miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Olil Amble efst að lokinni forkeppni

17. júní 2019 kl. 20:55

Olil Amble og Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum

Keppni í fimmgangi meistara fór fram í dag

Forkeppni í fimmgangi meistaraflokki er nú lokið. Efst stendur Olil Amble með Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum með einkunnina 7,33. Í öðru sæti er Viðar Ingólfsson á Hæng frá Bergi með meðaleinkunn upp á 7,17. Stutt er á milli efstu hesta og verður spennandi að sjá úrslitin í þessari grein sem fara fram um helgina. Töluvert var um afskráningar í fimmgangi meistara en 51 hestur var skráður til leiks en einungis 38 hestar mættu í brautina.

Keppni heldur áfram á morgun og er dagskrá morgundagsins eftirfarandi

 18. júní – Þriðjudagur

16:00 Fjórgangur V2 barnaflokkur
17:00 Kaffihlé
17:15 Fjórgangur V2 unglingaflokkur
18:50 Fjórgangur V2 2. flokkur
19:45 Kvöldmatarhlé
20:15 Fjórgangur V2 1. flokkur
22:35 Dagskrárlok

Fimmgangur F1                                                                             

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                      

Sæti  Knapi                                   Hross                                        Einkunn

1        Olil Amble                             Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum    7,33

2        Viðar Ingólfsson                    Hængur frá Bergi                        7,17

3        Hinrik Bragason                     Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði 7,00

4        Helga Una Björnsdóttir           Penni frá Eystra-Fróðholti           6,97

5        Teitur Árnason                       Atlas frá Hjallanesi 1                   6,90

6        Magnús Bragi Magnússon     Snillingur frá Íbishóli                   6,87

7        Gústaf Ásgeir Hinriksson       Sproti frá Innri-Skeljabrekku        6,80

8-9     Þórarinn Eymundsson           Hlekkur frá Saurbæ                    6,77

8-9     Sigurður Vignir Matthíasson   Slyngur frá Fossi                        6,77

10-11  Sigursteinn Sumarliðason       Krókus frá Dalbæ                       6,67

10-11  Jakob Svavar Sigurðsson      Sesar frá Steinsholti                   6,67

12      Atli Guðmundsson                 Júní frá Brúnum                          6,63

13-14  Matthías Leó Matthíasson      Galdur frá Leirubakka                 6,53

13-14  Hulda Gústafsdóttir               Vísir frá Helgatúni                       6,53

15      Sigurður Vignir Matthíasson   Tindur frá Eylandi                       6,43

16-17  Ólafur Andri Guðmundsson    Máfur frá Kjarri                           6,40

16-17  Páll Bragi Hólmarsson           Hrannar frá Austurkoti                 6,40

18      Jóhanna Margrét Snorradóttir Prins frá Hellu                            6,37

19      Árni Björn Pálsson                 Fífa frá Stóra-Vatnsskarði           6,30

20      Snorri Dal                             Engill frá Ytri-Bægisá I                6,23

21      Siguroddur Pétursson            Sægrímur frá Bergi                     6,20

22-23  Gústaf Ásgeir Hinriksson       Brynjar frá Bakkakoti                  6,07

22-23  Hans Þór Hilmarsson             Bjarmi frá Bæ 2                          6,07

24      Hekla Katharína Kristinsdóttir Fura frá Árbæjarhjáleigu II           6,00

25      Sara Sigurbjörnsdóttir            Flóki frá Oddhóli                        5,93

26      Guðmundur Björgvinsson       Sesar frá Þúfum                         5,83

27      Arnar Bjarki Sigurðarson        Ramóna frá Hólshúsum              5,80

28      Guðmundur Björgvinsson       Elrir frá Rauðalæk                       5,77

29      Hekla Katharína Kristinsdóttir Ýmir frá Heysholti                       5,67

30      Randi Holaker                       Þytur frá Skáney                        5,60

31      Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                          5,53

32      Sigurður Sigurðarson             Magni frá Þjóðólfshaga 1            5,20

33-38  Hjörvar Ágústsson                 Ás frá Kirkjubæ                          0,00

33-38  Þórarinn Eymundsson           Vegur frá Kagaðarhóli                 0,00

33-38  Reynir Örn Pálmason             Brimnir frá Efri-Fitjum                  0,00

33-38  Hinrik Bragason                     Byr frá Borgarnesi                      0,00

33-38  Arnar Bjarki Sigurðarson        Ljósvíkingur frá Steinnesi            0,00

33-38  Hlynur Pálsson                      Völsungur frá Hamrahóli             0,00