41734 Fanney Dögg Indriðadóttir / Brúney frá Grafarkoti 6,70

41734 Herdís Einarsdóttir / Grettir frá Grafarkoti 6,70

---

6. Barbara Wenzl / Dalur frá Háleggstöðum 6,50

7. Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri  6,43

8. Skapti Steinbjörnsson / Blálilja frá Hafsteinsstaðir  6,33

9. Elvar Einarsson / Hlekkur frá Lækjamóti 6,17

10. Vigdís Gunnarsdóttir / Dökkvi frá Leysingarstöðum II 6,13

---

11 Anna Catharina Gros / Glóð frá Ytri- Bægisá 1. 6,10

12 Bragi Viðar Gunnarsson / Bragur frá Túnsbergi 6,07

13. Hjörvar Ágústsson / Ísafold frá Kirkjubæ 5,97

 

T.7 Barnaflokkur

1. Júlía Kristín Pálsdóttir / Drift frá Tjarnarlandi 5,77

2. Stefánía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 5,20