þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Nils efstur í tölti og fjórgangi

20. júní 2015 kl. 18:00

Nils Christian Larsen og Viktor frá Diisa Mynd: Tine Helene Flinskau

Úrtöku mót hjá norðmönnum.

Það eru ekki bara þjóðverjar sem eru með úrtökum um helgina en Norðmenn eru einnig að halda sína á St. Hans-Stevnet í Noregi. Nils og Viktor fr Disa eru efstir í fjórgangi með 7,70 í einkunn og í tölti með einkunnina 7,93. Tina Kalmo og Amadeo vom Lucahof eru efst í fimmgangnum. Sjá nánar niðurstöður hér fyrir neðan.

V1 Fjórgangur

Nils-Christian Larsen – Viktor fra Diisa >> 7,70
Elise Lundhaug – Bikar fra sydri -reykjum >> 7,03
Nils-Christian Larsen – Fjarki frá Breidholti, Gbr. >> 6,97
Camilla Mood Havig – Safir fra Kleiva >> 6,90
Camilla Mood Havig – Sólfari fra Kittilfall >> 6,70
Thomas Larsen – Zorró frá Grímsstöðum >> 6,67
Thomas Larsen – Gröndal frá Blesastöðum 1A >> 6,53
Mia Eckhoff – Framsyn Fra Midtlund >> 6,17
Trine Jonassen – Kátur Fra Langholtsparti >> 6,17
Åse Jorunn Fylling – Alfabrennir fra LytingstodumI >> 5,97
Pernille Notevarp – Týr frá Auðholtshjáleigu >> 5,93
Veronica Høgsveen – Trú frá Heiði >> 5,63

 

F1 US 5-gang
F1- fimmgangur Hans stevnet 2015

Tina kalmo Pedersen – Amadeo vom Lucahof >> 7,50
Agnar Snorri Stefánsson – Alur frá Lundum II >> 7,13
Agnar Snorri Stefánsson – Kengála frá Neðri-Rauðalæk >> 7,07
Anne Stine Haugen – Tindra fra Tyrevoldsdal >> 7,03
Camilla Mood Havig – Isold fra Sigersberg >> 6,67
Mona Tysland Lillehagen – Hlekkur fra Løvik >> 6,40
Mia Møller – Gígja frá Strandarhjáleigu >> 6,23
Kari Egelandsdal – Kristall frá Hvítanesi >> 6,20
Stine Smidtsrød Baastad (U) – Tvistur fra Brædratungu >> 6,17
Arild Haukanes – Sikill fra Sigmundarstødum >> 5,93
Gabrielle Severinsen – Sálmur fra Pulu >> 5,87
Anette Østby Velure – Abel fra Røysland >> 5,73
Tina Rasmussen Finstad – Vakar fra Holtsmula >> 5,73
Elise Lundhaug – tindur fra varmalæk >> 5,43
Mia Eckhoff – Hvessir fra Asbru >> 5,37
Trine Jonassen – Gígur Frá Holabakí >> 5,33
Oda Ugland – Garpur frá Hvoli >> 5,33
Ingeborg Nøding – Viðja frá Ármóti >> 5,30
Andrea Thunem (U) – Baugur fra Tunguhalsi 2 >> 5,17
Ida Heiberg – Gaupi fra Prestsbakka >> 4,93
Egil Oaland – Tjaldur fra Steinesi >> 4,40
Jonas Juul Poverud – Von frá Tjörfastödum >> 4,37

T1U – Tølt
Oda Ugland – Hárekur frá Vindási >> 7,57
Stine Smidtsrød Baastad – Jökull frá Staðartungu >> 6,63
Mari Odenrud – Hrynjandi fra Fageräng >> 6,60
Johanna Beuk – Alvar frá Stóra-Hofi >> 6,57
Caroline Svanø Neby – Skarpheðin fra Langtved >> 5,97
Guro Espeland – Melodia fra Grimsstôdum >> 5,90
Stine Frigstad – Keilir fra Berge >> 5,83
Charlotte Wiggen – B-Moll frá Vindási >> 5,67
Signe Marie Elvenes – Hlynur fra Litlu-Tungu 2 >> 5,63
Mildrid Musdalslien – Fálmar frá Ketilsstöðum >> 5,53
Ine Emilie Tønnessen – Blakkur fra Nedra-Seli >> 5,33
Ingeborg Nøding – Viðja frá Ármóti >> 5,27
Iselin Amanda Støylen – Monsi fra Selfossi >> 4,97

T1S – Tølt
Nils-Christian Larsen – Viktor fra Diisa >> 7,93
Thomas Larsen – Zorró frá Grímsstöðum >> 7,30
Nils-Christian Larsen – Fjarki fra Breiholti, Gbr >> 6,93
Thomas Larsen – Gröndal frá Blesastöðum 1A >> 6,80
Anne Stine Haugen – Tindra fra Tyrevoldsdal >> 6,63
Mona Tysland Lillehagen – Hlekkur fra Løvik >> 6,53
Camilla Mood Havig – Isold fra Sigersberg >> 6,43
Mia Eckhoff – Framsyn Fra Midtlund >> 6,37
Camilla Mood Havig – Sólfari fra Kittilfall >> 6,23
Camilla Mood Havig – Safir fra Kleiva >> 6,13
Trine Jonassen – Kátur Fra Langholtsparti >> 6,00
Åse Jorunn Fylling – Alfabrennir fra LytingstodumI >> 5,93
Veronica Høgsveen – Trú frá Heiði >> 5,67
Pernille Notevarp – Týr frá Auðholtshjáleigu >> 5,43
Tina Rasmussen Finstad – Vakar fra Holtsmula >> 5,20

V5A 4-gang
Malin Voreland – Brynjar fra Røyseland >> 4,70
Siw H. Bergersen – Tíara fra Kleiva >> 4,70
Karoline Elvebakk – Torfi fra Askegra >> 4,63
Nina Larsen – Brana fra Fårhult >> 4,57
Ingelin Skoie – Ess fra Røysland >> 4,43
Edel Charlotte Olsen Halaas – Fakur fra Lian >> 4,23
Mille Nilseng Mellerud – Fruma fra Olvin >> 4,17
Helena Johannessen – Undri fra Kryssen >> 4,07
Emma Brautaset Lehland – Fura frá Breiðholti í Flóa >> 3,5
Mille Nilseng Mellerud – viktor fra breidstodum >> 3,27
Kaja C. Magnussen (B) – Komma fra Røysland >> 3,17

T2US Tøelt
Agnar Snorri Stefánsson – Alur frá Lundum II >> 7,37
Hanne Smidesang – Vökull frá Kópavogi >> 6,77
Gabrielle Severinsen – Sálmur fra Pulu >> 6,63
Maren Taanevig (U) – Brjann fra Hamrahlid >> 6,37
Arild Haukanes – Sikill fra Sigmundarstødum >> 6,33
Stine Smidtsrød Baastad (U) – Tvistur fra Brædratungu >> 6,27
Elise Lundhaug – tindur fra varmalæk >> 6,17
Egil Oaland – Tjaldur fra Steinesi >> 6,03
Agnar Snorri Stefánsson – Kengála frá Neðri-Rauðalæk >> 6,00
Andrea Thunem (U) – Baugur fra Tunguhalsi 2 >> 5,80

T4US Tølt
Ive Larsen – Sævar frá Stangarholti >> 6,10
Juliane Møretrø (U) – Aspar Melvin fra Kuskhuset >> 5,40
Emma Cecilie Hildre (U) – Soldán frá Skáney >> 5,40
Ragnhild Rekanes – Gassi Fra Mid_Fossum >> 4,37
Karine Cecilie Melby – Hjupur fra Feti >> 4,37

T3US – Tølt
Thea monrad Aslaksen (U) – Vigtýr frá Lækjamóti >> 5,73
liv monica andreassen – kolbra fra flekkudal >> 5,63
Hedda Emilie Paulsson – Fákur fra Stall Haraldseid >> 5,60
Margrethe Engeland – Skugga-Sveinn fra Hrafnkelsstöðum 1 >> 5,57
Maren Brandal (U) – Villiròs fra Røyseland >> 5,23
Frode Handeland – Flugsvinn fra Lian >> 5,17
Iren Saxegård Haugan – VigaSkjoni f Fløgu >> 5,10
Cecilie Belland – Eyda fra Sviland >> 4,83
Maiken Skoie – Hrafnkatla fra Nyberg >> 4,73
Laila Aakre – Kristall fra Hatuni >> 4,70
Emma Bendiksen (U) – Hugur fra Blönduosi >> 4,70
Marthe Thoresen – Hlekkur fra Nyberg >> 4,00
Daði Kristjansson – Embla fra Nyberg >> 3,93

T3J – Tølt
Vilde Berge Svendsen (JUN) – Svadilfari fra fagerholt >> 5,37
Lona Sneve (JUN) – Flygill Fra Fossan >> 5,33
Sunniva Halvorsen (JUN) – Ronja Jarledatter fra Askedølen >> 4,67
Maria Raudåna (JUN) – Isafold fra Egelyst >> Diskvalifisert

Dagen starter med V1J 4-gang
Ramona Flatelid – Skati fra Skaney >> 6,23
Magnus Grimsrud – Marius fra Husavik >> 6,20
Vilde Herstad – Hamar fra Litla-Hamri >> 5,93
Lea Elvenes – Kraftur fra Varmadal >> 5,53
Ida Nielsen – Ymir fra Selfossi >> 5,43
Ina Høidalen – Edall fra Minde >> 5,27
Karoline Nysted Erevik – Truma fra Oaland >> Diskvalifisert
Gæðingaskeið
Nils Christian Larsen og Dynfari fra Steinnesi 8.00 i stilpass!!