sunnudagur, 25. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður

26. apríl 2014 kl. 22:05

Hestamannafélagið Máni

Opið íþróttamót Mána

Forkeppnin fór fram í dag á opna íþróttamóti Mána. Keppt verður í úrslitum á morgun. Hér fyrir neðan eru niðurstöðurnar. 

TöLT T4 1. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Finnur Bessi Svavarsson    Tyrfingur frá Miðhjáleigu Brúnn/milli- skjótt Sörli  6,33 
2  Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... Máni  6,07 
3  Anna Björk Ólafsdóttir    Dynjandi frá Hrísum Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli  5,73 
4  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir    Skálmar frá Hnjúkahlíð Brúnn/milli- einlitt Máni  5,70 
5  Hrafnhildur Jónsdóttir    Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt Fákur  5,60 

TöLT T3 Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Hulda Gústafsdóttir    Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt Fákur  7,50 
2  Ásmundur Ernir Snorrason    Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  7,27 
3  Snorri Dal    Smellur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,83 
4  Ásmundur Ernir Snorrason    Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt Máni  6,63 
5  Páll Þ Viktorsson    Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður  6,50 
6  Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni  6,43 
7  Stefnir Guðmundsson    Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt ... Sörli  6,23 
8  Jón Viðar Viðarsson    Verðandi frá Síðu Rauður/milli- stjörnótt Sörli  6,10 
9  Gunnar Eyjólfsson    Byr frá Brú Leirljós/Hvítur/milli- st... Máni  6,00 
10  G. Snorri Ólason    Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni  5,87 
11-12  Arnar Ingi Lúðvíksson    Perla frá Gili Grár/rauður einlitt Sóti  5,77 
11-12  Birta Ólafsdóttir    Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli- einlitt Máni  5,77 
13  Bjarni Sigurðsson    Týr frá Miklagarði Vindóttur/mó einlitt Sörli  5,57 
14  Bjarni Stefánsson    Reisn frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt Máni  5,03 
15  Tinna Rut Jónsdóttir    Bubbi frá Þingholti Brúnn/milli- skjótt Máni ógílt

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Jóhann Ólafsson    Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  6,13 
2  Karen Sigfúsdóttir    Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,87 
3  Kristín Ingólfsdóttir    Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  5,57 
4  Hrafnhildur Jónsdóttir    Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  4,90 
5  Linda Helgadóttir    Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni  4,17 

Ungmennaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Hlýja frá Ásbrú Brúnn/milli- stjörnótt Máni  6,77 
2  Thelma Dögg Harðardóttir    Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli  6,33 
3  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Hlökk frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt Hörður  5,40 
4  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni ógílt

Unglingaflokkur Forkeppni
S
æti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Aþena Eir Jónsdóttir    Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni  5,57 
2  Alexander Freyr Þórisson    Nýung frá Flagbjarnarholti Rauður/milli- tvístjörnótt Máni  5,07 
3  Klara Penalver Davíðsdóttir    Gúndi frá Krossi Moldóttur/gul-/m- einlitt Máni  4,77 

Barnaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Glódís Rún Sigurðardóttir    Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur  6,50 
2  Signý Sól Snorradóttir    Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt Máni  5,73 
3  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  5,67 
4  Katla Sif Snorradóttir    Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext Sörli  5,43 
5  Bergey Gunnarsdóttir    Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni  4,67 

TöLT T7 1. flokkur
Forkeppni Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Jóhann Ólafsson    Alvara frá Hömluholti Rauður/sót- stjörnótt vin... Sprettur  6,20 
2  Sigurður Gunnar Markússon    Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli  6,10 
3  Hrafnhildur Jónsdóttir    Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur  6,03 
4  Rúna Helgadóttir    Nanní frá Brú Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Fákur  5,83 
5  Þórhalla M Sigurðardóttir    Vífill frá Síðu Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  5,80 
6  Jóhann Ólafsson    Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt Sprettur  5,77 
7  Linda Helgadóttir    Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni  5,30 
8  Elín Sara Færseth    Björk frá Njarðvík Rauður/milli- einlitt Máni  4,77 

FJóRGANGUR V2 Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1-2  Snorri Dal    Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,87 
1-2  Ásmundur Ernir Snorrason    Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  6,87 
3  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Saga  frá Brúsastöðum Rauð Máni  6,60 
4  Anna Björk Ólafsdóttir    Messa frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,40 
5-6  Snorri Dal    Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt Sörli  6,37 
5-6  Ásmundur Ernir Snorrason    Einir frá Ketilsstöðum Grár/óþekktur einlitt Máni  6,37 
7  Páll Þ Viktorsson    Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður  6,10 
8  Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt Máni  5,97 
9  Tinna Rut Jónsdóttir    Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni  5,93 
10  Bjarni Sigurðsson    Reitur frá Ólafsbergi Jarpur/rauð- einlitt Sörli  5,87 
11  Ásmundur Ernir Snorrason    Herdís frá Blönduósi   Máni  5,67 
12  Sigurður S Pálsson    Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,60 
13  Stefnir Guðmundsson    Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt ... Sörli  5,57 
14  Bjarni Stefánsson    Akkur frá Enni Brúnn/milli- einlitt Máni  5,37 
15  Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk... Máni  5,23 
16  Jón Viðar Viðarsson    Verðandi frá Síðu Rauður/milli- stjörnótt Sörli  5,13 

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Rósa Líf Darradóttir    Farsæll frá Íbishóli Brúnn/mó- stjörnótt Sörli  6,03 
2  Jóhann Ólafsson    Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  5,80 
3  Kristín Ingólfsdóttir    Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  5,77 
4  Jóhann Ólafsson    Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,70 
5  Hrafnhildur Jónsdóttir    Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  5,63 
6  Karen Sigfúsdóttir    Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,53 
7  Valgerður Valmundsdóttir    Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Brimfaxi  4,67
8  Linda Helgadóttir    Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni  4,23 
9  Karen Sigfúsdóttir    Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eingö... Sprettur  3,73 

Ungmennaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni  7,10 
2  Thelma Dögg Harðardóttir    Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli  6,13 
3  Caroline  Grönbek  Nielsen    Hekla frá Ási 2   Adam  5,87 
4  Elín Sara Færseth    Prins frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt Máni  4,27 
5  Brynja Kristinsdóttir    Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt Sörli ógilt

Unglingaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Aþena Eir Jónsdóttir    Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni  5,77 
2  Alexander Freyr Þórisson    Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei... Máni  5,43 
3  Sunna Lind Ingibergsdóttir    Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt Sörli  5,30 
4  Klara Penalver Davíðsdóttir    Gúndi frá Krossi Moldóttur/gul-/m- einlitt Máni  4,73 

Barnaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Glódís Rún Sigurðardóttir    Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur  5,83 
2-3  Glódís Rún Sigurðardóttir    Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext Ljúfur  5,73 
2-3  Katla Sif Snorradóttir    Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext Sörli  5,73 
4  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  5,53 
5  Bergey Gunnarsdóttir    Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni  4,87 
6  Signý Sól Snorradóttir    Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt Máni  4,50 

FIMMGANGUR F2 1. flokkur
Forkeppni Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hulda Gústafsdóttir    Þrenna frá Hofi I Jarpur/dökk- skjótt Fákur  6,57 
2  Snorri Dal    Mirra frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,43 
3  Súsanna Sand Ólafsdóttir    Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,23 
4  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  6,17 
5  Finnur Bessi Svavarsson    Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt Sörli  6,00 
6  Anna Björk Ólafsdóttir    Gleði frá Kaldbak Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,97 
7  Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... Máni  5,80 
8  Aníta Lára Ólafsdóttir    Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt Fákur  5,63 
9  Súsanna Sand Ólafsdóttir    Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,57 
10  Maria Greve    Limra frá Bjarnarnesi Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli  5,13 
11-12  Finnur Bessi Svavarsson    Júlía frá Hvítholti Brúnn/milli- einlitt Sörli  4,67 
11-12  Ásmundur Ernir Snorrason    Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt Máni  4,67 
13  Stefnir Guðmundsson    Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sörli  4,23 
14  Arnar Ingi Lúðvíksson    Perla frá Gili Grár/rauður einlitt Sóti  4,03 
15  Ásmundur Ernir Snorrason    Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt Máni ógilt

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Kristín Ingólfsdóttir    Óður frá Hafnarfirði Bleikur/álóttur stjörnótt Sörli  5,10 
2  Jóhann Ólafsson    Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,07 
3  Rúna Helgadóttir    Nanní frá Brú Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Fákur  4,53 
4  Sigurður Gunnar Markússon    Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt Sörli  4,17 
5  Rósa Líf Darradóttir    Örn frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt Sörli  3,23 

Ungmennaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Gústaf Ásgeir Hinriksson    Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,37 
2  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Djörfung frá Skúfslæk Jarpur/milli- einlitt Máni  6,03 
3  Helga Pernille Bergvoll    Humall frá Langholtsparti Grár/brúnn einlitt Sörli  6,00 
4  Caroline  Grönbek  Nielsen    Kaldi frá    Sörli  5,53 
5  Alexander Freyr Þórisson    Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt Máni  4,97 
6  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Hörður  4,83 
7  Glódís Rún Sigurðardóttir    Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur ógilt

GæðINGASKEIð 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1  Ólöf Rún Guðmundsdóttir  Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  6,25 
2  Finnur Bessi Svavarsson  Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt Sörli  5,46 
3  Sunna Lind Ingibergsdóttir  Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... Sörli  3,92 
4  Jóhann Ólafsson  Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur  3,58 
5  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Þristur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- skjótt Máni  1,71 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími

1  Sigurður Sæmundsson  Spori frá Holtsmúla 1 Bleikur/álóttur einlitt Geysir  8,74 
2  Ingibergur Árnason  Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Sörli  8,77 
3  Ásmundur Ernir Snorrason  Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt Máni  8,98 
4  Ólöf Rún Guðmundsdóttir  Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  9,47 
5  Stefnir Guðmundsson  Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sörli  9,99 
6  Sunna Lind Ingibergsdóttir  Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... Sörli  10,81