föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Norðurálsmót Dreyra

23. ágúst 2015 kl. 19:45

.

Niðurstöður frá mótinu.

Norðurálsmót Dreyra fór fram um helgina á Akranesi. Mótið gekk vel fyrir sig og verður stefnt á að halda það aftur að ári.

Ráslisti 
Fimmgangur F2 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Leifur George Gunnarssonn Kjarnveig frá Skipaskaga Bleikur/álóttur einlitt 6 Dreyri Skipaskagi ehf Stáli frá Kjarri Kvika frá Akranesi
2 1 H John Sigurjónsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Grár/brúnn skjótt 11 Fákur Kristín Svandís Jónsdóttir, Hafsteinn Jónsson Ás frá Ármóti Grimma frá Bakkakoti
3 2 V Elías Þórhallsson Klemma frá Koltursey Rauður/milli- blesótt 6 Hörður Elías Þórhallsson Auður frá Lundum II Salka frá Sauðárkróki
4 2 V Alexander Hrafnkelsson Þeyr frá Seljabrekku Brúnn/mó- einlitt 10 Hörður Lilja Ósk Alexandersdóttir Þokki frá Kýrholti Fiðla frá Stakkhamri 2
5 3 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Bergsteinn frá Akureyri Rauður/sót- leistar(eingö... 9 Hörður Jónas Bergsteinsson, Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Slaufa frá Akureyri
6 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Yrpa frá Ketilsstöðum
7 4 V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I
8 4 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Haukur Hauksson Austri frá Höfða Hörn frá Sperðli
9 5 V Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt 8 Hörður Alexander Hrafnkelsson, Ólöf Guðmundsdóttir Óður frá Brún Harpa frá Borgarnesi
10 5 V Sindri Sigurðsson Stormur frá Víðistöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Marie Greve Rasmussen Vilmundur frá Feti Salka frá Reykjum
11 6 H Jón Gíslason Sóldögg frá Sólheimatungu Vindóttur/mó einlitt 8 Fákur Þorbjörg Stefánsdóttir Straumur frá Innri-Skeljabrek Finna frá Sólheimatungu
12 7 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt 6 Fákur Sigurður Guðni Sigurðsson Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri-Leirárgörðum
13 7 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu Kná (Vör) frá Meðalfelli
14 8 V Jón Finnur Hansson Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt 7 Fákur Jón Finnur Hansson Kraftur frá Efri-Þverá Andvör frá Breiðumörk 2
15 8 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 14 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ
16 9 V Adolf Snæbjörnsson Klókur frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 9 Sörli Hestamiðstöðin Dalur ehf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Katarína frá Kirkjubæ
17 9 V Leifur George Gunnarssonn Sýn frá Skipaskaga Brúnn/milli- einlitt 9 Dreyri Skipaskagi ehf Skrúður frá Litlalandi Sjöfn frá Akranesi
18 10 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
19 10 V Elías Þórhallsson Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt 7 Hörður Elías Þórhallsson, Martina Gates Álfur frá Selfossi Elva frá Mosfellsbæ
 

Fimmgangur F2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Máni Hilmarsson Hringur frá Reykjavík Brúnn/milli- stjörnótt hr... 11 Skuggi Ragnar Hinriksson Smári frá Skagaströnd Aldís frá Stóra-Sandfelli 2
2 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 17 Hörður Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Ótta frá Hvítárholti
3 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 10 Sindri Helgi Vigfús Valgeirsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
4 2 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Blær frá Eystra-Fróðholti Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Snæfellingur Friðrik Tryggvason Sær frá Bakkakoti Brúnka frá Eystra-Fróðholti
5 3 V Konráð Valur Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 13 Fákur Ragnar Bragi Sveinsson, Konráð Valur Sveinsson Leiknir frá Laugavöllum Freyja frá Kirkjubæ
6 3 V Annika Hogh Líf frá Árbæ Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur Maríanna Gunnarsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Tilvera frá Votmúla 1
7 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Svafar Magnússon Víglundur frá Vestra-Fíflholt Stjarna frá Nýjabæ
8 4 V Haukur Ingi Hauksson Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur Sveinbjörn Sveinbjörnsson, Petra Björk Mogensen Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
9 5 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 15 Sörli Adolf Snæbjörnsson Glampi frá Vatnsleysu Þöll frá Hvammi III
10 5 V Máni Hilmarsson Taktur frá Fremri-Fitjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 11 Skuggi Belinda Ottósdóttir Aladin frá Vatnsleysu Nótt frá Fremri-Fitjum

Fjórgangur V2 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Elías Þórhallsson, Martina Gates Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum
2 1 V Matthías Kjartansson Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Sprettur Róbert Veigar Ketel, Sigurður Tryggvi Sigurðsson Stáli frá Kjarri Móeiður frá Álfhólum
3 2 V Guðbjartur Þór Stefánsson Baron frá Skipanesi Rauður/ljós- skjótt 9 Dreyri Stefán Gunnar Ármannsson Borði frá Fellskoti Sjöfn frá Skipanesi
4 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 13 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
5 3 V Gunnar Tryggvason Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 8 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
6 4 H Júlía Katz Aldís frá Lundum II Brúnn/milli- einlitt 8 Faxi Sigbjörn Björnsson Dynur frá Hvammi Auðna frá Höfða
7 4 H John Sigurjónsson Rauðhetta frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt 7 Fákur Hólmsteinn Össur Kristjánsson Örn frá Efri-Gegnishólum Hrönn frá Gröf I
8 5 V Erlendur Ari Óskarsson Stórstjarna frá Akureyri Brúnn/milli- tvístjörnótt 7 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Moli frá Skriðu Hrefna frá Akureyri
9 5 V Ólafur Guðni Sigurðsson Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 7 Dreyri Dóra Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
10 6 V Sonja Noack Sæla frá Ólafshaga Rauður/sót- stjörnótt 7 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Stáli frá Kjarri Glódís frá Kílhrauni
11 6 V Björgvin Sigursteinsson Þrymur frá Litlu-Gröf Rauður/milli- einlitt 15 Faxi Eiríkur Hjaltason Gyllir frá Hafsteinsstöðum Þruma frá Litlu-Gröf
12 7 V Ámundi Sigurðsson Spuni frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skuggi Arna Hrönn Ámundadóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Diljá frá Miklagarði
13 7 V Sindri Sigurðsson Arður frá Enni Jarpur/korg- einlitt 9 Sörli Sara Lind Ólafsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Nótt frá Enni
14 8 H Kári Steinsson Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð- skjótt 9 Fákur Sigurgeir Brynjar Kristgeirsson Skrúður frá Litlalandi Perla frá Húsanesi
15 9 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður Elín Ósk Hölludóttir Hyllir frá Hvítárholti Ógn frá Hvítárholti
16 9 V Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur Elín Deborah Wyszomirski, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
17 10 V Elías Þórhallsson Eva frá Miðey Vindóttur/mó einlitt 7 Hörður Salvör Gunnarsdóttir, Hilmar Ægir Þórarinsson Gormur frá Fljótshólum 2 Lipurtá frá Miðey
18 10 V Matthías Kjartansson Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sprettur Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Róbert Veigar Ketel Suðri frá Holtsmúla 1 Elva frá Skarði

Fjórgangur V2 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Vibeke Thoresen Fleygur frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt 9 Aðrir Þorvarður Trausti Magnússon Leiftri frá Lundum II Frán frá Norðtungu
2 1 V Helgi Baldursson Neisti frá Grindavík Rauður/milli- blesótt 6 Skuggi Helgi Baldursson Auður frá Lundum II Ör frá Síðu
3 2 V Hilmar Sigurðsson Jökull frá Hofsstöðum Grár/rauður stjörnótt 10 Skuggi Torfi Þorsteinn Sigurðsson, Helgi Einar Harðarson Fróði frá Litlalandi Vopna frá Norður-Hvammi
4 2 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Herakles frá Herríðarhóli Rimma frá Flugumýri
5 3 V Sigrún Sjöfn Ámundadóttir Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 8 Skuggi Ámundi Sigurðsson Tónn frá Ólafsbergi Sara frá Stóra-Langadal
6 3 V Inga Dröfn Sváfnisdóttir Assa frá Húsafelli 2 Brúnn/milli- skjótt 7 Sörli Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Róbert Veigar Ketel Kjerúlf frá Kollaleiru Sjana frá Sörlatungu
7 4 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 7 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Straumur frá Enni Salka frá Svignaskarði
8 4 V Haraldur Haraldsson Afsalon frá Strönd II Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sörli Haraldur Hafsteinn Haraldsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Aþena frá Strönd I
9 5 V Ólafur Guðmundsson Bleyta frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 9 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Þorsti frá Garði Huld frá Syðri-Reistará
10 5 V Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 12 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum

Fjórgangur V2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Máni Hilmarsson Fans frá Reynistað Grár/rauður blesótt 11 Skuggi Máni Hilmarsson Spyrnir frá Sigríðarstöðum Grábrá frá Reynistað
2 1 V Sigrún Rós Helgadóttir Bergvin frá Ásgeirsbrekku Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Skuggi Rósa Emilsdóttir Glæsir frá Ytra-Vallholti Sameign frá Ásgeirsbrekku
3 2 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Snæfellingur Siguroddur Pétursson, Ásdís Ólöf Sigurðardóttir Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
4 3 V Annika Hogh Drottning frá Ólafsbergi Jarpur/dökk- einlitt 9 Fákur Maríanna Gunnarsdóttir Tónn frá Ólafsbergi Gola frá Ármóti
5 3 V Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sörli Glódís Helgadóttir Leiknir frá Vakurstöðum Blæja frá Svignaskarði
6 4 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
7 4 H Berglind Ýr Ingvarsdóttir Elísa frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Skuggi Kristín Kristjánsdóttir Moli frá Skriðu Evra frá Arnarholti

Fjórgangur V2 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 15 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
2 1 H Gyða Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 14 Skuggi Helgi Gissurarson, Rósa Emilsdóttir Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
3 2 V Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Hörður Tjaldhóll ehf, Bjarni Bjarnason Sigur frá Hólabaki Lýsa frá Hólabaki
4 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir, Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Gustur frá Hóli Stelpa frá Nýjabæ
5 3 V Húni Hilmarsson Klukka frá Íbishóli Brúnn/milli- skjótt 9 Skuggi Sigurbjörn Viktorsson Farsæll frá Íbishóli Sara frá Kolkuósi
6 3 V Magnús Þór Guðmundsson Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður Sigurður J Stefánsson, Kristjana Lind Sigurðardóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Blökk frá Miðhúsum
7 4 V Fanney O. Gunnarsdóttir Fífa frá Brimilsvöllum Brúnn/gló- tvístjörnótt 8 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Sólon frá Skáney Gola frá Brimilsvöllum
8 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 12 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
9 5 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
10 5 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 9 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Dögg frá Hveragerði
11 6 V Rúna Björt Ármannsdóttir Edda frá Smáratúni Grár/jarpur einlitt 7 Sprettur Ármann Rúnar Ármannsson Klettur frá Hvammi Embla frá Akranesi
12 6 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Brimfaxi Valgerður Söring Valmundsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Folda frá Ytra-Skörðugili
13 7 V Linda Bjarnadóttir Líf frá Ólafsbergi Rauður/milli- skjótt 7 Hörður Guðmundur Logi Ólafsson Rólex frá Ólafsbergi Teikning frá Keldudal
14 7 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Brenna frá Hæli Rauður/milli- tvístjörnótt 13 Hörður Eysteinn Leifsson ehf Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dáð frá Blönduósi
15 8 H Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 7 Máni Jón Steinar Konráðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Dama frá Langárfossi
16 8 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Lilja Júlíusdóttir Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Túndra frá Reykjavík
17 9 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Vilborg frá Melkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Hrafn Einarsson Tónn frá Melkoti Völva frá Arnarstöðum

Fjórgangur V2 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sunna Dís Heitmann Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 9 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
2 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 11 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
3 2 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Fákur Selma Leifsdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Slysni frá Þúfu í Landeyjum
4 2 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 10 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
5 3 V Heiður Karlsdóttir Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt 17 Faxi Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Bólstri frá Búðarhóli Snös 90 frá Búðarhóli
6 3 V Anita Björk Björgvinsdóttir Klöpp frá Skjólbrekku Grár/brúnn skjótt 9 Faxi Björgvin Sigursteinsson Klettur frá Hvammi Ófeig frá Skjólbrekku
7 4 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 7 Máni Georg Kristjánsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
8 4 V Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 16 Sprettur Heiða Rún Sigurjónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Perla frá Ósi
9 5 V Sara Bjarnadóttir Hrappur frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt 12 Hörður Helgi Ólafsson Pegasus frá Skyggni Gráblesa frá Brekkum
10 5 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum
11 6 V Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Sigurgeir F Þorsteinsson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Samber frá Ásbrú Pála frá Varmalandi
12 6 V Sunna Dís Heitmann Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sprettur Eindís Kristjánsdóttir, Haraldur Þór Jóhannsson Kjarni frá Auðsholtshjáleigu Hetja II frá Enni

Gæðingaskeið 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Alexander Hrafnkelsson Salka frá Hestasýn Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður Ólöf Guðmundsdóttir Sköflungur frá Hestasýn Dúkka frá Borgarnesi
2 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Yrpa frá Ketilsstöðum
3 3 V Erlendur Ari Óskarsson Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I
4 4 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 12 Hörður Sonja Noack Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði
5 5 V Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt 8 Hörður Alexander Hrafnkelsson, Ólöf Guðmundsdóttir Óður frá Brún Harpa frá Borgarnesi
6 6 V Jón Gíslason Sóldögg frá Sólheimatungu Vindóttur/mó einlitt 8 Fákur Þorbjörg Stefánsdóttir Straumur frá Innri-Skeljabrek Finna frá Sólheimatungu
7 7 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 14 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ
8 8 V Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brenna frá Flugumýri II
9 9 V Adolf Snæbjörnsson Klókur frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 9 Sörli Hestamiðstöðin Dalur ehf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Katarína frá Kirkjubæ
10 10 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum

Gæðingaskeið 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Þerna frá Skipanesi Brúnn/mó- einlitt 7 Dreyri Stefán Gunnar Ármannsson Kraftur frá Efri-Þverá Drottning frá Víðinesi 2
2 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Sproti frá Múla 1 Rauður/milli- blesótt 16 Hörður Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Sólon frá Hóli v/Dalvík Perla frá Brekku í Þingi
3 3 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 10 Sindri Helgi Vigfús Valgeirsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
4 4 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 9 Fákur Sveinn Ragnarsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
5 5 V Ingi Björn Leifsson Þór frá Selfossi Rauður/milli- blesa auk l... 13 Sleipnir Ingi Björn Leifsson Hróður frá Refsstöðum Jódís frá Tungu
6 6 V Ingi Björn Leifsson Ketill frá Selfossi Rauður/milli- skjótt 11 Sleipnir Rut Stefánsdóttir Illingur frá Tóftum Dama frá Selfossi
7 7 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Sörli Helgi Jón Harðarson Arður frá Brautarholti Birna 95 frá Ketilsstöðum
8 8 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brella frá Flugumýri II
9 9 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hafdís frá Herríðarhóli Jarpur/korg- einlitt 13 Hörður Hrísdalshestar sf., Eysteinn Leifsson ehf Geisli frá Sælukoti Spóla frá Herríðarhóli
10 10 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 15 Sörli Adolf Snæbjörnsson Glampi frá Vatnsleysu Þöll frá Hvammi III
11 11 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni Bleikur/álóttur einlitt 15 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Ófeigur frá Flugumýri Gæfa frá Kílhrauni

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Alexander Hrafnkelsson Salka frá Hestasýn Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður Ólöf Guðmundsdóttir Sköflungur frá Hestasýn Dúkka frá Borgarnesi
2 2 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Þerna frá Skipanesi Brúnn/mó- einlitt 7 Dreyri Stefán Gunnar Ármannsson Kraftur frá Efri-Þverá Drottning frá Víðinesi 2
3 3 V Máni Hilmarsson Amor frá Reykjavík Brúnn/milli- stjörnótt 9 Skuggi Guðjón Hilmarsson Funi frá Vindási Gýgja frá Sandfelli
4 4 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 17 Hörður Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Ótta frá Hvítárholti
5 5 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Hylling frá Hvítárholti
6 6 V Hilmar Sigurðsson Drýsill frá Efra-Seli Brúnn/milli- skjótt 16 Skuggi Hafsteinn Jónsson Erpur-Snær frá Efsta-Dal II Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
7 7 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 9 Fákur Sveinn Ragnarsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
8 8 V Erlendur Ari Óskarsson Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
9 9 V Ingi Björn Leifsson Ketill frá Selfossi Rauður/milli- skjótt 11 Sleipnir Rut Stefánsdóttir Illingur frá Tóftum Dama frá Selfossi
10 10 V Leó Hauksson Stjarna frá Ólafshaga Bleikur/álóttur einlitt 8 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Stáli frá Kjarri Gríma frá Skíðbakka III
11 11 V Annika Hogh Líf frá Árbæ Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur Maríanna Gunnarsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Tilvera frá Votmúla 1
12 12 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 12 Hörður Sonja Noack Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði
13 13 V Ragnar Bragi Sveinsson Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 16 Fákur Konráð Valur Sveinsson Reykur frá Hoftúni Jónína frá Akranesi
14 14 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Sörli Helgi Jón Harðarson Arður frá Brautarholti Birna 95 frá Ketilsstöðum
15 15 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brella frá Flugumýri II
16 16 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 14 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ
17 17 V Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brenna frá Flugumýri II
18 18 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hafdís frá Herríðarhóli Jarpur/korg- einlitt 13 Hörður Hrísdalshestar sf., Eysteinn Leifsson ehf Geisli frá Sælukoti Spóla frá Herríðarhóli

Tölt T2 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Yrpa frá Ketilsstöðum
2 1 H Rúna Helgadóttir Freydís frá Brú Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur Arna Rúnarsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Dís frá Kjarnholtum I
3 2 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 15 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
4 3 V John Sigurjónsson Rauðhetta frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt 7 Fákur Hólmsteinn Össur Kristjánsson Örn frá Efri-Gegnishólum Hrönn frá Gröf I
5 3 V Arna Rúnarsdóttir Fengur frá Brú Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur Arna Rúnarsdóttir Taktur frá Tjarnarlandi Fluga frá Hestasteini
6 4 V Matthías Kjartansson Syrpa frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Róbert Veigar Ketel Dynur frá Hvammi Stelpa frá Litlu-Hildisey
7 4 V Benedikt Þór Kristjánsson Salka frá Hofsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Dreyri Benedikt Þór Kristjánsson, Magnús Helgi Sigurðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Bylgjubrún frá Hofsstöðum
8 5 V Ásta F Björnsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 9 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Veigar frá Vakurstöðum Mön frá Dufþaksholti

Tölt T2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 11 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
2 1 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Brenna frá Hæli Rauður/milli- tvístjörnótt 13 Hörður Eysteinn Leifsson ehf Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dáð frá Blönduósi
3 2 H Gyða Helgadóttir Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt 21 Skuggi Sigrún Rós Helgadóttir JR frá Reykjarhóli Bleik frá Reykjarhóli
4 2 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt 8 Snæfellingur Guðný Margrét Siguroddsdóttir Hnokki frá Fellskoti Brák frá Mið-Fossum
5 3 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolóttur sk... 17 Máni Helena Sjöfn Guðjónsdóttir Hilmir frá Sauðárkróki Vænting frá Skarði
6 3 V Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 16 Sprettur Heiða Rún Sigurjónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Perla frá Ósi
7 4 H Sigrún Rós Helgadóttir Bergvin frá Ásgeirsbrekku Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Skuggi Rósa Emilsdóttir Glæsir frá Ytra-Vallholti Sameign frá Ásgeirsbrekku
8 4 H Linda Bjarnadóttir Fjöður frá Dallandi Jarpur/milli- tvístjörnótt 11 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Forseti frá Vorsabæ II Katla frá Dallandi

Tölt T3 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 10 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
2 1 H Friðdóra Friðriksdóttir Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli- stjörnótt 7 Sörli Pálmi Elfar Adolfsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Ösp frá Stóru-Hildisey
3 2 V Júlía Katz Aldís frá Lundum II Brúnn/milli- einlitt 8 Faxi Sigbjörn Björnsson Dynur frá Hvammi Auðna frá Höfða
4 2 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Óttar frá Hvítárholti Brúnn/mó- einlitt 18 Hörður Súsanna Ólafsdóttir, Guðmundur Björgvinsson Gustur frá Grund Ótta frá Hvítárholti
5 3 V Erlendur Ari Óskarsson Stórstjarna frá Akureyri Brúnn/milli- tvístjörnótt 7 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Moli frá Skriðu Hrefna frá Akureyri
6 3 V Sonja Noack Sæla frá Ólafshaga Rauður/sót- stjörnótt 7 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Stáli frá Kjarri Glódís frá Kílhrauni
7 4 H Arna Rúnarsdóttir Dísa frá Drumboddsstöðum Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur Arnór Kristinn Hlynsson Keilir frá Miðsitju Þruma frá Jarðbrú
8 4 H Ámundi Sigurðsson Spuni frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Skuggi Arna Hrönn Ámundadóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Diljá frá Miklagarði
9 5 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður Elín Ósk Hölludóttir Hyllir frá Hvítárholti Ógn frá Hvítárholti
10 5 H Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Elías Þórhallsson, Martina Gates Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum
11 6 H Sindri Sigurðsson Þórólfur frá Kanastöðum Rauður/milli- blesótt 11 Sörli Doug Smith, Friðdóra Bergrós Friðriksdóttir, Sindri Sigurðs Arður frá Brautarholti Þóra frá Forsæti
12 6 H Skúli Þór Jóhannsson Frétt frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnót... 10 Sörli Fríða Hildur Steinarsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Fregn frá Oddhóli
13 7 V Björgvin Sigursteinsson Þrymur frá Litlu-Gröf Rauður/milli- einlitt 15 Faxi Eiríkur Hjaltason Gyllir frá Hafsteinsstöðum Þruma frá Litlu-Gröf
14 7 V Matthías Kjartansson Aþena frá Húsafelli 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Sprettur Róbert Veigar Ketel, Sigurður Tryggvi Sigurðsson Stáli frá Kjarri Móeiður frá Álfhólum
15 8 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá frá Kvistum "2200 Brúnn/mó- einlitt" 10 Fákur IS0712922319 - Steinn Haukur Hauksson IS1998184713 - Aron frá Strand IS1996286570 - Líf frá Kálfhol
16 8 H Hrafnhildur Jónsdóttir Ósk frá Lambastöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Gústaf Fransson Þorri frá Þúfu í Landeyjum Fluga frá Lambastöðum

Tölt T3 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Ólafur Guðmundsson Bleyta frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 9 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Þorsti frá Garði Huld frá Syðri-Reistará
2 1 H Hilmar Sigurðsson Jökull frá Hofsstöðum Grár/rauður stjörnótt 10 Skuggi Torfi Þorsteinn Sigurðsson, Helgi Einar Harðarson Fróði frá Litlalandi Vopna frá Norður-Hvammi
3 2 H Inga Dröfn Sváfnisdóttir Assa frá Húsafelli 2 Brúnn/milli- skjótt 7 Sörli Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Róbert Veigar Ketel Kjerúlf frá Kollaleiru Sjana frá Sörlatungu
4 2 H Helgi Baldursson Neisti frá Grindavík Rauður/milli- blesótt 6 Skuggi Helgi Baldursson Auður frá Lundum II Ör frá Síðu
5 3 V Alina Reti Leiftri frá Lundum II Rauður/ljós- stjörnótt 12 Aðrir Ragna Sigurðardóttir Forseti frá Vorsabæ II Sóley frá Lundum II
6 3 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu Kná (Vör) frá Meðalfelli
7 4 H Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Herakles frá Herríðarhóli Rimma frá Flugumýri
8 4 H Sigrún Sjöfn Ámundadóttir Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 8 Skuggi Ámundi Sigurðsson Tónn frá Ólafsbergi Sara frá Stóra-Langadal
9 5 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 7 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Straumur frá Enni Salka frá Svignaskarði
10 5 V Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 12 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
11 6 H Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 14 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ
12 6 H Haraldur Haraldsson Afsalon frá Strönd II Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sörli Haraldur Hafsteinn Haraldsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Aþena frá Strönd I

Tölt T3 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Svandís Lilja Stefánsdóttir Gnótt frá Skipanesi Rauður/ljós- einlitt 9 Dreyri Birna Sólrún Andrésdóttir, Guðbjartur Þór Stefánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Kringla frá Skipanesi
2 1 H Máni Hilmarsson Fans frá Reynistað Grár/rauður blesótt 11 Skuggi Máni Hilmarsson Spyrnir frá Sigríðarstöðum Grábrá frá Reynistað
3 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
4 2 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Snæfellingur Siguroddur Pétursson, Ásdís Ólöf Sigurðardóttir Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
5 3 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
6 3 V Ingi Björn Leifsson Þór frá Selfossi Rauður/milli- blesa auk l... 13 Sleipnir Ingi Björn Leifsson Hróður frá Refsstöðum Jódís frá Tungu
7 4 V Annika Hogh Drottning frá Ólafsbergi Jarpur/dökk- einlitt 9 Fákur Maríanna Gunnarsdóttir Tónn frá Ólafsbergi Gola frá Ármóti
8 4 V Glódís Helgadóttir Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 8 Sörli Glódís Helgadóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Hending frá Úlfsstöðum
9 5 H Berglind Ýr Ingvarsdóttir Elísa frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Skuggi Kristín Kristjánsdóttir Moli frá Skriðu Evra frá Arnarholti
10 5 H Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt 5 Skuggi Ragnar R. Jóhannsson, Sigrún Rós Helgadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dögg frá Kverná

Tölt T3 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Vilborg frá Melkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Hrafn Einarsson Tónn frá Melkoti Völva frá Arnarstöðum
2 1 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 9 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Dögg frá Hveragerði
3 2 V Húni Hilmarsson Klukka frá Íbishóli Brúnn/milli- skjótt 9 Skuggi Sigurbjörn Viktorsson Farsæll frá Íbishóli Sara frá Kolkuósi
4 2 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt 15 Hörður Magnús Þór Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Gná frá Stykkishólmi
5 3 V Rakel Hlynsdóttir Messi frá Holtsmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 8 Sprettur Rúna Björt Ármannsdóttir Aðall frá Nýjabæ Snót frá Akureyri
6 3 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 15 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
7 4 H Gyða Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 14 Skuggi Helgi Gissurarson, Rósa Emilsdóttir Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
8 4 H Fanney O. Gunnarsdóttir Fífa frá Brimilsvöllum Brúnn/gló- tvístjörnótt 8 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Sólon frá Skáney Gola frá Brimilsvöllum
9 5 H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 13 Máni Aþena Eir Jónsdóttir Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
10 5 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 12 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
11 6 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
12 6 H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 8 Hörður Tjaldhóll ehf, Bjarni Bjarnason Sigur frá Hólabaki Lýsa frá Hólabaki
13 7 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir, Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Gustur frá Hóli Stelpa frá Nýjabæ

Tölt T3 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Sunna Dís Heitmann Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 9 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
2 1 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 10 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
3 2 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Fákur Selma Leifsdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Slysni frá Þúfu í Landeyjum
4 2 V Heiður Karlsdóttir Hávarður frá Búðarhóli Brúnn/gló- einlitt 17 Faxi Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Bólstri frá Búðarhóli Snös 90 frá Búðarhóli
5 3 H Anita Björk Björgvinsdóttir Klöpp frá Skjólbrekku Grár/brúnn skjótt 9 Faxi Björgvin Sigursteinsson Klettur frá Hvammi Ófeig frá Skjólbrekku
6 3 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 7 Máni Georg Kristjánsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
7 4 V Sara Bjarnadóttir Hrappur frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt 12 Hörður Helgi Ólafsson Pegasus frá Skyggni Gráblesa frá Brekkum
8 4 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum
9 5 H Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Sigurgeir F Þorsteinsson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Samber frá Ásbrú Pála frá Varmalandi
10 5 H Sunna Dís Heitmann Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sprettur Eindís Kristjánsdóttir, Haraldur Þór Jóhannsson Kjarni frá Auðsholtshjáleigu Hetja II frá Enni