sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Norðurlandameistarinn Daníel

2. ágúst 2014 kl. 00:01

Daníel og Blængur Norðurlandameistarar í 250m. skeiði Mynd: Facebook, Berglind Rósa Guðmundsdóttir

Annað gull til Íslands.

Daníel Ingi Smárason og Blængur frá Árbæjarhjáleigu eru norðurlandameistarar í 250m. skeiði en þeir sigruðu með tímann 22,01 sek. Ríkjandi heimsmeistarar í greininni, Bergþór og Lotus, þurftu að láta sér lynda þriðja sætið en þeir fóru á tímanum 22,35 sek.

Niðurstöður - 250m. skeið

POS # RIDER / HORSE TOT
01: 075 Daníel Ingi Smárason [S] [IS] - Blængur frá Árbæjarhjáleigu 22,01"
1ST 22,31 
2ND 0,00 
3RD 22,01 
02: 042 Søren Madsen [S] [DK] - Hárekur frá Hákoti 22,26"
1ST 22,41 
2ND 22,26 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
03: 079 Bergþór Eggertsson [S] [IS] - Lotus fra Aldenghoor 22,35"
1ST 0,00 
2ND 22,95 
3RD 22,35 
4ST 0,00 
04: 023 Thorvaldur Arnason [S] [SE] - Thyrnir från Knubbo 22,40"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 22,40 
05: 024 Caspar Hegardt [S] [SE] - Ægir från Skeppargården 22,46"
1ST 0,00 
2ND 22,99 
3RD 22,46 
4ST 22,52

06: 051 Iben Katrine Andersen [S] [DK] - Skuggi frá Hávarðarkoti 22,55"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 22,55 
4ST 0,00 
07: 101 Veronica Høgsveen Våland [S] [NO] - Gáski fra Vindási 23,11"
1ST 24,37 
2ND 23,11 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
08: 025 Åsa Nevander Holmén [S] [SE] - Lykill frá Gýgjarhóli 23,59"
1ST 0,00 
2ND 24,45 
3RD 23,59 
4ST 0,00 
09: 033 Annie Ivarsdottir [Y] [SE] - Prins från Wreta 23,80"
1ST 0,00 
2ND 23,80 
3RD 0,00 
4ST 24,41 
10: 021 Albin af Klintberg [S] [SE] - Nítróglusserín från Hella 24,06"
1ST 0,00 
2ND 24,06 
3RD 0,00 
4ST 0,00

11: 020 Hanna Johansson [S] [SE] - Nökkvi f Efri-Raudalaek 24,08"
1ST 0,00 
2ND 24,32 
3RD 24,08 
4ST 0,00 
12: 056 Sofie Panduro [Y] [DK] - Gammur frá Reykjavík 24,65"
1ST 0,00 
2ND 24,65 
3RD 0,00 
4ST 24,67 
13: 036 Madelein Kämpe [Y] [SE] - Þáttur från Fellskoti 25,28"
1ST 0,00 
2ND 26,10 
3RD 26,04 
4ST 25,28 
14: 010 Sanni Kosonen [Y] [FI] - Háleggur fra Sdr. Sognstrup 25,56"
1ST 0,00 
2ND 25,91 
3RD 25,56 
4ST 0,00 
15: 082 Ásdís Ósk Elvarsdóttir [Y] [IS] - Seifur frá Kvistum 25,70"
1ST 0,00 
2ND 27,16 
3RD 25,70 
4ST 0,00

16: 011 Oona Ylipuranen [Y] [FI] - Yngvi från Åleby 27,17"
1ST 27,17 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
17: 005 Sofia Österholm [S] [FI] - Flipa från Dahlgården 30,20"
1ST 0,00 
2ND 30,20 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 015 Magnús Skúlason [S] [SE] - Aspar frá Fróni 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 022 Jessica Rydin [S] [SE] - Jorik från Lönneberga 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 048 Rasmus Møller Jensen [S] [DK] - Farsæll vom Hrafnsholt 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 068 Agnar Snorri Stefánsson [S] [IS] - Alur frá Lundum II 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 069 Arnar Bjarki Sigurðarson [S] [IS] - Arnar frá Blesastöðum 2A 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 074 Guðlaug Marín Guðnadóttir [S] [IS] - Toppur frá Skarði 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 076 Eyjólfur Þorsteinsson [S] [IS] - Kraftur frá Efri-Þverá 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 077 Styrmir Árnason [S] [IS] - Skuggi frá Hofi I 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 083 Svandís Lilja Stefánsdóttir [Y] [IS] - Lilja från Lindvallen 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 086 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir [Y] [IS] - Þeyr fra Guldbæk 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 092 Camilla Mood Haavig [S] [NO] - Herjann fra Lian 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 107 Kari Egelandsdal [Y] [NO] - Kristall frá Hvítanesi 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00 
--- 109 Steinar Clausen Kolnes [Y] [NO] - Styrla fra Skarstad 0,00"
1ST 0,00 
2ND 0,00 
3RD 0,00 
4ST 0,00