sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Öderinn sigrar A flokkinn

4. ágúst 2013 kl. 01:00

Einar Öder og Oddsteinn frá Halakoti

Stórmót Geysis - Niðurstöður úr úrslitum

Stórmóti Geysis lauk í dag.  Einar Öder Magnússon sigraði A flokkinn á Oddsteini frá Halakoti. Sigurður Sigurðarson sigraði B-flokkinn á Dreyra frá Hjaltastöðum en Reynir Örn sigraði töltið á Brag frá Seljabrekku.

Niðurstöður dagsins:

B flokkur
A úrslit

1                Dreyri frá Hjaltastöðum / Sigurður Sigurðarson                 8,92
2                Sleipnir frá Kverná / Jóhann Kristinn Ragnarsson             8,81
3                Nemi frá Grafarkoti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,61
4                Tenór frá Stóra-Ási / Ingeborg Björk Steinsdóttir              8,61
5                Brana frá Miðhúsum / Elvar Þormarsson                8,54
6                Húna frá Efra-Hvoli / Lena Zielinski        8,52
7                Þokki frá Efstu-Grund / Kristín Lárusdóttir           8,51
8                Hrísla frá Margrétarhofi / Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir            8,47 

Áhugamannaflokkur      A-flokkur gæðinga

1. Svandís Lilja Stefánsdóttir              Prins frá Skipanesi            8,33        
2. Súsanna Katarína Guðmundsdóttir            Óðinn frá Hvítárholti       8,18        
3. Sigurlaug Anna Auðunsdóttir      Sleipnir frá Melabergi     8,1           
4. Ragnheiður Hallgrímsdóttir          Dröfn frá Akurgerði          8,08        
5. Magnús Ingi Másson       Björk frá Hveragerði         7,9           
6. Gunnlaugur Bjarnason   Stormur frá Reykholti      7,47        
7. Þorgils Kári Sigurðsson                  Móalingur frá Kolsholti2                7,38       

A flokkur
A úrslit 

Sæti          Keppandi              Heildareinkunn
1                Oddsteinn frá Halakoti / Einar Öder Magnússon                8,67
2                Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu / Árni Björn Pálsson          8,66
3                Hringur frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir           8,58
4                Ísak frá Skíðbakka I / Elvar Þormarsson                  8,55
5                Starkaður frá Velli II / Elvar Þormarsson                 8,53
6                Álfsteinn frá Hvolsvelli / Pernille Lyager Möller                  8,50
7                Stígandi frá Neðra-Ási / Sigurður S Pálsson        8,39
8                Vorboði frá Kópavogi / Ísleifur Jónasson              7,98

Tölt T3
A úrslit 17 ára og yngri – 

1                Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg         6,83
2                Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hlökk frá Steinnesi 6,22
3                Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund         6,17
4                Eygló Arna Guðnadóttir / Eining frá Þúfu í Landeyjum   5,78
5                Svanhildur Guðbrandsdóttir / Stormur frá Egilsstaðakoti               5,61 

Tölt T3
A úrslit 2. flokkur – 

1                Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ      6,56
2                Gísli Guðjónsson / Týr frá Brúnastöðum 2          6,44
3                Kristín Lárusdóttir / Prýði frá Laugardælum        6,22
4                Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri                   6,17
5                Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir / Óskar frá Hafnarfirði          5,78

Tölt T3
A úrslit 1. flokkur – 

1                Reynir Örn Pálmason / Bragur frá Seljabrekku    7,78
2                Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum                 7,72
3                Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund           7,44
41369    Ragnhildur Haraldsdóttir / Ketill frá Kvistum      7,39
41369    Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla          7,39
6                Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum     7,17

Tölt T3
B úrslit 1. flokkur – 

1                Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund           7,28
2                Súsanna Sand Ólafsdóttir / Orka frá Þverárkoti  7,06
3                Þórarinn Ragnarsson / Þytur frá Efsta-Dal II        6,94 H
4                Ingeborg Björk Steinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási              6,94 H
5                Pernille Lyager Möller / Sörli frá Hárlaugsstöðum             6,44 H
6                Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2                 6,44 H 

Barnaflokkur
A úrslit 

1                Þormar Elvarsson / Sara frá Strandarhjáleigu      8,62
2                Svanhildur Guðbrandsdóttir / Stormur frá Egilsstaðakoti               8,44
3                Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Árvaka frá Vestra-Fíflholti       8,25
4                Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða          8,14
5                Hjörtur Þorvaldsson / Kórall (Mörður) frá Blesastöðum 1A           8,13
6                Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum  4,13
7                Sigurbjörn Dagur Bæringsson / Stroka frá Stóra-Hofi    3,68
8                Kristófer Darri Sigurðsson / Krummi frá Hólum                  0,00 

Unglingaflokkur
A úrslit 

Sæti          Keppandi              Heildareinkunn
1                Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg         8,47
2                Þórey Guðjónsdóttir / Vísir frá Valstrýtu                8,37
3                Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi                8,34
4                Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund         8,29
5                Vilborg María Ísleifsdóttir / Svalur frá Blönduhlíð             8,25
6                Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hlökk frá Steinnesi                 8,22
7                Stefán Hólm Guðnason / Þytur frá Stekkjardal    8,13
8                Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka     7,98

Ungmennaflokkur

Sæti          Keppandi              Heildareinkunn
1                Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 1           8,73
2                Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I                 8,54
3                Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2           8,49
4                Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ      8,41
5                Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hlýr frá Breiðabólsstað      8,37
6                Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Skjálfti frá Bjarnastöðum  8,33
7                Erla Katrín Jónsdóttir / Flipi frá Litlu-Sandvík     8,31
8                Rakel Natalie Kristinsdóttir / Otti frá Skarði          8,28 

Áhugamannflokkur         B-flokkur Gæðinga

1. Guðni Hólm         Smiður frá Hólum              8,41       
2. Klara Sif Ásmundsdóttir                   Gjafar frá Hvolsvelli         8,32       
3. Sigurlaug Anna Auðuns                  Freyr frá Ási         8,28       
4. Súsanna Katarína Guðmundsdóttir            Drífa frá Þverárkoti            8,15       
5. Guðni Hólm(stefán hólm guðnason)         Hulinn frá Sauðafelli        7,92       
6. Guðmundur Ingi Sigurvinsson   Randver frá Vindheimum                7,88       
7. Anna Hain             Sæhylur frá Stóru-Hyldisey           7,86