þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Nýir ráslistar fyrir tölt og slaktaumatölt

20. júlí 2012 kl. 23:49

Nýir ráslistar fyrir tölt og slaktaumatölt

Nokkuð hefur verið um afskráningar á mótinu en hér fyrir neðan eru uppfærðir ráslistar í tölti og slaktaumatölti

Töltkeppni
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Hinrik Bragason Njáll frá Friðheimum Rauður/milli- stjörnótt   8 Fákur
2 2 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt   8 Stígandi
3 3 V Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt   10 Þytur
4 4 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Hreimur frá Flugumýri II Brúnn/mó- stjarna,nös eða... 10 Sleipnir
5 5
6 6 V Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. skjótt   6 Léttfeti
7 7 V Camilla Petra Sigurðardóttir Dreyri frá Hjaltastöðum 10 Sleipnir
8 8 V Eyjólfur Þorsteinsson Háfeti frá Úlfsstöðum Rauður/milli- stjörnótt   8 Sörli
9 9 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Rauður/milli- skjótt   6 Sleipnir
10 10 V Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- blesa auk l... 9 Geysir
11 11 V Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal Rauður/milli- blesótt   12 Stígandi
12 12 V Líney María Hjálmarsdóttir Sprunga frá Bringu Rauður/milli- einlitt   6 Stígandi
13 13 V Mette Mannseth Lukka frá Kálfsstöðum Rauður/milli- nösótt   8 Léttfeti
14 14 V Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti Rauður/milli- skjótt   7 Stígandi
15 15 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt   10 Fákur
16 16 V Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3 Jarpur/ljós einlitt   11 Andvari
17 17 V Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 10 Fákur
18 18 V Erlingur Ingvarsson Þerna frá Hlíðarenda Brúnn/milli- einlitt   8 Þjálfi
19 19
20 20 V Eyjólfur Þorsteinsson Ari frá Síðu Jarpur/milli- einlitt   10 Sörli
21 21 V Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Grár/brúnn einlitt   8 Svaði
22 22 V Hörður Óli Sæmundarson Spes frá Vatnsleysu Jarpur/milli- einlitt   7 Stígandi
23 23 V Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Jarpur/dökk- stjarna,nös ... 9 Léttfeti
24 24 V Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum Grár/óþekktur einlitt   10 Stígandi
25 25 V Jakob Svavar Sigurðsson Árborg frá Miðey Brúnn/milli- stjörnótt   9 Dreyri
26 27 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Vígar frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 15 Geysir
27 28 V Artemisia Bertus Óskar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt ... 8 Sleipnir
28 29 V Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey Bleikur/álóttur einlitt   7 Léttir
29 30 V Viðar Ingólfsson Vornótt frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur
30 31 V Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur
31 32 V Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri-Hofdölum Rauður/milli- einlitt   8 Léttir
32 33 V Helgi Eyjólfsson Friður frá Þúfum Rauður/milli- blesa auk l... 11 Faxi
33 34 V Sölvi Sigurðarson Veigar frá Narfastöðum Rauður/milli- einlitt   11 Léttfeti
34 35 V Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt   10 Sörli
35 36 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Bragur frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt   8 Hörður
36 37 V Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Þytur
37 38 V Sigurður Sigurðarson Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður einlitt   8 Geysir
38 39
39 40 V Bjarni Jónasson Roði frá Garði Rauður/ljós- einlitt   8 Léttfeti
40 41 V Jessie Huijbers Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei... 10 Stígandi
41 42 V Hulda Gústafsdóttir Ketill frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur
42 43 V Líney María Hjálmarsdóttir Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt   8 Stígandi
43 44 V Hinrik Bragason Smyrill frá Hrísum Brúnn/milli- einlitt   11 Fákur
44 45 V Vignir Siggeirsson Melkorka frá Hemlu II Brúnn/milli- tvístjörnótt   8 Geysir
45 46 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur

Töltkeppni T2
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt   12 Stígandi
2 2 V Halldóra H Ingvarsdóttir Dagfinnur frá Blesastöðum 1A Grár/mósóttur blesótt   12 Hörður
3 3 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt   10 Léttfeti
4 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt   7 Fákur
5 5 V Saga Mellbin Bárður frá Gili Brúnn/milli- einlitt   13 Sörli
6 6 V Sigurður Sigurðarson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext 8 Geysir
7 7 V Snorri Dal Helgi frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt   9 Sörli
8 8 V Jakob Svavar Sigurðsson Alur frá Lundum II Brúnn/milli- nösótt   8 Dreyri
9 9 V Daníel Ingi Smárason Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt   8 Sörli
10 10 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur
11 11 V Árni Björn Pálsson Hrannar frá Skyggni Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur
12 12 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt   9 Hörður
13 13 V Þórarinn Eymundsson Vanadís frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt   7 Stígandi
14 14 V Anna S. Valdemarsdóttir Adam frá Vorsabæjarhjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur
15 15 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt   6 Léttfeti
16 16 V Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti Grár/leirljós einlitt vin... 8 Sleipnir
17 17 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur "